Clan Worm (Ngôi Sao Định Mệnh)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi omai, 4/1/05.

1. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Các bạn ơi ơi ơi.... Tui đề nghị tuần này Clan Worm lên channel "WORM" để chiến giao hữu với Clan 3W được kô? Nên đề nghị 1 đội hình nào đó để chiến với đội bên kia. Tui sẽ qua thread 3W gửi "mật thư" nếu các anh em đồng ý chiến. Bây giờ cũng sắp cuối tuần rùi, ai rãnh được thì báo cho tui biết nhé. Clan của chúng ta từ hồi trước đến giờ chưa có chiến giao hữu với ai cả, also giao hữu là 1 hình thức tốt( mà trong clan tui thấy anh Rock4ever, Z-Spirit( hình như có cả tui nữa...) lúc nào cũng online, vậy sao ko sử dụng thời gian đó mà các bác đại diện cho Worm lên chiến với 3W. Các anh em nào make sure rằng mình có thể online được vào ngày chủ nhật, khoảng chừng từ 9->2 giờ trưa thì hãy cố gắng tham gia nhé. bb

2. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Trưa nay, 3W vs Worm vào lúc 12 giờ trưa ngày chủ nhật( giờ vn). Sẽ chiến 3 trận 1v1 và 1 trận 2v2. loa loa loa....

3. kill_kill

kill_kill Youtube Master Race

Cho tôi xin 1 suât đánh giải nhé.Mà góp ý anh em tổ chức giải lần này cho đến nơi đến chốn nhé.Ai mà không tham gia giải lần này mà không có lí do chính đáng thì thôi loại luôn,và nick trên BN cũng vậy đã yeu cầu có nick Worm ở đãng sau rồi mà lên BN vẫn thấy nick khác,có lẽ những thành viên này không nhiệt tình với Clan Worm thì chúng ta cũng k cần giữ họ ở lại làm gì,nhập gia phỉa tuỳ tuc chứ.

4. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Mstar là ngưòi tổ chức giải lần này, vậy thì hãy bắt đầu liệt kê danh sách những nguời tham gia đi chứ. Đưa ra luật lệ lần này chặt chẽ hơn, và tui nghĩ cũng nên theo bác kill_kill mà làm( câu nói đó hay lắm...)
    Và nhắc lại 12 giờ trưa nay 3W sẽ chiến với Worm, các bác lên cỗ vũ cho clan mình đi chứ.....bravo bravo

5. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Đây là reps chiến giao hữu đây. Tuy chỉ có 4 nguời nhưng chiến rất vui, và 3W cũng thể hiện tinh thần friendly và fairly. Kể từ ngày hôm nay tui sẽ mời những clan khác giao hữu với Worm ( có thể 1 tuần 1 lần), ai muốn nâng cao trình độ thì hãy cố gắng luyện tập----> ko thì làm Clan Worm đi xuống đấy....hehehe b-(

6. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Bấm lộn nút...còn 1 số nữa nhưng tui ko có, có gì liện lạc với seri để lấy thêm

Các file đính kèm:

7. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

aiza khổ cho cuo quá nhỉ ? ^_^
    à tui vao đây để nhờ u kêu hộ tôi Horo_zero cái về vụ design website starcraftvn.com và cái demo của chú ấy link chết rùi up lại hộ tui cái ^_^

8. Hero_worm

Hero_worm Youtube Master Race

toi muon thi dau lan nay.Thong tin xem o dau vay?

9. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Để tui nói với Horo sau, rùi tui sẽ trả lời cho bác sau, ok?

10. MSTAR

MSTAR Youtube Master Race

ve` van' de` to chuc' giai thi` ko co' j` phai voi va~ ca , cac ong cu' chuan bi cac' map ma` omai da~ de` cap di roi` khi nao` qua thoi` han toi noi' thi` cac' ong se~ ro~ tat ca . Nhung member nao` cua clan worm chua doc bai` cua mstar o trang 23 thi` nghia' qua dum` cai' nhe'.Cam' on nhieu`

11. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Vậy đến ngày 8/3 ah`? Hôm đó ngày quốc tế phụ nữ mà...b-( Vậy thì anh em hãy tập chiến các map mà Omai đã đưa ra đó, và hãy chuẩn bị thật tốt tinh thần đi nhé :D . Hình như map ở trang 24 hay sao ấy, tìm thử xem

12. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

clan worm cao thủ nhiều vãi sao ko thường xuyên tập luyện với clan 3w nhé sau đó hai clan tổ chức(lien minh với nhau lật đổ DVN và các clan khác haa)
    đây là rep của clan 3w vs clan wỏm hứa sẽ ssent cho cuo

Các file đính kèm:

• 3w.zip
      Kích thước:
      243.9 KB
      Đọc:
      6
  13. rock4ever

rock4ever Youtube Master Race

Làm gì mà khích đểu anh em thế ? Trình cỡ nào mà đi chê bai vậy ? Kể cả là người trình cao cũng không nên thế ( nhưng thường là những cao thủ lại không hợm hĩnh vậy đâu bạn ạ )

Lâu rồi không post bài, hum nay post tạm 1 trận đấu với gazvn vậy.

Mà ku cuo ơi, anh đánh với thằng 3w mấy trận sao chỉ post trận anh thua vậy ? Trận anh đánh Toss củ hành nó từ đầu đến cuối đâu rồi ?

Các file đính kèm:

14. Dark-Jameslight

Dark-Jameslight T.E.T.Я.I.S

Xin lỗi đã post bài trong này nhé -_-
    trích từ ku LLH
    TRích từ Rock :
    ..........
    Ra thế đấy -_-
    ..............--;....

15. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Bác BJD cũng nên hiểu 1 điều này, thường là các Clan với nhau( chẳng hạn Worm và 3W cũng chưa nói chuyện gì nhiều với nhau, cũng chưa thân nhau lắm) khi mà 1 bên nói 1 câu gì mang ý khen ngợi hay vài điều gì đó, bên kia sẽ hiểu rằng "thằng này nó muốn gây sự đây nàyb-(". Cái đó là điều mà tui nhận thấy đầu tiên khi mà clan mà mình ko quen biết, mới đấu với nhau vài trận mà đã vào thread của Clan mình mà post bài nói như vậy---> cái này là trường hợp của anh Rock đó. Nhưng tui cũng cho anh em biết rằng, việc chiến giao hữu này là do tui đề suất ra, đã có chat với OGK rùi. Hai bên đều vui vẻ cả, nên khi tui nhìn thấy LHH post bài thì tui ko có gì lấy làm ngạc nhiên cả. Mà BJD đừng có để bụng làm gì, xin lỗi vì mem đã nói như vậy,,,

16. MSTAR

MSTAR Youtube Master Race

Hom nay moi' vao` doc thi` gap may' chu' 3w (ko co' y' vo dua~ ca nam' ) huenh hoang qua' ha . Khi nao` len chien' lai da~ nhe' roi` luc' day hang~ to coi`.Hahaha

17. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

Sorry anh rock kô phải em muốn post reps đâu mà đó là do cuo muốn chứ.Còn việc post thiếu rep toss vs zerg tui thua ,thật sự trận đó tui kô save ,xin lỗi rock nha.Rock có save trận đó thì post lên đi.Thật sự xin lỗi clan worm vì để llh trêu mấy ông.Tui sẽ mắng nó và sẽ dạy nó lần sau ăn nói cẩn thận.Tui cũng có đánh với kgb 3 trận,hoà 1-1 và trận thứ 3 tí thua thì bị dis.Nếu ai muốn đánh với tui thì đợi đến cuối tuần thứ bảy cn tui sẵn sàng tiếp.A` rock a` tui cũng từng chơi terr bị rưclửa và nhiều người rush chó sớm và die trong vòng dưới 5phút mà.Toàn bị bjd đem hết nd+marine giết tui lúc đầu nên tui kô thấy có gì lạ.Kô phải hôm đó tui khinh thường chú đâu tui đánh hết sức đó chứ nếu trận đó kô cẩn thận thì tui die rồi.

18. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

Vả lại anh em worm xin nhìn kĩ lại ý llh là muốn worm và 3w tập luyện nhiều để lật đổ dvn và nhiều clan khác chứ kô phải là khích đểu đâu.Thứ bảy cn tuần này anh em trong clan chúng tôi đánh giải nên nếu worm thấy ai từ chối có thể là do anh em chúng toi đang tập trung đánh giải mong anh em bỏ qua nha.Thanks!!

19. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Thui thui được rùi, đều là anh hết cả mà... 3W có ý tốt cho cả 2 clan cùng tiến bộ. Tui cũng xin lỗi anh Rock vi ko có rep của anh chiến với ogk( vì ogk ko save lạib-(), có gì thì anh Rock tha thứ cho tui hu.hu.hu

20. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Tuần này sẽ mời Clan Venga chiến nhé các bác, thấy có được ko?