Clan 3W Welcome!(1t-->20t)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi Dark-Jameslight, 29/11/04.

1. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Chuyện của Gazvn chắc cũng khó nói, anh biết chú ấy có vợ rồi, bay giờ một tay quấy cháo, một tay nựng con, chân thì phải vò quần áo. Đấy, anh hỏi các chú thế thì chân tay đâu ra mà chơi star nữa. Ví thử nhân lúc con ngủ chạy ra làm với anh em 1 ván. Nhưng đang đến độ căng, bị bọn nó drop luker, mà con lại giật mình khóc ời ời thì có phải khổ không. Bên tình (không nựng con thì vợ tóm cổ vứt ra ngoài đường) bên nghĩa (không chống được quả drop thì anh em chê là gà) bên nào cũng nặng cả. Nên thỉnh thoảng Gazvn mới mò lên post trộm 1 bài rồi chuồn mât, sợ anh em bắt quả tang lại tóm lại hỏi chuyện thì có phải là khó nói không. OGK lần sau rut kinh nghiệm nhá, hỏi gì mà cứ xoáy vào nỗi đau của Gazvn (bốc phét tý, khổ chủ thông cảm nhá)

To OGK: em xem lại cái ảnh của anh đi, trắng trẻo mỡ màng là thế mà em lại dám chê anh là đen à. Mà em thấy em nói mình đẹp trai nhất clan có ai thèm tin đâu, ầy thế mới chán chứ nhỉ. Anh em thấy ảnh anh 1 phát là cứ kêu cool kiếc ầm ĩ. Anh không phải tranh cãi với em. Sự thật nó rành rành ra đấy :>. Ngon thì post ảnh lên nhá

2. Minhduong_nsl

Minhduong_nsl Youtube Master Race

Các anh ơi. Em là thành viên mới này!!! Cho em 1 suất dự thi đi. Mà bao giờ tổ chức hả các anh???

3. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

em la thành viên mới à , cần bảng chiến à , làm với anh vài ván nha

@ member : sao thu nhập thành viên mới mà ko nói với tui tý nào thế
    @ new member : có gì muốn đánh với anh nhớ cho anh nick YM , BN nha , rùi ta sẽ chiến , nick YM của anh là : [email protected] , nick BN : natra

4. solenight

solenight Mr & Ms Pac-Man

thằng này láo quá, anh bận công việc thôi, chứ vợ thì cho mấy chiêu "thiên long thập bát chưởng " hay "sư tích quả cà chua " là im ngay!

5. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

To Phương: Hô hô em cũng kô ngờ anh Phương sáng tác hay đến thế đến nỗi em đang đeo kính đen mà còn sáng cả mắt.Nhìn lại cũng tội thật.
    To gazvn:anh Hải cẩu ơi sorry em kô hiểu hoàn cảnh của anh.Hu hu hu!Thương thay phận đàn ông của Hải quá.Hu hu!!!2 tay bờ ông bông huyền bồng 2 chân đánh star.Khâm phục khâm phục.
    Mà mấy chiêu thiên long thập bát chưởng or .... gì đó em thấy vợ anh dùng đe doạ anh là đủ rồi còn sức để đập em.Hô hô
    To Phương :Thế thì anh post ảnh lên để dân làng 3w chiêm ngưỡng tí.

6. Angel_of_racing

Angel_of_racing Mario & Luigi

mấy anh đừng có cho thèng minh dương vào clan anh ạ, nó noob lắm, thua cả em thi` con` đánh đấm gì nữa đây, ^^, <=== cười nhếch mép = cười đểu ạ. mọi ng` dạo này có vẻ xôm nhỉ, hay là hôm nào ai hảo tâm cho em pvt phát, dạo này đánh đuối quá, ^^, <=== lại cười đểu rùi ^^, ;;)

7. Aspanu[3w]

Aspanu[3w] Youtube Master Race

Có thích đánh giải không ? Anh nhường suất cho nhưng với 1 điều kiện " Làm đệ tử anh ! ". Chấp nhận thì anh nhường suất cho. ;))
    To Natra + Bosser : Sướng nhá ! Sắp có sư đệ rồi

8. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Chà sao mà Aspanu lội dụng cơ hội thế hả?... Minhduong nhận tui là huynh đệ đi tui sẽ train cho, tui đánh ZvZ cũng ko đến nỗi tồi cho lắm....

