Clan 3W, các trận đấu và bảng xếp hạng

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi BlackHouseFly, 17/12/04.

1. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

Phù vì kô thấy ai trong 3w co mặt trên bn de cr8 ho nên nhờ solid nhưng tiếc solid kô có map hall và korhal vì vậy tui với aspanu bàn dùng 1 trận phân thắng bại ở lt.Và mời quí vị khán giả coi.Tui thắng.Thanks cám ơn anh em đã cổ vũ tui thanks thanks.

Các file đính kèm:

2. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Khặc khặc, thứ 7 vừa qua là một ngày đau khổ cho Bon_bon này làm bài kiểm tra giữa kì nhầm bố nó một phát. Điều này ảnh hưởng đến tinh thần thi đấu nên mong anh em thông cảm.

Mình đánh với Luker trước, thực sự chưa đánh map Hall of Vallhala nhiều, nên chưa biết điểm mạnh của Zerg với Mutarlisk nên đã thua thảm bại trước hàng đoàn mutalisk của chú Luker. Trận thứ 2 thì hơi sai sót do không cho Zealot chặn cửa đề từng đoàn Zergling vào quấy mỏ 2, đến lúc 1 đoàn Muta sang thì thất thủ hoàn toàn. Chung cuộc thua 2 - 0.

Trận sau đánh với tiêulinhngu, do chủ quan không đi do thám bị địch lùa zergling vào làm thit hết, rất nhan chóng, cả doanh trại tràn ngập trong máu, tổn thất nặng nề thuộc về phía Bon_bon. Mình nhanh chóng củng cố lại doanh trại, nhưng như một đợt lũ, hàng đoàn zergling khat máu ùa vào dập tắt mọi hi vọng sống còn. Trận thứ 2 rút kinh nghiệm thủ chắc và đánh chắc, oánh chít tiêulinhngu. Cộng với trận thắng của lượt đấu trước, Bon_bon[3w] chiến thắng 2 - 1 truoc linhngu.

Thứ 7 này với game SC của bon_bon là một thứ 7 đầy máu, quân đoàn protoss hùng mạnh phải chịu sự khuất phục của quân đoàn Zerg coi cái chết nhẹ tựa lông hồng cùng với hàng trăm chiến binh cảm tử. (Thất bại 3 - 1 (2 - 0 với Luker 1 - 1 với tieulinhngu))

Cám ơn anh em đã góp ý kiến anh sẽ thay đổi chiến thuật để báo thù lại Luker một ngày gần đây, anh khâm phục chú Luker vì chịu khó tập luyện, anh chắc em se là một hạt giống tương lai của [3w]. Linhngu danh càng ngày cang lên tay, anh thật sự bất ngờ trước trận thua chú - có gắng tập luyện em nhé, nâng cấp level B để đẩy mấy cha BHF với FJD xuống hạng B đê :D

3. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

Mong anh em cố gắng kết thúc vòng 1 để xác định ai vào trong.Thời hạn để kết thúc vòng 1 muộn nhất là đến thứ 3 or thứ 4 để anh tèo còn bốc thăm cho vòng 2.

Bảng A đã kết thúc rồi với số điểm như sau:

Random ogk 5 điểm
    Protoss Leminhteo 5 điểm
    Protoss aspanu 3 điểm
    Random natra 1 điểm
    Bảng B còn chờ 2 trận li_tinh vs bjd và bhf vs skyviet
    Zerg li_tinh 4 điểm
    Protoss bhf 2 điểm
    Terran bjd 2 điểm
    Random skyviệt 0 điểm
    Bảng C thì fdj xin nghỉ và chờ trận blue vs tgame
    Zerg tgame 2 điểm
    Protoss gazvn 2 điểm
    Zerg blue 0 điểm
    Zerg fdj 0 điểm
    Còn bảng D thì tui kô xem kĩ nên kô rõ.Mong anh em bên bảng D nói hộ nhé.
    KL:vòng 1 chỉ còn thiếu số trận sau bhf vs sky viet ,litinh vs bjd, blue vs tgame [bang b c]
    Còn bảng D ai giải thích hộ cái.Thanks.
    Bảng A ogk và leminhteo vào vòng trong.Thanks

