Clan Sons of VN

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi blaze[vn], 7/5/04.

1. mtc1

mtc1 Mr & Ms Pac-Man

Bờ La Ze đâu , ông cướp mất thằng fox của tui ông còn già mồm cãi hả , tui cũng đánh với fox 3 trận rồi , TÌnh hình là tui có huyết hải thâm thù với tụi Ter nên muốn tìm tất cả những tên đánh Ter để rửa hận thôi chứ có phải khinh thường tụi Ter đâu

2. vip_medusa

vip_medusa Mr & Ms Pac-Man

bọn clan sons nghe đây!
    VIỆC ĐẦU TIÊN TRONG KẾ HOẠCH CHINH PHỤC STARVN MA CLAN VIP CẦN LÀM LÀ THANH TOÁN VÀ TRIỆT TIÊU CLAN SONS VÌ VẬY CÁC CHÚ TẬP HỢP LỰC LƯỢNG MẠNH NHẤT CÓ THỂ ĐẾ CHIẾN VÓI CLAN VIP.BÊN NÀO THUA BI XOÁ SỔ KHỎI GAMEVN .CLAN VIP HOÀ HẢO VỚI CÁC CLAN #CÒN CLAN SONS THÌ PHẢI TIÊU DIỆT VỈ NHỮNG LỜI NÓI NGÔNG CUỒNG KHI BLAZE VIẾT BÊN BOX CỦA CLAN VIP.

3. Solid_Vulture

Solid_Vulture Legend of Zelda

Hì hì hì , bác MTC làm gì căng thẳng thế ? không chiến với em trong giải được thì hẹn em 1 phát giao lưu vài trận ^^ . DreamVN có đến 2 Terran users , sẵn sàng tiếp bác :D

4. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

..............................
    Ông Vip nói thế là không được
    Tôi không bít đó là í định của ai nhưng ông có í định đó là không được tốt nhất là các CLan hãy chung sống hoà bình hữu ngị ok ?

5. ToLiveIsToDie12

ToLiveIsToDie12 Donkey Kong

^_^Trước nay chưa có luật lệ Clan nào yếu thì ko được tồn tại cả :D :D :D . Mà cũng chưa thấy kế hoạch khiêu chiến gì kì cục thế, :( chẳng hỏi xem người ta có đồng ý tiếp chiến không, đm ^_^, buồn cười :)). Thế các bác đã bao giờ tra từ điển, tham khảo trên Internet xem thế nào là ý nghĩ của từ "Clan" chưa nhẩy ? ^^ Cứ mở miệng Clan này Clan kia :)), ngại thật ... Chơi Games có khác, chẳng luyện tập thể thao, cãi nhau suốt ngày, -_- rách ruột .

6. blaze[vn]

blaze[vn] Mr & Ms Pac-Man

Ặc ặc, Clan này đóng cửa rồi, đầu tháng 7 mới mở lại. Ở đây không có chỗ để cãi nhau, mong mọi người thông cảm cho Clan của chúng tôi. Thực sự chúng tôi mở Clan này ra lúc đầu chỉ là để cùng Clan Dream cùng tiến bộ thôi, chứ chẳng muốn tranh chấo gì đâu.
    Còn muốn gì thì giải Game online sắp tới là cơ hội cho mọi người trổ tài mà. Mà Clan nào có chân trong top 4 thì có SUB box đó, cố lên mọi người nhé.
    Tuyên bố lại: ĐÓNG CỬA CHO TỚI 00:00:00 27/6/2004

7. Sun-Water

Sun-Water Youtube Master Race

thực ra lập clan cho nó vui chứ ăn uống chó gì ở cái tên. Tại ngày xưa chơi với Dream bọn nó cứ bảo lập clan để dễ gọi chứ chẳng nghẽ lại cứ gọi là mấy thằng nầy mấy thằng kia nghe nó VIP(he he) quá nên lập ra gọi là có cái tên để đi lại ấy mà. Mà làm sao bác gì ở VIP có mối tư thù với Blaze thì chửi nó thôi chứ liên quan gì đến anh em trong Clan, Nó chửi bác thì bác chửi lại nó chứ sao lại lôi anh em tôi vào đây, làm mất đoàn kết ra. Còn nếu ông thích thì lôi 4 thằng trong Clan của ông đi đấu với 4 thằng Clan bọn tôi gọi là.... Thế nhé hai bác lập riêng 1 topic để cãi nhau cho sướng cái lỗ...

8. hammomytamso1

hammomytamso1 Youtube Master Race

khúc nhac dệt nên khát vọng và dệt nên ước vọng
    Đúng rồi, clan sons of vietnam chỉ là bọn cắc ké, cần phải tiêu diệt không thì 1 ngày nào đó sẽ gây đại loạn cho gamevn, thực ra bọn sons này trình độ vứt đi nhưng mà có thể làm tổn hại đến những người mới vào. Làm chúng ta khó tìm được nhân tài cho gamevn sau này để có thể tạo thành team mạnh đi tới korea

thế nên, phải tổ chức 1 ngày nào đó để trừ khử bọn láo toét này, clan nào thua loại khỏi gamevn như vip medusa nói

THÁCH ĐẦU VỚI CLAN SONS

9. vinhcom18

vinhcom18 Youtube Master Race

Xin cho hỏi một người được đăng kí 2 CLAN có được không??? hihih.... nói đùa thôi, tui cũng vừa tham gia vào 1 CLAN khác rồi nhưng không biết có được không nữa, nhưng tui cũng muốn chiến thử với những người nào cũng là noob như tui lắm, hay là hay hơn cũng được vì tui rất muốn học hỏi kinh nghiệm của mọi người. Monh mọi người giúp đỡ nhé, THANX !!!

