Clan CK of Vietnam

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Uzi, 3/1/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Uzi

Uzi Youtube Master Race

Bạn chưa nhận được do lá đơn của bạn chưa được chấp nhận. Đừng buồn - hãy on-line nhiều vào - có thể bạn sẽ được gia nhập sau vài ngày nếu clan thấy bạn chiến đấu tốt. Khi đó bạn sẽ có email chúc mừng.

2. tquang

tquang Mr & Ms Pac-Man

chào mừng ông MIZ <--- vậy là co 1 bạn để quậy rồi pa MIZ này quậy lắm ^^

3. coolsun

coolsun Youtube Master Race

:hug: Cac' bạn muốn vào Clan nếu rảnh hãy conect vào sever ck.game-host.org trong khoảng thời gian từ 9h->11h và 15h->17h ,gà con sẽ kiểm tra Skill #>:) ( tui dễ tính lắm mà lại bắn gà nữa ...go go go :D )

To CK : Em đề nghị không dùng CK.hn or CK.sg nữa chỉ dùng khi tập luyện thôi anh em nên đặt la` CK thôi ,các sư huynh thấy thế nào ?

4. Uzi

Uzi Youtube Master Race

Hiện tại vẫn trong danh sách thảo luận nội bộ vẫn chưa đủ số thành viên, nên tôi đưa tạm thông tin lên đây. Mời anh em xem:

- Tôi đã lập đội hình chính dự kiến, dựa theo đánh giá chủ quan trong quá trình quan sát của bản thân - xem trang đầu. Anh em có ý kiến gì thì mau chóng cho biết. Những ai đã ở trong danh sách thảo luận thì gửi email về [email protected]; Những người còn lại cố gắng xác nhận càng sớm càng tốt. Những người có email sau đây đã nằm trong danh sách thảo luận:

- [email protected]
    - [email protected]
    - [email protected]
    - [email protected]
    - [email protected]
    - [email protected]
    - [email protected]

Bản quy chế mới cũng qui đinh rõ ràng về điều lệ sử dụng nick khi thi đấu. Mọi người chú ý tuân thủ nhé.

5. Boy_Funny_nice

Boy_Funny_nice Mr & Ms Pac-Man

HA HA HA cha MIZ nổ tui hôm trước đây mà cha nè bắn cũng khá lém nè anh UZI xem xét thế nào cho ả(cho ổng là Girl Fan nhẩy múa and Thể lực luôn) vào team cho vui anh UZi à! cha đó tên là Quang!

6. Bi 4ever

Bi 4ever Youtube Master Race

cho em tham gia với mấy anh ơi :'> em là con gái và mới biết chơi cs online thôi và còn noob lắm,cho em tham gia được không :'> ?đi mà :p

7. Satthutraidudu

Satthutraidudu Mr & Ms Pac-Man

Ngay cái chuyện giả dối đã thấy không cho vô được roài. Con gái nào mà bắn counter strike?
    Hê hê nhưng mà nếu có sự ngoại lệ thì phải chứng minh là con gái đã :D

8. Bi 4ever

Bi 4ever Youtube Master Race

anh không tinh em là con gái à?bộ con gái không được chơi cs sao?em ở gần clan venga nên nhờ mấy anh ở đó chỉ chơi cs trên mạng,nghe nói có sevẻ của cken phải hông?hôm nào em vào đó bắn,mấy anh nhớ nhẹ tay nghen,vì em noob lắm,chỉ mới biết chơi cs trên mạng thui :'>

9. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Không phải là không tin,hồi trước cũng có 1tên là boy nick là huynhkimnhung vào đăng ký..giả làm girl....sau này Uzi phát hiện ra hắn là B....điều đó cũng không có ảnh hưởng gì..chỉ tội cho Mod Lara nhà ta thôi,có đúng không hả Lara=))=))?

10. VoE | Luke

VoE | Luke Mr & Ms Pac-Man

Sao clan này lắm gà mái thế , mai mốt chăn gà đực chết hểt rồi lấy đâu ra trứng để ăn đây?? cha Uzi có đội hình chính rồi ah? để thư thư vài ngày ổn định rồi em cho lên

11. Uzi

Uzi Youtube Master Race

Thank Luke! Anh mới làm lại cái Bản giới thiệu kiêm tổ chức của CK, viết luôn thành file HTML :D Để anh send lại rồi up giúp nhé.

Em Bi 4ever thì anh tin là con gái. Bởi vì avatar của em là hình một anh trai tơ. Nếu là con trai thì trường hợp chọn avatar như trên chỉ có thể là hình của chính mình :D À, cũng có thể là gay chứ nhỉ! Bó tay, vụ này chỉ tin 50% thôi.

SNM đừng gợi lại nỗi đau của Lara. Có thể giờ này hắn vẫn đang cố tin rằng huynhkimnhung là gái đấy :D

12. So_No_Mi

Ủa..bi 4 ever là girl à?Sao anh biết?Bây giờ Boy dùng nick giống con gái để đi lừa thiên hạ ghê lắm...phải coi chừng đó nhe LaRa..không lại mắc bẫy thêm 1 lần nữa =))
    He he he,ai mà biết được...tại LaRa nhanh tay quá..mời "em" huynhkimnhung về team của anh ta làm chi..ai dè.....=))

13. Satthutraidudu

Satthutraidudu Mr & Ms Pac-Man

Hê hê, ko thể tin con gái mà mới bắn vài ngày mà bắn kinh như thế, toàn headshot STTDD , tuy nhiên vòng vòng các topic của ẻm này trong forum này thì thấy toàn bàn mấy dzụ iu đương nhăng nhít chắc là con gái roài :D

14. So_No_Mi

Ủa?Bi 4ever bắn lúc nào thế anh Đu đủ?Bây giờ còn trong đó không,để xem bắn thế nào:D:D???

15. Uzi

Uzi Youtube Master Race

Hehe, kịp vào xem bé Bi headshot STTDD liên tục. Tối về là nhức đầu không ngủ được đâu. SNM đã kịp review mấy ứng cử viên chưa?

To bé Bi: em đăng kí theo qui định của clan nhé. Đọc bài đầu của chủ đề này là biết. Từ giờ clan không nhận đăng kí trên topic này đâu, vì đã dài quá rồi, khó theo dõi lắm.

16. So_No_Mi

Nghe anh nói thì chắc ghê quá...làm em sợ không dám zdào:D
    Anh nói rõ đi:D...

17. 1st | Lara.vn <Bao>

1st | Lara.vn <Bao> C O N T R A

Cái vụ huynhkimnhung này o có em à, em đâu có hay lên server bắn đâu, mấy bác bị hố hàng rồi nói em như vậy là không được ròai.

18. VoE | Luke

VoE | Luke Mr & Ms Pac-Man

mie gà mái chưa thấy đây đã có gà gay xuất hiện ...đu đủ bắn nhục như thế về chết đi he he.....ặc đang gặm đùi gà nướng ngon quá

19. Silv3RGun

Silv3RGun Youtube Master Race

ủa mình có tên trong đội hình chính sao he he .. Còn vụ Thắng ấy nó còn noob lắm chưa biết nghe radio nhìn rada nên em ko giới thiệu thằng bé này online ko ổn định , nó hay làm ở dv net chỗ em hay chơi máy rảnh thì nó bắn , nên vụ này ko giới thiệu được
    . Chúc mừng toàn bộ thành viên mới ra nhập !

20. Uzi

Uzi Youtube Master Race

Affirmative! Thắng nó kêu suốt, nhưng như Silv3RGun nói thì không ổn rồi. Cố gắng luyện thêm đi nhé.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.