Clan 3W Welcome!(1t-->20t)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi Dark-Jameslight, 29/11/04.

1. Dark-Jameslight

Dark-Jameslight T.E.T.Я.I.S

Kkkkk thằng ku bosser chơi với anh Ogk vậy là ko manner nhá
    >.< đánh giải bộ giỡn mặt hả ??? -_- mà mình chửi chắc nó cũng ko biết đâu -_- nó có đọc bài GVn lần nào đâu T_T..........bởi vậy chậm tiến T_T.............
    to BHF : khi nào chiến thì gửi offline cho em nhé kk ^^
    To all :mọi người cũng vậy nhé kk ^^
    ] GL Hf Hi yo

2. BlackHouseFly

BlackHouseFly Mr & Ms Pac-Man

Mình thấy các thành viên của nhóm mình đánh rất được tuy nhiên những kỉ luật của clan không theo khuôn phép thì khó có thể tạo thành clan mạnh được. Điển hình như FDJ nói bosser rất lười lên forum như vậy là không được. Nếu mỗi ngày mà lên chơi net thì nên lượn qua forum xem clan có tình hình gì mới không chứ. Ngay cả bài mình post lên bảo đưa thời gian rảnh rỗi có thể chiến Net được mà chỉ có mỗi gazVN, Ogk, FDJ post, còn lại chẳng thấy ai post cả (hình như được hơn 1 ngày rồi thì phải). Theo mình phải có những kỉ luật nhất định đối với các thành viên ko chấp hành đúng. Thôi, nói thế thôi, mệt quá, héhéhé nhớ chấp hành đầy đủ nhé.
    To FDJ: Hôm nay lên chiến nhé, từ 6h tối VN trở đi nhé, mình sẽ gọi trên YM.
    Các thành viên khẩn trương đấu giải đi nào. #>:) :x

3. Dark-Jameslight

Kk Thứ 7 ,Chủ Nhật típ tục củ hành nữa nhé Kk
    To BHF: X( Sao anh hẹn 6h ko thấy lên -________- T_T Grrrrrrrrrrrrrr ,lào đảo :((

4. BlackHouseFly

Gì thế, hôm qua mình có lên mà, nhưng làm gì thấy FDJ đâu. YM thì thấy off. Hôm qua còn gặp cả Def, Fox v.v.. nữa cơ mà. Hôm nay thì lại không được rồi, để ngày mai đi, vẫn từ 6h tối VN nhé. Hôm qua đánh thế nào dở hơi thật, toàn thua, chỉ thắng khi đánh team. May không đánh với FDJ ko cũng thua típ cũng nên héhéhé

5. Dark-Jameslight

Kaka hôm qua em Cúp học =))............Đánh từ 12h---> 6h P:m có thấy mốc ma nào đâu T_T...............Vậy àh vậythì bữa nào cũng dc ,,hom nay em ko biết có lên dchay ko ko thì anh cứ chiến đi ^^ .em còn đi học nữa

6. BlackHouseFly

Thông báo với bà con là máy của BHF lại bị hỏng rồi, tưởng ngon rồi hóa ra vẫn chưa ổn, hình như bị dính virus nặng lắm rồi thì phải. Bà con và clan 3W có ai biết cách tháo ổ cứng của máy xách tay ra không nhỉ, chỉ bảo hộ mình với.
    Thế là BHF lại xin hõan đánh trong vòng 1 tuần rồi, nếu sửa được máy sẽ thông báo lên đây liền. Mà quái lạ, sao dạo này clan mình ỉu xìu xìu thế, mọi người đâu cả rồi thế, bận quá rồi à, bận quá thì cũng phải lên đây nói với anh em để anh em còn biết chứ. Có mỗi qui định post thời gian rảnh rỗi thôi mà chẳng ai theo cả thế này thì clan buồn quá. Mà cũng chẳng sao, chỉ cần có những người nhiệt tình như FDJ, oGk, gaZvn là ổn lắm rồi. héhéhé #>:) :x

7. miwan

miwan Youtube Master Race

Chào các bạn,xin cho tôi tham gia Clan 3W với nhé!.
    saky.YM [email protected]

8. Dark-Jameslight

saky đợi đánh xonggiải nhé
    post bài này để "treo giò" =))
    ngày 15/1/04 Gl hf hi yo...Wait ! ^^

9. Dark-Jameslight

Clan mình dạo này có nhìu thằng nói xấu sau lưng đoá ^^
    Nó bảo là Clan mình khó vô bỏ xừ ...:)) làm thế chắc để kâu mem >.< .(Đang đánh giải mà lị ) ko đọc bài người ta post >.<

10. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

Mấy anh xử lý thế nào thì làm đi, cái thằng saky anh dark đã bảo là treo giò rùi, chưa cho vào clan thế mà em vẫn thấy thỉnh thoảng ông ấy lên BN nói là clan mình rùi chiến tùm lum trên danh nghĩa 3W, đề nghị các anh xử lý nhanh và có biện pháp khắc phục đi ko thì teo mất hình ảnh clan đây. Cho em hỏi thêm 1 tẹo, giải còn bao lâu nữa là xong zdậy, mà giải mình tổ chức theo chu kỳ nào hay là vẫn đánh thường xuyên theo tuần mãi mãi rồi chỉ đổi bảng chiến lẫn nhau.

11. Dark-Jameslight

Ku Lurker hỗn quá anh Saky 20t rồii -_-.........ah bảo treo giò ở đó tức là theo nghĩa của anh là : anh Saky đã và sẽ dc gia nhập vào Clan tuy nhiên chưa tuyên bố chính thức X(......Chú tưởng anh bảo treo giò thiệt hả :D......khè ......... nói lại 1 lần nữa anh Saky là thanh` viên của Clan 3W tuy chưa tuyên bố vậy được chưa .
    To Saky: Xin lỗi anh nhé ^^..........

12. BlackHouseFly

Dạo này người của clan mình đâu cả rồi nhỉ, chẳng thấy chiến giải gì cả thế. Mà từ hồi mình bảo post thời gian rảnh rỗi lên thì chỉ có vài người post là thế nào, thành viên gì mà ko chịu chấp hành nội dung thì nói gì là clan nữa chứ nhỉ. Ngay cả đánh giải cũng không đâu và với đâu, được 2 tuần đầu, từ tuần thứ 3 chẳng thấy hào hứng gì cả là thế nào nhỉ??!!! Chẳng có sự phấn đấu thì làm sao tiến bộ được. Tình hình này nghe chừng clan sắp .. .. .. .. sụp rồi! Các master và các thành viên lên tiếng đi chứ. BUỒN!
    Theo mình nghĩ clan mình rất có tiềm năng tuy nhiên còn trẻ nên ý thức chưa tốt, do vậy đề nghị các master chuẩn bị xem xét lại nội bộ các thành viên để có thể tuyển thêm người nhiệt tình. Mình nghĩ clan mình trước mắt chỉ cần những người nhiệt tình, ko cần đánh tốt mà lại ko có ý thức. Nếu thành viên nào bị loại ra do không tôn trọng nội qui (ý thức kém) thì mình nghĩ nên chấp nhận điều đó thôi.
    Ý kiến của riêng mình là tính từ bây giờ đến chủ nhật, thành viên nào ko post bài nào lên đây để chứng tỏ vẫn còn lòng nhiệt tình với clan thì mình nghĩ là sẽ loại thẳng tay ra khỏi clan không khoan dung. Các master, thành viên nếu đồng ý với mình thì post bài lên đây, còn nếu không đồng ý cũng post bài lên đây và nói rõ lý do.
    Mong các thành viên hợp tác để clan được mạnh lên. #>:) :x

13. Dark-Jameslight

X( đúng là như vậy thật ý thức kém quá........Như thằng ku Bosser là điển hình [giải 3W ko nhắc tới nhé] chiến giao hữu với Worm cũng ko thấy mặt đâu để Anhmày phải chịu mọi sự chỉ trách sỉ nhục tuy nhiên [TEam 2-2,Solo 0-2(cái này tại anh lâu rồi ko chơi Ter =)) no ngon lấy Z,P anh dám bằm nó ra lắm =)) ) và 2-1 ] X( thằng Bosser coi chừng anh đấy nhá X(.Tết này xử đ5p chú mày luôn

14. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

Hix, biết thế này thì đành phải xin lỗi anh Saky thui, ngu wá, sau tốt nhất là nhắn YM cho nó đỡ thiệt hại tổn thất.

15. BlackHouseFly

Cho mình hỏi nick của saky trên Battle là gì thế, sao lại giới thiệu mỗi YM thôi à. Mà dạo này BJD đi đâu rồi ý nhỉ, lười post bài và lười vào Battle quá. Bận bịu gì thì cũng phải lên đây kêu 1 tiếng để anh em còn biết chứ. Mọi người cố gắng post cả thời gian rảnh rỗi nữa nhé, bảo từ lâu lắm rồi mà mới chỉ có vài người làm.
    Còn bạn Natra, thỉnh thoảng thấy online trên GVN thế mà lại không post bài gì cả, hư thật. #>:) :x

16. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

ai bảo em ko post chứ nhưng muôn post lém mà ko biết post gì thui để em post hẹn mọi người chiến với em , em rảnh chiều thứ 6 , chiều thứ 7
    ai ranh 2 giờ đó có thể chiến với em nha , để còn kiếm chút điểm chứ
    giờ mới có 4 điểm thui còn rep để post lên sau

17. miwan

miwan Youtube Master Race

Nick tôi trên BN là saky.
    Thật sự thì tôi cũng mún post bài lắm nhưng mới tham gia & cũng ko biết nói gì nữa.Mong các bạn thông cảm.^^

18. Dark-Jameslight

khè khè anh Saky đừng có ngại ,tụi em đang cần Spamer gấp ^^ chống tụi Spam kia.mie nó spam quá chởi làm Theard minh văng mất tiu luôn......
    Anh SAky cho Y/m di ^^ tuổi nữa Gl hf hi yo

19. sc_bluevn

sc_bluevn Youtube Master Race

anh thay mặt clan 3w cảm ơn chú vì đã có công rất lớn để cái topic ne` ko bị tiêu.
    Nhưng mà công viêc chính vẫn cứ là đánh sc cho thật tốt vào đó.Đừng có mà thua liểng xiểng kẻo ko có hứng mà viết bài đâu.Cứ như anh mày đây này chỉ tập trung vào đánh nên mới có 4 điểm đó.

20. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

hehe anh em cần phải trainning với nhau nhiều để mong cọ xát với các membẻ của clan khác chứ , chúng ta cần phải quy củ hơn nữa , là thành viên 3w chúng ta cần phải tích cực hơn đă biệt là nhiệt tình với clan chứ
    Dạo này thấy trên mang chỉ có ogk , fdj , black , gazvn, còn mình nữa chứ và lâu lâu cũng có vài nguời trong clan len mạng BN . Rất mong anh em tich cực hơn nha
    À ai trong bảng B ,C thì thứ 6 thứ 7 chiến nha
    gg gl hf