Clan Worm (Ngôi Sao Định Mệnh)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi omai, 4/1/05.

1. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

E hèm, Mstar làm hơi quá rùi đấy nhé, ông đâu phải leader mà làm gì có quyền đuổi member chứ. Cho tui nói nhé, 1 phần vì các anh em ở bên nước ngoài ko có thời gian lên diễn đàn( nhiều người còn đi làm, nhiuều khi có người ko có comp ở nhà nữa???), cũng công nhận Mstar đã thông báo điều này lâu lắm rùi nhưng ít ra cũng có vài điều trục trặc chứ. Cũng phải biết thông cảm cho anh em chứ lị...
    ..... Em nói với anh Omai điều này nhé, bây giờ Clan Worm có nhiều thành viên ở bên nước ngoài, bây giờ những ai mà hay bận thì cứ đưa vào danh sách thành viên tự do. Còn những người còn lại đưa vào danh sách chính thức. Clan Worm có tổ chức giải thì cho những người chình thức chiến thui, chứ nhiều khi đợi những người khác thì làm hỏng việc hết---> hiểu tui nói gì ko? Chứ đừng có loại người ta thì cũng bất lợi cho Clan Worm lắm.
    Tui chỉ nói như thế thui, Omai vẫn là 1 người quyết định cuối cùng... Omai hãy thể hiện mình là leader giỏi đi nào...=))

2. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Tôi tuyên bố thế này. Nếu đã xác định là một Gamer chơi game thực sự thì phải online đều đều. Còn để giải trí thì cứ chơi lúc nào thích.
    -Khi mở ra Clan là tôi thực sự muốn mọi người chơi chuyện nghiệp hơn chứ ko phải la vui vẻ lúc mệt mỏi. Thế thì đến khi ban bịu quá ko chơi được thì cũng nghỉ luôn SC à.
    Lúc đấy ai thay mặt VN đi thi đấu và còn ai biết đến VN nữa.

-Cho nên đã ra quy định thế nào cứ thế mà làm. Thời gian các thứ đúng như đã đề ra...Ai mà ko làm ko đúng ban nick ko nói nhiều. Tôi đã quản lý Clan khá lâu và hiểu rõ khi vui vẻ thì chẳng ai tôn trọng mình và họ cứ được thế làm càn.

-Quyết định cuối là hãy làm những gì mà ta đã quyết định ko thay đổi. Ko sửa chữa

3. MSTAR

MSTAR Youtube Master Race

Neu' omai da~ y' kien' nhu vay thi` mstar cung~ ko co' thay doi j` vao` luc' nay`,danh sach' nhung~ thanh` vien con` lai anh cung~ da~ post o tren em hay~ update lai trang 1 di em nhe'.con` ve` lich dau' giai chac' se~ ko co' j` thay doi do' la` vao` thu' 7 tuan` sau vao` luc' 12h tat ca cac' member cua clan deu` phai len dung' gio` do'.con` the thu' thi dau' thi` la` dau' vong` tron` va` thi dau' 2 tran chon trong gioi han 3 map ma` omai da~ dua len thang' 2 tran cac' ban dc 3d con`1-1 thi` dc 1d,co gnag' danh' day` du va` post bai` len de mstar con` biet' ma` update bang xep' hang.CAC' ban hay~ chu dong giao huu voi' nhau di nhe' va` omai se~ co' trach' nhiem len cre map cho cac' ban hoac la` cac' ban cre dc thi` cang` tot'.Bay gio` dang cho` 2 thanh` vien x26 va` horo xem 2 ong tuong' do' dinh the' nao` nua~ la` ok .Neu' ai co' y' kien' j` thi` lien he voi' mstar theo Y!M tt211084.

4. X26

X26 Youtube Master Race

thang nay noi ngu nhu bo` ... hah ah a
    Giờ đó anh còn đang cày kéo ngoài đồng .... làm sao mà lên đánh được hả cưng ?

5. MSTAR

MSTAR Youtube Master Race

Dm the' x26 la` anh Duong a? anh dinh the' nao` ? em lui` lai 1h vi` co' 1 so nguoi` cung~ ko len dc vao` gio` do' nen anh co' gang' nhe',hom do' anh co' gang' len danh' 1 tran thoi cung~ dc de con` biet' la` giai khai mac hom do'.Moi nguoi` cung~ co' gang' len nhe' va` sau hom do' thi` cac' doi thu tu minh` hen nhau ngay` gio` va` mess ngay` gio` danh' vao` nick tt211084 de tui con` biet' va` len xem neu' 1 trong hai nguoi` ko dung' hen thi` coi nhu xu thua luon,lam` the' de moi nguoi` chu dong voi' nhau con` neu' de toi sap xep lich cho moi nguoi` thi` moi nguoi` ko chu dong dc gio` giac' cua minh`.Co' gang' som' nhe' anh em.Chi trong vong` 2 tuan` la` phai biet' ten nguoi` vo dich roi` do'.

6. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Tui có thể chiến được vào lúc 6:00 sáng đến 1 giờ trưa chủ nhậtt hàng tuần. Cứ lên thì mess cho tui biết rùi vào chiến luôn... Ko biet anh em trình độ lúc này dữ d8àn cỡ nào??????

7. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Omai cho danh sach chien giao hữu với DVN, còn phải thông báo cho DVN biết nữa. Squall nói hôm nay sẽ có danh sách ko biết bây giờ có chưa ?
    ===Mà Omai lúc này bận lắm hay sao mà ko thấy lên 4rum gì cả vậy, leader làm việc kiểu gì vậy....grgrgr. Còn update lại danh sách ko biết có làm chưa nữa, nếu chưa thì---> b-(

8. X26

X26 Youtube Master Race

ok ! 1h ngay thu 7
    Bai gui ngan qua

9. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Horo nói rằng ko thể tham gia được giải lần này, vậy thì Mstar lo ma post thể thức thi đấu đi nhé. Ong mà tổ chức lần này ko đàng hoàng thì tui sẽ đem ông và Omai lên "Star đầu trảm" mà củ hành đấy nhé. Liệu hồn nhe 2 ông....huhuuh, sao toàn là mình post ko thế nhỉ?????
    Đây là map của WGtour lần 2, các anh em down về mà tham khảo( đừng chiến, tập trung vào may map lần này của Worm đê...

Các file đính kèm:

10. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

Danh sách của clan DreamVN :
    1v1 : Squall ,huyvũ ,( blackrose) , rusher T , naul , (solidfox)
    2v2 : (squall + def) , (Huyvu + blackrose) , (naul + solidfox)
    Những te^n có trong ngoặc là chưa chắc đánh!

11. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Sao mà đội hình lần này của DVN sao mà mạnh thế, có cần thiết phải vây ko? Đem mẹ hết 4 masters ra cả rùi grgrgr.... Clan Worm đâu có nhiều danh thủ đâu mà đem cả 1 đội quân hùng hậu vậy. Bộ định lần này "càn" hết cả Clan của tui ah`?....hix hix..
    Mà thui cũng được, người xưa có câu :"học hỏi là chính, ăn thua là mười" nên Clan Worm cũng ko ngán gì hết.... Anh em Worm sẵn dịp này chứng tỏ thực lực của mình, hãy tạo tên tuổi cho Worm đi nào.
    to Squall: bên Worm sẽ đưa danh sách sau. tại mấy lúc này bân quá, ko lêin lạc được member gì cả
    1v1: grenade, omai, rock, x26.....
    2v2: grenade+omai, (mstar)+rock...
    (....) là co thể ko chiến được

12. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

10-03-2005, 03:04 PM
    Coi ki nhé các bác, tuần sau lận, ko phải tuần này. Tuần này chiến với DVN rùi, các anh em ai có thể lên được thì cứ vào channel WORM nhé

13. X26

X26 Youtube Master Race

DVN manh that .. nhung so gi chu ... bao gio danh the ?

14. IntoTh3Rainbow

Tưởng X26 bị loại khỏi clan worm rùi chứ ._.
    Omai đưa danh sách chính thức đi nào . Thấy omai có online mà hình như không quan tâm đến chuyện này nhỉ . Nếu omai không quan tâm thì thui , xem như ko có nhé .
    Chờ omai đến tối hôm nay - thứ 7!

15. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Vâng thưa anh em. Sau vài ngày học hỏi tui đã cre được game.

Sau đây là danh sách đánh với DVN của HCM city:

Grenade
    Mstar
    Madi
    Omai
    Xichlo[X26]
    Rock4ever
    +Team : tuỳ ai thích đánh với ai.

16. IntoTh3Rainbow

Ok . 12H trưa mai .Đúng 12h ,moi người của DVN vào WORM đều online chiến .
    12H30 chưa online ==> xử thua .
    Channel Vietnam - 12 h trưa chủ nhật 13/3 gogogo

17. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Êh, omai chỉ tui cách mở port đê... Đang điên đầu với vụ đó đây này...
    Trưa nay anh em vào channel WORM để chiến cho dễ nhé, DVN cũng vậy

18. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Sắp đền giờ lâm trận rùi, chúc tất cả anh em thi đấu 1 cách thành công. Hãy cố gắng hết sức mình, thể hiện Worm ko phải là 1 Clan tầm thường mà là clan ...tầm bậy, í lộn tầm cỡ mới đúng chứ. heheheheh... Nếu mà chiến thắng thì ko có gì để nói, nếu thua thì cũng ko có gì mà hối tiếc cả. Anh em cố gắng lên nhé!

19. ScProTossUsEr

ScProTossUsEr Mr & Ms Pac-Man

bài đầu tiên post ở đây mong chỉ bảo; nick asia ChienBinh_WORM hoặc Northvn_worm

20. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

giao hoan đất trời con mẹ nó, hôm nay ko biết là ngày gì mà thảm bại thế nhỉ. Worm thua trắng hết 7 trận, mà cũng học hỏi được kinh nghiệm chiến team lắm. Anh em đừng nản mà hãy cố gắng tiếp tục luyện tập nhé

Các file đính kèm: