chơi sever nào ổn định cho toàn bộ anh em đây?

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi dorianphong, 8/9/10.

1. FallenTear

FallenTear Leon S. Kennedy ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Lạ nhỉ, tôi làm hơn 20 char quest acces mà bt` hết.
    DP thì đánh lên 22 23 là full ống rồi mà :L
    Hay là mấy chú quen high rate rồi thế.
    Chứ IA chơi chả có gì là khó, Dev IA nó thiết kế lvling quá tuyệt, không gây nhàm chán.

2. Constantin

Constantin Mr & Ms Pac-Man

Q chuyển cấp chơi vài chục lần chưa bao giờ bị lỗi, đúng là có vài con quái lv1-10 bây giờ thỉnh thoảng bị bug đánh không đc XP, giải pháp là con nào đánh ko có XP thì chuyển sang con khác, mà bạn train 15-30' thì cũng lv10 rồi, đâu đánh mấy con quái lv thấp nữa, bug này chả cần fix thì TG vẫn hòa bình. DP đánh lên bình thường(SV rate thấp đánh lâu lên), lười thì vào Broker, 150k kina 1 viên 4k DP. SV Siel thì trong topic IA cứ tầm 3-4 trang lại có người hỏi tên để pm vào guild cả Ely lẫn Asmod, lúc nào cũng được trả lời ngay, chịu khó đọc ngược lại là thấy. Lười tìm hiểu như vậy có chơi cũng quit sớm(với vô vàn lý do), vậy nên tốt nhất là đừng chơi.

Chỉnh sửa cuối: 9/9/10
  3. thaisonlc

thaisonlc Mr & Ms Pac-Man

vào đây mà tìm hiểu AIONWORLD, cày cuốc sv ngoại lai lên lv max rồi ra chiến trường chưa thấy gì đã nằm, nào là ping cao, nào là hacker, kêu ai vậy.
    vô rồi test tự nghĩ chọn cái gì nói nhiều mệt lắm.

Chỉnh sửa cuối: 10/9/10
  4. crescendo

crescendo Legend of Zelda

_Những lỗi mà bạn nói mình chưa hề gặp bao giờ, ngay cả test sv cũng không hề thấy trường hợp này. Bên Lumiel thì mình ko biết, nhưng bên Siel thì ng VN rất đông kể cả ở 2 race.
    _Vụ đánh mod ko up DP cũng chưa bị, vì train lv từ 29 - 30 rồi full 4000DP đi lấy set deava vẫn bình thường.
    _Có khi nào là do bạn sử dụng file aion của sv vn cũ bị bug để chơi Infinite aion nên phát sinh lỗi ko nhi? bạn thử dùng NCsoft laucher down lại đầy đủ file 1.9 xem.

5. One23

One23 Youtube Master Race

-Đồng ý với mọi người là chơi aion thì 1 là ofice thẳng tiến, 2 là private thì infinite làm tới, chơi máy cái private khác chỉ tốn thời gian. Mà nghe nói private giống vói office 10% mà thôi vì có fix bao nheiu đi chăng nua thì private aion chi là mo phỏng thôi, ko phải là code aion thực sự.

6. dorianphong

dorianphong Youtube Master Race

Đúng là minh dùng file của aion sv viet nam va 2 it,còn bug hay hack thì chẳng bao giờ minh làm cả,nhưng cám ơn bạn đã đưa ra gợi ý có thể mình sẽ cài lại cái bản 1.9 lại và chay ncsoft xem the nào!

7. Benkies

Benkies Mr & Ms Pac-Man

Ko cần chỉnh sửa hay cài lại Aion đâu, sv IA đang bị lỗi đánh mob ko cho exp hoặc tính vào quest, bạn chịu khó đợi vài hôm nữa sv update mới fix lại dc

8. dorianphong

dorianphong Youtube Master Race

hix,mình đang tính cài lại cai ncsoft mà bạn nói thế mình cũng yên tâm hơn,đành đợi vậy,vào đánh quái 2x mỏi tay mà không nhận được xp,có mỗi cái đấy đã thấy nản.Thnx bạn nhiều