Clan Worm (Ngôi Sao Định Mệnh)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi omai, 4/1/05.

1. anhduc1305

anhduc1305 Youtube Master Race

Chiến 1 trận thôi , Bản lĩnh sợ quái gì thằng nào.........
    Cho 2 tràng pháo tay nào!!!!!!!!!

2. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Vậy là bác ko biết rùi, lúc trước có giải đấu quốc tế nào đó( tui ko nhớ tên!), vòng loại cũng cho đấu 1 trận, thằng nào thua thì bị loại nên giải lần đó ban tổ chức rút kinh nghiệm. Giải lần sau BTC cho đấu 3 trận để các đấu thủ tỏ rõ hết năng lực của mình.
    Chừng nào chiến vòng tròn thì đánh 1 trận nghe còn có lí, nhưng rõ ràng Omai nói đâu có chiến vòng tròn đâu. Bác thủ xem lại trang trước mà xem!!!
    Cho 3 tràng pháo tay nào... rào rào... rào rào... oái! oái! sao có cả vỏ chuối thế này! Chịu kô nổi, rút lui thui. Ặc...còn thêm 1 đôi dép Lào từ đâu bay tới vậy? Của Omai fải ko?

3. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Có mấy reps tải vừa xong , thấy chúng nó chiến hay quá, post len cho anh em cùng xem

Các file đính kèm:

4. Xtam

Xtam Youtube Master Race

Thật tiếc quá, tôi chuẩn bị offline 2 tháng nên không tham gia giải lần này được. Nhưng dầu sao vẫn chúc cho giải thành công tốt đẹp và clan ngày càng lớn mạnh.

5. kill_kill

kill_kill Youtube Master Race

Clan mình tổ chức giải thì cũng chỉ có 2 mục đích là xem trình độ của các thành viên và được cọ sát thi đấu nâng cao trình độ.Vậy nên tôi nghĩ cứ chia bảng ngay từ đầu là đẹp nhất,tại chia bảng như thế sẽ được thi đấu nhiều trận hơn thì trình độ sẽ được nâng lên mà lại đỡ thiệt thòi cho những người ngang tài ngang sức,đáng nhẽ ra được đứng thứ nhì trong Clan mọi người biết đến mà gặp ngay ông đứng đầu Clan ngay trận đầu tiên thì hỏng.Chứ còn chỉ chiến 1 trận thôi thì tất nhiên sẽ vẫn chọn được người giỏi nhất nhưng như thế giải đấu chỉ còn mang tính chất tuyển chọn cao thủ.Thế thì những member mà đánh còn kém như tôi thì cũng chả đăng kí tham gia làm gì cho mất thời gian cả(vì có đánh chắc cũng chỉ được 1 trận,mất thời gian của mọi người).Nên Omai xem xét lại xem nên tổ chức theo kiểu nào?Mà số lượng thành viên của Clan bây giờ là bao nhiêu hả OMai?Pots lên để xem ai còn thiếu tên còn bổ xung chứ(Còn ai trong Clan mà chưa có tên và nick trên BN ở trang đầu tiên của topic thì pots bài lên để Omai lập danh sách nhé).Chủ nhật anh em nhớ lên BN đầy đủ để quyết định và thống nhất phương án tổ chức giải,và xem có nên phân loại serie A,B,C để thi đấu thăng hạng hàng tuần,hàng tháng ,hàng năm không nhé?

6. anhduc1305

Ku Omai chú ý nếu anh không đánh thì nhớ xếp anh trên Kill_kill 1 bậc nhé! Anh thắng ku này thường xuyên mà :D
    Nhớ nhé Omai !!!!

7. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Ê, tui vẫn chưa hiểu lắm về việc offline.
    Anh em cố gắng lên đầy đủ để bàn bạc nhé.
    Vậy có anh em nào giải thích cho tui hiểu về serie A, B, C nhé. Thật tình tui chẳng hiểu gì về việc đó cả, thông cam nha!

8. kill_kill

Cậu này có vẻ k thích xem đá bóng hả.Siere A,B,c đơn giản chỉ là tên gọi cho dễ nhớ thôi.Đại khái la Clan chúng ta sẽ chia ra làm 3 nhóm trình độ tương ứng với A>B>C (A là trình độ cao nhất,rồi đến B,đến C là thấp nhất mới biết chơi)rồi hàng tuần sẽ thi đấu và sẽ có việc lên hạng và xuống hạng như trong bóng đá đó,mục đích là để mọi người hàng ngày được đánh với những người ngang sức với mình thì sẽ thấy hẫp dẫn hơn chứ còn nếu mà thi đấu ngay với những người hơn hẳn(kém quá) sẽ toàn thua(toàn thắng) sẽ thấy nhanh chán.Còn việc lên hạng thì để dành cho nhũng ngươii đã cố gắng luyện tập sẽ được thi đấu ở trình độ cao hơn,còn những ai mà giảm sút phong độ thì sẽ được thi đấu ở trình độ thấp hơn(xuống hạng).Như thế sẽ có tính cạnh tranh nhau trong Clan thì trình độ của mọi người sẽ được nâng lên,tại vì chúng ta không thể tổ chức được các giải thường xuyên đươc thì tôi nghĩ cách này là khả thi nhất.Chứ mọi người đánh mà thắng thua không quan trọng,không cay cú,không có mục đích để vươn tới thì trình độ khó mà có thể lên được.

9. Horo_Zero

Horo_Zero Mario & Luigi

Clan có 10 nguoi mà chia ABC thấy gớm

10. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Vậy là lần này sẽ có bao nhiêu người tham gia, để tui thử liệt kê danh sách thử nhé
    1. omai
    2. grenade
    3. xichlo
    4. horo_zero
    5. babyworm (hay wormbaby, ko nhớ!!!!)
    6. seriworm
    7. mstar (hiện bây giờ đang ở VN, ko biet có chiến ko?)
    8. KGB[vn]
    9. vipeg
    10. kill_kill
    11. m[a]n
    12. yomost
    13. jack_terran
    14. sceaux ( )
    15. worm_gogogo( Cả 3 nguời này chưa nghe nói đến bao giờ!)
    16. Yellow ( )
    17. madi
    Hiện giờ có 17 người có thể tham gia, còn ao muốn tham gia nữa thì cứ lên tiếng nhé.
    Cám ơn anhduc1305 đã giải thích cho tui hiểu về việc serie A,B,C. Bây giờ thì hiểu rồi nên cảm thấy bớt bứt rứt trong lòng hichic...hichic

11. kill_kill

Clan có 17 người thì chia ra làm 4 bảng đánh giải thì đẹp quá còn gì.Còn để chia ra các hạng thi đấu của Clan thì có vẻ hơi ít nên có lẽ tạm thời chia ra làm 2 hạng là Siere A và siere B là đẹp.

12. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Vậy Omai thấy có được ko vậy? Nếu được thì lo mà tổ chức sớm đi nhé.

13. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Hôm nay mới họp thành viên(grenade, madi, kgb) và đã đưa ra 1 ý kiến như sau.
    -Chia ra 4 bang A, B, C, D
    -moi bang 4 nguoi( hoac 5 nguoi)
    -trong moi bang, moi nguoi se danh voi 3 nguoi con lai( thể thức đánh vòng tròn ấy mà), moi nguoi sẽ chiến 2 trận với đối thủ của mình. Thắng 3 điểm, thua 0 điểm, hòa 1 điểm.
    -sau 1 tuan, sẽ có 2 nguời đứng đầu bảng. 2 người đó sẽ được vào tứ kết.
    -2 người đứng đầu của mỗi bảng sẽ đấu với nhau theo kiểu: I A vs II B, II A vs I B, I C vs II D, II C vs I D( lần này thì chiến 3 trận, tính điểm thì vẫn bình thường!!!!)
    -kế đó là bán kết (cái này thì tui ko biet, chắcc cũng giống như tứ kết mà thui.)
    -chung kết thì danh 5 trân
    Ai có ý kiến gì thì post vào nhé

14. anhduc1305

17 người mà chia làm 4 bảng thì thừa 1 thằng, Đề nghị vứt ku Omai ra chỗ khác đi anh em mình đánh mới vui, Chứ không thằng nào đánh thắng thằng Omai nó lại trù dập..............he'he'

15. kill_kill

Hôm nay hẹn giờ cụ thể thế mà cũng lèo tèo được vài người lên,mà mgười quan trọng là ku Omai cũng chẳng thấy đâu để mọi người xem còn biết ý kiến thế nào,có đồng ý tổ chức giải theo cách chia bảng không.Nếu đồng ý thì bốc thăm chia bảng anh em đánh luôn đê ,trước tết này chắc mọi người đều được nghỉ hết nên đánh xong vòng bảng trước tết còn ra tết đánh tiếp.Tạm thời Omai cứ nhìn vào stat mà chia bảng vậy,cứ chia đều ra mạnh yếu lẫn lộn đánh cho máu.

16. Horo_Zero

Horo_Zero Mario & Luigi

Chia bảng vậy hợp lý đó, ai mà trong 2 tuần không đánh hay không nhúc nhích gì hết, OUT! Dứt khoát đi, chứ cứ kéo dài là lâu lắm đó

17. rock4ever

rock4ever Youtube Master Race

Híc híc, vụ em xin gia nhập Worm không biết ý bác Ômai thế nào mà mãi không thấy nói gì. Nick trên BN của em là Rock4ever[vn] đấy ạ. Mong bác Ômai sớm cho biết tình hình. ( ban căng quá )

18. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Các bác coi bộ căm thù omai dữ nhỉ? Xin thông báo cho các bác biết, Omai đã đi tham quan đâu đó, chắc sắp về rùi!!!
    Omai thì tui nghĩ ko chiến đâu, tại sợ "uy danh" của tui quá mà!!!!

19. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Còn vụ gia nhập clan của Rock thì tui sẽ cho Omai biết sau, đừng lo lắng gì hết nhé!!!!!

20. KGB[vn]

KGB[vn] Youtube Master Race

Chú Rock muốn vào clan cũng dễ thôi chỉ cần chú gọi anh một tiếng "đại ca" thì anh sẽ nói hộ cho, hehê.... thằng omai đi đâu vậy mà mãi không thấy lên mạng thế nhẩy ?
    thêm vài chữ để xem có cộng MP ko nào, thêm vài chữ nữa nào, ....híc... cố thêm vài chữ nữa vậy.... cố nốt lấn nữa xem nào....híc.