Chronicles Of Sealing Gods

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi dark_slayer_83, 12/5/04.

1. S&C38thk

S&C38thk T.E.T.Я.I.S

cho tui hỏi cái trò này chính xác là bao nhiêu map và map cuối cùng là map nào thu phục con lôi chấn tử ở map nào và có thể thu phục được tổng cộng bao nhiêu con

2. monte_cristo_2k

monte_cristo_2k T.E.T.Я.I.S

Ui chà dạo gần đây tui vẫn chưa chơi tiếp, vẫn đang ở cái thành Trụ Vương , khi vào trong cung điện rồi Trụ Vương và con mẹ Đắc Kỷ trốn đâu mất biệt làm tôi tìm hết cả hơi vẫn chưa thấy, chỉ mới giết được con tiện nhân mặc áo màu tím đứng ưỡn a ưỡn ẹo cạnh Trụ Vương lúc đầu thôi. Đến đó thì đang bí đường . Còn bác đi đến đâu vậy? Chắc cái màn tôi đi là màn cuối rồi, nhưng vẫn chưa xong. Thế đấy ::(.

3. S&C38thk

S&C38thk T.E.T.Я.I.S

phải công nhận là trò naỳ có nhiều "bé" mặc đồ dễ gây sốc thiệt á như con nhỏ phép vơí con nhỏ bắn cung cũng dzị lúc xem đoạn trainler á quá đã luôn

4. monte_cristo_2k

nhằm nhò gì, nếu thích thì bác có thể bỏ hết áo giáp của nó ra mà xem , :D super bikini lun . Một phần là do bọn Nhật chắc chắn có hỗ trợ cho game này nên mới vậy đấy. Vì bài hát mở đầu là bằng tiếng Nhật mà.

5. S&C38thk

S&C38thk T.E.T.Я.I.S

bác có thể phân biệt được tiếng nhật và tiếng hoa à thế mà tui cứ tưởng là trò này 100% của TQ chứ và cho tui hỏi bác phá đảo trò này chưa dzị

6. S&C38thk

S&C38thk T.E.T.Я.I.S

ở map 3 tui luyện phép hết rùi sao không cho tui vào lăng mộ đánh con nhện dzị ( luyện phép thì đi vaò 2 cái vòng tròn có mấy caí trụ đá dựng đứng phải không bác
    đánh cái đầu tiên là con lửa và con nước sao đó là con kim con mộc con thổ rùi vào lăng mộ sao tui không vào được bác giúp giùm tui với nha kẹt lâu lắm ruì chưa ra khõi được

7. timer80

timer80 Youtube Master Race

Tại u đánh chưa hết đó, vào hai chỗ đó thêm một lần nữa đi, sau khi đánh xong thì nhìn lại bản đồ, nếu trong bản đố xuất hiện thêm nhân vật mới (các vị thần hiện ra) thì tới nói chuyện rồi đánh nhau tiếp, đánh hết tụi nó rồi thằng cha mặt xanh mới cho vô tháp. :D

8. timer80

uh! cho mình hỏi thêm. Thằng người chim có biết bay không, nếu bay được thì bay bằng cách nào? cảm ơn trước :D

9. timer80

uh! cho mình hỏi thêm. Thằng người chim có biết bay không, nếu bay được thì bay bằng cách nào? cảm ơn trước :D

10. monte_cristo_2k

:D nếu nó mà bay được thì bọn kia phải chạy bộ đuổi theo sao ? Thằng Lôi Chấn Tử ở đây không bay được đâu, chứ nếu nó bay được thì hoàn thành những nhiệm vụ nhỏ của bài dễ ợt .
    Thú thực là tui vẫn chưa phá đảo trò này. Tui đánh đến thành của Trụ Vương rồi (chắc màn này là màn cuối cùng rồi) nhưng vẫn chưa tìm ra 2 đứa gian phu dâm phụ (Trụ Vương-Đắc Kỷ) trốn ở đâu nữa nên vẫn chưa chơi tiếp. Một phần vì cũng chưa có thời gian đi tiếp, nên chờ xem có ai đó chỉ dẫn mình luôn cho nhanh :D. Có ai đi hết màn đó rồi thì chỉ dẫn cho tui với nhé:D. Thanks.

11. S&C38thk

S&C38thk T.E.T.Я.I.S

chời dzị là chưa có bác nào phá đảo trò này cả à không biết bác crew phá được chưa nhỉ tui thếy bác crew có bộ đẹp quá hỏi ở đâu ra mà bác không nói thế mới thèm chứ

12. timer80

Mấy bồ ơi, cho tui hỏi tí nhe, tui chơi tới tầng này nè (xem hình nha), tui đã đánh nhau với 1 bà thật mập và lùn rồi (hình như là thổ địa đó vì tui thấy bả chui xuống đất), xong tui đi vào thành hỏi tất cả mọi người nhưng không thấy có hướng đi nào khác nữa, đi vô khu nhà có 2 thằng lính mặt xanh giữ của thì nó đuổi ra,
    Ai biết chỉ dùm với nhe, cám ơn mấy bồ trước, tui đã đi lòng vòng cả 2-3 ngày rồi mà no way!!!

13. timer80

sao mình không pót hình lên chung dc, sao hình mình pót lên lai đưa tới một link khác vậy???

14. S&C38thk

S&C38thk T.E.T.Я.I.S

chả thấy hình thì làm sao hướng dẫn cho bác được bác có thể nói bác ở map mấy không? bác mở bản đồ lớn lẹn xem đang ở map mấy nha!

15. timer80

Các file đính kèm:

16. timer80

17. xeno_alibaba

xeno_alibaba Mario & Luigi

Khè khè chẳng hiểu thế nào mà tôi có mua dườc đôi găng tay giá 0 đồng đeo vào thì nó biến mất 2 cánh tay luôn thế mới tài chứ #>:) lắp vũ khí vào vẫn hiện ra nhưng chẳng có tay
    mị kíp hôm nọ thằng bạn nghịch dại phá Win của tui tôi sạch rồi dek còn hứng chơi tiếp

18. xeno_alibaba

xeno_alibaba Mario & Luigi

Chèc chẹc bác đi ra ngoài thanhf rex trais ra vungf dats roong meenh moong đánh tiếp thằng (not con) Thổ hành tôn đó tiếp và bác thu phục được nó thôi :> Good luck

19. monte_cristo_2k

xeno_alibaba type hỏng hết rồi. Tôi nói lại nhé. Khi vào thành đi lòng vòng nói chuyện rồi ra khỏi thành cứ hướng bên tay trái mà đi thì bác sẽ thấy một vùng đất có ánh sáng ở dưới mặt đất thì phải, đi tới đó là oánh nhau khá nhiều rồi lại vào thành chui vô cái nhà mà bác bị đuổi ra đó, vào oánh nhau tiếp. Và sang màn mới bác đã có thêm cái thằng thổ địa nó đi theo rồi :;).

20. S&C38thk

S&C38thk T.E.T.Я.I.S

các bác ơi tui đang chơi ở map 5 nơi có mấy các chuông á làm sao có thể qua map này bí quá rùi giết đi giết lại cũng chỉ có mấy cái thây mà thui