chừng nào mới có Gilf lại đây (hix đợi mỏi mòn wé)

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi baby_boy21c, 14/7/05.

1. Truong4mat

Truong4mat Legend of Zelda

Nói bậy cũng có nghệ thuật chứ ông tưởng a`?!

2. pokemon01

pokemon01 Donkey Kong

nói bậy mà cũng có nghệ thuật a?mình có nghe lộn không nhỉ????????????vậy ở đâu có bán cuốn sách nghệ thuât nói bậy vậy, chỉ tôi để tui mua về để học hỏi

3. Siemens52

Siemens52 Donkey Kong

Nếu chưa ra thì phải đợi thui ! Chắc khoảng cuối tháng này mà nó vẵn chưa open vậy thì đợi tháng sau vậy. Chỉ mong đừng có bị lagggg dùm cái. Chứ Laggg wá bắn cũng có được đâu ! giờ bắn riết thành dân 1 vs 1 ! huhu

4. funfunff

funfunff —4F—GVN—

Tui có nghe nói đến 27 tháng này addmin GBVN sẽ thiết lập lại chế độ gift quà. Ko bít tin có chính xác kô nữa.

5. Truong4mat

Thằng cha POKEMON01 vào đây chỉ để phê bình người khác thui à ?
    Không thấy nó góp ý kiến gì cho "vấn đề nóng bỏng" ma` cứ thích tìm chỗ sai sót của người ta mà chọc vào vậy ?!
    Có phải đàn ông không ?( Nếu là đàn bà thì khỏi nói-tui ko thèm chấp )

6. Truong4mat

Tui cũng nghe nhiều người đồn vậy, chắc là tin chính xác. :-s :-s
    Chứ cứ để tình trạng này kéo dài chăc mạng GBVN sập tiệm quá.Hì :;) :;)

7. pokemon01

pokemon01 Donkey Kong

tui chỉ nhắc nhở bạn thôi chứ phe bình hồi nào đâu mà bạn phản ứng gay gắt thế hì hì cho xin lỗi nhé :D :D :D :D :D

8. funfunff

funfunff —4F—GVN—

Pa Pokemon câu pài kinh wá ha cả nhà ;)) . Đi khắp cái BOX GB này , một topic pa cũng góp đến 3,4 bài ;)) . HUng bít có giúp đc người lập topic cái rì hung nữa, hay chỉ cãi nhau với người khác thôi ;)) hehhe

9. Guado

Guado Legend of Zelda

sạo we' mấy cha ơi ***** mẹ mấy thằng ngu lìn ha ha ah âh ha

10. Guado

Guado Legend of Zelda

***** lìn sào chim ha ah ah âh ha

11. Guado

Guado Legend of Zelda

đầknsjdnf;jadnfkljákdjfkl;sđjfkákfjákdljfk;ạđfkják;fjaklsdjfkl;jsadkfjkadjfkasd

12. funfunff

funfunff —4F—GVN—

Trùi trùi!!! Chú này ra tiệm để lên mạng hả . Bị thằng nào chơi khăm rùi hehhe!!! Khôn hồn thì hãy làm cái jì đó để sửa chữa đi. Níu ko GOV thì lại khóc . hihihi>.
    Đây là kinh nghiệm cho các mem quan trọng trong các 4rum đề fòng. Chơi ở ngoài tiệm thì ra về nhớ xoá hết cookies đừng để lại kẻo có ngày giống pác 2nd class nì đó :D. TUi cũng dính một lần rùi hehhe.

13. Truong4mat

Ông bạn Guado chắc để chế độ remember rồi lúc về quên ko tắt chứ gì. Thằng nào chơi ác nó lại chơi SPAM lên diễn đàn mà bị treo nick thì vỡ mặt. Mấy anh admin FORUM ơi! Xin nương tay :hug: :hug: :hug:

14. vinh001

vinh001 Youtube Master Race

Có thồng tin là 2 tháng nữa mới chuyển được đồ ! Con mẹ bọn admin chứ. Anh em mình bỏ mẹ nó gunbound Việt đi. Chuyển sang chơi trò khác. Cứ tẩy chay nó, không mua dồ của nó nữa, không vào chơi nữa. Chừng nào nó cho gilf lại thì chơi tiếp. Bác nào chuyển sang GB WC mà không có nick cứ bảo tui,tui cho nick. đừng chơi GB Việt nữa. OK?

15. dark_aeon

dark_aeon Donkey Kong

ông biết GBVN có bao nhiêu ngươi chơi ko , ông cứ nghĩ ông là bố đời mà bảo bọn nó bỏ chơi =)) =)) =))

16. Truong4mat

Ông bảo ai cần nick GBWC thì bảo ông hả ? thế thì ông cầm dao đàng truôi rùi còn gì
    Thế này nhé: (Đang giả sử ông là kẻ gian xảo tráo trở.....Hi`hi` :D :D ) Nick yahoo là của ông, nếu ông cho người khác nick GBWC thì ông muốn lấy lại lúc nào ma chẳng được. Vì ông có thể change pass của nick yahoo rùi change pass của nick GB. Lúc đó thì cái thằng được ông cho nick chỉ còn nước kêu trời. :cool: :cool: :cool: Đây cũng chính là nhược điểm của việc mua bán account. Các bác nào có ý đinh mua account thì nhớ đề phòng nha (Đóng góp chút công sức cho forum ) hi` hi` hi` :wink: :wink: :wink:

17. pokemon01

pokemon01 Donkey Kong

trời, thằng naỳ quá xá bâỵ ba, hết chỗ nói nổi, đúng là bó tay.com, con nhà không có giáo dục

18. titandn_89

titandn_89 T.E.T.Я.I.S

Nữa rồi U chửi nó kô chửi lại mới lạ đó

Sắp có cuộc hỗn chiến rồi đây ............

19. Masteraga

Masteraga Donkey Kong

TRời ơi bác Guado gì đó chắc bị ăn cắp nick rồi
    Em nói thật ra chứ kể từ khi có GBVN thì người ta cài vô keylog vô số kẽ ,các bác cẩn thận nhớ cài keylog hunter vào các máy đó .Bữa em cài keylog vào ai ngờ đụng ngay một cái tập tin khác nó nấp ở trong ấy , vậy mới đau chứ =))

20. pokemon01

pokemon01 Donkey Kong

huhuhuhu, tội nghiệp cho Guado, tự nhiên để chế độ remembẻ chi cho nó vô được trang game vn này vậy, mod ơi nhẹ tay thôi nhé, tha được thì tha đi vì bạn ấy cũng có đóng góp nhiều cho game vn mà(viết tới 1078 bài lận),nhưng mình nghĩ cái thằng ăn cắp nick của Guado cũng là dân game vn thì phải, nó còn biết sử chữ kí nữa kìa??ghê thật, nếu mà Guado để chế độ ở remember thì đỡ chứ bị dính phải key log thì nên nói lời tạm biệt từ đây(buồn quá, gamen sắp mất 1 thành viên lâu năm, sao không buồn cho được)