Clan Worm (Ngôi Sao Định Mệnh)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi omai, 4/1/05.

1. Horo_Zero

Horo_Zero Mario & Luigi

Àh, sao Worm không tổ chức đấu bảng, ai tham gia thì đăng kí, để biết mặt nhau hết, chứ đó giờ biết Omai, Grenade thôi, trong list toàn mấy member bên 3W

2. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Để cho clan Worm co trụ sở đã, như vậy thì sẽ dễ tính toán hơn!!!
    Lúc trước clan Worm cũng có tổ chức đánh tính điểm, nhưng sau khi tái lập clan thì ko thấy Omai nhắc đến nữa.
    Còn bác SiS nói member của Worm ít online thì cũng ko đúng! Bác mstar, m[a]n, camuc, vẫn hay online đấy thui! Các member cua Worm, người thì ở Nga, Japanese, USA, còn có người ở Bắc Kinh nữa! Ai cũng có việc làm cả, đâu phải lúc nào cũng có thời gian rãnh đâu. Nếu các bác để ý thì mỗi cuối tuần thì member của Worm lên đông lắm( khoảng chừng 7 đến 8 người, như vậy mà gọi la ít àh (*_*)!)
    Còn các ngày thường thì thỉnh thoảng có mstar, camuc, m[a]n len chiến online đó! Còn có những ngày tui lên BN ma cũng chẳng có ai, các member của các clan khác đâu nhỉ? X(

3. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Hôm nay len gặp được anh Lockekbke, chien 1 trận, pót rep len cho ba con xem....

Các file đính kèm:

4. KGB[vn]

KGB[vn] Youtube Master Race

Tôi cũng thấy ý kiến của chú Horo_zero hay đấy, bây giờ chung ta cần phải họp nhau lại -> thống nhất số lượng thành viên -> thống nhất tất cả ý kiến thành viên xem lúc nào lên BN -> có thống nhất đánh bảng không? -> (nếu đồng ý) tổ chức chiến để nâng cao trình độ thì mới phát triển được chứ ! Tất cả anh em hãy cố lên !!!
    Tất cả thành viên cho ý kiến xem có được không ????

5. nes

nes Mr & Ms Pac-Man

Ai ở clan worm ngoài HN đi offline starcraft đê.
    Có khi hôm đấy lại thu nạp được thêm thành viên mới..................................................

6. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Thì biết là phải họp thành viên lại, nhưng khổ một nổi là keu thì lác đác vài người lên, tại có nhiều nguời đâu có ở HN đâu! Thôi thì Omai đưa ra thông báo trong topic này đê! Các thành viên sẽ xem thông báo đó và mỗi người đưa ra ý kiến của mình!
    Nếu thấy được thì Omai sẽ đứng ra bốc thăm giùm, sau đó post lên xem ai phai đánh với ai, làm giống như game PRO tổ chức vậy đó!!!
    Mong các bà con hưởng ứng!!!(+_+)

7. anhduc1305

anhduc1305 Youtube Master Race

Omai có biết bọn thằng Molok return( Thái béo) học Kinh tế, thằng Nguyên béo học Y không nhẻy cũng hay đi với bọn thằng Hoàn đó!!!!

8. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Tôi xin thông báo tin vui với anh em. Sắp tới sẽ có 1 giải đấu đầy kịch tính sẽ được tôi nghĩ ra. Mong anh em hưởng ứng, Tôi sẽ nghĩ ra 1 giải đấu kinh điển nhất thế giới với thể thức tổng hợp các thể loại SC ( money map , mini map [64x64].... , ...)

Trước khi thi đấu phải bốc thăm xem mình sẽ phải đánh map loại gì. Cái đấy là do tôi bóc thăm. Các bạn hãy chuẩn bị luyện tập.

Các map trong giải này sẽ là các map lạ hoắc chưa gặp bao giờ. Đòi hỏi phải dò map thật tốt. Chúc các bạn sẽ là người chiến thắng.

9. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

vui nhỉ ... tưởng mọi người bỏ money map rùi chứ ....
    hoá ra lại còn có giải để luyện lại money map .
    omai nghĩ sao vậy kà ................ any way ....... no problem with me ...

10. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

clan worm đang học tập phong cách điều hành team scVeno à omai cố gắng nhé ^_^

11. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Sau khi đảo 1 vòng qua các thread mà Omai lập ra, tui đã thấy rất nhiều ý kiến.
    1. Clan chỉ nên mở tối đa 2 thread mà thôi.
    2. Chỉ tại các thành viên trong Worm ko chịu tích cực post bài, vì thế tui nghĩ Omai phải lập ra những thread mới để thu hút sự chú ý của các member.
    3. Bây giờ các thành viên Worm phải tham gia các hoạt động mà leader đã đề ra. Sau khi đọc xong những đề mục thông báo, mỗi người nên đóng góp ý kiến của mình( việc này ko có tốn nhiều thời gian đâu!) Như vậy thread của Worm sẽ sôi động hơn!
    Đó là những gì tôi đã thấy từ các clan khác, nay nêu lên ý kiến để clan Worm rút kinh nghiệm. Mong các bạn đọc và hãy làm một việc gì đó thiết thực hơn.
    Và còn 1 điều này quan trọng nữa: Anh LT hãy cộng điểm cho em với!!!!

12. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

biết thua mà vẫn post, nhờ các bác xem xong thì cho tui biết ý kiến để tui rút kinh nghiệm

Các file đính kèm:

13. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Hiện bây giờ tui đang sưu tầm các rep hay của các gosu, nhưng chỉ có race Z thui! Còn các race khác thì tui ko biết, thông cảm nha( một trong số những rep tui post lên có thể sẽ trùng với những rep mà các bạn đã có!!!)

Các file đính kèm:

14. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Sau khi thông báo giải của Clan vài hôm mà vẫn chưa thấy hồi âm của member nào. Tôi sẽ để hết tuần này, nếu ko có kết quả gì thì worm sẽ ko có giải nữa. Đợi khi nào member nhiệt tình và phải chịu xem thông tin thì mới có thể mở giải.

-Nếu ko sẽ bô lô nhốp lộn xà lộn xộn----> Giải sẽ ko có chất lượng.Tôi mong anh em hay cập nhập tin tức hãy thông báo cho các member khác phải vào GVN để đọc thông tin thường xuyên.

15. kill_kill

kill_kill Youtube Master Race

Topic kia bị khoá mất rồi còn đâu nữa.Đánh giải là việc rất cần thiết cho sự tồn tại và phát triển của mỗi Clan,nhưng tôi nghĩ trước khi lập giải thì anh em cũng phải thi đấu với nhau 1 chút cho tinh thần và tính hiếu chiến lên cao đến lúc đánh giải sẽ hào hứng hơn.Chứ bây giờ đánh nhưng k biết trình độ của đối phương thế nào thì cũng k hấp dẫn làm.Tốt nhất là Omai cho 1 cái Lịch chính xác về ngày giờ anh em lên BN rồi có gì vào room Womr mọi ngươi cùng chat và bàn luôn cả thể,giống hôm chủ nhật đó Clan worm lên đông nghịt luôn jone vào game nào cũng thấy 2/3 là Worm vui thật,mà hình như không thấy ông Omai thì phải,những lúc như thế có bàn cái gì thì nó mới đến nơi đến chốn chứ.Mà tôi thấy mấy cái Maps đua ra để thi đấu thì cần phải sửa Vd: như bài The Lots có đảo hình M ở giữa đó có lợi thế cho teran quá,và 1 số bài khác nữa cũng không hợp lí lắm.Hay là Omai trọn mấy bài mà hội thế giới hay đánh đó.Anh em đỡ mất thời gian làm quen map,con nếu mà muốn trọn mầy map mới chắc phải bốc thăm map trước khi thi đấu trước ít nhất là 1 tuần.

16. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Chà, kill_kill đưa ra ý kiến hay dữ. Anh em vào ngày cuối tuần nên dành 1 chút ít thời
    gian để vào channel worm bàn bạc 1 tí, anh em train cho nhau, biết trình độ của nhau để rùi đánh giải mới hấp dẫn.
    Còn việc chọn team để đánh giải thì anh em mess YM! cho nhau, hay là vào đây post cũng được. Chứ tui thấy các bác thụ động quá thì làm sao ma Clan worm khá lên nổi. Tui mặc dù học hành khá bận, mỗi ngày chỉ lên net học bài có 1 tiếng đồng hồ mà vẫn dành thời gian vao forum để đọc xem có thông tin gì la mới ko? Hay là post những rep mà tui thầy hay cho các anh em xem. Việc đó tui thay dau co gì là khó đâu. Chỉ cần mỗi người pót 1 bài thui la thread này sôi đông hẳn rùi. Các bác thử suy nghĩ lại xem!!!
    Về phần map thì nen chọn những map mà thế giới hay thi đấu( mặc dù tui chỉ biet LT, ght thui!!!)

17. MSTAR

MSTAR Youtube Master Race

E hem` ! gio` toi bao anh em the' nay` ve` viec. to chuc' giai nhe' , viec to chuc' giai co' dc thanh` cong hay ko thi` phu thuoc vao` su nhiet tinh` cua tung` nguoi` thoi con` omai chi la` nguoi` to chuc' va` omai phai chiu trach' nhiem ve` giai nay`.toi de` nghi la` moi~ nguoi` trong clan hay~ post 1 bai` la` co' dong` y' hay ko thoi va` dong` y' thi` se~ to chuc' voi' nhung~ map ma` omai dua ra hay la` map the' gioi hay su dung. va` giai se~ to? chuc' hay ko phu thuoc. vao` viec moi. nguoi` dong` y' nhieu` hay it' .Ai cung~ se~ phai post bai` neu' ai ko post thi` coi nhu ko phai nguoi` cua clan . don gian vi` tham gia vao` hoat dong. clan thi` nen co' tam huyet' va` quan tam den' clan cua minh` 1 chut' neu' ko thi` no' chi la` danh nghia~ va clan minh` ko can` nhung~ nguoi` chi thich' hu danh kieu nhu the'. the' nhe' anh em,ve` phan` toi thi` dong` y' to? chuc' giai va` chi? danh' 1 vs 1 dung` map the' gioi'

18. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Ko những thế. Có những anh em chỉ đánh trong batnet mà ko vào gamevn. Cho nên cần 1 số member năng động hãy thông báo cho các anh em khác là hãy vào GVN để đọc các thông tin của Clan

19. KGB[vn]

KGB[vn] Youtube Master Race

tôi cũng đồng ý đánh giải của clan Worm, chúng ta chỉ nên dùng map mà giải GVN tổ chức vì có nhiều replay để chúng ta tham khảo, nên đánh cả team và solo nữa cho phong phú, có người đánh solo yếu nhưng đánh team lại hay nên chúng ta cần tạo cho họ nhiều cơ hội để cọ sát, tôi đây cũng thích đánh team lắm, hihi. Tóm lại Trước hết cần lên lịch để chiến đi (à mà sao chưa tổ chức đánh giải để chọn leader hay shaman gì đó vậy ?)..... họp cả clan vào cuối tuần này để lên lịch đeeeeê.....

20. anhduc1305

anhduc1305 Youtube Master Race

Tranh cãi làm gì chuyện dánh Team hay 1v1 , Thể loại nào cũng chiến hết .....Nam tử hán..... chẳng ngán gì hết thua cũng đánh mà thắng cũng đánh chiến đê!!!!!
    Có cái Replay vừa đánh với bạn nào bên 3w post lên chơi Toss V Toss

Các file đính kèm: