Clan Worm (Ngôi Sao Định Mệnh)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi omai, 4/1/05.

1. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Chà, nếu mà Rock gọi KGB là đại ca, mà KGB lại "dưới trướng" cua tui, vậy để xem nào...e hèm... Rock phải gọi tui là sư phụ rùi..... :cool:
    Sau khi Sư Phụ nói câu nói đó thì... xin các anh bỏ qua cho em, em lỡ lời thui mà b-(
    KGB, Rock cuối tuần này len củ hành bọn Team "Siêu Sao" coi! Hôm bữa chiến với tụi nó gần 8 trận.... thua gần hết X( . Hôm đó gần 4 giờ khuya bên đây, buồn ngủ chết mẹ, nhưng vì thể diện clan worm thân yêu nên phải ráng thức để tiếp bọn chúng! Càng đánh càng thua, thua thì càng lại đánh, thua tiếp... X( . Anh em nhớ lên đẻ chiến nhé, hôm bữa hẹn với 3W mà chẳng thấy ai lên, gặp 3W mà chẳng có ai cre giùm. Chán bỏ mẹ?!

2. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Hôm nay coi xong may rep của các cao thủ, post len cho anh em cùng xem, coi xong thì thấy cái nào hay thì chia sẻ cho anh em rút kinh nghiệm nhé. Phài có như vậy thì clan mới đi lên được chứ, cộng Mp di nhé,
    cộng Mp di nhé,cộng Mp di nhé, cộng Mp di nhé,cộng Mp di nhé,cộng Mp di nhé,cộng Mp di nhé,cộng Mp di nhé,cộng Mp di nhé

Các file đính kèm:

3. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Omai xem xét về việc tổ chức mà tui đã post len đi, nếu ong đã có cách tổ chức thì hãy mau post lên đi. Anh em đang chờ ông đó.

4. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Vâng ạ! Omai xin được phép cho các bạn biết là hết tuần này giải đấu sẽ được mở ra. Với chi phí lên tới 5 triệu VN đồng. Mong các bạn ủng hộ và nhiệt tình tham gia

5. KGB[vn]

KGB[vn] Youtube Master Race

vậy à, nhưng bọn team "siêu sao" là bọn nào vậy ? Nhất định cuối tuần này phải lên để chiến thử xem sao.....:D

6. kill_kill

kill_kill Youtube Master Race

Hoan hô Omai tài trợ anh em tận 5 triệu hả.Thể thức thế nào,thi đấu ra sao,vào ngày giờ nào .Omai pots lên để anh em còn chuẩn bị tinh thần chứ.Nếu ai mà không tham gia được giải lần này thì pots bài lên nhé để còn biết,còn nếu ai mà bỏ cuộc thì sẽ bị xử thua nhé.

7. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Vâng thưa các bạn. Sau 1 đêm thất tình tôi đã nghĩ ra cách đánh giải tối ưu nhất. Mong các bạn hưởng ứng.

-Sẽ chia ra 4 bảng đấu . Các thứ sẽ post ở trang 1 mong anh em xem va tiến hành luôn. Sau mỗi trận thắng thì post REP vào đây để tôi thống kê.

8. Horo_Zero

Horo_Zero Mario & Luigi

kakaka bảng C nhẹ qué haha, vui vui, 1 tuần chưa đánh, quên hết trơn luôn, hôm qua gặp madi, bị dớt 1-0 :(( hehe, luyện luyện. Có giải cái sung ghê
    Ah
    Nick BN mi`nh la` : Zealot[worm] nha
    Àh, có ai bắn Gunbound hay chơi Yu Gi Oh Online hay R.O.S.E Online kêu nhé, chơi 4 game cùng lúc, nhưng chắc giờ tập trung SC hihình :D

9. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Bảng của mình nhẹ nhàng quá, có man, seri, madi....hehe
    mà cuối tuần này len nhé các ông, chiến mở màn cho vui nhà vui cửa nào.
    Củng hên là ko gặp mstar trong vòng đầu b-( , vậy thì có thể an no ngủ yên được rùi [-O<

10. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Team "Siêu Sao" là bon Clan Tmv đó mà, tụi nó đặt vậy cho vui đó mà

11. rock4ever

rock4ever Youtube Master Race

Hề hề, cái bọn TMV có thằng nào đánh hay đâu, mấy thằng đánh 1-1 với tôi die hết cả lũ, chỉ có cái là chúng nó đánh team thì ăn ý hơn anh em nhà mình nhiều.
    Không biết giải đấu bao giờ bắt đầu nhỉ ? Mình ở bảng D với Kgb thế là ngon rồi, chí ít cũng bắt nạt được thằng KGB này #>:)