10. nes

nes Mr & Ms Pac-Man

Thằng Hammomytamso1 ăn nói cho hẳn hoi, trình độ cỡ chú thì đừng nên to mồm như vậy.
    Bọn tôi là những người yêu thích SC thực sự, lập ra clan để dễ dàng giao lưu học hỏi, còn những thằng đánh game để khoa mẽ, suốt ngày thành tích này nọ -> ko chấp ... còn cái gì mà xoá sổ, nếu mạnh được, yếu bị xoá sổ thì SC sẽ ko thể nào tồn tại được, và nếu như vậy thì khi LT thịt clan Vie (trong đó có cả VIP ) sao ko tự giải tán, xoá sổ đi. Dù sao tôi thay mặt cho thằng Blaze và cả clan mà nói rằng, bọn này ko sợ thằng nào cả, thích thì chiến, đánh SC chứ ko phải chửi nhau. Đề nghị bọn VIP or bất cứ clan nào về sau ko nên gây ra các cuộc tranh cãi ồn ào và có những lời lẽ có thể nói là vô học như vậy.
    Thế nhé, có gì nói chuyện tại Lost Temple, clan SoV ko muốn gây thù chuốc oán với ai cả, bọn tôi chỉ muốn đánh Star, chiến nhau trong Star ko phải bằng mồm .

11. Kata[oV]

Kata[oV] Youtube Master Race

hihihi!!!
    Nghe các bác nói chuyện vui quá . Em bên này chẳng có thằng nào để chửi nhau cả !!!
    (Em đang bên Nhật mà )
    Mới biết được trang này , vui thật .

12. Kata[oV]

Kata[oV] Youtube Master Race

Bây giờ biết là ở VN cũng online star !!! Hay wá . Các bác hay chơi trên Asia à ???

13. Sun-Water

hê hê hê mấy bác nghe giọng sặc mùi chiến tranh nhỉ

14. hammomytamso1

hammomytamso1 Youtube Master Race

khúc nhac dệt nên khát vọng và dệt nên ước vọng
    này nhé, LT là cái đinh 3 phân cóc dỉ,( đâm vào dễ bị uốn ván lắm, hehe)

đúng rồi , sợ gì mấy thằng trong SoV đấu với clan Vip, một mình tôi cũng đủ để làm thịt cả clan nhé. Chuẩn bị tinh thần đê nhé, lúc đấy thì hết to còi hehhe

15. blaze[vn]

Ặc đã nói là đóng của để ôn thi cũng không được yên. Dmm, làm đéo gì có thời gian để gạ chiến, lúc nào rảnh thì lên chơi cho đỡ buồn thui, chứ không chơi mãi thì buồn lắm. Tao phải học chứ, làm gì có thời gian mà suốt ngày la cà đâu.
    Muốn chiến thì sao mấy lần tao lên thấy bọn VIP, Sweet gạ chiến thì lại vào làm Obs xem 2 nood đánh với nhau. Đánh được mỗi 1 trận 2 vs 2 hôm nọ là hết...

16. starmt

starmt Mr & Ms Pac-Man

Mình muốn gia nhập clan Sons of VN
    Nick minh la: thanhnga232

17. blaze[vn]

Cảm ơn bạn đã quan tâm đến Clan của chúng tui. Mình sẽ add nick của bạn vào và chiến...
    Mục tiêu của những người mới đến là chỉ cần thể hiện được 1 điều làm cho Blaze bất ngờ trong trận đấu là được. ^_^. Nhưng để có được Website thì hơi lâu đó, vì đang thi mà.

18. Sweet

Sweet Mr & Ms Pac-Man

Rất tốt ..Clan VIP rất cần những người như hammomytamo1 ,hammomytamso1 đã tiếp thu và truyền đạt rất tốt tinh thần và mục tiêu của Vip clan ..bọn clan sons chuyển bị tinh thần đi thi xong thì 2 đại ca của clan VIP sẽ đến trừng trị và xoá sổ clan sons để khẳng định vị trí thống trị của clan VIP trước tiên là ở Hà Nội ....hahaha

Mọi đàn em và đệ tử nên bắt chước và học tập hammomytamso1...Sweet thay mặt toàn bộ anh em của clan VIP biểu dương hammomytamso1 về tinh thần và những bài viết của anh phải nói là nghe rất hay và có khí phách.

Mà này Sweet cũng hâm mộ My Tam không kém đâu ....hahaha :cool:

19. Sun-Water

anh em thay chữ ký mới đi. Lấy link ở đấy nhé. Chắc biết cách thay đổi chữ ký rồi chứ gì

20. Chubby Chocobo

Chubby Chocobo Mr & Ms Pac-Man

cái sign xấu thật!!! Chú Sun-Water với anh hợp tác design quả logo mới cho clan ko? Nói chung là cần có một cái logo riêng thôi!!