Clan Worm (Tuyển Member 24/24)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi omai, 2/1/05.

1. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Anh Sky-Viet có gì online YM để bon em còn liên lạc chứ. Chẳng thấy hồi âm gì.

2. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Sky_việt, cái nick nay sao chua nghe bao giờ nhỉ?
    Dù sao cũng rất hoan nghênh anh đã gia nhập vào Clan Worm!!!
    Có gì thì anh đưa nick YM!, battle.net để anh em có gì thì liên lạc cho dễ!

3. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Có cái này vui lắm nè, post len cho anh em cùng thử

4. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

chết mẹ, bấm lộn rùi. Đây la font chữ mà được làm theo nhu tựa đề của StarCraft vậy đó

Các file đính kèm:

5. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

-Thông báo cho anh em được biết, danh sách member sẽ được chuyển sang trang 1 của thread này.

6. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Danh sách thì đông đấy, nhưng có điều lại ít post bài quá!
    Omai hãy động viên các mem ở HN đi, chỉ cần 1 người post 1 bài là đủ thắt chặt tình đoàn kết rùi!!!
    Hãy xem cách mà cac clan khác quản lí, coi bộ nghiêm hơn ben Clan Worm đó!!!
    hehehehehehohohohohohihihihihehohiha

7. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Hôm nay buồn quá vào thread cua DVN đọc chơi, thấy các mem trong đó chat chit sôi nổi mà nhìn thấy ham thật. Cón các member của mình thì ko có chịu tích cưc gì cả, có thể nói đây là 1 trong những thất bại trong việc quản lí của 1 clan đấy!!! Công nhận các mem có chiến online đều đặn thật đấy. Có điều là có những người ko chịu vào trong gamevn đọc bài, như vậy thì làm sao mà biết được thông tin về clan của mình đươc chứ. Lại có những người có những suy nghĩ: "cần gì mà phải post bài làm gì cho mệt, để cho mấy thằng khác post cho mình xem là được rùi [-x "
    Các bác có rãnh thì vào thread của DVN mà xem, các mem trong đó đều có tinh thần trách nhiệm cả. Chuyện gì ra chuyện đó hẳn hòi, ngay cả chuyện tuyển chọn member mà còn khó khăn nữa, huống chi là những chuyện khác. Để cuối tuần này tui len chat với các leader của các clan khác, hỏi xem phương pháp điều hành clan của họ. Rồi tui sẽ bàn bạc với Omai sau. Tuy tui ko phải là phó leader của clan, nhưng vì thời gian tui online nhiều nên sẽ thay omai lam nhưng việc khác!!!

8. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Hôm nay vào gặp được Rock4ever[vn], và anh ta đã đồng ý vào Clan Worm. Hiện có thêm 1 người bạn của Rock là nick gì ko nhớ, cũng có thể sẽ gia nhập clan worm. Bay giờ tui phải thông qua omai, sau đó chiến với 2 bác may trận để đánh giá thưc lực. Nghe nói đâu kgb[vn] là đệ từ của Rock fải ko?

9. rock4ever

rock4ever Youtube Master Race

Hi, chào tất cả mọi người. Rất vui nếu được mọi người đồng ý kết nạp mình vào Clan. Mong mọi người chỉ dẫn và giúp đỡ :D .

Còn cái vụ Kgb thì không phải đệ của tui đâu, mà là đệ của thằng đệ tui đó #>:) ,tui cũng sẽ kéo nó vào Clan cho vui, có được không vậy ?

10. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

KGB thì đã vào clan lâu rùi, ong là mới đó. Nếu kgb là đệ của đệ tử ong thì chắc ngay nao phai chien voi ong thua qua!

11. rock4ever

rock4ever Youtube Master Race

Sao mà thua được, tuy là đệ tử nhưng chúng nó bây giờ tiến xa lắm rồi #>:) , tuy chưa qua mặt được sư phụ ( :cool: ) nhưng chắc cũng xêm xêm rồi :p, sư phụ bỏ chơi lâu quá, bây giờ gặp lại Chicken KGB 1 thời đánh cũng kinh lém rồi ...

12. KGB[vn]

KGB[vn] Youtube Master Race

Á, grr... thằng này náo quá, ai là đệ tử của mày vậy, hỗn quá, ai ngờ nó chui vào đây để chừi mình mới sợ chứ ! híc, bây giờ mình mới biết, dám tung tin để hạ uy tín của anh, đề nghị vào clan của nó phải xem xét lại. Híc, ko thể cho kể lừa đảo như vậy dễ dàng vào clan của chúng ta được. hehê, chú rock đâu rồi.... ra đây anh bảo cái...tức quá.... X( .... náo này b-(

13. Hero_worm

Hero_worm Youtube Master Race

hello!cho tui mot cho trong clan voi.
    nick y/h: [email protected]
    nick BN:Hero.
    rat vui duoc lam quen voi cac ban mong duoc su chi giao tan tinh

14. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Xin chào mừng Rock4ever và Hero. Mình rất hoan nghênh các bạn đa gia nhập vào clan của mình. Mình mong 2 bạn sẽ nhiệt tình và chăm chỉ như các member khác. GG

15. Horo_Zero

Horo_Zero Mario & Luigi

Nick Battle Net mà make được nick Hero thì phục thiệt

16. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

hero. chứ ko phải hero đâu -_-
    đừng trừ mp đừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mp

17. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Ông Squall làm gi vậy cha. Nick là gì thì cũng có gì đâu. Spam kinh điể vậy hả ông nội.

18. nes

nes Mr & Ms Pac-Man

Lần trước đã có 1 thằng làm trò này (dùng chữ màu trắng) bị trư` 1 đống MP, XP rồi, squall sao lại diễn lại, muốn bị cảnh cáo hả ?.?

19. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Squal làm được thì mình cũng làm được, mà khi mình đã làm thì các nguời khác cũng làm. Mà nếu người khác làm thì LT sẽ trừ điểm, ko spam nữa...hêhê...
    Thưa anh Omai, anh post danh sách và thể lệ thi đấu len đi!

20. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Hôm nay vào trong thread của 3W, nghe Sky-viet nói rằng ben korea có nhiều người chiến SC lắm. Trong clan mình có anh 181(traingheo do), cũng ở bên korea, vậy sao anh 181 ko giới thiệu 1 vài người bạn choi SC của anh cho các anh em cùng biết đi. Nếu thấy được thì join vào Clan Worm luôn...hihi...
    Anh 181 nói rằng dân korea ăn mì gói đánh StarCraft, ko phải là lúc nào cũng đánh. Nhưng cho thấy rằng tụi nó( tui nghĩ hầu hết là sinh viên, học sinh) ngoài việc học ra, chỉ biết chiến SC thui! Thảo nào mà dân Korea ko giỏi SC cho được. Nhưng lúc trước đọc báo, có mấy đứa Korea choi game mấy ngày liền, vừa đứng dậy thì lăn ra cái đùng... chết queo...!!!! Suy đi ngẫm lại thì game cũng có cái lợi cái hại phải ko các bạn?
    Các anh em nếu thấy có hứng trong việc này thì vào bàn luận thử xem, lỡ có nhiều điều thú vị được khám phá thì sao!!!!