Clan Sons of VN

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi blaze[vn], 7/5/04.

1. Chubby Chocobo

Chubby Chocobo Mr & Ms Pac-Man

à còn cái nick của tôi trên Starcraft.org.ru là Hieu. Lâu lâu tôi dùng nick Khot. Tôi đang ở nước ngoài, nếu ai trong clan có nhu cầu mua hộ StarCraft Battle Chest gốc thì có thể nhờ tôi.

2. Rusher-T

Rusher-T Donkey Kong

Mấy bác ơi cho em hỏi , Starcraft Battle Chest có cái gì khác so với SC Broodwar ko ?

3. LibertyTerran

LibertyTerran ModeratorStarcraft Champion

Battle Chest = Original + Expansion Pack. Tức là thay vì fải mua 2 hộp SC rời thì mua B-Chest sẽ gồm 2 CDs trong 1 hộp với giá rẻ hơn.

LT

4. blaze[vn]

blaze[vn] Mr & Ms Pac-Man

Trời ạ, các bác chẳng có ai tôn trọng bọn tôi cả.LÀm thế này thì nó trở thành cái chợ mất thôi, thế thì Clan Sons Of Vn còn làm ăn được gì nữa đây ^_^
    À mà, trước mặt Blaze thì đừng có ai ca ngợi mấy thằng cha ở Clan VIE ấy đi. Thằng Sweet đó chính là do tôi hạ đó, còn cái thằng Vip number 1 ở đó thì nó hạ tôi, nhưng đó chỉ là ở map mà tôi còn thua cả chicken cơ, còn cách đánh thì đối với tôi là không linh hoạt cho lắm. Nói chung ở Clan VIE không có ai đáng để các bác phải học đâu. Hôm nọ hình như anh CHIM có qua đó thách đấu lại rồi, kết quả đúng như không ngoài dự đoán của mọi người.

5. nes

nes Mr & Ms Pac-Man

Ặc... thằng Blaze lại nói quá rồi... Clan vie đánh cũng hay đó chớ... Ko nên vì thua ở giải của họ mà cay cú, hãy trút giận vào các trận đấu ở giải lần 3 này đi. Đánh là đánh, khi đánh xong ko nên nói nhau kiểu thế...

6. Chubby Chocobo

tại sao clan chúng ta ko tổ chức giải đấu nho nhỏ giửa các membêr nhỉ? Từ ngày tham gia clan đến giờ, tôi chưa chơi được với member nào cả. Cho hỏi tại sao Clan VIE lại nổi đình đám thế, có phải Clan VIE có tiệm vi tính lớn với nhiều máy và được xin tài trợ từ Intel phải ko? và họ có nhiều người chơi tốt ko? Nếu vậy Clan chúng ta cứ giúp đở các member trong clan để họ mạnh lên trước đã, giúp đỡ tôi đầu tiên đây này, chừng nào tôi mới có thể có CD-KEY, hay là tôi phải tự cung tự cấp nhỉ?

7. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

Cái bác blaze này kiêu quá hãy nhìn thẳng vào sự thật là CLan VIE đánh hay thực sự ( theo í kiến tui ) còn nếu bác bảo họ là gà thì bác làm tui ngạc nhiên đó tui đã đánh với các cao thủ đó rùi họ có trình độ thật sự đó.
    Khiêm tốn thôi. :D

8. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

^_^ .. ở clan VIE .. tớ chỉ mới biết mỗi Sweet là hay ^^ ( thắng def , fox mỗi thằng 2 ván ... )
    còn ai nữa , bác vnmonster nói đê ...

9. Chubby Chocobo

các bác trong clan của chúng ta xin hãy ủng hộ dùng icon để đại diện cho clan ở signature. Xin cảm ơn!!

10. blaze[vn]

Ha ha, các bác kiếm đâu ra cái logo hay quá. Nhưng thế này thì các Clan ở VN lại có chung 1 logo à.

11. Chubby Chocobo

tôi design cho nó nhanh thôi, nếu clan chúng ta thích thì dùng cho nó đỡ mất thời gian ngồi design lại!!

12. MilyAW

MilyAW Mr & Ms Pac-Man

tổ chức một giải đấu trong Clan cũng hay đấy... nes or blaze đứng ra tổ chức đi...

13. blaze[vn]

Ừ kể cũng được đó, hay là chúng ta dùng tạm vậy nhỉ, đằng nào cũng không có logo. Mà có khi, sau khi thi xong rảnh tay lam cái website cho Clan mình luôn nghe mấy bác.

14. blaze[vn]

Ha ha. tổ chức giải đấu trong Clan mình hả. Ok luôn nhưng phải đợi có thêm vài thành viên nữa, hay chỉ cần 8 member chia ra 2 group là xong. Nhưng giải này thì anh Mily tài trợ hả ^_^. Ok nếu thế thì sẽ cố gắng tổ chức giải cuối tuần này nghen!

15. nes

nes Mr & Ms Pac-Man

Vụ tổ chức giải các member: 8 người đánh cũng ok rồi.
    Nhưng để sau giải online lần 3 đi đã...

16. blaze[vn]

Trời ơi thế thì lâu quá. Anh em muốn tổ chức sớm để chuẩn bị cho giải sắp tới. Mily muốn là tuần sau sẽ tổ chức. Các anh em cho ý kiến sớm đi, blaze sẽ đứng ra tổ chức cho. Sẽ tiến hành đấu online, bốc thăm chia bảng. Nếu anh em đồng ý thì xin cho ý kiến để ban tổ chức còn biết mà sắp xếp.

17. Sweet

Sweet Mr & Ms Pac-Man

Clan Son đánh với Vie đê............cùng ở Hà Nội mà chứ đánh online thì khó lắm vì Net ko đc ngon...

18. blaze[vn]

Tôi thấy chơi online cũng ổn mà. Nhưng bây giờ kẹt 1 lỗi là sắp thi nên anh em khó mà hẹn nhau để cùng đi được, nên chỉ có khi nào ai rảnh thì online thôi.
    À mà bao giờ hẹn đánh lại với Sweet nhé, xin lỗi vì Blaze có hơi nhiều thành kiến với Clan VIE, xin lỗi nhé. YIM của tôi có ở đầu Thread đó.

19. Chubby Chocobo

YIM nick của tôi là leduchieu, bác nes cứ gửi cho tôi cái CD-Key cũng được!!. Còn về chuyện tổ chức tuần tới thì hơi kẹt ôn thi nhưng vãn có thể đánh được vào chủ nhật!! Khoảng tối tối một tí!!

20. vip_medusa

vip_medusa Mr & Ms Pac-Man

đúng rồi tô chức giai đi rồi cư nhà vô địch ra giao lưu với clan vie nhé.THư xem vô đich clan son thắng được mấy người ơ clan vie.ok