Clan 3W Welcome!(1t-->20t)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi Dark-Jameslight, 29/11/04.

1. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

ha ha, lần này để tui thịt cold_boy nhá, đánh thử rồi, hình như còn noob hơn mình nữa. Lần này anh em chiến đê. Không tán thành chuyện Cuo vào thẳng vòng 2, member mới cũng phải làm quen trước đã, không có ngoại lệ.

2. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

Có ai bảo cuo vào vòng 2 đâu thằng lurker nói linh tinh gì thế.Giải để hè tổ chức lại chứ có tiếp tục đâu.Ờ cho anh phương tham gia đi nghe nói gặp sư phó chuyên cạo đầu dạy cho.Biểu diễn vài đường cho anh em coi.

3. Dark-Jameslight

Dark-Jameslight T.E.T.Я.I.S

^_^
    Các chuyện đánh giải này nọ gì gì đó là do Leader và Các Master va Manager thông báo chứ mấy thằng Mem ăn nói tùm lum :)) nghe nó bán nước =))
    hê hê nói vậy thui Thằng ku Lurk anh cấm ko tung tin đồn nhảm nhé T_T để anh em vui mừng hy vọng rồi lại thất vọng là anh luộc mày #>:)

4. TieuLinhNgu

TieuLinhNgu Mr & Ms Pac-Man

He He vậy giải thì làm sao thông báo cho anh em biết với chứ các master
    Ủa mà anh BJD đổi cái chữ kí gì mà quái vậy :D :)) :p

5. Dark-Jameslight

-_- Anh là FDJ chứ ko phải là BJD :|
    Em đừng lộn anhvới thằng gà đấy =))
    ^^ Nhớ nhé em đừng lẫn lộn hàng Hiệu ^^

6. TieuLinhNgu

Úi giời ai cũng là JD hết phân biệt làm wái gì :D
    Còn kể đến gà thì fải nói đến em đây nè lâu rùi lo bận thi ko màng Stacraft nên gà hết mức luôn.
    Thi xong em sẽ tái xuất giang hồ chứ để như thế này thì ko được rùi.
    Cái chữ kí uủa anh ngộ thật đấy chứ (xã giao thui :p anh nên đổi chữ kí đi :)) )

7. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Lurker sao mà ăn nói kiểu gì mà cứ bị leader và master chửi hòai vậy hahaha....
    Vậy là chiến giao hữu sẽ bao gồm cuo, natra, phuongmn, lurker... còn ai nữa ko vậy hả....?
    Còn chuyện đánh giải thì tui ko biết gì cả đâu, nghe thằng Lurker(---> lại là chú mày nữa...) nói vậy thì tui hùa nói theo thui. Vậy hè này tổ chức lại hả, phải tham gia kiếm chút cháo mới được hehe

8. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Hé hé, nói vui vậy thôi, mình không chiến được đâu, noob nhất 3W mà. Ở ngoài cổ vũ, gỗ trống gõ chiêng thôi.

Các master đâu rồi, đề nghị hồi âm về chuyện đánh nhau với DVN đi chứ, chẳng thấy phản ứng gì cả là thế nào. Thấy thành phần tham dự không có master nào thế này thì người ta cười chít, lại bảo 3W không tôn trọng DVN.

To FJD: đề nghị em đổi cái chữ kí đê, gì mà toàn hun hit, chẳng có khí thế gì cả. Mà lại còn to nữa chứ, vào box mình nhìn thoáng qua toàn thấy ảnh hun hit của em không hà, mọi người lại tưởng box tình yêu thì chít.

9. TieuLinhNgu

Đúng wá đúng wá đi anh bon bon nói wả thật rất đúng rất hợp ý em đó
    Cái gì anh bon bon nói cũng rất đúng
    trời sinh em là cha mẹ hiểu em chỉ có anh bon bon hehe

10. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

grgr Việc này tui có hỏi OGK rùi mà chứ đâu có post tầm bậy tầm bạ đâu...
    Vậy Phuongmn ko chiến ah`, chắc phải đợi hồi âm từ bosser và natra thui!!!!!

11. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

ù, mình có nói gì đâu, chỉ là thấy trong đội hình thi đấu không có master nào thôi. Thế đã xác định lịch chưa, chẳng thấy bên DVN có động tĩnh gì cả cuo ạ.

12. ca_sau_

ca_sau_ Quy Ẩn Giang Hồ

Cuối tuần này Dream Vn đánh Clan War bên PGTOUR rồi Phuongnm :), có gì kéo Worm qua đó chơi luôn cho vui, thứ 7 11 giờ channel Op Vn.

13. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Đấy, lại bác ca_sau hiểu nhầm kìa, clan 3W đây không phải Worm đâu, đ/c Cuo sau khi đảm đương trách nhiệm bên Worm xong có thể thay cái banner đi được không. Mọi người cứ tưởng nhầm hoài

14. Jim-Darkarchon

Jim-Darkarchon Mr & Ms Pac-Man

Thực ra em thấy người nên vào đánh với DVN lần này nhất là anh Bon , 1 gamer chỉ có thể phát huy hết khả năng của mình khi thi đấu thực sự ( Kinh nghiệm từ bản thân ^^)
    Với lại nếu ko tham gia vào nhiếu phong trào anh Bon sẽ chán 3w cho mà xem ^^ em thì nghĩ vậy đoá anh Bon nên vào đánh vài trận , sử dụng hết khả năng xem sao :)
    GL TO ALL ^^

15. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

Hay đấy, em nghĩ anh bon_bon thích hợp nhất là đánh với clan VIP :D :D. Khéo 1 mình lại làm cỏ clan VIP đấy chứ chả đùa đâu, có gia sư Star huấn luyện rùi ma` :( :(, khéo em thua anh mất roài.

16. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

anh ca sau này 11h30 thứ 7 mới chiến mà
    còn đội hình của DVN chiến với 3W cũng sẽ đưa đội hình mới ra gồm Duy_love(học trò ruột của yamatogun), Se7en_day, Enzo, Ca sau và Coldboy (đội hình chỉ dự kiến thôi chưa chính thức đâu) vẫn chiến vào chiều chủ nhật như bình thường ^_^

à 2 thằng BDJ và FDJ hỏi anh Thierry Nguyen hộ anh về vụ cái CD cái pls (để chữ to cho 2 đứa nó thấy :p)

17. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Hờ, đội hình có câu_boi là mình chiến được rồi, cuô cho mình lại vào danh sách nha.

Cảm ơn anh em đã khích lệ, anh lên chùa, luyện chưa có tẹo hoà hầu nào đã vướng bụi trần thế này rồi thì không bít có thành chính quả không đây, hu hu

18. ca_sau_

ca_sau_ Quy Ẩn Giang Hồ

Cho Cold boy ra đánh trận đầu tiên với Phuongnm :) là đẹp. Có vè như Phuongnm kết Cold Boy lắm cho 2 người ra đánh đầu tiên cho nó xôm. CHiều chủ nhật mấy giờ Channel nào ?

19. Dark-Jameslight

Úi Giời ! Anh Coldboy T_T em đưa cho anh số Phone Của TN rùi mà T_T anh add vao nick em mà #>:) em mấy ngày nay bận ko gặp nhau dc gặp mỗi cái mặt mốc thằng BJD -_-v

20. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Nhu vậy là sẽ có cuo, phuongmn, natra, Lurker, bon_bon( nguoi nay chua chien voi tui lan nao) .Còn Litinh và bosser chưa có hồi âm nên chưa biết, nhu thế được chưa hả master và các anh em?????