Clan 3W Welcome!(1t-->20t)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi Dark-Jameslight, 29/11/04.

1. Dark-Jameslight

Dark-Jameslight T.E.T.Я.I.S

Mọi người Xin làm ơn giải quyết các trận thật nhanh nhé trong Tuần này không thì mất điểm ráng chịu áh :)).................
    Nhắn Ofline nhá !
    -_- thành Viên Add Y/M của nhau lại nhắn ofline đánh nhé
    To Lurker_Zergling Chú chếtdẫmổ đâu rồi ra mặt 1 cái coi :(...Die rồi àh ^^..........Tội nghiệp

2. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

tui có hẹn với mọi người là chủ nhật chiến hết
    từ bảng c đến bảng b mà
    bây giờ tui bận phải học để thi , sau khi thi tui sẽ tham gia đầy đủ hơn

3. luckystar2606

luckystar2606 Youtube Master Race

Chúc mừng clan [3w], có đây chính là mầm non của SC Việt Nam đây. Cố gắng lên nhé, chúc clan [3w] mau chóng trở nên lớn mạnh và đạt được nhiều thành công lớn nhé.

4. Dark-Jameslight

Àh hàhà cảm ơn bác Lucky nhé ^^.......thanks nhìu lém .
    Thành viên Clan tôi nói về thực lực chắc còn kém xa mọii ngươì nhưng điều tôi thấy hãnh diện nhất về Clan của tôi là rất Manner ...^_^ có kỷ luật...
    Chắc đây có lẽ là lợi thế của Clan tôi ^^ gl hf hi yo

5. BlackHouseFly

BlackHouseFly Mr & Ms Pac-Man

Cái gì mà kém thế FDJ? Mình thấy clan mình đâu có thua kém clan nào đâu nhỉ? Thử liệt kê xem clan nào hơn nào? Họ cũng như mình thôi chỉ được cái họ chịu khó luyện tập hơn thôi, có gắng luyện tập đi clan 3W #>:) :x

6. Thierry Nguyen

Thierry Nguyen T.E.T.Я.I.S

Lâu lâu ghé wa đòi tiền cái bản quyền phát! =))
    Có tiền trả chưa nà! =))
    Mất hết 1 MP mới pót được bài nì đóa, ghi dzô sổ nợ lun: Chi phí đòi nợ 1 Mp =))

7. Dark-Jameslight

Okie TRả tiền Bản Wuyền he he trả 1 Mp lun
    Bớ anh LT ơi có ke? vào đây kâu bài trừ Exp nó đi =))...........Còn đỏi nữa không :))
    -_-Chà đi đêm hả tôi nhỉ :)).........-_-

8. BlackHouseFly

Đề nghị Thierry Nguyen nói rõ lý do đòi lấy bản quyền ^^. Mình là thành viên mà chẳng hiểu bản quyền gì hết trơn ý hehehe #>:) :x

9. Thierry Nguyen

Anh LT mà trừ Exp của iem là em kiện tới admin lun, iem đi đòi nợ chính đáng mà! =))
    Thằng kia dạo này nói chuyện với ta chẳng coi ta ra ký nào ráo nha, bực mình gòi, định chủ nhật rủ đi nhưng đổi ý, ở nhà húp cháo đi! kkkk
    @ BHF: Bản quyền cái 3W chứ cái gì, cái câu đó là slogan của Gr Team, thậm chí còn có cả 1 bài hát và 1 câu khẩu hiệu nữa kia, còn như thía nào thì......... bí mật. :D
    Đòi bản quyền chỉ là vui thôi, vì cả BJD và FDJ đều là thành viên của Gr Team, cho nên đều có quyền sử dụng câu đó, Tn vào chọc bạn bè tí xíu đoá muh! ^_^

10. Dark-Jameslight

T_T Cái giè ..........Mấy Ghi lộn chữ Thằng T_T.......Ta sorry tại mấy bữa nay an không ngồi rỗi thì wa Clan Venga WẬy chơi riểt òi ta ăn nói khiếm nhã wá làm tụi nó tức ói máu,tự dưng ngươi chui vào đòi pản wuyền T_T làm ta máu điên hẵng còn :))....T_T vậy thui làm gì dữ vậy :((......
    To Thierry :T_TToàn chọn ngày chẵn đánh Star với ta (ta thua là phải ,ngon thì chọn ngay lẻ đánh với ta coi ai hon ai :)) =)) )
    Chòi còn cho ta húp cháo nữa cả tuần nay dc nghỉ học ta ngủ sướng wá mập phì kk ^^

11. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

Miẹ ông TN và thằng FDJ lên đây có vẻ náo nhiệt quá nhỉ.TN lần sau chiến tiếp với tui nè.Tập luyện với tui đi dạo này noob quá.Thua liên tục điểm cũng chả có.Nhìn trên kia ông nào cũng khoe thành tích như bjd fdj và cả ông fog sắp tới là lêminhtèo hichic.

12. Thierry Nguyen

Bạn gì ơi, bạn biết mình à?? Mình nhớ mình đâu coá bít bạn đâu? Hay là mình nhầm nhỉ??? =))

13. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

Biết chứ nhưng mà chỉ tại dùng nhiều nick quá nên kô nhớ đánh với ông nick nào nữa.Hỏi 2 thằng bjd và fdj í

14. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

clan đã thành lập khá lâu rùi nhưng tui thấy chúng ta cần họp clan vào một ngày nào đó , để trao đổi,tập luyện và giao lưu với nhau chứ
    trước hết chúng ta phải tìm chỗ họp clan , nếu như nhiều member o xa (ko thuộc phạm vi tp HCM ) thi có thể giao lưu bằng wc,còn nếu ko co wc thì co thể đăng hình lên đây để mọi nguời biết mặt , tui đề nghị dzậy để clan ngày một mạnh dan hơn , trưởng thành hơn cũng là một phần tốt để chiêm ngưỡng nhau
    Mong mọi người ủng hộ

15. Dark-Jameslight

Ừ hừm !1 chút ý kiến nè :
    -Tết này ngoại trừ moị người ở HN thì ơ HCM nhu tôi và BJD chẳng hạn lên đó roài ^^ ăn chơi nhậu nhẹt nưã chứ ^^.
    =)) Clan Mình có anh Gaz (có dzợ) đòii giành HandSome cuả Clan ^^kk. WC thì ko dc tự nhiên cho lắm VD: oí thằng coi mặt tôi -_- nó bảo mặt giống Gangster T_T mie...............
    ủng hộ nhưng tôi ko Up đâu :))..Giờ học lu xa bu chẳng có hình Chụp chỉ có hình 3t thôi coi ko :))
    Ủng hộ ủng hộ Dzui la` chính
    +với lại moị người cho biết tên thật luôn nhá :)) ^^

16. Dark-Jameslight

-______________- Chán lắm mới ghi mấy dòng chữ này
    -Tôi sẽ tạm dừng đánh SC vô định kỳ .Để nghỉ ngơi cho thoáng cái đầu -_-...Dạo này đánh với ai cũng thua ..........Giờ Nản lắm ^^.
    Nên xin nghỉ phép ^^....
    +Chúc giải Thành Công tốt đẹp
    GL HF &Hi yo
    to Gaz: Anh gạt tên em ra khỏi bảng C nhé mấy điểm em kiếm dc ko tính nhe ^^

Cám ơn mọi người về đã hết lòng vì Clan kk
    To Tgame: anh khỏi gặp thèng Gà này nữa nha ^^
    To Bosser :chú em hết kêu réo anh coi rep nữa nhé ^^ mệt wã
    To BHF: Gl hf hiyo ^^
    To 3W : Gl hf for all

