Clan VoE (Vietnamese on Europe) : All Information - Cool and FriendShip

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi zBL | Luke, 13/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vnPhantom

vnPhantom Youtube Master Race

TEAM 3, Sorrie mọi người cả cuối tuần này tôi không online do phải đi làm. Okie, T3 chú ý một số vấn đề sau nhé.

1. Tôi không bắn được vào cuối tuần (do lý do tôi phải đi làm như trên ý mà). Cho nên tôi xin phép đại tướng Luke cho T3 có nhiều hơn 5 thành viên. Để bổ sung khi không có đủ member.

2. Team 3 xin đổi tên thành VoE_3*AAW (All Around the World) do các thành viên nằm ở các nước khác nhau. Nếu anh iem nào có ý kiến nào khác thì xin góp ý hoặc bổ sung. (Như vậy thì name tag của mọi người sẽ giống như thế này: VoE_3*AAW | Phantom <HM> )

3. Team 3 vẫn chưa có đội trưởng. Xin mọi người bắt đầu việc bầu đội trưởng và đội phó (lý do có đội phó, tôi sẽ nói cho member trong cuộc họp kín nhé). Do vậy, tôi xin tự ứng cử trước chức đội phó, anh Vejit, xin anh làm đội trưởng cho (again, việc đội trưởng hay đội phó không quan trọng, sẽ nói lý do cho các member trong cuộc họp kín gần nhất). ^_^ Nếu anh iem có ý kiến gì thì xin cứ nói nhé.

4. Do Team 3 quy tụ hầu hết các member level trung bình và yếu, việc chiến thuật tôi thấy bây giờ không cần thiết lắm. Mọi người nên tập trung vào luyện skill trước. Do đó, tôi xin phép anh Luke cho anh iem Team 3 khi đi đánh ở ngoài được gỡ bỏ name tag. Khi thi đấu, chiến thuật sẽ do đội trưởng và đội phó ra cho anh iem trước mỗi màn (vì lý do này nen đội trưởng và đội phó bắt buộc phải có mic). Chi tiết sẽ bàn thêm sau.

Chỉ nhiêu đấy thôi. Mong anh iem Team 3 đọc và cho ý kiến. Anh Luke xin trả lời một số yêu cầu của bọn iem. Còn các anh iem khác ^_^ Hẹn trên sàn đấu nhá.

P.S: Anh iem Team 3 được khuyến khích dùng mic nha. Việc dùng mic rất có lợi cho việc trao đổi trong khi chơi. Nhanh và rõ ràng hơn dùng radio nhiều. Nếu anh iem nào ở N. America mà không có (hoặc không đủ điều kiện) để mua mic, hoặc headset, xin gửi mail cho tôi địa chỉ. Tôi sẽ gửi một số headset tôi không dùng tới cho. (Headset không tốt lắm, nhưng chắc chắn là vẫn dùng được. ^_^)

2. VoE | Luke

VoE | Luke Mr & Ms Pac-Man

He he he hôm nay có hai trận VS trong Clan VoE giữa 3 team : No1VoE ,VoEGer và VoE@UN . Tôi xin tường thuật lại như sau :
    + Trận thứ nhất No1VoE VS VoEGer
    Đội hình ra quân của No1VoE : Luke,AzA,Lucky,Baby và Vejit của Team VoE[N] vì Bilu bị hư Net
    Đội hình ra quân của VoEGer : r0man,Feal,Blitz_liebe,Bestervn,QuickQ

De_dust2 :
    Vào trận No1VoE chọn cướp và VoeGer chọn CT . Hai bên bắn nhau quyết liệt ngay từ vòng đầu . Bên VoEGer là đội tuyển trẻ nhưng skill của các tay súng rất khá , tuy nhiên ở trận này Lucky chơi cực kì xuất thần , anh bắn HS liên tục cùng với các tay súng đầy kinh nghiệm như AzA , Baby đã nhanh chóng áp đảo VoEGer . Lợi thế về ...thể lực Ping của Vejit cũng giúp bớt đi phần nào cái Lag kinh điển (3000 ping) của Luke và kết quả là No1VoE đã thắng 12-2 ở De_dust2 .

De_Train
    Ở map này Lucky lại tiếp tục xuất thần , anh bắn rất hay và đầy kinh nghiệm trận mạc . Luke trận này tiếp tục lag nhưng camp thì vô địch + ném mù qúa siêu nên có đoạn nhảy ra nhẹ nhàng HS 3 thằng mù he he he....Kết quả là team No1VoE lại thắng với tỉ số 12-2

Mặc dù thua nhưng team VoEGer vẫn có quyền tự hào vì tuy là team trẻ nhưng Skill kô hề thua kém các bậc đàn anh . Chỉ có điều Sự phối hợp chưa hiệu quả và còn Rambo nhiều nên bị No1VoE biết hết các hướng di chuyển ...Mong rằng khi khắc phục được nhược điểm này thì team VoEGer sẽ thành 1 team vững vàng

+Trận thứ 2 No1VoE vs VoE@UN
    No1VoE : Luke, Lucky,AzA,Baby và sự trở lại của Bilu
    VoE@UN: Chip*D*A,Wide Woft, Logik,Chancer và Seridan

de_cpl_mill :
    Trận đấu diễn ra cực kì hay và hấp dẫn , do thắng ở trận VS đầu nên No1VoE rất sung sức dễ dàng đè VoE@UN bẹp lép với tỉ số 11-1 khi ở bên T và tỉ số chung cuộc là 13 - 5 . Các tay súng của No1VoE khôn khéo thay đổi Bomb liên tục làm bên VoE@UN chạy tung toé

de_train
    Đây quả là một map buồn với cả hai bên , các gamer net bị lỗi liên tục nên bị out ra out vào gây ức chế cho cả hai bên ..... mặc dù cuối cùng VoE@UN xin thua ở map này nhưng No1VoE cũng kô thấy vui khi thắng ở map này như thế . Hy vọng server sẽ setup lại kỹ càng hơn ........

3. blackhunter

blackhunter Youtube Master Race

Vụ captain thì tui 0 dám nhận vì chẳng bít gì về tatic cả,bắn thì toàn chạy lung tung rồi bị rình chết.Cái này có lẽ để thằng foxxy làm là được gòi.Mọi khi toàn bắn solo,chạy lung tung mà kéo cả team theo thì đứt.

Ah,kể từ lần sau khi nào các team đang bắn đấu thì sẽ đặt pass server và pass sẽ được gửi cho đội trưởng các đội,các thành viên của đội nào tham gia bắn thì nói đội trưởng đội đó đưa pass mà vào để tránh lộn nhộn như hôm nay.

Tuần sau chắc lá team 3 sẽ vs với team 2 và team 4,còn tuần sau nữa sẽ là team 1vs team 3,team 2 vs team 4 là thanh vòng tròn 1 lượt.0 biết ý kiến mọi người thế nào??

Ah,2 team kia có bắn được ngày thường 0 hay CN mới bắn được thì trả lời nhé để sắp xếp lịch.

4. seridan

seridan Youtube Master Race

Team VoE@UN phối hợp kô được tốt lắm và hạn chế rất lớn là kô thuộc map và đường đi trong map de_cpl_mill (như Ser chẳng hạn) nên dễ dàng bị rối khi bị áp sát.
    Vô cùng xin lỗi team 2 và team 1 trong trên đấu chiều nay, đường truyền internet bị limited do lỗi máy tính cá nhân nên kô thể tiếp tục bắn. Sẽ cố gắng fix lại lỗi đường truyền và hy vọng những buổi VS sẽ hấp dẫn hơn
    Thân

5. blackhunter

blackhunter Youtube Master Race

Bổ sung 1 chút,cái lỗi net out ra out vào liên tục của bilu 0 phải do server nhé,cái vụ lag thì để xem lại xem vì cái gì nhưng công nhận hôm nay lag thiệt ....

6. VoE | FoXXy.uk

VoE | FoXXy.uk Mr & Ms Pac-Man

Ặc ặc, bác phan, em có í kiến:
    -Tên team: càng gọn nhẹ càng tốt, em ghét nhất là khi bắn gặp mấy thằng để tag dài thật dài, cực kì khó nhìn, ví dụ nếu tag ngắn, nhìn lên thấy thằng nào bị giết là biết ngay (biết vị trí có oánh nhau ngay), tag dài nhìn lên phải đọc kĩ, mất thời gian hơn, vì thằng nào trong team cũng có cái phần giống nhau dài thật dài. Lúc đầu em định để [N]xxxx nhưng bác luke bảo phải có VoE nên em mới đề nghị VoE[N], để tên team như bác cũng dược, em chỉ xin góp ý là viết ngắn lại VoE*W hay VoE[W] thôi >:D<
    -Tag: em cũng mong mọi người đặt tên dễ nhớ, dễ gọi. Em thấy bây giờ anh em có cái mốt để thêm <...tên thật...> đằng sau giống bên 1stvn, em thấy nó vừa dài mà lại ko thực sự cần thiết lắm.

Về phần cap em đang xem xét, khả năng em làm phó còn may ra, chứ làm cap thì ko nổi. Có lẽ bác phan cứ làm cap, em phó cũng được.

PS: hiện giờ em đang lo, net mãi vẫn ko connect được :((. Có thể có khả năng phải inactive vài tháng, nếu thế thì T3 sẽ tuyển thêm 2 thành viên mới, rất mong một bác level cao cao nào đó về giúp đỡ. Nếu em inactive, em sẽ ko tham gia bắn nữa, nhưng sẽ vẫn cố gắng giúp đỡ t3, manager cũng xin nhường người khác, em sẽ hỗ trợ (ví dụ liên lạc, tổ chức vs, đóng góp í kiến chi đó) :D

7. VoE | FoXXy.uk

Bác bilu có phải bị cái error giống em ko ? Nếu thế là tại net chứ ko phai tại server đâu

8. VoE | Luke

VoE | Luke Mr & Ms Pac-Man

Cuối tuần này Team 1 VS team 3 , team 2 VS team 4 vào thứ 6 ...... Anh em chuẩn bị kỹ trước nhé
    Cần tuyển thêm mem cho team 3 , ai muốn vào thì đăng kí nhanh kẻo hết chổ

9. vnPhantom

vnPhantom Youtube Master Race

Okie, thể theo yêu cầu của chú FoXXy, anh đề nghị để name tag là VoE[W]. Anh iem Team 3 cũng sẽ bỏ luôn tên thật ở phía sau. Như vậy, tên tôi sẽ như thế này:

VoE[W] | Phantom

Thế nhá. Thế là dễ nhớ lắm roài. Còn chuyện captain, anh Vejit thấy không làm được cũng chả seo đâu ạ. ^_^ Thế thì iem làm captain T3 còn thằng FoXXy làm phó nhá. Có ai có ý kiến phản đối không? ^_^

Còn chuyện mic thì mọi thành viên của Team 3 nên lưu ý là nên mua ngay nhé. ^_^

Team 3 hiện đang tuyển thêm người. Đề nghị anh iem nào muốn tham gia thì YM cho minhnle07 nhé.

10. nt286

nt286 Youtube Master Race

em có ý kiến đây , tag name em lại thích để cho nó dài ra các bác ạ , nhưng mà mình để ở dưới đuôi đi ví dụ em là dr1kk3r -VoE_3*AAW- thế này chẳng hạn thế thì ko sợ lúc bắn nhau k obít thèng nào bị giết rồi phải ko . mới cả em ko thích để tag name lên đầu như kiểu cừu Dolly sinh sản vô tính ý :D các bác thấy sao
    vụ đội trưởng đội phó thì em nhất trí bác Phantom cả thằng Foxxy chia nhau đội trưỏng , đội phó .
    thế thôi nhờ , mà team 6 member rồi còn tuyển thêm hả pác ???

11. Kenjivnn

Kenjivnn Youtube Master Race

Alo cho tui anh bắn với,mấy hôm nay không có nét chẳng biết tin tức gì.Cho hỏi team nào cần người dự bị khi nào thiếu thi` gọi tụi anh :)

12. baby_i_luv_u

baby_i_luv_u Youtube Master Race

@fox
    dau tai cai duong giay internet nha anh bi hu... hom nay lai on dinh roi... phai chay ra mua cai day moi hix hix :( ...hom qua cai day chuyen ko tot cho lam hehheh cuoi tuan nay la ok ngay :;)

13. baby_i_luv_u

baby_i_luv_u Youtube Master Race

@ bac Vejit
    dung roi :D ko phai tai server .... nhung ma hom qua lag thiet :D

14. VoE | FoXXy.uk

Ai có link CD 2.8 post cho em cái đi :D :hug:

15. chris redfield

chris redfield Dragon Quest Lão Làng GVN

Xem ảnh của clan mình xong chỉ có thể nói được 2 chữ : Vãi hàng !!!!! Để em giục tụi kia chúng nó post quả ảnh teamGer lên cho anh em chiêm ngưỡng bộ mặt "hội chứng down" của vài đứa trong team :)). Em thì cute khỏi nói rồi =))

16. VoE | FoXXy.uk

17. VoE | FoXXy.uk

Ặc ặc, thôi khỏi dịch nữa, tìm ra nguyên nhân rồi :D
    Nhưng mà con mẹ nó, biết nguyên nhân cũng chẳng làm dell gì được, em chẳng đụng đến cái router được có muốn sửa cũng ko sửa được 8-} :(( Để mai cố gắng nói ngon ngọt với bọn chủ nhà xem may ra có khả quan gì ko. Nếu ko có em sẽ chính thức inactive 8-}

18. nt286

@Foxxy : sorry ku , tiếng Pháp :( . mày cố gắn ngon ngọt đi xem nào chứ mày mà inactive là ông AZA ông ý sướng lắm đấy , mất đi khắc tinh mà ;))
    @Feal : mày xem ảnh rồi có nhận ra tao ko hả Tô Hà con dzai bố ??? :))

19. mau_lanh_vo_tinh

mau_lanh_vo_tinh Youtube Master Race

hu hu thằng Foxxy cái trang đầu tiên đúng là tiếng Pháp thật nhưng bọn nó cũng chả giải quyết được gì,chỉ nếu mấy cái lỗi giống chú rồi làm mấy cái test vớ vẩn-->bó tay
    còn trang thứ 2 ko phải tiếng Pháp(hình như là Tây Ban Nha hay Bồ Đào Nha gì đấy)--->anh chịu

20. nt286

à à hoá ra link 2 là tiếng TBN , anh tưởng 2 link giống nhau ...
    xem nào ... nó bảo cái gì là hình như "Wrote erroneous message to buffer.dat" cái code của ku định ghi cái gì đó mà ko tồn tại or ko thể ghi được / ko được phép ---> chắc là có file nào đó ko hợp lệ hoặc đã bị modified.
    nhưng mà đây là của tụi làm map nó bị mà , chắc chú mày máy mó creat map hả ???
    thử reinstall xem nào ...
    @AZA : nó ghi rõ ràng , HL Spain thế mà còn chịu ko biết là TBN hay BĐN ---> pó tay

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.