Clan Worm (Ngôi Sao Định Mệnh)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi omai, 4/1/05.

1. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Mstar lau rồi chẳng thấy trong diễn đàn, hom nay buồn quá vào đây chơi àh.
    Các thành viên post 1 bài cho vui nhà vui cửa đi nào

2. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Anh em cho ý kiến về chuyện đánh giải CLan để tôi còn tổ chức cái nào

3. anhduc1305

anhduc1305 Youtube Master Race

Cứ tổ chức đi rút kinh nghiệm sau

4. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Đánh theo kiểu vòng tròn, mỗi người đành với các member còn lại. Thắng 2 điểm, hoà 1 điểm, thua 0 điểm. Sau khi cbiến với nhau thì save rep lại rùi post lên để omai tính
    điểm.
    Omai sẽ bốc thăm xem ai sẽ chiến với ai, thông báo cho mọi người củng biết.
    Thí dụ tui sẽ đấu với xichlo[worm], tui sẽ chat với xichlo về việc sẽ đánh map nào, sau đó vào chiến 3 trận. Thắng 2 trận đầu thì thắng luôn( người thắng được cộng 2 điểm(*-*).
    Omai sẽ kiểm tra topic này hằng tuần, xem ai còn chưa đánh thì nhắc nhở họ. Sau 1 tháng thì sẽ tổng kết điểm xem ai là người đứng đầu! Vậy thui.
    Đó là ý kiến của tui, có lẽ còn phải suy nghĩ nhiều về việc ấy!

5. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Tuần này tổ chức họp clan nhé, tui sẽ mes them cho các thành viên khác. Họp lại rùi bàn về vấn đề tổ chức giải. Mỗi người đưa ra ý kiến, có gì ko thỏa đáng thì omai sẽ đưa ra quyết định cuối cùng!
    Vui quá, topic này đang dần trở nên sôi nổi rồi đấy
    Chết cha... bell rings rùi... đi an lunch đây bà con...sáng giờ chưa ăn cái gì cả!!!

6. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Cấp báo, cấp báo!!! X(
    Hôm nay mới chát với 1 thành viên trong 3W. Cuối tuần này, clan 3W đã chấp nhận đánh giao hữu với Clan của chúng ta. Yêu cầu ai có muốn chiến thì post vào đây, sẽ đánh 3v3. 2v2, 1v1. :hug: X(
    to mstar: ông sắp về VN rùi thì nhớ tranh thủ thời gian len chiến SC nhé!( Chiến với 3W đó :cool: ... hehehe...hihihi...hohoho...hachachac =)) !

7. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Hôm nay, 2 nhân vật bí mật trong clan worm đã chiến đấu 2 trận rất mãnh liệt( trong đó có trận chiến diễn ra trên map money, đừng có cười nha bà con!!!). Tận đấu đã diễn ra rất quyết liệt, và kết quả cuối cùng là ... là...là...là...là

Các file đính kèm:

8. devilmoscow

devilmoscow Youtube Master Race

Vậy là có giao hữu ah , cho tui 1 chân nhé , tui chỉ 1 vs1 thôi , 2 đánh 2 lag lém , thông cảm nha

9. MSTAR

MSTAR Youtube Master Race

hom nay loang quang len bn bi thang` first eyes no dap cho 2 bieng cay qua' trut gian len defozzy . trong rep co' nhieu` loi~ lam' anh em dong' gop' them y kien' nhe'.

Các file đính kèm:

10. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Bớ làng xóm ơi, mstar 2 trận đầu đánh noob quá. Chưa từng thấy, chà... chà...
    Bà con xem xong thì hãy cảm thấy tự hào vì trong clan có người đánh noob hơn mình nhé!!!
    Nói giỡn thui chứ mstar đừng giận nhé, trận ông chiến với Ngọc, ông thiếu phòng thủ nên mới dẫn đến thua. Chả biết hôm đó ông bị cái quái gì nữa?
    Trận chiến với def thì tui ko có ý kiến vì tui chẳng biết mô tê gì về 2 đạo đó cả!!!!