17. BlackHouseFly

Dạo này mới lên lại được Battle thì tự nhiên máy tính của mình có vấn đề. Hôm qua đã giải quyết xong Luker_Zerling, chưa kịp post rep lên. Nếu LZ mà còn rep thì post lên giúp mình nhé, nếu không thì để bữa nào đánh lại cũng được nhé ^^. Hôm qua đang giao hữu 3v3, hình như có cả Def bên dvn nữa, đang xây tự nhiên bụp 1 phát, thế là cái ổ cứng máy mình tiêu luôn, format lại ổ cứng nó cũng báo là đã bị hỏng, không thể format được. Mà máy mình lại là xách tay mới chết chứ, không biết có bạn nào biết cách thay ổ cứng của laptop ko nhỉ? Nếu biết thì chỉ giúp cho mình với nhé. Có lẽ trong tuần này mình không chiến được rồi vì máy tính hỏng, để tuần sau xem thế nào mua cái ổ cứng khác vậy, hichic.
    Vấn đề về clan mình có vài ý kiến đóng góp nhỏ thế này. Clan mới thành lập nhưng mình thấy có rất nhiều thành viên nhiệt huyết với SC. Hiện tại 15 thành viên của clan mình đều đã gặp cả, mình thấy ai đánh cũng tốt và rất có khả năng. Tuy nhiên giải thi đấu vẫn chưa được như ý muốn thì phải. FDJ đợt vừa rồi tinh thần xuống quá, thua là chuyện thường, có thể nghỉ vài ngày để lấy lại tinh thần. Hiện tại máy của mình cũng đang hỏng nên không lên chơi game được (chỉ post bài được vì ở trường có máy mà). LZ thì bây giờ đã có thể chiến được rồi. Như vậy hiện tại những thành viên còn lại khẩn trương thi đấu đi. Mình thêm 1 ý kiến nữa là các thành viên nên post thời gian có thể lên OL chiến được. Mình xin post đầu tiên nhé, các bạn cứ theo mẫu này mà làm và hẹn nhau giờ giấc cụ thể.
    Nick YM: [email protected]
    Nick battle: BlackHouseFly
    Race: Toss.
    Thời gian có thể chiến SC OL: 7h tối giờ VN trở đi.(ngày thường), còn CN thì cả ngày.
    Mong mọi người thực hiện nghiêm túc nhé. Đọc mấy thread về các clan thấy nản quá. Clan mình ko có trụ sở, ko có gì hết mà tồn tại được mới đáng quá chứ nhảy. #>:) :x

18. solenight

solenight Mr & Ms Pac-Man

dạo này tôi cũng bận "híc híc "
    Y/m :[email protected]
    Bn :gazvn
    thời gian online "để chiến": thứ 7, chủ nhật từ 3h chiều việtnam

Tôi biết những người nghiền game như chúng ta chịu rất nhiều áp lực trong cuộc sống,học hành,gia đình,tiền bạc.....
    Nhưng vì niềm đam mê của chúng ta hãy cố gắng xắp xếp thời gian công việc cho hợp lý để tự dành cho mình những phút giây thực sự thoải mái khi chơi star với bạn bè. :hug: :D cười lên :D và đừng bao giờ bỏ cuộc hay chán nản!

19. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

Dạ binh nhì oGk đây.Do tháng 1 rỗi nên có thể gần cả ngày.Chỉ tội cái tật của tui là cái ym toàn để invisble nên chú nào muốn gặp tui thì cứ gọi lên chắc tui có.Thứ bảy cn thì cũng khá rỗi rãi.Mie đó các chú thấy đó mấy hôm gặp natra bosser tgame buôn dưa lê.

20. BlackHouseFly

Tin mừng, máy mình vẫn chưa bị hỏng, mới chỉ hơi bị hỏng thôi, vẫn còn dùng được khoảng 1 nửa ổ cứng, phù không biết có may hay là rủi, hi vọng nửa ổ này vẫn còn sống lâu. Từ nay Black lại có thể chiến đầu cùng anh em clan 3W rồi. #>:) :x