Clan CK of Vietnam

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Uzi, 3/1/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Odisey

Odisey Baldur's Gate GVN CHAMPION

Đúng thế , nhớ cái bữa cài team chat ko biết mấy ông có nghe ko chứ ASP chỉ điểm cho tui luộc 1 lèo hết 5 cậu cảnh sát :p ,mặc dù chả nói hơi lộn xộn :D .
    Tui đợi mỏi cả mắt mà vẫn chưa có lần nào team mình đấu 5-5 với team khác cả . Nếu có dẫu có làm Spec tui cũng chịu .

Ủa mà ai cần liên lạc với Miz đoá :D , miz đây nà có gì xin chỉ giáo .

2. Sora1988

Sora1988 Mr & Ms Pac-Man

Ồh hoá ra đây là đại ca MIZ,hehe hôm wa bị bồ xù hay sao mà em đứng trước mặt anh cả 1 giây mả anh ko bắn em để chịu vài qủa HS vậy????:D (KuKu)

3. pailin

pailin Youtube Master Race

Lam the nao de co the gia nhap dai gia dinh team cua cac ong vay?

4. Sora1988

Sora1988 Mr & Ms Pac-Man

Khai Nick bắn Online của bạn,YM và Online thường xuyên để gặp các trợ lí tuyển quân ( >.< Sến bà cố :D ) như SNM,CoolSun,SilverGun để họ test Skill của bạn,nếu được thì sẽ add bạn vào clan àh,mà nhớ để ý kỹ năng sử dụng MAP và RADIO nhá,quan trọng lém đó.

5. Silv3RGun

Silv3RGun Youtube Master Race

hơ ái chà ra miz la odisey . muốn công bằng thì để first person đi để free cam tụi nó địa chỉ cho nhau là chết he he hôm wa CK địa chỉ cho nhau làm thịt tụi CT sướng wá .
    Muốn thi đấu 5vs5 thì phải từ từ miz à vì clan mới lập ra chưa có buổi tập nào cho ra hồn cả cách di chuyển ra sao còn chưa tới đâu nữa là chiến thuật khi thi đấu nó để friend fire với cái kiểu di chuyển như CK nhà mình thì có mà hs hết ( nhưng .. toàn hs đồng đội thôi :)) ) quân số của team đã đông vì vậy anh UZI nên phân ra nhiều team để dễ tập trong các buổi tập từng team sẽ thi đấu với nhau như vậy hay hơn . ko thì chọn 1 đội hình phụ nữa khi tập chính vs phụ .

6. Sora1988

Sora1988 Mr & Ms Pac-Man

UH,em tán thành vụ nì,toàn bắn ăn chơi ko hà,bữa nào tập trung lại 1 chỗ,chia 2 đội(SG ra SG HN ra HN)bắn gòi team thua bao team còn lại đi nhậu.:D(Ý em nói là Sub Tẻam SG chia làm 2 đội bắn nhau và Sub Team HN cũng vậy,chứ ko phải là HN vs SG đâu mà chửi em nhá >.< )

7. Satthutraidudu

Satthutraidudu Mr & Ms Pac-Man

Ừ nên chia làm team SG và team HN thôi vì thực ra số lượng online ko nhiều.

8. duykovac

duykovac Youtube Master Race

EM ĐANG Ở HÀ TÂY SAO BẮN ĐƯỢC HẢ CÁC BÁC T_____T Viết thêm đỡ mất máu :D Viết thêm đỡ mất máu :D Viết thêm đỡ mất máu :D

9. Odisey

Odisey Baldur's Gate GVN CHAMPION

Lol thế sao hôm trước cậu bảo ở trong ĐH Bách Khoa HN hả :D
    Kì lạ anh Uzi đâu rồi ta :-/
    Chia team ngay bây giờ chưa hay còn đợi 1 thời gian nửa hả các bác . Nhân số phe SG đông hơn nhưng online thường xuyênn cũng ko nhiều lắm .Ngay đến phó đội trưởng Forza cũng 1-2 ngày mới gặp ^^ còn bên Hà Nội thì dạo này chìm luôn tiger ,boy funny ,uzi,cool .... chỉ trừ Silver hay cải trang thôi ^^

Hèm nếu bên SG có trên 10 người thì chúng ta có thể lập SG 1 và SG2 ko ? .Tiện trao đổi kinh nghiệm

10. 1st | Lara.vn <Bao>

1st | Lara.vn <Bao> C O N T R A

Thay mặt anh em, cám ơn clan CK và admin Uzi đã đồng ý chuyển server CK thành server match. Lara sẽ lên kế họach tạo dựng server match trong nay mai, sẽ không có tình trạng bắn nháo nhào nữa

11. duykovac

duykovac Youtube Master Race

Bác MIZ chỉ được cái đui :D Nhà em ở Hà nội nhưng em đang học ở trường Cao Đẳng Truyền Hình ở Hà Tây mà .Mà tiện cho hỏi sao DL cái CD 4_29 rùi sao vẫn bi. kick T______T À WÊN BÁC UZI Sao chưa add em zây :> add em đi YAHOO là HmD_play_station2@yahoo.cơm

12. Darkness's Angel

Darkness's Angel Mr & Ms Pac-Man

đội SG có 15 mạng tất cả,chia làm 3 đội đấu giao hữu :D

13. dongchikien

dongchikien Youtube Master Race

bác uzi đâu rồi, lên phát biểu cảm tưởng về 2 vị khách tư tung của sang chơi hom nọ đi. (freéky gì gì đó). em vô thấy mấy bác bắn awp ko ngắm sợ quá ko dám vô, ngồi xem một lúc hehhe

14. Uzi

Uzi Youtube Master Race

Hiện nay cộng đồng CS Việt Nam đã có website và diễn đàn riêng. CK đã nhanh chân tậu 1 khoảnh riêng cho mình. Anh em quan tâm tới CK hãy vào mục riêng của CK nhé. Nhấn vào đây: http://www.procsvn.com/forumctnbvtnbvtdc/forumdisplay.php?f=18. Những bài viết tại chủ đề này sẽ không được clan theo dõi nữa.

Xin cảm ơn!

15. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart GVN Veteran Quy ẩn giang hồ

_Topic được lock tại đây.Ai có thắc mắc gì về Clan CK thì qua bên www.procsvn.com nhé

_Lock.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.