Sao mà 3W cứ bàn tán về nhan vật huyền bí nào thế hả? cho tui tham gia với d0ược ko? grgr

9. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

Vậy hoá ra Minhduong đánh Zerg hả, chết thật, clan mình khéo đến 2/3 đều có thể đánh Zerg tốt, trong khi mình đánh ZvsZ ngu thế này :( :( . Đã thế giải lần này còn gặp bosser, thế là die roài.
    To Grenade: ZvsZ không tồi thì hôm nào lên train cho em cái, dạo này thi xong đánh thụt lùi nhiều wá.
    Mà sao dạo này ít thấy ogk online nhỉ, mất cả người chỉ bảo

10. Dark-Jameslight

Dark-Jameslight T.E.T.Я.I.S

Àh àh đm giờ mới biết phạt mấy người này mới đc : )) .....Bài ông đây post đã hơn cả tháng trời mà ko biết giờ mới lòi ra mấy đứa lười đọc bài GVN X( ...Đm phải xử phạt -_-....... Thành viên mới trong Clan Ông đây post lên cần gì phải thông báo cho bay hả X( ...... lười đọc bài còn hoạch hoẹ ông àh X( .... Minhduong nick Bnet là :
    Exa[3w] -_- Grrrrrrrr vào trang 1 mà ađ yahoo mess đi -_-

11. solenight

lên trang 100 nào ,lên lên lên ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------> 100
    3w no.1

12. TieuLinhNgu

TieuLinhNgu Mr & Ms Pac-Man

Ah hóa ra em chỉ 1 tuần về wê mà đã có nhiều cái mới thế à ?
    À mà spider[3w] là ai thế cho em biết với ?
    Còn vụ em tham gia giải thế nào ạ ? :D Xếp bảng thế nào em wên chỗ coi mất rùi các bác cho lại cái link giùm em đi ? Kiếm mệt wá híc :(

13. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

chà lão aspanu này lợi dụng cơ hội quá nhỉ , coi chừng bị đệ tử đảo chính à nghen ..... he he he he he he he he he he êh

14. Aspanu[3w]

Thích tham gia giải thì làm đệ tử anh nhá ! Anh nhường suất cho ! Lại chỉ thêm cho mấy tuyệt chiêu đảm bảo vào vòng trong !! #>:) #>:)

15. Aspanu[3w]

Ha ha ha ha ! Hải cẩu phải đổi Avatar để tránh búa rìu dư luận kìa !! Anh bon_bon chơi ác thật ! Vợ nó mà biết được thì nó xé xác Hải cẩu ra mất ! Kiểu này hình như không fải Hải cẩu lấy vợ mà là bị "vợ lấy" !! =)) =)) =))

16. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

Hô hô sao Trung bảo ngu gì rút khỏi giải vì 35$ mà.Sao giờ cứ đi tìm người thay thế.Sợ rồi à.Bà con đừng tin kẻo vừa mất công làm đệ tử lại vừa kô tham gia giải được.Lại còn chỉ thêm mấy tuyệt chiêu cơ à [chắc giáng long thập bát chưởng của vợ Hải cẩu hả]:))

17. solenight

hihi giờ mới đọc bài của bonbon,khi nào transite qua sing cạo đầu anh đó!

18. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

Ờ anh em đâu post ảnh lên để mọi người nhận mặt nào.Vd:anh Hải muốn qua Sin cạo đầu anh Phương thì phải post anh lên để nhận mặt chứ kẻo cạo nhầm là chít
    Chú thích ảnh đầu tiên và 2là gà zvn ,ảnh thứ 3 là FDJ
    Post lên mọi người coi chơi. Kiếm chút điểm tí
    GG
    Anh Trung và Phương đâu post lên mọi người coi cả anh Thắng say nữa gg

19. Aspanu[3w]

Khiếp coi ảnh Hải cẩu trông chả khác gì mấy chú nghiện ở nhà mình cả ! Tóc thì đã xoăn tít, xơ các lại còn đú đởn để dài. Mẹ nhìn cái đầu ấy chắc 1 tuần rồi chưa gội rồi, thấy cả con chấy nọ bậu trên xe ! Khiếp ! Thảo nào vợ nó bắt nạt là phải ! Anh em đâu quyên góp từ thiện mỗi thằng 1000 gủi cho thằng Hải nó mua chai Mỹ Hảo mà gội đầu !

20. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

THế sao Trung kô post ảnh lên để đống đệ tử của anh nhận mặt.Hay là làm bàn thờ cúng Trung.Mô phật