Clan 3W Welcome!(1t-->20t)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi Dark-Jameslight, 29/11/04.

1. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

Mie, công nhận NATRA đánh trận này hay thiệt, thế mà vẫn bị mình củ hành mới chết chứ lị ^^.

2. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

chà chú Lurker này hay wa , được rùi chiến với anh nha, tuy rằng dạo này hơi noob( có lý do chính đáng )
    @ FDJ , BDJ : 10-4 nhớ lên SSP nha

3. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

được đó các bé 3w , 3w mà có trụ sở thì sẽ ngang bằng với DreamVN(trụ sở GamePRO), Venga(trụ sở cùng tên) và VIP(ClanVIE đỡ đầu)

4. Dark-Jameslight

Dark-Jameslight T.E.T.Я.I.S

^_^ Nhất định là lên SSP rồi
    Clan 3W chúng ta có 1 thuận lợi tốt đó là đặt trụ sở tai SSP ^_^v
    Và báo cho anh em cùng biết thêm tin vui nữa Clan 3W sẽ và sắp mở Games Online ^_^ .Vậy là Clan mình có 2 trụ sở nhé !
    @ Coldboy :Chủ Nhật này tụi em lên Gpro mấy giờ hả anh !Ạnh chỉ đườngcho tụi em lên SSP nhé .

5. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

chủ nhật này em đi chung với đám Bosser, Natra đi, tụi nó biết SSP ở đâu đó, chứ giờ lên GamePRO rùi dắt các chú qua SSP thì kỳ lắm T_T nhớ đi sớm, ko thôi ko có máy đâu, qua bên đó anh em mình làm 1 cái league nho nhỏ nha ^_^

6. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Hi các anh em trong 3W, tui là member cũ của Worm( nhưng bây giờ thì đã ra khỏi Clan rùi hix...hix...). Sau 1 hồi suy nghĩ, và cũng nhận được lời mời của Phuongmn, tui đã quyết định tham gia vào Clan 3W( mong các master và leader đồng ý...). Còn những ai mà thắc mắc tại sao tui rời bỏ Worm và gia nhập 3W thì xin đừng hỏi nhé, tui ko muốn nhắc lại chuyện đó nữa. Hiện tại tui vẫn còn quản lí giùm Worm cho Omai( Omai bận thi đại học...), nên vẫn điều hành bên đó bình thường---> mong leader đồng ý nhé.
    Sẵn đây ai là master Zerg trong 3W thì cho tui biết nhé, thách đấu giành chức master xem thế nào---> nghe hơi shock nhỉ hehehe

7. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

8. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Há há, hoan nghênh bạn cuo tham gia vào clan 3w, tui chỉ là member của clan, không phải là master hay là leader gì hết. Thấy bạn nhiệt tình năng nổ trong công việc nên rất thích kết giao. Bạn san được 3W, theo tôi nghĩ, là một tin mứng lớn cho clan. Tuy nhiên việc này phải chờ quyết định của master, nhưng chắc mọi người ủng hộ thui, bạn chắc chắn có một phiếu của tôi rồi.

Trong clan 3W có rất nhiều member đánh Zerg, từ noob đến trưởng thành, noob nhất là em linhngư :D, con cao thủ nhất thì khó lưởng lắm vì bây giờ mọi người luyện cũng kinh. Vừa rồi có Natra oánh giao hữu vơi 1 mem của team[x.1] thắng to apm cực khủng Hi vọng bạn sẽ làm phần Zerg của 3W phong phú thêm.

Tuy nhiên nhập gia tuy tục, mỗi clan đều có thông lệ riêng, bạn cũng nên nói nick YM, nick Bnet như lệ thưởng lên đây để mọi người con biết. Thông tin chi tiết xem ở trang 1. Vừa post lên đã thấy bài cậu nằm chình ình ở trước rôi :devil: Gút lắc :D

9. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Post rùi đó, grgr...
    ko thấy ah`, vừa nhớ ra thì vào post ngay!!!

10. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

cha`o mừng CUO vào clan 3w , chắc chúng ta sẽ có nhiều dịp chiến chung dzới nhau , chà hình như chưa chiến lần nào cả , hic hic có lẽ phải chiến nha , lúc đó nhớ nương tay nha
    @ FDJ : ủa game online nào thế sao mình ko biết nhỉ

11. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

Hoan nghênh Cuo vào clan 3W, em là thành viên nhỏ tuổi nhất và cũng là Zerg Player, mong sẽ có ngày thử sức. Nick BN của em là Lurker_Zergling.
    Record của Grenade kinh thiệt, chắc mình chả phải đối thủ. Master Zerg hiện nay là FDJ, nhưng giải lần 2 đang diễn ra nên chỉ là tạm thời thôi, tiếc là FDJ không tham gia, đành phải cho người khác lên( 5% hi vọng là mình :D)
    To FDJ: ủa, clan mình lại chuẩn bị có thêm clan 3W về game online hả, mà phổ cập trò gì vậy? MU, Gunbound, lightage II hay là trò gì zdậy. Em chả chơi trò online nào ( ngoài SC) nên cũng không am hiểu lắm. Liệu có thể vừa vào 3W Star vừa vào 3W game online được không vậy, nếu được thì em chơi game online luôn ^^.

12. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Í hắn là sắp mở cửa hàng games, chứ có phải là game gì đâu, đây là box SC mà. Anh em qua cửa hang game cua FJD mà lập trụ sở vừa giúp chú ý kinh doanh, mình lai vừa thoải mái, chắc lúc nào cũng có thể được nhường máy, mà lại được hò het thả phanh

13. Dark-Jameslight

Cuo tham gia 3W àh ^_^ !?
    Chúng ta cũng gặp nhau nhiều trên Bnet rồi nhỉ ^^.
    Clan 3W luôn sẵn sàng chào đón những người có nhiệt huyết ^_^ !
    Tôi với tư cách 1 là 1 trong những Master ^^ Chào mừng Cuo tham gia Clan
    Sự tận tâm của Cuo trong công việc thì Tôi cũng biết rồi !Mong Cuo sẽ càng tận tâm hơn nữa trong công việc ^_^ gl hf
    Mong Chúng ta sẽ hợp tác lâu dài ! Vì sự đi lên của 3W !

Chào mừng thành viên mới nhất của 3W :
    Cuo[3W] Y/M: [email protected]

14. Dark-Jameslight

Àh còn chuyện Games Online thì !
    Phòng Games online sẽ mở các loại Games nhưng Ưu đãi cho riêng SC ^_^ vậy dc chưa nào
    @ lurkmphuongnm :em ui Quán games chưa mở đâu ^^ nhưng sẽ nay mai thôi ^^

15. anhthai

anhthai Youtube Master Race

Chao mung thanh vien moi cua 3w,to' la lever B cua clan nhung mong se co dip tap luyen cung coi cuo(Minh cung clan nen khong noi la giao huu ma noi la tap luyen)Tu lau minh cung da rat mong co nhung nguoi gioi gia nhap clan de huan luyen nhung mem noob nhu minh,hy vong clan 3w se phat trien va tro thanh 1 trong nhung clan hang dau cua viet nam va cua the gioi sau nay^^

Các file đính kèm:

16. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

Hix, nick BN của cuo là Grenadeking mà, biết đâu ông ấy lại thích cái nick này thì sao, sao anh FDJ đã vội cho nick luôn là cuo[3w] rùi, :D :D. CuO này là đồng ôxit đúng kô?

17. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Anh em làm ơn để cho tui cái nick grenadeking đó nha... Tui thích cái nick đó nhât đó, còn cái tên cuo là biệt hiệu đặt chơi thui. Tui thì học giải toán nhưng mà dốt Hoá lắm nên đừng hỏi tui những gì về hoá hehehe...
    Eh, tuần này chiến với Venga phải ko? Đội hình ra quân gồm có những ai vậy??????

18. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Hế, hế

Em FJD xem có phải tuần này chiến với Venga không đê, thấy họ bảo hoãn lại mà. Nếu chiến thì để anh lo phần quảng cáo cho. Mấy món đấy anh làm cũng được. Hà hà. Nhớ nha

19. TieuLinhNgu

TieuLinhNgu Mr & Ms Pac-Man

Hè dạo này thấy anh bonbon hoạt động nhỉ có rảnh ko hôm nào chiến anh vài trận đê. Thua 2 trận giải giờ chờ báo phục đây

20. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Hi all, cuối tuần này anh em nào chiến Z thì lên BN giao hữu nhé... Để hiếu nhau thêm vậy đó mà