11. Horo_Zero

Horo_Zero Mario & Luigi

hello anh em, mới thi hát xong, rớt đậu mai biết ... dạo này 1 tuần lên BN 1 lần hihi, chắc chỉ biết download rep của anh em về coi thôi. Good luck all!! Có gì nhớ hú một cái

12. kill_kill

kill_kill Youtube Master Race

Chủ Nhật tuần này tầm 2h chiều Vn anh em nhớ lên mạng chiến và để bàn thêm việc đánh giải nhé.Mà theo tôi đánh giải thi cứ chia ra làm mấy bảng đó có đủ cả zerg,teran,và toss mỗi bảng cử ra bảng trưởng đại diện rồi ông đấy sẽ là người chịu trách nhiệm xếp lịch cho bảng mình(thời gian đánh giới hạn trong 2 tuần).Các bảng tổ chức đánh vòng tròn sau đó chọn ra 2 người để đánh tiếp với các bảng khác,va cứ thế trọn ra người VÔ ĐICH.Từ kết quả này chúng ta sau đó sẽ chia Clan ra thnàh 2,hoặc 3 hạng (tuỳ vào số member).Đại khái là giống mấy giải bóng đá đó,hàng tuần từng hạng đều phải thi đấu anh em sẽ qui định phải đánh 1 cơ số trận nào đấy và tính điểm sẽ có viêc thnăg hạng(siere A) va tụt hạng(siere C),có như thế thì mọi nguời mới tích cực tập luyện.Và chỉ có những ai ở siere A sẽ là đại diện để đi thi đấu với các CLan khác.Ý kiến mọi người sao thi pots lên nhé.

13. MSTAR

MSTAR Youtube Master Race

qua' hay ,bai` viet' nay` xung' dang' len series A luon , khoi phai chien' ...

14. anhduc1305

anhduc1305 Youtube Master Race

Dạ cho em ở hạng Siere C tháng đầu tiên nhé, Chủ nhật em bận thi , Tết em còn phải chơi với bạn với bè hihi!!!! Ra tết em sẽ chiến !!!
    Xin chú thích thêm Mstar và Kill_kill đang học cùng trường với nhau bên Nga , Clan cẩn thật việc 2 ku cậu tâng bốc nhau lên nhé!( chưa gì đã đưa nhau lên Siere A)
    Good luck!!!

15. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Ok ok ! Anh em cứ yên tâm về giải.

- Chủ nhật tuần này anh em nào của Clan ở Hanoi thì đi offline nhé. Để gặp gỡ và giao lưu cho vui.

16. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Bộ Omai có ý kiến mới cho giải lần này àh. Nói cho anh em biết nhanh đi nào!
    Tuần này chiến với 3W, mong anh em nhớ online đầy đủ nhé.
    Còn omai, sao dao nay ko thấy mặt mũi đau hết cả vậy! Nhớ online đều đều để tui nói 1 số chuyện coi!!!!

17. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

-Giải lần này sẽ áp dụng các map của WCG thể theo nguyện vọng của các anh em.

-Sẽ đánh solo mà ko đánh team nữa.Clan sẽ có một giải Team sau.

-Vòng loại chỉ đánh 1 trận --- > Vòng bảng đánh 3 trận ----> vòng nữa thì sẽ đánh vòng tròn 1 lượt và chọn ra người có số điểm cao nhất.

-Sẽ có 4 giải : Giải nhất , nhì , ba và khuyến khích. 4 người này sẽ được làm Captain của Clan đi đấu với các Clan khác và sẽ có một số phần thưởng nho nhỏ.

-Tôi sẽ post các map và thể thức thi đấu ở trang một trong tuần này.Có gì anh em nhớ cập nhật thông tin nhanh và thông báo cho các member khác.

18. nes

nes Mr & Ms Pac-Man

Anh ko tham gia clan, nhưng cho anh đánh với có được ko ?.?
    Đánh cho vui ấy mà...............................

19. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Giải nội bộ mà anh. Em phải xem thực lực các member của mình thế nào đã. Có gì sau giải này em sẽ xem xét 1 giải mở rộng khác. Sẽ có thêm phần thú vị mới.

20. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Trời đất, vòng loại đánh có 1 trận thì làm sao tỏ hết năng lực được hả omai? Lỡ hôm đó có người vừa mới thất tình, bị bồ "đá" 1 cái đau điếng( ví dụ như mstar chẳng hạn!!!) nên mất hết tinh thần. Vào chiến thì cứ nghĩ: anh nhớ em quá..... chung ta sao lại chia tay? thì bị mấy mem khác củ hành ngay lập tức!
    Tui đề nghị cứ đánh 3 trận la chắc cú nhất, anh em cho 1 tràng pháo tay nào!!!!!