Clan BK- Welcome

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi vnmonster, 3/5/04.

1. Zhaolong

Zhaolong Guest

2. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

He he he lâu ko xem mấy bài post trên gamevn thấy buồn cười wá bác sweet vừa thành lập Clan một cái là mọi người thi nhau vào nói này nọ xem ra chỉ có BK chúng ta là đoàn kết 1 lòng nhất.
    Sắp vào kì thi tui xin chúc mọi người có 1 kỳ thi thành công nhé thi xong sẽ chiến tiếp vài bữa hoàng tráng nữa ^^.

3. station

station Youtube Master Race

Đã có nhã ý muốn vào clan này nhưng các bác khinh người quá,vậy thì deck cần.Zhaolong hôm nào làm vài ván coi còn to mồm nữa không.

4. Zhaolong

Zhaolong Guest

ko cần thì thui vậy,tụi này không muốn phải "quỳ gối xin ông vào " đây là 1 nhóm thành viên,tụi này không khinh người mà là do ông tự làm 1 vài cái mà ko hỏi ý kiến chúng tui ,có vậy thui.
    còn về muốn chiến với tui thì hôm nào gặp thì chiến vậy......

5. Zhaolong

Zhaolong Guest

hôm qua thứ 7 (29/5) vào lúc 7h các thành viên trong BK_clan bắt đầu xuất kích,lúc đó trời đang mưa lất phất sau trận mưa rất to từ chiều,các thành viên gồm : vntornado,zhaolong,zhaowei,zhaotiger,zhaojyl,maria (thằng bạn tụi này),mtc1 và 1 thành viên nữ duy nhất là girl_star_vn đã phóng trên 5 cái xe máy đi,điểm đầu tiên là phố Phạm Ngọc Thạch,bọn này đi ăn chân gà nướng,khi vừa ngồi vào bàn ăn thì trời lại đổ mưa to tầm tã,men rượu đã làm nóng cơ thể của các thành viên trong BK_clan,mọi người cụng ly chúc mừng cho chiến thắng của BK_clan tại giải amateur ,và sự tiến bộ của girl_star_vn....sau đó là món khoai rán và chân gà nướng được đem tới và mọi người tranh nhau ăn trông rất vui vẻ,hix tội nghiệp cho em girl_star_vn ko tranh nhanh nên bị ăn mất phần làm tui phải nhường chỗ cướp được cho em ấy(tui lại cướp của thằng khác..hihì)khiến cho vntornado phải tức điên lên được(:D)..sau khi đã uống khá đủ rượu (lấy có 4 chai rươu thui) và ăn cũng sắp no thì BK_clan tiếp tục nhổ neo đi hát karaoke.BK_clan đã tìm thấy những tài năng về âm nhạc :Zhaojyl vs girl_star_vn hát rất hay(hix,tại bọn nó hát hay nên bị cướp micro suốt)..mọi thành viên đều ca hát 1 cách thoải mái nên hôm nay bị khản giọng hết rùi.....nhiều bài song ca giữa girl_star_vn với các thành viên trong BK_clan,giọng hát của girl_star_vn mặc dù là chưa chuyên nghiệp nhưng hát rất hay.......đến 10h 30 PM thì mọi người đi về trụ sở BK_clan và mỗi người về 1 nhà...
    tụi này dự định sẽ đi típ lần 3 nhưng phải khoảng sau 20/6 sau khi mọi người thi xong, và trong tháng 7 có thể tổ chức đi chơi xa 2,3 ngày gì đó sẽ bàn sau......
    BK_clan là clan tổ chức ngoại khoá cho thành viên 1 cách tích cực nhất....

Phù xong rùi.mệt wá đi mất....ko bít còn viết thiếu gì nữa ko nhỉ...
    đi viết bài post về hoạt động ngoại khoá của BK_Clan mệt wá.lần sau là đến lượt ông vnmonster viết nhé,em chịu thui
    lần sau thì các thành viên trong BK_Clan đi đông đủ nhé .....hẹn lần 3...
    ------------------------------------------------------------------------------
    mk lão vnmonster này bắt mình post lại bài này....

6. ikpm

ikpm Youtube Master Race

híc zui ze the nhỉ tiếc wá tui lai không tham gia được hẹn lần khác vậy, thế đi chơi có được đưa vợ đi theo không hả hay là phải đi một mình, Các pác đi chơi thứ 7 thì là khó em wá nhưng ko sao lần sau em se cố gắng. Dạo này ít đánh nên phong độ giảm sút thê thảm wá. híc . Chúc các pác thi cử tốt đẹp (--> tui đã qua giai đoạn này rùi).hihihiiihhiihhi. Thế đợt này Euro các pác có chương trình gì không?

7. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

chà chà,chắc là trong đợt euro đi xem ở nhà vậy vì đang trong thời gian thi mà.....lần sau bác đi mang vợ theo cũng được ko sao cả đâu....cứ coi như là người quen thui.....
    to sis: ông tham gia clan nào thì nói rõ nhé,chứ ko phải là vừa trong bk_clan mà là đệ tử của clan_vip đâu.nếu ông gia nhập clan_vip thì bọn này sẽ khai trừ ra khỏi BK_clan nhé....

8. Zhaolong

Zhaolong Guest

chà chà,chắc là trong đợt euro đi xem ở nhà vậy vì đang trong thời gian thi mà.....lần sau bác đi mang vợ theo cũng được ko sao cả đâu....cứ coi như là người quen thui.....
    to sis: ông tham gia clan nào thì nói rõ nhé,chứ ko phải là vừa trong bk_clan mà là đệ tử của clan_vip đâu.nếu ông gia nhập clan_vip thì bọn này sẽ khai trừ ra khỏi BK_clan nhé....
    ----------------------------------------------------------------------------------
    ghét thiệt bài này là do mình viết mà ,lại lấy trên nick của vnmonster....T_T

9. anhhungxadieuvn

anhhungxadieuvn ModeratorStarcraft Rank 3rd

So cool, có lẽ phải mở thread dành cho Clan nào đoàn kết nhất, và lãnh đạo tốt nhất thôi. AHXD sẽ vote cho clan BK (AHXD cũng xuất phát từ BK ^^)

10. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

Mr Mod thấy không, không phải tự khen mình nhưng quả thật là BK Clan là clan đoàn kết và vui nhất không việc quái gì phải nhận mình là no.1 cả chỉ cần vui là chính thôi ^^.
    Ah anh Anh Hùng Xạ Điêu và anh Chim join BK CLan đê người 1 nhà mà em thấy bọn anh chỉ tàn solo thôi có thêm 2 anh vào thì vui quá ^_^

11. silver magician

silver magician Mario & Luigi

Đúng hơn là clan quậy số một Việt Nam^^.
    Mm, em cá là mấy lão huynh này rủ rê mod vào clan xong là sẽ tính sang chuyện chè chén tức khắc, mà có khi nguy hại hơn nhắm bạn gái của mod để "kưa" luôn :)).
    Hump, mấy huynh chỉ cho em lỗi này với, sil tập ở nhà chẳng ra làm sao cả:
    + Máy khởi đầu cho 4 con dân chạy chéo cánh sẻ lấy mỗi con một cục vàng, em thử hai kiểu cloning, kiểu thứ nhất (theo thứ tự của anh LT) thì con thứ 4 chạy theo con thứ 3 đến sát cục vàng mới chuyển hướng, kiểu thứ hai vậy luôn. Kết quả là em lấy chậm hơn máy độ 1/2s, tức là chậm hơn 8 mineral đầu tiên, báo hại tạo con 6th probe chậm hơn nó một chút. Nhưng bực mình hơn cả là khi con probe thứ 3 đi lấy ga (sil không nhớ cụ thể lắm, tóm lại là thằng 10th probe chạy đi scout được một đoạn thì nó xuất hiện) phải chạy đi xây BY rồi chạy về lấy ga, xong đó thì tiền chỉ xấp xỉ dưới 50 nên em không thể ngay lập vừa tạo probe vừa điều khiển con scout probe lúc này đã đến nơi, vậy phải em làm sao? Nếu sil không nhầm thì chắc là tại chọn sai thứ tự của cục vàng gần nhất, mm...
    + Thứ hai, terran đi thả tank lên núi, sil thấy núi khi nhà nó ở vị trí 3 xa thấy mồ (Lost temple, sil thả ở cái núi phía trên, tức là vị trí 2, chứ thả ở núi dưới thì...???), thả xuống nó chỉ bắn loáng thoáng vào mấy con dân đi mining ở góc, chẳng được bao nhiêu, thà thả thẳng vào nhà nó vừa chạy vừa bắn dân, zealot(hidra/marine/vul/tank.v...v.) của nó đến thì lại chạy, có vẻ được việc hơn, ít ra là đánh với máy, mm...

12. Zhaolong

Zhaolong Guest

trời ạ,chú luyện với com ở nhà nhiều wá đi mất..hix,có gì đi ra giao lưu mọi người trong clan đê,khi giao lưu trong clan thì sẽ có nhiều kinh nghiệm hơn còn ở nhà chú chỉ nghĩ ra cách đánh mà áp dụng với máy thì ko mang tính hiệu quả cao khi đánh với mọi người đâu....

13. mtc1

mtc1 Mr & Ms Pac-Man

Chú Sliver có rỗi thì mò ra đây thực chiến chứ chú cứ viết cả đống chữ thế đọc nhức hết cả mắt (lý thuyết nhiều quá )

14. Zhaolong

Zhaolong Guest

trời ạ,cái thằng chutchit2k đã gia nhập clan_vip roài,ai là thành viên trong clan_BK muốn gia nhập vip thì nốt đi,cứ linh tinh từng người 1.mọi người trong clan_bk này sẽ tự giúp mình trong chiến thuật,chỉ học hỏi kinh nghiệm bên ngoài thui.vậy ai gia nhập clan_bk thì đừng tự ý gia nhập clan khác nhé.good

15. Zhaolong

Zhaolong Guest

vài hôm tới thi xong vài môn,và hỏi mọi thành viên trong bk_clan ,em sẽ post bài về cá nhân cho các bác biết về những thành viên trong bk.....bk_clan là 1 tập thể đoàn kết hoà đồng với các clan khác....hehe.

16. Nova13

Nova13 Mayor of SimCity

công nhận là CLAN BK đoàn kết thiệt !!! hoan hô ! chúc mừng ! hi vọng cLAN BK và CLAN VIP là 2 CLAN bạn tốt của nhau !

17. silver magician

silver magician Mario & Luigi

Mấy huynh àh, có cái forum mới nè: http://www.gamegun.net.tf/, em vào đó quảng cáo cho clan mình rồi đó, các huynh xem thế nào, mmm.
    À, cầu phật siêu độ, ấy chết, cầu phúc cho các thành viên clan mình nhé^^. :))

18. Zhaolong

Zhaolong Guest

good, nhưng cái forum cua chú vào chậm wá đi mất,mất cả buổi mà vào xem ko được,nhưng ko sao đây là đóng góp tích cực của cậu..tốt lắm,cố gắng phát huy.
    to station:ông nói rõ xem có trong bk_clan ko hay như thế nào,trên asia ông vẫn nhận là thành viên trong bk_clan,bọn này sẽ không chấp chuyện nhỏ nhặt đâu,và cho tui gửi lời xin lỗi ông vì những lời nói trong nhưng bài trước.sorry nhé..

19. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

...................................
    Trước hết thay mặt BK CLan anh rất cám ơn chú đã có í kiến đóng góp và xây dựng rất thiết thực cho BK, trước tình hình nhốn nháo bất ổn hiện nay của box SC thì việc xây dựng một Clan vững mạnh đoàn kết là 1 điều hết sức cần thiết. Hi vọng mọi thành viên trong CLan tiếp tục phát huy ( thằng zhaowei này Website làm đến đâu rùi ? )
    Nếu em có điều kiện thì thứ 7 hay CN nên ra Clan chúng ta để gặp gỡ mọi người nhé.
    Anh có lẽ không đánh giỏi nhưng chắc chắn sẽ giúp em được ít nhiều ^^

20. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

Cái forum ấy vào nhanh hơn forum gamevn mình ,anh ạ ,có điều ,ít người quá ,tên lại ko đơn giản ,thành ra .. ^^