Clan 3W Welcome!(1t-->20t)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi Dark-Jameslight, 29/11/04.

1. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

định cua gái à sư phụ , thấy nick con gái là sáng mắt lên rùi , cũng mai ko phải nick mình nêu ko thì chắc sẽ bị quấy rầy quá
    @cold boy : Ok em sẽ lên , có lẽ thằng Litinh nó lên thường xuyên đó, bởi nó học cách đó vài mét mà, mong các anh nhớ hỗ trợ nó nha

2. Dark-Jameslight

Dark-Jameslight T.E.T.Я.I.S

-_- Hmmmmmmm....... Chán quá phá chơi ngày cuối cùng rồi he he ^^ #>:)
    khục !............. kâu bài phát! ha ha ha Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la Đẹp trai học giỏi +mp là lá la :D

3. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Tro`i oi, trong clan mình co con gai a`, giới thiệu đê ... sở thích em là gì apm cao à, rush hay harass ... nói nhanh nhanh để anh còn luyện

4. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

Hix, clan mình dạo này lười post bài wá ta, để 2 cái thread tụt xuống phía dưới, tí nữa thì sang trang 2 rùi, không post được thì kâu bài, như em đây nè .

5. beyeu89

beyeu89 Legend of Zelda

hôm rồi mới nói chuyện với thằng FDJ xong, nói chung là bó tay
    thôi, ko có FDJ cũng ko sao , các bé 3w bé nào gần SSP thì qua chơi rùi phụ anh lập phong trào, dù ít hay nhiều thì anh cũng rất cám ơn các chú ^_^ dù núp hay gosu thì anh cũng hoan nghênh ^_^
    gg gl hf

6. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

có thể Chủ Nhật này em sẽ lên đây tham quan , em nghĩ sẽ là 3 người :natra , bosser, litinh nhưng em đang chờ ý kiến tụi nó , ko biêt là tui nó rảnh ko đó , nhưnng cchắc sẽ lên thui

7. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

Tại vì em đợi gazvn [nhưng do net gazvn có vấn đề] để bàn tiếp vấn đề bảng B bhf và bjd và li tinh đồng điểm và đợi kết quả tgame và blue.Blue và tgame thì thứ 4 tuần này đánh mới biết kết quả được.Còn vấn đề bảng B để kết thúc nhanh nên em sẽ cho như sau bjd và bhf chiến thêm 1 trận với map korhal, bhf vs li tinh trên map hall of halvalla ,bjd vs li tinh trên map lost temple.3 người bjd bhf và li tinh nên nhớ chỉ chiến 1 trận play off với các map mà em đưa ra cho mỗi cặp đấu nha.
    Bhf vs bjd :korhal
    Bhf vs li tinh :hall of halvalla
    Bjd vs li tinh :LT
    2 người có số điểm cao nhất trong 3 người bảng B thì vào.Gogo.Mọi người thông cảm tui nghen

8. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

các anh em 3w nè, hiện tại có rất nhiều việc xung quanh coldboy, một tay coldboy ko thể nào gánh vác hết công việc được, trước mắt coldboy phải gác chuyện ở SSP đi về GamePRO_DreamVN để cùng các mem bên đó giải quyết khó khăn của Clan vì vậy Coldboy mạo muội giao trọng trách phát triển phong trào tại SSP cho 3w

ai có thể đứng ra thay mặt coldboy thì pm cho nick này, coldboy sẽ share account của Coldboy bên SSP (còn 9 tiếng 30`) cho, coi như là quà tặng của Coldboy cho các bạn

mong mọi người giúp đỡ Coldboy vì Starcraft tp.hcm nói riêng và Starcraft Việt Nam nói chung
    thân
    Coldboy

9. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

ngoài ra nếu có thể thì hằng tuần Coldboy sẽ hỗ trợ 30k cho ai chịu đứng ra giúp Coldboy phát triển phong trào tại SSP

10. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

Thế thì thuộc loại po'tay.com. Hehe thế thì nhờ bọn li tinh natra bosser .Dù sao đây cũng là cơ hội để bọn trẻ tập quản lý và biết mùi vị giúp khơi dậy phong trào mệt thế nào.:))Cold thử hỏi bọn li tinh natra bosser xem có được kô.Ờ mấy đứa đó lớp 10,11 mà.lol

11. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

chà Chủ Nhật này lên xem thư SSP thế nào thui , tại em và bosser và litinh có hẹn nhau là Chủ Nhật lên trên đó thăm wan , chà chắc sẽ lên vào buổi sáng , mong được gặp clan SSp

12. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

anh thường lên ssp vào khỏang 5->7 giờ chiều, muốn kiếm anh thì giờ đó lên SSP nhé, à nếu có chơi thì làm account 20k cho nó rẻ chứ chơi trả tiền thì mắc lắm đó

13. sc_bluevn

sc_bluevn Youtube Master Race

anh em ơi cho tôoi xin lõi nhé.đợt vưa rồi do tôi mà bảng C vẫn chưa giải quyết được .
    Tôi đã hẹn được anh tgame rồi ,sáng chủ nhật 9h .

14. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

HIc hic, tin buồn quá anh em ơi, tôi phải bận trong 1,5 tháng nữa mới phục hồi được công lực. Anh em cả nhà thông cảm nha, nhiều việc định làm cho clan, cho box phải dừng cả lại.

BB cả nhà, chúc mọi người vui vẻ

15. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

Hơ em cũng vậy mà bận từ tháng này đến giữa tháng 7 nên giao bjd và gazvn phụ trách.:)).Anh bonbon để sau làm cũng được kô sao mà.Ờ thế anh bonbon chưa trả lời sẽ có đánh tiếp giải kô.Em thì sẽ cố gắng đánh tiếp.

16. beyeu89

beyeu89 Legend of Zelda

các bé 3w nhớ sáng chủ nhật tại SSP nhé ^_^ anh với ku Zoshonel và vài nhân đợi các chú đó

17. TieuLinhNgu

TieuLinhNgu Mr & Ms Pac-Man

À nếu anh bon_bon ko đánh giải dc thì em thông báo cho anh napoli đánh trận cuối để vô :D
    Nhường cho em vô đê anh bon_bon ơi hehe để em trả đũa thằng luker mấy trận nào. Dạo này thua nó dữ quá :D.
    Anh napoli chuẩn bị tinh thần nha chuẩn bị chiến với em đê ...
    (Nhớ gởi rượu cho em với nha hehe... anh hứa rùi mà)

18. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

các chú 3w nhớ sáng chủ nhật lên SSP nha, hôm nay Starcraft trên SSP hoành tráng quá ^_^ 5,6 người chơi luôn ^_^ sau này khi mà Starcraft Battle.net được update 100%(cd-key xịn vào channel vietnam ngon lành) thì anh sẽ lôi kéo thêm nữa

19. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

ờ, lý ngư đánh với anh napoli di, ai thắng thì vao f la hay nhhất

20. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

he he, anh tieulinhngu cứ thoải mái mà củ hành em, dạo này em đánh xuống tay lắm, thua cả Spuall :D :D. An tâm là anh luyện thường xuyên hơn em
    => anh lên tay nhanh hơn em => anh sẽ củ hành em :D :D. Chúc cả anh napoli và tieulinhngu sẽ chiến tốt để vào giải lần 2. gg gl hf hi yo.