Chronicles Of Sealing Gods

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi dark_slayer_83, 12/5/04.

1. crew

crew The Warrior of Light

CÁi thành này đúng là thành có mấy cái chuông và chỗ đó tối tăm và âm u như thành phố chết. Sau khi gặp cái thằng ở chỗ cái tượng thì sẽ đánh nhau vơi 1 thằng ở trong khu nghĩa địa

2. gkh

gkh Youtube Master Race

sau đó tới chỗ con rồng(gần khu nghĩa địa) rồi cứ như tui đã nói rồi.
    Tới lượt tui hỏi, có bác nào biết ở cái màn mà mình uýnh 6 thằng tướng(trong đó có 1 con thỏ) rồi đi đâu nữa ko? Tui đi vòng vòng nói chuyện hết tất cả mà chẳng qua được.

3. chicken_run

chicken_run Donkey Kong

cho tui bàn luận với
    Nhưng trước hết mấy bác phải nói cho tui biết trò này mua ở đâu, tui chơi zới

4. *(^_^)*

*(^_^)* T.E.T.Я.I.S

tui đi tới vòng cứu được cô gái bắn cung đó, rồi phải làm sao nữa, bí đường rồi

5. Quang1412

Quang1412 Mr & Ms Pac-Man

Tui cũng bị bí lúc cứu con nhỏ bắn cung , tui đi lòng vòng 4h mà chả tìm được cách để qua !!

6. gkh

gkh Youtube Master Race

ở cái thành mà có thằng thổ địa hở, nếu đúng thì ra ngoài thành đi lúc đó sẽ thấy việc cần làm. Còn nếu ở chỗ khác thì nói cho tui tui chả nhớ con nhỏ bắn cung ở dòng nào cả thấy nó hoài. À mà sau này có tới 3 con nhỏ lận trông giống nhau lắm chỉ có khác tóc thôi.

7. soma cruz

soma cruz Mr & Ms Pac-Man

Sau khi vượt qua cái thành người chết (có mấy cái chuông), tui qua tới thành có cái lăng của con rồng, vô đó nó cho cái cờ. Lúc trở ra, đi vô cái sân thì gặp một đám khủng bố, mạnh khủng khiếp, máy kiu tui cầm cự trong vòng 3'. Sau đó xuất hiện một thằng mặc đồ tím cầm cây kiếm bự với con nhỏ bắn cung, rồi lại xuất hiện một đám lính nữa, đánh kinh dị luôn, tui bị giết hoài, không kịp bơm máu luôn. Mấy bác qua rồi làm ơn giúp với!

8. thien duong

thien duong Youtube Master Race

cho mình hỏi sao trò này mỗi lần chơi khoảng chừng 10 đến 15 phút thì nó nhảy ra ngoài xin các bác chỉ giúp với

9. crew

Cái đó có thể do máy của bản hoặc do windows có vấn đề nên mới bị như thế, tôi chơi cả mấy tiếng mà chẳng bao giờ bị out cả

10. soma cruz

Bây giờ tui cũng đi tới vòng đánh mấy thằng tướng trong đó có con thỏ rồi bí luôn... nghiệt một cái là cái thành rộng dã man luôn, đi vòng vòng cũng mỏi tay. Ai biết cách qua chỗ này thì chỉ với!

11. LangKhachGiangHo

LangKhachGiangHo Youtube Master Race

Theo tôi biết cái trò này tên Tiếng Việt là "Bảng Phong Thần" đó. mấy huynh để ý xem có Dương Tiễn ( 3 mắt đó), Na Tra ( là đứa con nít mình cứu = cách lấy hoa sen đó).
    trò này chơi cũng hay lắm. tui di cũng xa lắm rồi có lẽ là có tới 7 (hoặc hơn) người theo mình đó.

12. LanhDienNhan99

LanhDienNhan99 Youtube Master Race

Cảnh này bác hãy sừ dụng thằnng 3 mắt và thằng có cánh cằm giáo,kết hợp với chiêu tam hợp(có kí hiệu III ở trên icon thằng giữa) để đánh một cái chết hết toàn bộ lính của nó.thì mới qua cảnh,lúc đầu ko biết tui giết đến 400 thằng cỏn chưa qua nữa nói chi.
    Cách bơm HP,MP nhanh cùng lúc 3 thằng là click vô hồ lô xanh và đỏ(hay ấn phím Q,E).

13. S&C38thk

S&C38thk T.E.T.Я.I.S

ui cho tui hoi~ cai'
    may' tui choi no' bi. loi~
    runtime
    abnormal program termination
    co' ai bi. khong dzi.
    bay` tui cach' khac' phuc. voi'

14. crew

Có lẽ không ai bị lỗi này đâu, chắc do window bị hỏng hoặc là máy bị víu tồi. Cái lại win là chơi tốt ngay, không bị sao cả

15. S&C38thk

S&C38thk T.E.T.Я.I.S

ui cam~ on nha ! thank very much

16. S&C38thk

S&C38thk T.E.T.Я.I.S

à mà bác crew ơi ở cảnh điều khiển thằng level1 mố dzô á đi làm sao vậy chỉ giùm muội cái cảm ơn bác crew "dza đen" nha muội ghiền trò này gùi

17. crew

Cảnh đầu tiên là đi về phía cái hang núi, đánh chết con ma nấm rồi đi ra ngoài sẽ gặp bọn lính, đánh nhau xong sẽ đi tiếp được

18. soma cruz

Bí chỗ đánh xong con thỏ lâu quá :(( Mò mấy ngày rồi mà không tìm được đường :((
    Ai biết qua chỗ này sao chỉ giùm với, thankx

19. hoa_long

hoa_long Mr & Ms Pac-Man

tui đi tới màn 10 thì bí...giết hết 8 thằng trùm trong thành, rồi ko biết sao để qua màn....Soma cruz bí màn nào vậy để tui chỉ cho

20. Ryomurai

Ryomurai Moderator Moderator

Theo tôi thì trò này giống như truyện Truyền thuyết các thần linh của NXB Kimđồng ấy! Cách bơm máu nhanh thì bác LanhDienNhan nói rồi. Mình chỉ bổ sung là bình màu đỏ là máu, xanh là mana. Khi trong 2 bình này hít thì bạn fẻ bơm đầy nó lại bằng cách kéo thả tức là lấy bánh bao, thịt gà zì ấy tuỳ bạn mà thả vào. Còn nữa tí xíu nữa wên:
    -Q: bơm máu.
    -E: bơm mana.
    -Z: tuyệt chiêu.
    Nếu chuột các bạn có nút scroll thì bạn đẩy lùi ra sao thì camera được đưa lên cao hơn do đó bạn dễ quan sát hơn và các phím mũi tên để thay đổi góc camera.
    Với những thủ thuật trên bạn sẽ cảm thấy dễ dàng hơn khi đang chơi.