Clan Sons of VN

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi blaze[vn], 7/5/04.

1. Chubby Chocobo

Chubby Chocobo Mr & Ms Pac-Man

Mấy bác cập nhật cái list thành viên xem sao!! Có vài người mới tham gia rồi đấy!!!

2. nes

nes Mr & Ms Pac-Man

List thành viên:
    Nes
    Booomz
    Blaze
    24
    Sun-water
    MilyAW
    Chubby
    co=op1
    yamato gun

To vip: bọn tui ko ngán clan Vie đâu. Nhưng để bọn tui thi xong đã. Hôm nào ra tận nơi chiến. Nhưng đừng đánh 1 1 cái map như Hunter, CharMagma là được.

3. Sweet

Sweet Mr & Ms Pac-Man

Okie .....
    Khi nào clan SOns lên Vie nhé .... làm một phát cái nhỉ... chả gặp các bác trên Battle.net nên không có dịp giao lưu học tập .... sắp tới thì tui cũng bận thi rồi nên khi nào có dịp các bác post lên đây hẹn giờ đấu hoặc nhắn vào YM cửa Sweet : go3go4go5go6
    của Vip : Vip_hunter_ak
    Ok..
    Nes có vẻ hung hãn nhỉ ... ONLY LOST Temple thôi chứ gì , thế cũng được . clan Vie thì thoải mái map nào cũng đuợc hết......... truớc lạ sau quen chứ...hì hì

4. blaze[vn]

blaze[vn] Mr & Ms Pac-Man

Cú map nào thuộc dạng chuẩn của 1 vs 1 là chơi hết(map 128X128 - 4 place or 2 places). Chứ char mama gì đó thì về Clan VIE mà tự chiến với nhau :D

5. Sweet

Sweet Mr & Ms Pac-Man

Wow .. wow ...
    Blood bath.... có biết đánh ko... Nói thế thôi vì Clan Vie mở giải Star lần đầu và cũng rất lâu rồi mới quay lại đánh Star nên chủ yếu giải vừa rồi lấy những map đã quá quen thuộc đối với những người chơi Star ở HÀ Nội cách đây 5-6 năm....nhưng trước khi tham gia giải mọi người đã biết trước các map rồi còn gì...có phải đến khi đấu mới biết đâu.....

Clan Sons khi nào lên Vie chiến cái nhỉ ...........hẹn giờ đê... máu lém rùi..

6. Sun-Water

Sun-Water Youtube Master Race

mình không hay đánh online lắm. Nếu Clan nào muốn đánh 4-4 thì nhắn tin với mình nhé. Mình sẽ tập hợp được ngay 4 thành viên của Sons để tiếp bạn.
    Mobile : 0912625367.
    Nếu Clan vie muốn đánh 4-4 thì bảo nhé. Đánh vui vẻ trả tiền máy cho anh em học tập thôi ok. Bất cứ lúc nào, bất cứ nơi đâu cũng luôn có 4 thành viên thường trực để tiếp các clan khác.
    CÁM ƠN ĐÃ ĐÓNG GÓP VÌ SỰ PHÁT TRIỂN CỦA GROUP

7. Sun-Water

Thằng Tuân bản hâm vừa thôi. còn web site nhóm.Mày hâm à hay không có việc gì làm thì đến tao giao việc cho về làm. Bố ông.
    Hôm nay đánh online với cháo lòng cháo quẩy gì đấy thua 2-0 nhục thật nhưng hơi bị hồi họp đấy. Cháo Lòng Nhi? hi hi. Đánh online còn phải học thêm thôi. Mỗi tội dạo này hơi bận

8. Sun-Water

Xin lỗi các bác nhưng đánh 1-1 thì ở mẹ nó nhà mà đánh đi đéo đâu cho mất thời gian. Nếu Vie muốn đánh 2-2 trở lên hoặc 3-3 mà tốt nhất là 4-4 thì hãy rủ lên vie nhé. Chứ đi cả bọn mà có mỗi thằng đáng thì cãi nhau à. Thế nhé Nếu ok thì đánh 4-4 luôn hẹn khi nào lên thì làm máy trận rồi về.
    Yahoo: HaBachDuong
    mobile: 0912625367.
    Thằng Linh Béo mỗi cái Mail của bạn mà mày cũng ko nhớ à con lợn

9. Sweet

Sweet Mr & Ms Pac-Man

Ok ... Ok ..
    Nếu hôm nay có thể thì lên Vie đánh 2 vs 2 hoặc 3 vs 3 nhé.... nếu có thể thì sẽ là 4 vs 4 ....chiều nay nhé .... thích kiểu gì cũng chiều hết .. hehe

10. Zhaolong

Zhaolong Guest

mấy bác trong clan son of vn hôm nào đánh thêm vào trận 1vs1 voi bk clan nhá...tui đánh 1 vs 1 với mấy người trong clan son này...
    to nes :hôm nào chiến lại nhé.cho ông phục thù đó
    to blaze : hôm nào đánh với tôi vài trận nhé 1 vs 1
    to booomz: tui phải phục thù ông mới được...tức wá..chưa thắng được ông

11. blaze[vn]

Bọn tôi bận rồi, đang học ôn thi không kéo nhau đi chiến 4 vs 4 được đâu. Còn chiến online 1 vs 1 thì dễ hơn.
    To Zhaolong: Ông không muốn có 1 tỉ số đẹp với blaze hay sao mà lại muốn chiến tiếp, chưa thảm chưa sợ hả ^_^

12. Zhaolong

Zhaolong Guest

ha ha.... tui đã đánh với ông đâu mà biết tỉ số đẹp như thế nào...máy người trong nhóm ông đã bị tui hạ gần hết.....haha...

13. blaze[vn]

Ê Ê! mấy anh em trong Clan cho cái địa chỉ để tiện liên lạc nhi(cả số điện thoại và địa chỉ nhà đi). Còn biết những ai ở HN để hôm nào còn rủ đi đánh group nữa chứ.

14. Sun-Water

Định lên Vie đánh team vài trận nhưng bị Mily Ă doạ là trên Vie chỉ đánh Tiền thôi nên sợ mà lại còn 200k /trận nư thì SV như bọn em làm gì có tiền. Chảng nghẽ nhân tài lại để tiền làm chột hay sao. Nếu đó là tin thật 100% thì có máy ai dám lên vie đánh team nữa. Ai ở Vie xin hỏi cái nhi? Nếu đáng vui thì vẻ trả tiền máy thì OK chứ đánh tiền nghe sặc mùi cờ bạc quá mà có thắng cũng khó ăn khó nói. Đang thi nhưng nếu đánh vui thì lúc nào cũng có thể đánh được. Còn đánh tiền thì chờ tập hợp tiền đã. h :cool: :cool: :cool:

15. nes

nes Mr & Ms Pac-Man

Thằng Zhaolong bố láo !!!! Mày thắng được mấy thằng trong SoV mà bảo là thắng gần hết !!!!!

16. Zhaolong

Zhaolong Guest

hihì..cho xin lỗi nhé nes.nói vậy cho vui miệng thui,không có ác ý gì hết..toàn là giao hữu thui mà....xin lỗi một lần nữa nhé...hehe

17. Lord Lodis

Lord Lodis Youtube Master Race

Nè blaze[vn] đã nhận tui vào clan chưa ? SAo không thấy nói gì trên này cả vậy.
    CÒn đây là PI:
    YIM:anhngocha00
    nick: chưa cố định(còn ít đánh net) :>
    PN:8353930

18. blaze[vn]

To Lord Lodis:Ặc ặc. Dạo này đang học thi, chưa có thời gian. Mà chúng ta đã chiến đâu nhỉ, trận trước lag quá nên tôi cho ông mượn cái CD key rồi đó. Lên asia mà tập với mọi người đi. Hay hẹn thứ bảy này lên asia chiến nhé, rồi tui sẽ quyết định(thứ bảy và chủ nhật này tui rỗi đó, riêng chủ nhật thì chỉ rảnh vào buổi sáng thôi)
    Còn giải của Clan mình chắc là phải đợi thi xong may ra thì mới tổ chức được(YIM dạo này tệ quá, tui không vào được nên phải dùng kiểu này vậy)

19. Lord Lodis

Lord Lodis Youtube Master Race

OK, sang thu 7 nhe, tam 6h30 - 8h,OK?
    Tui thi xong rui , gio ranh lam, luc nao dau cung duoc,nhung ma luoi len NEt lam.

20. blaze[vn]

Thông báo, mọi hoạt động của cái thread này sẽ tạm hoãn lại chờ cho đến khi các thành viên trong Clan thi xong học kì này. Mong mọi người thông cảm.