Clan 3W Welcome!(1t-->20t)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi Dark-Jameslight, 29/11/04.

1. Solid_Vulture

Solid_Vulture Legend of Zelda

Có gì đâu , thằng em đừng khách sáo :">

PS : mà anh chỉ dạy hồi nào ? chỉ dạy cái gì thế ? >:)

2. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

Newbie_ter đánh Z thế nào thì em kô biết nhưng ông ấy đánh T cũng hay phết, em đánh với ông ấy tỉ số là 1-1, trận thứ 3 đang đánh giở thì newbie bị kick. Mấy hôm gặp Cuo trên BN mà chả chiến được trận nào, lúc thì chơi với nguời khác, lúc thì biến di đâu, chán thật. Àh, cho em hỏi, tin remove GVN là thật hay giả đấy, mà remove thì remove cả trang luôn hay remove box Star???

3. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Hehe, đã nói đừng khác sáo mà lại ko biết mình chỉ cái gì nữa, bó tay bác sĩ rùi huhu...

To chon_hoi: nếu gặp tui trên Bn thì cứ ra YM! mà kêu tui, nhiều khi đang làm cái chó gì đó ko vào Bn được, ok??????

4. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Anh em ơi, DVN đã vào giai đoạn luyện tập cho WCG rùi đó... bất kể clan 3W có ai tham dự hay ko, nhưng vẫn hãy noi gưong DVN mà luyện tập nhé... dĩ nhiện cuo này là người đi tiên phong rùi đó... Clan hàng xóm của mình làm được thì ko lẽ 3W ko làm đưọc????? CỐ LÊN ANH EM

Sẵn đây post rep pack của trận clanwar giữa ToT và [GNH], tập hơp nhiều cao thủ châu âu như là mondragon, testie... Xin quý vị đón xem và tận hưởng hương vị sảng khoái của Yomost! Hãy uống Delta (*-*) Sài Gòn Water Park....

Các file đính kèm:

5. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Vào 1 ngày đẹp trới, ngay ảc tui còn thấy đẹp nữa mà... Gosu bosser lang thang như 1 giang hồ lãng tử, tay cầm chộut cùi và bán phím mất hết nút, anh ta đi lòng vòng các quán cơm, bình dân mong tìm được 1 chút gì kiếm chác... vừa đi vứ lẩm nhẩm "gosu...bosser, gosu... bosser..... 1a2a3a4a5a6a7a8a9a0a---> tay giống như bị thần kinh vậy đó... Miệng thì sùi bọt mép dầm dề.... trong thảm thương làm sao...

Bỗng nhiên từ xa 1 bóng hình khổng lồ vừa đi tới, bosser thây vậy liền nổi máu anh hùng... rơm xông vào năn nĩ cho một miếng cơm thừa canh cặn... ý lộn ... xông vào đòi tỉ thí Starcraft cùng tgame, cả 2 cãi qua cãi lại ko fân thắng bại... và cũng như các bạn đã biết... chỉ có Starcraft mới giải quyết được mọi chuyện. Ngó qua ngó lại ngó tới ngó lui ngó xuôi ngó ngược chả có nơi nào để 2 anh hùng tranh tài vố nghệ với nhau... bỗng nhiên xa xa anh Tèo vừa chạy tới 2 tay đón mời 2 anh tài vào quán internet Tèo( mọi thắc mắc xin liện hệ [email protected])
    Tại Tèo, bosser đã chủ quan với tài nghệ của mình mà xông vào trận đấu như 1 con hổ đói thấy mồi... Nhưng bosser đã đâu biết rằng đây chính là địa điểm ma tgame đã mai phục trước... bỗng nhiên có 2 em xinh như mộng chạy ra hầu hạ bosser như VIP vậy đó, bosser tay thì cầm chuột( chơi chuột thui, chấp mà), tay kia "sờ sờ mó mó" nên đã mất cảnh giác... CHuyện gì sẽ xảy ra sắp tời đây... xin quý vị đón xem trong chương trình kì tới, thân ái càho tạm biệt

Các file đính kèm:

6. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

day ne bosser nhieu chuyen kia

Các file đính kèm: