Clan 3W Welcome!(1t-->20t)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi Dark-Jameslight, 29/11/04.

1. BlackHouseFly

BlackHouseFly Mr & Ms Pac-Man

Gửi bà con 2 trận đầu tiên sau hơn 1 tháng không sờ đến SC.
    to Aspanu[3w]: nhớ chứ, mà chưa đánh à, sẽ đánh, sẽ đánh hehe #>:) :x

2. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Hix, sao ông vẫn trù dập tui nữa là sao?ko hiểu nổi nữa rùi... Tui có làm gì sai đâu chẳng qua là quên ko save reps thui... huhu.
    "Thắng ko kiêu bại ko nản" là tui rất nhớ trong đầu... Bác đừng có lo nhé grgr. lại vẫn là FDJ---> Mrs. 88888

3. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Leader BlackHouseFly đã trở lại ah`... Tui là thành viên mới đây, ít nhiều gì tui với bác cũng đã biết nhau trên BN rùi! :cool: Hôm nào lên chiến nhé, đẩy mạnh phong trào Starcraft lên đi nào... WCG 2005 tới rùi bà con ơi hehe. :hug:

4. Dark-Jameslight

Dark-Jameslight T.E.T.Я.I.S

@ BHF : Anh chết bầm chết dập chết dúi chết dí ở đây bỏ tụi em ở lại đây vậy hả :((.........T_T bữa nào lên Bnet em "thẻo" >_<

5. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

BHF quay lại rồi à, nghe xúc động quá nhỉ. Thế này thì để chào mừng Leader của 3W quay lại với phong trào, anh em tụ tập một bữa trên Bnet rồi tụt quần của Leader đê :D. Ku em FJD chuẩn bị sẵn dao kéo nhá, anh em cắt phéng luôn cho Leader đỡ vướng víu bụi trần để còn tập trung tinh thần lãnh đạo anh em.

Hì hì, đùa BHF tí, hôm nào cho anh cắp tráp theo học mấy chiêu nhá, dạo này hội 3W train kinh quá. Mà cứ gặp anh ở đâu là đòi vặt lông mổ thịt ở đấy, thế có đau không cơ chứ.

6. Jim-Darkarchon

Jim-Darkarchon Mr & Ms Pac-Man

:| :-w Chuẩn bị thẻo :-w kẻ nào mê chim bỏ bạn ý lộn mê em bỏ bạn là thẻo :-w :))

Hé hé nói vậy chớ rất mừng là LD đã way lai mình đỡ fải nhọc trong việc coi sóc clan (nói vậy chứ mình có coi bao giờ đâu :)) )

7. Jim-Darkarchon

Hix giá mà anh way lại sớm 1 chút thì clan mình thắng đc venga rùi :( để tỉ số sát nút 4-5 T_T
    Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài Kâu bài

8. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

Wa, sướng wá, thi xong rùi, bây giờ là vùi đầu vào luyện SC thôi, giải WCG chắc là cũng sắp tổ chức roài, sau 3 tuần không động vào SC, mong mọi người giúp em lấy lại phong độ như trước, mà khi nào giải 3W lần 2 trở lại thế.
    Mấy tuần không lên GVN, nghe tin SC tổ chức ở Việt Nam mà bủn rủn cả chân tay. Ai có link down map SC WCG VN hiện thời cho em với, ngại tìm quá, nếu có thêm rep thì càng OK, em thanks nhiều.
    Từ ngày hôm nay em online all buổi chiều. ai lên chiến được với em thì OK.

9. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?t=100778&page=1
    link đây nè anh bạn, bắt đầu luyện chăm chỉ vào, nêuucần luyện vsZ thì cứ kêu tui nhé gr....
    Các master của 3W ăn nói hơi hơi sặc mùi giang hồ quá, gì mà cắt chim thẻo c.. tùm lum thế...?

10. Aspanu[3w]

Aspanu[3w] Youtube Master Race

Anh bon ơi ! Biết nhau rồi thì theo em nha, đừng theo BHF. Em đang sưu tập đệ tử mà ! Làm đệ tử em đi cho bộ sưu tập của em thêm phong phú !

11. Jim-Darkarchon

BÀ CON CÔ BÁC ANH CHỊ VÔ ĐÂY ĐỌC THÔNG BÁO
    GIẢI 3W LẦN 2 SẼ BỎ PHIẾU ĐỂ CHỌN 1 TRONG 2 :

Tạm dừng để chuẩn bị cho WCG ^_^

Tiếp tục thi đấu và sử dụng WCG để cọ sát với map hơn(refesh lại từ vòng bảng)

Send mes theo YM : [email protected] hoặc post bài ^_^

12. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Anh chon cach 2:

- Vong 2 cua giai 3W toan cac nguoi da duoc chon loc roi.
    - Co 8 nguoi nen dau se rat nhanh tap trung dau 1 hom la xong
    - Luyen Map moi rat thiet thuc cho WCG

13. Jim-Darkarchon

KO se thi dau tu` vong bang va` su dung map WCG ^_^
    á
    da

asaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaáadddddddddddddddddddddddddddđ

14. Aspanu[3w]

Có ai biết cách chơi trong PGTUOR không ? Sao tui vào đấy thì không join được và cũng không cre được ? Có ai biết cách không ? Chỉ cho tui đê ?

15. Rusher-T

Rusher-T Donkey Kong

Bác cần đăng ký nick trên trang chủ của PGT , vào www.pgtour.net mà đăng ký
    sau đó, bác down cái Map Pack season 3 và cái anti-hack launcher về , sau đó unzip ra, khi muốn chơi trên PGT , bác BẮT BUỘC phải chạy file launcher này ( hình chữ X đó ) , ko đc chạt file Starcraft hay BWLoader . Khi vào PGTour , nếu bác create game thì phải chọn các map trong các pack, nếu ko thì nó ko cho tạo đâu , .. con nếu nngay cả join hay create vẫn ko đc thì bác phải thoát ra khỏi hẳn Starcraft luôn , và vào lại từ đầu , ( dĩ nhiên vẵn phải chậy file launcher ) , là sẽ đc, chúc bác thành công ^^ :d

16. TieuLinhNgu

TieuLinhNgu Mr & Ms Pac-Man

Em chọn cách 2 . Em noob wá lai. ko có điều kiện chơi WCG nên nhờ các bác chỉ giáo wa giải vậy à giải tổ chức lại sẽ vào lùc nào vậy ?
    chà nên có 1 cái topic vote chứ vầy thì hơi kì wá :)

17. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Ha ha hay đó tui sẽ có dịp tham gia giải lần này rùi grgr.....

Opps...! Mà quên nữa, tui ko có tham gia giải lần trước nên ko có biết về luật thi đấu gì hết... ai có lòng hảo tâm thì làm ơn cho biết nhé. Chắc lần này có BlackHouseFly có tham gia fải ko?

TUI CHỌN CÁCH THỨ 2: Những member trong clan sẽ có dịp mà rèn luyện map WCG và tính chất của giải lần này sẽ mang tính cạnh tranh hơn vì đây là map mới nên tất cả đều công bằng hết. Xin hết, chương trình phát thanh đến đây là kết thúc, xin cám ơn tất cả những sự hơp tác của anh em đồng nghiệp... nếu có gì thắc mắc thì vui lòng liên lạc [email protected] hehe

18. Aspanu[3w]

Hê hê ! Luật lệ thì có ở trang 1 đó ! CHỉ cần không chơi xấu là được rồi !(Mà clan 3w thì làm gì có ai chơi xấu nhẩy ! )
    To : Rusher : Thanks ! Đã chơi được rồi ! Cám ơn pác nhé !

19. Dark-Jameslight

Thằng này láo quá tưởng mình là Manager ỏ Master hả ăn nói ra vẻ nhỉ ? :)) =)) ...có ai cho chú làm Master đâu mà mơ ? Mún làm Master thì bước qua xác của các Zerg User đàn em trong 3W nà =))

20. Dark-Jameslight