Chú bé rồng" ko?

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi saviolazin, 16/6/03.

1. quangmach90

quangmach90 Mario & Luigi

Máy tui dư siền.Nhưng mà sao cài full lại phải cài 5lần là sao ko hiểu?Chẳng lẽ đang cài bị chết hả?

2. saviolazin

saviolazin T.E.T.Я.I.S

to quangm : chưa thấy tiền, thấy của mỗi PKVN thôi :) tại vì vừa mua hết csạch đĩa trắng rùi, hết cả tiền gửi, đành đợi vậy !

3. Ung Phi Thien

Ung Phi Thien Donkey Kong

Em setup đc rùi nếu ko nhờ sự kiên nhẫn may mắn+1 chút thông minh thì em đã đập đĩa rùi !
    Nhưng em ko chơi đc vì nó cứ đòi disc 3 mà em cho vào nó có chịu đâu cơ chứ ! Cho tất cả các đĩa khác vào nó cũng nói là "Ứ chịu"
    Em tìm file crack trong CD3 thì qué có mà chỉ có................FantomCD thui !

4. dai-tuong-thien-ha

dai-tuong-thien-ha Youtube Master Race

ne the bay gio muon choi luon o tren mang co duoc ko

5. saviolazin

saviolazin T.E.T.Я.I.S

To UPT : chú em vào đây đọc cách cài nhé :)
    mà đúng là may mắn đó, hek, đã bảo khó cài mà, bsk cái game này, lúc đầu về cũng định vứt vào microway rồi. hehe.
    cách cài CBR : hic, chả chịu tìm tòi gì cả ! http://www.gamevn.com/forum/viewtopic.php?p=650693#650693

6. quangmach90

Sao vậy savi,bộ ông chưa gửi cho tui vậy?Ác thế,gửi liền dùm cái đi.Thì mượn ai 1 ngày rồi mốt nhận được tiền của tui rồ trả lại.Nhưng mà thành thật xin lỗi ông là vì ngân hàng nó ko cho gửi sốt tiền dưới 500 nên tui phải ra ngoài bưu điện gửi nhanh nhưng ko bít chừng nào thì tới.Ông thông cảm cho tui nha.Bây giờ thì ông gửi cho tui liền đi nha.Mong ông thông cảm dùm nha.Bảo đảm xiền sẽ đến tay ông khoảng 2,3 ngày nữa thôi.Tui ko gạt ông đâu,đừng lo.

7. Chisttin

Chisttin Mr & Ms Pac-Man

Choai ạ, tui o HCM day ne, tui con dang muon co dia day, cac ban nao co ban cho tui voi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

8. apo0704

apo0704 T.E.T.Я.I.S

Tui vẫn kẹt chỗ mấy thùng thuốc nổ nè.Bác nào chỉ cách tìm thùng thứ 5,6 đi!!!!!!!!!

9. apo0704

apo0704 T.E.T.Я.I.S

Chơi hơi giống Fan nhưng hình thì ko đẹp bằng.Hic hic bác nào chỉ tui cách tìm mấy thùng thuốc nổ với!!!!!!!!!

10. quangmach90

Ủa bác có rồi à,bác ở HN hay HCM vậy?CÒn savi ông ửi cho tui chưa vậy?

11. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

Hic, bài ở topic này đang chuẩn bị thành bãi rác là nơi mà chat chit và câu bài xảy ra rùi nè. Mong mọi người cẩn thận hơn nha kẻo bị trừ điểm thì bào Mod khó tính. hè hè

12. saviolazin

saviolazin T.E.T.Я.I.S

hek, đúng cẩn thận thành bãi rác là bị lock, lại phải tạo cái topic mới thì phiền, lại còn bị trừ điểm.
    cái đoạn tìm mấy thùng thuốc, xem ra hiện giờ có mỗi mình tôi đã qua ( BC đang dùng file save của tôi) nhưng phải nhờ apo giúp vì có cái màn tìm KM thì bị treo.
    bác nào chơi thì chơi nhanh lên còn thảo luận chứ? hình ko đẹp lắm là chỉ ở battel thôi, còn đâu hình nhân vật đẹp thế còn gì. nhưng battle thế là tạm chấp nhận được.
    TO HCM : 2 ngày nữa có cd chơi rồi, anh em ở SG chịu khó thông cảm và đợi nghe !

13. quangmach90

He he 2 ngày nữa là tui có đĩa rồi mừng quá.Lúc đó tui sẽ chơi sao cho đưổi kịp mấy ông ngàoi HN để cùng thảo luận cho vui.ở nhà tui chuẩn bị đồ nghề để burn ra hết rồi nè.Nhưng mà ông đi tới đoạn kổng minh rồi hả.Sao lẹ thế

14. kebuidoi86

kebuidoi86 Youtube Master Race

Sao mà chẳng thay cái trò chơi nào vậy
    Tui tìm mãi mà chẳng thấy đâu cả
    thế mà bảo vào đây xem có trò mới hay lắm
    Đúng là điêu quá a`
    Nếu có thì chỉ chỗ cho tui và cho tui xin lỗi nhé
    Hic hic
    Tui đang buồn nên muốn kiếm trò chơi khác trong khi chờ đợi 12sq
    Thế nhé
    Giúp anh em với nhé
    hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    haaaaaaaaaaaaaaaaa

15. Hero

Hero Fire in the hole!

BẠn bảo trò mới hay lắm là trò gì , chỉ có CHR thôi , nếu bạn muốn mua thì nhắn tin cho Saviolazin để đặt , mà chú bé rồng không giống 12 sq đâu nhé

16. quangmach90

Ủa mà 12sg là gì thế,chơi có hay ko và chơi ở đâu,có 3d ko?

17. m.phong

m.phong T.E.T.Я.I.S

Chắc ông này nói là game 12 Sứ quân ở trên này đó mà.Nói thiệt tui chơi 1 hồi thấy nhãm qúa nên lại thôi,Chơi trò này chỉ tối tiền net thôi chứ chẳng có gì thú vị cả...Bao gờ có CBR thì anh em mình sẽ cùng bàn luận ha.

18. Hero

Hero Fire in the hole!

À hôm nay saviolazin đã qua nhà tôi lấy đĩa gửi cho M.phong rồi đấy , có lẽ 3 ngày nữa bác sẽ nhận được .

19. quangmach90

Ủa gửi cho mphong chứ ko gửi cho tui hả?TUi gửi tiền ra ngoài ấy rồi mà!?Lạ vậy?

20. m.phong

m.phong T.E.T.Я.I.S

Bác ấy gửi cho ông rồi cũng gửi cho tui 1 bộ luôn.Yên tâm không có thất lạc tiền đâu mà lo.Nếu ông ấy không gửi cho cậu thì tui send qua cho cậu không lấy tiền là ok liền.