Clan 3W, các trận đấu và bảng xếp hạng

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi BlackHouseFly, 17/12/04.

1. solenight

solenight Mr & Ms Pac-Man

GaZvn vs Blue
    kết quả: 2-0
    hai trận đấu vô cùng hấp dẫn trên chiến trường korhal và hall of valhalla

Các file đính kèm:

2. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

Ôi mệt wá, có mỗi sáng CN mà đánh 1 trận với Li_tinh, 4-5 trận với Natra và 2 trận đánh giải với Tieulinhngu, mệt wá, sau đây là kết quả.
    Trận 1: ZvsZ, map Hall
    Cũng chả khác gì đánh LT, vẫn mutavsmuta, nhưng trận đấu kô cân sức khi lurker có tới 3 mỏ còn tieulinhngu chỉ có 1 mỏ, thời gian đầu, tieulinhngu vẫn expand muta( chuối 1 nỗi là không có scought ) và tự tử. Về cuối trận, lurker mang 24 muta + 8 scought attack vào mỏ của tieulinhngu, muta của lurker là 2-1 còn muta của tieulinhngu là 0-0 lại còn cả 1 đống zergling và hydralisk, cuối cùng tieulinhngu cho tất cả zergling lên overlord và thả vào mỏ chính của lurker và nhai hết đống drone trong mỏ. Tiếc là lúc đấy muta của lurker đã nhai sạch mỏ của tieulinhngu. 1 trận thắng khá vất vả nhưng cũng hay hay. Anh Tieulinhngu cố lên.
    Trận 2: ZvsZ, map Kohal.
    Trận này chỉ có 7' thui. Tieulinhngu định dùng rush zergling để sử lý nhà lurker nhưng kô thành công. lurker expand 4 muta + 12 zergling sang nhai nhà tieulinhngu trong khi mỏ chính của tieulinhngu chỉ có 2 sunken ,6 con hydralisk và 1 ít zergling. Cuối cùng chữ "gg" cũng hiện lên và Victorious.
    Anh tieulinhngu cố lên, anh tieulinhngu đánh map hal hay hơn đánh LT đây( lần đàu tiên thấy người như zdậy ). :) :) :).

Các file đính kèm:

3. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

Hôm nay trời đẹp , cao thủ natra đang dạo chơi trên Bn thì gặp đối thủ đã nhiềi lần giết anh bang trận ter vs toss . Anh nuôi ý định páo thù để anh còn ngủ ngon chứ nào ngờ......trận chiến cấp gosu chắc mấy trận này liệt vào hàng bất hủ , tuy anh thua nhưng anh cũng khiến cho wân thù phải thiệt hại nặng nề
    trận 1: map đảo
    natra nổi tiếng với map này nhưng ko ngờ đối thủ anh thuộc đẳng cấp pro nên trận chiến diễn ra ko như mong đợi của anh natra anh cố bình tĩnh và chiến thắng tuy là vất và
    trận 2: korhal
    natra với ý định rush zẻgling nhưng đã thất bại , tứ đó trận đấu ó phần nghiên g hẳn cho đối thủ và 1-1
    trận 3 : lost temple trận quyết định cho cả hai coi ai giành đươc trái tim nguời đẹp
    aspanu voi ý định lên máy bay cắt cắt ovẻlog cua natra .Ko ngờ kế hoạch phá sản , anh natra tấn công dồn dập ép cho đối thủ chỉ biết cầu trời ,,,,,,trận này thuộc đẳng cấp gosu tuy zẻg về cuối hơi noob nhưng vẫn hay .Lúc natra tấn công đối thủ ,tưởng chừng đối thủ ghi "gg em hay wá "thì người đẹp rơi lệ làm cho natra lúng tung ko biết làm sao đê dỗ cho nàng im . Anh liền hỏi thì được biêt nàng chỉ thích aspanu thui chứ coi natra la f thui hic hic , natra buồn mấy giây thì way lai thấy mỏ phụ bị đar làm cỏ #>:) :devil: và trái tim anh như muốn nát tan vì câu nói của người đẹp dẫn đến anh lose

chuyện tình tay ba thật phúc tạp mong mọi ngưởi đừng bắt chuớc :devil: #>:) #>:) #>:)

natra vs aspanu :1-2

Các file đính kèm:

4. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

em post giùm litinh , nó bảo thế này nè " ứng cử viên cho chức vô địch ai có ý kiến giè ko " em ko biet nó đánh thế nào bởi em chơi ở nhà còn nó ở inter tèo mà thôi mọi người xem rep thấy đu75c trình dộ ngay thui

Các file đính kèm:

5. Aspanu[3w]

Aspanu[3w] Youtube Master Race

Híc híc ! Li-TInh giấu nghề kinh quá. Bế quan luyện công với ai mà trình lên kinh quá. Thắng cả BHF. Pái phục !

6. TieuLinhNgu

TieuLinhNgu Mr & Ms Pac-Man

Vì quá ham chơi nên quên mất mình phải làm bài hôm sau. bị bố sửa cho một trận làm gián đoạn trận đấu với anh bon_bon xem như em thua trận sau(có đấu cũng thua :D vì bị ép quá). Lại bị zero sau hai trận chiến đấu... Cơ hội vào vòng sau đã sụp đổ hoàn toàn...
    Em xin post map của trận thảm bại trên chiến trường Hall of valhalla của em cho mọi người biết.
    Trận đấu khá dài vì em noob quá cứ phòng thủ hoài. Lẽ ra không nên nói nhiều nhưng thi đấu 1 nắm mới có lần chẳng lẽ không nhân cơ hội này tăng MP nên em cũng tường thuật chút đỉnh :D =))
    Đầu tiên em chơi trò liều mạng lên Dark sớm xông vào làm cỏ bọn gà đang ăn mineral nhưng cuối cùng bi goon phóng hỏa đốt sạch để lại di chứng là những làn khói xanh. :cry:
    Sau đó em lại liều mạng ăn mỏ phụ ở căn cứ khác lại bị bác bon_bon làm cỏ luôn :cry:.
    Em quyết định trả đũa bằng 7 con shuttle mang đầy goon bay qua tưởng ngon ăn vì khí thế hừng hực nhưng lại bị bác bon_bon dùng reaver cào chảy lớp nhựa tổng hợp của các chú goon của em. :cry:
    Em để lại dấu ấn cuối cùng bằng trận tấn công cuối nhưng lần này là goon đấu goon em lại thảm bại. Bác bon_bon thừa thế xông vào căn cứ của em và em chỉ còn kịp viết chữ "thua"...
    trận đấu diễn ra trong 34 phút

Các file đính kèm:

7. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Hic hic, khuyên các cụ không nên xem trận chiến trên Hall ò vallhalla vi trận này hơi tẻ nhạt do cùng là toss cả nên hơi chán. Trận thứ 2 đang đánh, bon_bon ép được cửa trên chiến trường Korhall thì mạng bị disconnect. Nhưng theo tui thì trân này không tính.

Em Lyngư lúc nào rỗi thì bao anh để anh em mình đánh lại nhe, chắc phải tuần sau rồi. Tuần này anh hơi bận chút. Hì hì, dù sao thì cũng có 1 trân thắng bỏ túi.

8. anhthai

anhthai Youtube Master Race

khong phai danh cung kiem duoc 2 diem co chut hy vong lot vao vong trong....ehhheh...cam on lurker nhieu nha...hêhhhêh suong qua nen cuoi.....dung gio thi dau ma lurker khong len co FDJ va tieulinhngu lam chung,gia han thoi gian them hai tieng nua cung khong thay len --->>> duoc hai diem ngon lanh ma khong phai bo suc lai con duoc nhau nhet cung ban be.....hehhêhh khoai qua'...hehheh.Ma noi cho cung thi neu co chien lurker cung se nhan duoc ket qua nhu the thoi...2-0 la chac chan.thank lurker nhieu nha,neu co gi thi anh se gui cho chai sochu ta loi.Kau bai ti choi kiem 1MP

9. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

Hix, phản đối, nhà em bị mất điện từ 2h p.m đến 9h tối mới lên được, lúc lên định sory mọi người thì đã có bài anhthai post rồi, mà mất điện thì em hẹn giờ sao được, tiền thì kô có ( ko đủ tuổi giữ tiền) nên có ra Internet caffee post bài được đâu, anhthai thông cảm mà cho em chiến lại đê, em có chốn đâu, chiến với Tieulinhngu bận em cũng post lên đàng hoàng, tại lần này muốn thông báo cũng kô được, anh napoli thông cảm mà cho em chiến lại đê. plz plz plz plz plz plz plz pl zpl zplz plz plz plz plz plz. CHỉ cần anh đồng ý chiến lại 1 cái chắc mọi người cũng chả nói gì đâu, mất oan số điểm ( mà chả biết có được kô nữa) :(( :(( :(( :(( :((

10. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

Mà anh cũng quá đáng vừa thôi, đã đánh đâu mà kêu sẽ thắng em 2-0, trận duy nhất em đánh với anh( ko phải đánh giải) là em thắng đấy, dù sao thì nếu kô ai đồng ý cho em chiến lại thì cũng được, chả sao, kô vào đưọc vòng trong mà vẫn củ hành được mấy gosu là tôt rồi :D :D :D. Ai thương cảm mà cho em chiến lại thì post bài lên đây ủng hộ em cái.
    Sao vẫn kô cộng MP nhỉ, thêm mấy chữ nữa mong là được.
    Cố lên, cố lên, cố lên, cố lên. Mọi người giúp em đê. :(( :((
    Anh Li_tinh đâu, sáng nay em còn chiến với anh ác liệt lắm mà( may mà thắng), anh ra làm chứng cái đê.

11. Dark-Jameslight

Dark-Jameslight T.E.T.Я.I.S

Chú ý theard này để post replay giải mong đừng ai post bài sau bài post này!
    Để tránh cho việc tổng kết sau của anh Gazvn gặp trở ngại thanks
    gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo gl hf hi yo

12. TieuLinhNgu

Cám ơn anh bon_bon nhé anh em mình sẽ chiến tiếp vào tuần sau em sẽ nhắn YM cho anh (hoặc anh nhắn cho em :D). Trận Hall tuy em chiến nôb nhưng đó cũng được coi là sự tiến bộ chút ít của em anh đừng làm em mất hứng chứ :D . Còn hai trận nữa em sẽ cố gắng gg gl hf :> :>

13. anhthai

gzzzzzzzzzzzzzzz......lao' lao'....thang em ut thay anh hom nay khong len dien dan dam noi anh qua' dang'.........lao' qua' lao' qua'....gzzzzzz..hêhhhehheh dua chu em chut thoi ..cha le anh la anh chu ma anh lai kiem hai diem cua chu nhu the sao,anh chap nhan cho chu danh lai,chu nhan tin cho anh hen gio chien nhe lurker ...goodluck

14. BlackHouseFly

BlackHouseFly Mr & Ms Pac-Man

Bị đánh giá là xuống phong độ trong thời gian gần đây, BHF cũng cố gắng kiếm được 2 điểm từ tay BJD.
    Kết quả: + 2 điểm cho BHF! #>:) :x

Các file đính kèm:

15. leminhteo

leminhteo Mr & Ms Pac-Man

Đây là trận đấu giữa em và aspanu, vì không ai có thể tạo game được nên tụi em quyết định đánh LT và Hall of Valhalla
    KQ: leminhteo thắng 2-0

Các file đính kèm:

16. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

Đây là rep giữa Lurker_Zergling vs Bon_bon[3w].
    Trận 1: Hall, Z vs P.
    Trận đánh này khá zdui. Lurker lên muta quậy tung cả nhà bon_bon lên còn bonbon lên dragoon+ thủ canon ở nhà. Chắc do ăn mỏ phụ sớm quá nên Bonbon chỉ đánh được đúng 1 lần vào cuối trận là drop Dragoon+zealot. +1 điểm cho Lurker nào.
    Trận 2: Kohal, Z vs P.
    Trận này khá tẻ. Lurker lên quân chủ lực của anh: Lurker( he he) rùi quậy phá 1 lúc ở nhà bonbon. Sau đấy thấy có Observer rồi và Dragoon cũng khá đông lurker chuyển sang đánh muta. Muta của Lurker quậy kô cho Probe của Bonbon lấy mineral ở mỏ phụ được nên kinh tế cũng khá thiệt thòi. Cuối trận chưa đánh xong bonbon thấy muta đông wá nên go luôn. + 1 điểm nữa cho Lurker nào.
    To Blackhousefly: Thanks vì anh đã dành thời gian đêm trước hôm em đánh với bonbon để train Z vs P cho em, Thanks very much.
    To Napoli02: Anh thấy chưa, củ hành được bonbon rùi, dữ lời chịu thua vô điều kiện đi. :D :D. Đùa thôi, khi nào anh em mình chiến tiếp trận 3 nha. Good luck all.

Các file đính kèm:

17. TieuLinhNgu

Hehe hom nay chiến với bonbon_2 trận 1 trận kỏhall wên save rep nên các bác thông cảm.
    +Trận KỏHall anh Li_Tinh Cho em xin lỗi vì đã copy y nguyên chiến thuật của anh anh. Nhung bon_bon dù đánhhay hơn nhưng do khinh địch nên không do thám mà lên cosair nhanh vì thế không trụ được lâu như anh BHF (5 phút 30s :D, tự hào ). Híc nếu anh do thám từ sớm chắc em tiêu sớm... Trận này em wên save rep nên nhờ anh bon_bon lên công nhận dùm em cái.
    +Trận LT thì khỏi nói anh bon_bon đã cho thấy bản lãnh của mình tất nhiên em thảm bại :cry: . Trận này có rep mời các bác cùng xem
    Hehe Như vậy em đã có một điểm nhưng cơ hội vào vòng sau đã sụp đổ hoàn toàn. Dù vậy em sẽ cố gắng hết mình trong trận để xem quả thực mình có lên tay như mọi người nói không :D

Các file đính kèm:

18. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

Dạo này anh Tieulinhngu đánh lên tay gớm, record bắt đầu nhúc nhích rùi, thắng bonbon là tốt rồi. Anh bonbon đánh chả chịu thay đổi chiến thuật, đấy là nhược điểm lớn nhất mà em khai thác được khi xem rep và chiến với anh, cũng nhờ thế mà em thắng anh được. he he, mong anh thứ lỗi.

19. solenight

solenight Mr & Ms Pac-Man

gazvn vs tgame 0-2
    hai trận nay gazvn đánh quá dở để tgame áp đảo từ đầu đến cuối ( chắc bị cóng ) chiến trường kỏhal và hall of valhalla

Các file đính kèm:

20. anhthai

nhu vay la minh khong con hy vong lot vao vong hai sau khi lurker thang bon bon 2-0.Buon vai giay...................thoi vay Lurker anh voi chu khong can chien tran thu 3 nua du thang du thua thi chu van vao vong trong vi it nhat chu da co 5 diem,ma bon bon chi co 4 diem nhung lai thang anh trong tran doi dau,buon vai giay nua,............Gazvn cu tong ket diem cua anh em di vi o bang D napoli va tieulinhngu khong con xuat de vao vong hai,napoli va tieulinhngu se chien nhung cung tra giai quyet duoc gi,ma cai thang ku tieulinhngu that la ....lich ghi ro la toi 12 ma no cu cai la chu nhat ngay 13 chan'..............ru no chien no cung khong chien.Biet lam sao duoc thoi de khi nao ku tieulinhngu thich chien thi nhan lai cho anh.HF