4. solenight

solenight Mr & Ms Pac-Man

Bảng A :ogk 5 điểm
    Leminhteo 5 điểm ogk va Leminhteo vào vòng 2
    aspanu 3 điểm
    natra 1 điểm
    Bảng B :còn chờ 2 trận li_tinh vs bjd và bhf vs skyviet
    li_tinh 4 điểm
    bhf 2 điểm
    bjd 2 điểm
    skyviệt 0 điểm
    Bảng C: thì fdj xin nghỉ và chờ trận blue vs tgame
    tgame 2 điểm
    gazvn 2 điểm
    blue 0 điểm
    fdj 0 điểm
    Bảng D: Luker và bon_bon vào vòng 2

5. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Chẳng ai post tình hình bảng D cả, bảng này là bảng gay cấn nhất mà (lol):

- Bon_bon : vs Napoli (2 - 0), vs tieulinhngu (2 - 1), vs luker_zergling (0 - 2) : tổng điểm : 4
    - Luker_zergling: vs Napoli (2 - 1 ?), vs tieulinhngu (2 - 0), vs bon_bon (2 - 0): tổng điểm : 6
    - Tieulinngu: vs Luker_zergling (0 - 2), vs Bon_bon (1 - 2), vs Napoli (??): tổng điểm 1
    - Napoli : vs Bon_bon (0 - 2), vs luker_zergling (2 - 1), vs tieulinhngu (??): tổng điểm 1

Chung cuộc bảng D:

Nhất : Luker_zergling
    Nhì : Bon_bon

Ba: không rõ
    Tư: không rõ

6. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

Hehe đến anh phương còn kô rõ thì trách sao anh em post bảng D được.Vả lại bảng D sôi động quá đến nỗi ngại đọc lém toàn từ so tài và kể thì mệt quá.Dù sao cũng mong tln và napoli aspanu natra và anh skyviet đừng buồn.Hãy cố gắng cho giải lần sau hen.Và hi vọng lần sau sẽ sử dụng ít map lt cho phù hợp với phong trào vn và thế giới.Đã là dân star thì nên thành thạo or sáng tạo lối đánh sao cho phù hợp map.Em cũng có đánh nhiều mấy map đó đâu.Em toàn dùng giải đánh mấy map đó để luyện tập và rút kinh nghiệm nâng cao trình độ thui.

7. Jim-Darkarchon

Jim-Darkarchon Mr & Ms Pac-Man

BJD vs LiTinh >>> BJD win
    Match 1 : BJD[T] vs LiTinh[T]
    Match 2 : BJD[T] vs LiTinh[P]
    Hix hôm nay em lười nhận xét wúa T.T mấy anh chiu khó coi rep vậy :)
    Chuyện của thằng Long em miễn bàn -_- vô tra'ch nhiệm wá sức

Các file đính kèm:

• Chinh.rar
      Kích thước:
      168.8 KB
      Đọc:
      2
  8. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

Ke ke, ai ngờ mình lại dẫn đầu những người noob vào vòng trong cùng với bon_bon, hix, mấy bậc tiền bối soi xét mà nương tay cho em nha( bon_bon thi củ hành thoải mái :D :D). khi nào có lịch thi vòng trong vậy anh gaz, post lẹ lên cái, dạo này em kiểm tra giữa kì kinh wá, ít có thời gian online, mong những ai chiến với em nương tay để thằng nhỏ này có 5$ xài dần nha, ai nương tay thì em xin xẻ ra 1cent để bố thí. :D
    Cộng MP đi, cộng MP đi, Cộng MP đi
    Sao chưa được cộng nhỉ, nam mô a di đà phật, Lurker muôn năm.

9. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Hè hè, tên Luker kia, rỗi rãi thì tối CN này lên Bnet anh cho chú củ hành. (Mấy hôm nằm nhà anh nghiền ngẫm rep rồi ku ạ) lần này thì em chít, khạc khặc. Anh em khác cẩnt thận nhá, Bon_bon kiểu như tuyển Hy Lạp đấy, Bôc phép tẹo. Có gì gặp thì nương tay nha.

Cộng MP cái nào, cộng đê
    À nhân tiên chúc bác Sky-Việt gia nhập clan khác trình độ SC thăng tiến vượt bậc nha. Cung hỉ.
    Cộng Mp chưa nào

10. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

khẹc khẹc, ok luôn bonbon, CN chiến nha, bây giờ đổi chiến thuật rồi, an tâm, kô lên muta limit như trước để anh củ hành đâu, em sẽ chơi quân chủ lực: lurker, he he, đến lúc đấy thì anh còn khó đánh hơn khi em đánh muta nhiều, an tâm là thế, sau khi biết lọt vào vòng trong em toàn tập micro thui, anh an tâm là lurker của em khoái nhai zealot lắm. :D
    Ôi, không biết vào vòng 2 mình sẽ đánh với ai nhỉ, nam mô a di đà phật là kô đụng phải Zerg Player kô thì củ hành chít mất.

11. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

ko muốn topic này rơi xuống trang 2 nên post đỡ rep chiên với người nước ngoài mặc dù tui đánh ko tệ nhưng cũng đã thắng

Các file đính kèm:

• natra.zip
      Kích thước:
      86.8 KB
      Đọc:
      1
  12. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Lày lày, ban tổ chức ơi, vòng 2 thế nao i nhể

13. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

Tại vì em đợi gazvn [nhưng do net gazvn có vấn đề] để bàn tiếp vấn đề bảng B bhf và bjd và li tinh đồng điểm và đợi kết quả tgame và blue.Blue và tgame thì thứ 4 tuần này đánh mới biết kết quả được.Còn vấn đề bảng B để kết thúc nhanh nên em sẽ cho như sau bjd và bhf chiến thêm 1 trận với map korhal, bhf vs li tinh trên map hall of halvalla ,bjd vs li tinh trên map lost temple.3 người bjd bhf và li tinh nên nhớ chỉ chiến 1 trận play off với các map mà em đưa ra cho mỗi cặp đấu nha.
    Bhf vs bjd :korhal
    Bhf vs li tinh :hall of halvalla
    Bjd vs li tinh :LT

14. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

A` quên lấy 2 người điểm cao nhất bảng B tiến vào vòng trong.[vì có 3 người thì bắt buộc loại 1 người thui]

15. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

Hix, anh ogk ơi, sao lại có trận bhf vs bhf thế kia, nhầm hay sao ý, mà theo anh thì bao giờ mới xong 3 trận này đây, em là đầu tháng 4 này là phải ôn thi học kì 2 rùi, mong mọi người khẩn trương không là kô còn người để củ hành đâu.

16. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

Ờ thanks già rồi nên bị cận.Chắc tuần sau sẽ tiến hành vòng 2.

17. Jim-Darkarchon

hơ hơ
    ok ok T7 em sẽ ol từ 3h -->6h , 7h30 --->10h
    Nếu T7 ko dc thì CN 7h30 -->9h 15 :D

18. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Anh em bỏ dở việc thi đấu vòng hai của giải 3w a`, sao lại chan thế này

19. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

Kô phải là bỏ nhưng có nhiều việc quá.Em vừa đi học vừa tính toán điểm và tìm cách giải quyết vòng 1 như bảng b bhf bjd và li tinh đồng điểm và bảng C blue vs tgame[mãi chưa thấy đấu or post bài lên].Vì gazvn có vấn đề về net.

20. Jim-Darkarchon

Ấy tụi em nào có bỏ tại vì dạo này bài vở nhìu wé nên ít ol đc ^.^ (gần thi mà) em cũng ít gặp anh BHF :) nhưng sẽ cố gắng hoàn thành vòng bảng trong tuan này :)