Clan 3W Welcome!(1t-->20t)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi Dark-Jameslight, 29/11/04.

1. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

To Linhngư : Há há, ku em Linhngư ơi, anh mới mời được một huấn luyện viên người việt nam được đào tạo tại HQ trong 3 năm, hắn oánh toss kinh lắm. Anh đang trong thời gian bế quan luyện công, xịt khói :D. Bao giời xuống núi, chú sẽ là nhân vật đầu tiên anh mời. Ha ha, nghe sợ chưa #>:) .

To cuo : ối giời, cậu không phải lo, cứ cuối tuần 3w lên Bnet đông vãi, tuần trước còn phải lập riêng 1 cai channel để thanh trừng nội bộ cơ mà #>:). Thường thì vào tối, không bit tối nào (T6, T7, CN) mọi người hay có hứng nhưng thường là tối thứ 7 là đông nhất (không hiểu sao :o , toàn gamer ở tuổi yêu đương thế mà cứ nhằm tối thứ 7 mà ôm cái máy tính thì làm sao mà có người iu được ;;) ế là cái chắc :cool: )

2. TieuLinhNgu

TieuLinhNgu Mr & Ms Pac-Man

Kinh thật anh xuất quan thì thông báo em nhé. Nếu em thua thì giới thiệu cho em còn em thắng thì em sẽ phụ anh cạo đầu lão đó :D :))

3. Dark-Jameslight

Dark-Jameslight T.E.T.Я.I.S

^_^ Tranning đi !Cố lên mọi người đừng ì ạch ra như thế phải làm gương cho các em nhỏ như anh Aspanu ấy gương mẫu lên Bnet thường xuyên ^^...ko đối thủ (ko ai đánh vì sợ ảnh dzô hòm :D :)) )

4. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

Hix, em online mới thường xuyên nè, thế mà chẳng nêu gương gì cả, thất vọng wá ::( ::( ::( .
    To Bon_bon: OK, anh cứ train thoải mái, cho anh train với ông anh gì gì đó thoải mái nha, em tìm người trong clan mình train là đủ củ hành anh. Hay anh ra hẹn thời gian train đi, đúng hẹn 2 anh em mình lên thử sức xem, coi như là em thách đấu, ok?
    To ogk: Bây giờ anh là người duy nhất thường xuyên train cho em về Zerg, cố giúp em nha.
    To Aspanu: Anh cũng là người duy nhất train P cho em, cũng giúp em luôn.
    To Every one: Hiện chưa có ai train T cho em cả, ai giúp em với nào, mặc dù em toàn zdô cái gate Korea Server đánh Z vs T với bọn Korea nhưng chả hiểu bọn nó nói gì cả, ==> kô có tí kinh nghiệm gì, hix hix.
    To Cuo: OK, cuối tuần này em đăng kí 1 suất đánh Z vs Z với anh, cụ thể là mấy giờ vậy anh?
    Tất cả để củ hành bon_bon He He
    Đừng có căng thẳng quá mà suy nghĩ lung tung nha anh Bon_bon

5. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Ố ố, em định rủ cả nhà chơi anh à, thế này thì anh sẽ cho em vào tâm ngắm thứ 2 sau chú Linhngư. Hì hì, hôm nay anh mơi học được 1 bài oánh Zerg hay lắm, chú cứ bình tĩnh mà giun. Xuất quan xong, giết Linhngư rồi nướng thịt chú, tạm thời mới có hai mục tiêu trước mắt thế đã nhể. Còn từ từ rồi tính tiếp

6. solenight

solenight Mr & Ms Pac-Man

anh bon_bon co cao thu train cho thì hay quá đấy, giới thiệu luôn cho anh em train 1 thể,xắp tới sẽ có khá nhiều kế hoạch xây dựng clan,anh em cố gắng luyện tập đê!
    tuyên dương ấp pas nút va lu kẻ rất chăm chỉ luyện tập!

7. TieuLinhNgu

TieuLinhNgu Mr & Ms Pac-Man

Xây dựng clan fải có trụ sở chứ tham gia tìm kiếm đê bà con
    Ủa ở đường Nguyễn Tri Phương có 1 tiệm gamevn có liên wan gì đến bõ này ko nhỉ ?

8. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

Anh Bon_bon yên tâm, các loại cách đánh hay là tiểu xảo của P vs Z em đều biết khá nhiều rùi, anh an tâm. Nếu muốn anh cứ hỏi Aspanu ấy, ông ấy có kiểu rush Corsair+ Scout hay liém, hoặc như kiểu rush Revean + bo canon trên đồi nhà đối phương ấy, tạm thời đến bây giờ em vẫn chưa nghĩ ra được cách hoá giải 2 chiêu này chiệt để nhưng cũng phải suy nghĩ đã, không có gì phải vội cả, anh Aspanu nhỉ.
    Chiều thứ 6( hôm nay) anh có rỗi không, lên train thử 1 phát xem, dạo này đánh vs P thua suốt, phải tìm cách gỡ lại mới được. Hoặc chiều thú7, CN cũng đưọc, em online tuốt. Nếu có thể nhắn ofline cho em nha. Lâu không củ hành bon_bon thèm wá. Nhắc trước anh là em đánh không phải lúc nào cũng rush mutalisk 100% đâu. ^^

9. Vietrapper

Vietrapper Youtube Master Race

Chủ Nhật này ai Vs Venga thì lên SSP nhé danh sách 5 người đấy danh sách trong đầu thằng BJD đầu đất -___- chả ghi quy củ gì cả --;
    Ai mún đi lên lun thì làm Dự bị nhé ^_^ gl hf!

10. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

To chon_hoi: tui thường lên BN vào ngày chủ nhật(từ 6h sáng đến 1 giờ trưa). Vì tui ở bên US nên hơi trái giờ hehehe...
    Channel của 3W trên BN là gì vậy, có thể cho tui biết được ko?
    Trụ sở định thành lập nằm ở đâu vậy, chỉ có SC hay bao gồm những game khác?

11. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

danh sách up lên đây luôn đê cho biết thời gian đê , chắc Chủ Nhật này tui lên SSP hơi muộn đó , bởi tui có 1 số công chuyện tại trường

12. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

à BDJ với FDJ hỏi anh tn giùm coldboy vụ đĩa cd anh ấy làm xong chưa ? để coldboy biết đường còn thông báo nữa, vụ này để lâu quá rùi T_T

13. Dark-Jameslight

Trụ Sở 3W là SSP ở 123 Trươnh Định q3 tp.hcm ^_^
    đừng trừ MPđừng trừ MPđừng trừ MPđừng trừ MP
    Good luck for allGood luck for allGood luck for allGood luck for allGood luck for allGood luck for allGood luck for allGood luck for allGood luck for allGood luck for allGood luck for allGood luck for allGood luck for allGood luck for allGood luck for all

14. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

3W có member ở HCM ko? Sao tui thấy phần đông là ở Q9 ko vậy???
    Lần này chiến giao hữu với Venga bao gồm những ai thế, Venga thì tui chỉ thấy có Sirty và Sis( có thể first_eyes) là tui ngán mà thui, lần này ra quân đề nghị BHF, BJD, FDJ, natra( vì nghe nói lần trước hạ được game thủ nước ngoài). Với 4 người trên thì tui nghĩ cũng ko gặp trở ngại gì đâu hehe...
    -À mà có điều này nữa, giải lần 2 sắp kết thúc chưa vậy? Có gì để tui tham gia trong lần tới... mấy ngày hôm nay chán quá, mẹ bắt học bài ko hà nên chả chiến được trận SC nào cả... ngứa ngay tay chân quá grgr...
    -Cuối tuần này anh em nào chiến Z thì lên train với tui nhé, trình đánh ZvZ lúc này đang lên nên muốn thử sức với nhiều cao thủ vậy mà...
    Chúc Clan may mắn trong dịp giao hữu lần này!

15. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Bây giờ mới nhìn lại, phải gia nhập hơn 6 tháng mới được thách đấu với master...huhu như vậy là ko có hi vọng nữa rùi...huhu. Vậy là đành phải đóng vai kiếp sống phong ba nữa rùi...huhu. grenadeking---> nhớ kĩ nhé FDJ-người lập ra cái điều lệ f...... s..... kia, có ngày sẽ trả giá đấy...huhu...huhu...huhu

16. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

Tốt lắm các bé 3w, nếu SSP mà chịu đầu tư cho 3w như ClanVIE, GamePRO, Venga thì quá ngon rồi, cứ đà này thì WCG 2005 trong tầm tay anh em mình, anh có quen vài đứa đánh Star bên đó, có lẽ anh phải nhờ các chú Trainning cho tụi nó rồi ^_^ giúp anh bên SSP nhé
    thank a lot

17. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Hế hế, điều lệ mới đang thảo luận mà, cuo cứ thách đấu đi, với lại friendly match thì thoải mái có ai cấm đâu, chỉ phải cái là chiến để tranh giành chức master thì phải lâu lâu một chút để người trong clan còn hiểu rõ cậu hơn chứ.

18. Jim-Darkarchon

Jim-Darkarchon Mr & Ms Pac-Man

Các thành viên chính thức chú ý 2h CN này sẽ đấu với Venga ^^ member nào có điều kiện cứ việc ol để đánh giao hữu hoặc trám vào chỗ những thành viên chính thức vắng mặt

19. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Ha ha, vậy cho tui 1 chỗ nhé...
    Nói giỡn vậy thui chứ tui ko cần chức master đâu, chỉ vì chưa được chiến với FDJ lần nào thui hehehe, vậy mai phải lên giao hữu với Venga để phục hận lần trước... Để cho anh em chiến tơi tả bọn nó xong rùi tui nhảy vào làm anh hùng nhé hahaha

20. Dark-Jameslight

Grenade nói gì thế ^^ mình đánh vài trận rồi muh FDJ cũng là Vietrapper thui he he ^^ đánh vài trận rồi nhớ thử xem ^^