CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2007 - Nơi hẹn gặp, giao lưu online, offline

Thảo luận trong 'Heroes of Might and Magic' bắt đầu bởi soclau, 19/10/06.

1. heroes_of_might

heroes_of_might GameVN Member Moderator

Anh em cứ tự nhiên. Quan điểm của tớ khi tham gia bất kì một diễn đàn nào là vui là chính ngoài ra học hỏi được cái gì thì học.
    Mọi người cứ thoải mái bàn chuyện đúng topic, đúng chỗ, không vi phạm nội quy của diễn đàn là được rồi.

Về Heroes 3 thì tớ bỏ lâu lắm rồi, tính lại cũng được gần 5 năm. Những chiêu thức, mẹo mực thì nhớ còn khả năng tư duy, tốc độ chơi H3 thì kém rồi. H4 thì nhớ được nhiều hơn vì mới bỏ được hơn 1 năm.

Giờ bạn nào muốn đấu với tớ thì phải chơi H5 thôi. Thời gian không có nhiều để chơi map hoàn chỉnh thì chơi Duel thôi. Nói trước với các bạn là duel online tớ chơi từ lúc H5 vừa ra mắt. Hiện nay có khoảng 5 nick và đã đánh được tổng cộng gần 600 trận rồi đấy :D

2. KAQ

KAQ Mario & Luigi

Anh em đọc 1 bài viết về HoMM V của 1 thằng bên gamethu này =))http://gamethu.net/News/Dang-choi/2006/12/3B9AD87D/
    Đọc xong lộn mề lắm các bác ạ, tớ dám chắc cái thằng này nó chưa chơi H5 mà có ko lẽ dám chơi =))

3. n0b1t4

n0b1t4 Mr & Ms Pac-Man

tôi dám chắc rằng những "phóng viên" kiểu như thế chỉ toàn là những thằng chuyên đi dịch bài nước ngoài, hoặc lười chơi bản demo để viết về bản hoàn chỉnh, cái loại này không hiếm đâu

4. Huang_Song

Huang_Song Donkey Kong

Hề hề, ngại gì ai mà không dám trêu, người ta quý thì mới trêu chứ không thì trêu làm gì. Thỉnh thoảng chọc đểu một tí ông ấy cũng không cáu đâu, chấp gì chuyện mấy thằng em xỉa đểu.=)) Vì thế trêu Mod là thích nhất đó, chẳng bao giờ giận cả. hì hì...
    Đó đó, thấy chưa? Mod hiền như "bụt" ấy mà.=))

5. ti_tan_hp

ti_tan_hp Mega Man

Hic.
    Đường truyền ở nhà hơi cùi bắp.
    Đã định Down hamachi vè rùi đó chứ nhưng thấy bảo vẫn còn ít ngườ chơi,thôi thì đợi bác HOM làm xong cái Wed hero vietnam rùi chơi vậy.
    Tập hợp cao thủ đánh cho sướng.
    8 người chia làm 2 Team thì quá đã luôn.
    THấy chưa,bác HOM nói là ông H_S có ngon chơi HV với bác ấy.Có ngon ổng chơi đi,chưa biết hết các Bug trong HV chắc đấu không lại,mà bác ấy đánh được 600 trận rùi thì ...mình sánh làm sao kịp.
    Được cái bác MOD nhà mình vẫn chăm sóc anh em chu đáo lém.
    Vui lòng khác đến vừa lòng khách đi :D

6. heroes_of_might

:D:D:D:D:D
    Chúc mừng năm mới 2007. Chúc cả nhà một năm Dương Lịch mạnh khỏe, thành công trong mọi công việc mà mình tham gia.
    Một lần nữa chúc mừng năm mới.
    :D:D:D:D:D

7. ti_tan_hp

ti_tan_hp Mega Man

HEHE!
    Chúc anh em năm mới thắng lợi mới,đạt nhiều thành công mới,khám phá nhiều cái mới trong heroes nha.
    Chúc bác MOD công tác tốt,sức khỏe dồi dào,chăm lo đời sống anh em ngày càng tốt,giàu có về mặt tri thức và tình cảm dành cho Heroes nha.
    Riêng em ngày 01-01 hằng năm đều là ngày sinh nhật.
    Sinh đúng ngày hiểm mà :cool:

8. Huang_Song

Huang_Song Donkey Kong

Em đang định lập một toppic chúc mừng năm mới mà bác Mod đã lập rồi nên thôi.
    Sẵn đây xin gửi lời chúc mừng năm mới tới tất cả mọi người trong diễn đàn HoMM, những người bạn tuy mới quen mà như đã thân, từ những người ít tuổi cho tới những ai nhiều tuổi đều có một năm mới hạnh phúc tràn đầy. Đặc biệt gửi lời chào tới bác Mod thân yêu của chúng ta, một người đã giúp đỡ và hướng dẫn khi em mới tập tễnh vào diễn đàn.
    Cuối cùng là chúc cho diễn đàn HoMM của chúng ta ngày càng lớn mạnh hơn hẳn các diễn đàn khác, quy mô ngày càng mở rộng, thành viên ngày càng nhiều, tình bằng hữu giữa các thành viên ngày càng khăng khít,...
    Cám ơn tất cả các bạn. Chúc mừng năm mới.

9. ENG1

ENG1 Mr & Ms Pac-Man

chúc mừng năm mới .
    Tớ thì chả bao giờ chơi hero 4,5 ; toàn chơi 3 thôi , mà năm mới mọi người có định tổ chức 1 buổi offline ở hà nội ko nhỉ ,

10. heroes_of_might

Gần Tết âm lịch sẽ có, đó mới là Tết thật của người Việt Nam :D

11. ti_tan_hp

ti_tan_hp Mega Man

Mong là tổ chức lần đầu thành công rực rỡ.
    Anh em vui vẻ thuận hòa cùng nhau phát triển Heroes lên 1 tầm cao mới.