12. kill_kill

kill_kill Youtube Master Race

Hoho cuối cùng thì cũng đã có giải rồi.Cuối Tuần này thứ 7,chủ nhật tầm 12h VN anh em lên BN để chiến nhé,nhớ là vào room Worm nhé.Còn Map thi đấu chắc là tự thống nhất với nhau hả,1 map chung đó là map The LT nhé và mỗi người được chọn thêm 1 map cho mình nữa nhưng nhớ là map nào wen wen 1 chút nhé đùng đánh đố nhau.Còn có ai có thắc mắc gì về cách chia bảng thì lên tiếng luôn nhé,không lên tiếng thì cuối tuần coi như không có thay đổi gì chỉ việc chiến thôi nhé.Mong sao cuối tuần này thắng đươc 1 trận.

13. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Thì biết mấy thằng đó đánh đâu có hay gì đâu, đánh team thì ăn ý hơn mình thui. Cố gắng chút xíu là được.
    Hôm nay vào gặp Li_Tinh của 3W, tui đã chiến 3 trận với bác ấy. 2 trận đầu đánh hơi bị lỗi, sau đó bác Li_Tinh phán cho 1 câu tui nghe tái tê cõi lòng luôn: Kém quá!!! Trời ơi, công lao tui luyện bấy lâu nay, bây giờ nói tui kém sao mà buồn quá. Chắc lần này phải "giựt" giải trong Clan Worm để vơi bớt nỗi buồn quá....

Các file đính kèm:

14. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Mà omai hãy post map len đê, để biết map nào mà chọn chứ. Tui thì biết ít map lắm, ai mà đấu vời tui thì deal nha!!!!

15. xichlo

xichlo Youtube Master Race

chú omai xem lại xem thế éo nào mà bảng anh toàn toss thế :-w,
    thứ 7 em bận rồi, trưa chủ nhật (giờ VN) đánh nhá các bác cùng bảng em :D

16. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Tôi đã sắp xếp, nên các bác cứ yên tâm là các đối thủ rất cân sức cân tài. Map Tôi đã post ở trang 1 mong anh em cập nhập và bắt đầu chiến luôn.

17. rock4ever

Em Ômai ơi, có 4 map trong khi mỗi người chỉ chiến (với 1 người khác 3 trận thôi), thì thế nào, tuỳ thích mỗi người à ?
    Với lại trong 4 cái map em đưa anh biết có mỗi LT thôi, mà cái link em đưa die rồi. Cho link khác đi để còn nghiên cứu đấu pháp chứ :p

18. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Do thiếu tài nguyên map nên tôi quyết định có 1 map chính la LT và mỗi bên tự chọn map của mình 1 lần thế là rất công bằng.

19. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Omai làm gì mà chơi đến 3 cái logo dữ vậy, coi chừng bị mắc nghẹn đó( ai biểu tham quá làm gì)
    Mà lần này phần thưởng cho các thứ hạng là gì vậy hả omai. Có thưởng tiền ko vậy hả? Dạo này bên đây tui đang bị thiếu tiền đây. nếu mà ko có tiền thưởng thì tui sẽ kêu đàn em của tui ở HN "xử" ông luôn đó nhé.

20. rock4ever

Omai nên nói cụ thể phương thức từ đầu đến cuối giải, ví dụ : sau vòng đấu bảng thì tiếp tục đấu thế nào, theo mình thì cứ như FB ấy : Nhất A - Nhì B (trận 1), Nhất B - Nhì A (trận 2), Nhất C - Nhì D(trận 3), Nhất D - Nhì C (trận 4). Rồi Thắng trận 1 - Thắng trận 2, Thắng trận 3 - Thắng trận 4. Hai đấu thủ thắng 2 trận bán kết thì vào chung kết tranh nhất - nhì, 2 người thua thì tranh giải 3-4.
    Phần nữa là trọng tài trong các trận đấu : nên để người của bảng khác làm Obs hay là người cùng bảng làm obs lẫn nhau ?
    Nên thống nhất tất cả các thành viên vào một giờ nhất định để "chiến".
    Cuối cùng là giải thưởng dành cho những người chiến thắng ( Nhất - Nhì - Ba ). Theo mình mỗi thành viên tham gia nên đóng góp tiền để làm giải thưởng (không thì lấy tiền đâu ra? ). Mong mọi người cho ý kiến, mai bắt đầu rồi.