Clan wormVN xin ra mắt

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi omai, 21/5/04.

1. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

À ,nếu ở Tp HCM thì xin mời đến GamePRO nhé (67 Nguyễn Trọng Tuyển- Quận Phú Nhuận)
    Clan DreamVN bọn tui đóng wân ở đây ...hehe... hiện hình như chưa có đối thủ , toàn dân DreamVN oánh SC ở đây không , nên khá chán ...

2. SkuR_GuN

SkuR_GuN Youtube Master Race

Tò mò quá, kiểu này hôm nảo phải ra VIE tham quan một cái, clan VIP đóng quân ở đó thì phải ra tham quan , học hỏi và giao lưu . Chết thật, mang tiếng học Kim Liên bao nhiêu năm thế mà bây giờ mới biết có Clan ở đấy, he he .... quê quá !!! Còn việc vì sao nhiều người thích VIP thì tôi ko quan tâm lắm, chỉ là tò mò thôi, có gì quá bà con lượng thứ !
    Mày đừng tinh vi, học Kim Liên thì hơn ai ?

E hèm, Omai này, chiến với Skur thì chắc là tôi thua, tôi cứ xin thua trước thế cho đỡ phải đánh ! Nói thế này thì kô thể chập nhận được !!! Mày sỉ nhục chình mày đấy ... Sợ đấu với tao như vậy thì phắn + im miệng đi.
    Tôi chỉ muốn góp ý với đồng chí đấy một câu thôi. Nghe Skur nói thì có vẻ ám chỉ những người chơi SC nhiều thì tỷ lệ nghịch với IQ ( chơi nhiều thì IQ ko thể nào cao hoặc có thể hiểu là chơi nhiều thì học dốt .... ko biết Skur có ý nói như thế ko nhưng cứ đọc thì mọi người sẽ hiểu ) Mày là thằng đần à ? Tao nói rõ ràng thế còn không hiểu... Ngu như vậy thì tao cần giải thích để mày hiểu. IQ+EQ là những cái cần thiết để làm mọi việc, nếu mấy cái đó mà kô cao thì gọi là "ngu". IQ+EQ cao không nhất thiết phải là người học giỏi (đe'o học thì học giỏi thế nào được <- nguyên lý SkuR_GuN) , không nhất thiết phải chơi star giỏi (đe'o đánh nhiều thì Boxer < SkuR_GuN) ...
    . Thật ra có nhiều người chơi SC hay không có nghĩa họ chơi SC nhiều -> cái này người ta gọi là thông minh+tài năng hơn người(IQ+EQ cao) và ngược lại có nhiều người chơi SC nhiều nhưng trình độ chẳng bao h khá được ( tôi đây là một ví dụ ) -> "..." chắc ai cũng hiểu ý SkuR, kô cần giải thích(Hero đừng hỏi tao vì tao kô có nhiều thời gian cho mày đâu)
    nên khái niệm chơi nhiều và chơi giỏi là 2 khái niệm khác nhau ! -> .....
    Nên nói như thế này thì có lẽ hay hơn, mình thua người ta là do mình kém và người ta giỏi ... có thế thôi chứ ko phải người ta thắng mình là do người ta chơi nhiều hơn mình !!!!! Nên nói thế này , đối với mày điều đó hoàn toàn đúng !!!

3. BaylentheSky

BaylentheSky Mr & Ms Pac-Man

Cái thằng mất dạy này, người ta ăn nói lịch sự với nó như vậy mà nó giở dọng thất học chửi bới tùm lum, LT ban thằng này được không nhỉ??

4. SkuR_GuN

QUOTE=BaylentheSky Cái thằng mất dạy này, người ta ăn nói lịch sự với nó như vậy mà nó giở dọng thất học chửi bới tùm lum, LT ban thằng này được không nhỉ??

??? Why ??? Sự thật là thằng kia trọc tôi trước ... Còn cái ông người USA như Baylenthesky thì đừng nói đến chuyện "thất học hay chửi bới" nhé ... , Ở Việt Nam tuy ít điều kiện học tập hơn USA, nhưng tui luôn tự hào là người Việt Nam, okie ? Còn như Baylen thì sao ???

LT BAN thằng này được kô ? -> Baylen là bố đời à ?

Thằng nào là thằng mất dạy thì còn xét đấy, kô biết chừng chính là Baylen !! Baylen nên hiểu là nếu kô đụng vào người thì người cũng kô đụng vào mình. Okie ? Mà này, thế bi giờ bít trận Điện Biên Phủ là trận nào kô ? Viết Nam vs Pháp, kô phải vs USA... nên ông cứ tự hào đi nhé. USA của ông là vô địch hiện nay rùi... Nhưng mà, tui vẫn luôn tự hào là một người Việt Nam !!!

5. SkuR_GuN

PS : nếu BAN SkuR_GuN vì tội nói bậy , thì ... LT, BAylen, ... cũng nói bậy đậy. he he he. SkuR_GuN kô phải dễ đụng vô đâu. Nhất là bởi một thằng người VIệt mất gốc (-> sorry mọi người , nhưng tui ghét thằng baylenthesky quá<-).

6. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Hic ông bác Skur Gun lên làm phó chủ tịch rồi cũng đừng ăn nói ..... như thế với khách chứ dù gì mình cũng là 1 clan chân chính , mà leader đã nói là chú phải nói năng thế nào rồi mà còn chửi bới tùm lum trong clan mình thế hả ? Nói thế chú tự hiểu và sửa chữa nhé đừng biến clan mình thành nơi chửi bới OK!

7. SkuR_GuN

ok. Các đại ca yên tâm đi, em sẽ sửa chửa, tại em bực mình quá!

8. natonapoleon

natonapoleon Youtube Master Race

Anh omai va Sirty cho em vào Clan Wormvn nha.
    Nick BW:Hayđoiay
    YM:toantoandoanthang

9. LibertyTerran

LibertyTerran ModeratorStarcraft Champion

Skur và BaylenTheSky đừng cãi nhau ở đây. Ra ngoài Y!M mà cãi nhau. Nếu ở trên diễn đàn không thích nhau thì thôi. Tốt nhất "one stays away from other's quotes". :). Cảm ơn cả 2 bác nhé.

Cheers,
    LT

10. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Ok Ok chú đã post bài là tốt rồi khi nào clan chúng ta có đủ 10 thành viên thì leader sẽ ghi rõ ràng từng thành viên một yên tâm là ko đụng độ nhau đâu.
    Và có 1 vài điều luật nữa để phong trào clan chúng ta ngày 1 to lớn thì cùng làm những điều sau đây
    1) Đồng phục avatar
    2) Trong nick BN phải có đuôi ....[WormVN]
    3) Phải chịu khó lên post bài ( cố gắng thôi )
    4) Nếu quen đứa nào là con gái mà biết chơi SC thì phải rủ vào clan mình ( he he )
    Hết ( tôi sẽ bổ xung các điều luật mới sau )
    To anh LT : thanx anh đã ra tay giữ gìn trật tự an ninh clan mong anh phát huy tốt vai trò làm Mod của mình.

11. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Vâng thưa các bạn danh sách thành viên của chúng ta đã được tôi post lên ở trang một ai muốn biết thì hãy lên trang 1 xem ok???
    -Hiện tại thì đang có 6 thành viên chính thức , còn một số thành viên bị bắt cóc (vì mải chơi quên ko luyện tập star)
    -Không những thế các thành viên đấy chăm học quá nên cũng ít chơi, chúng ta cần phải giúp họ thoát ra khỏi con đường chi thức đi đến với con đương game thủ để trởi thành 1 gosu. Khi đã trở thành gosu họ sẽ có 500.000 tiền thưởng do Leader ban tặng và tạo điều kiện cho họ sang nước ngoài phát huy tài năng ( Khoảng 2 năm sau , khi em trượt đại học ý mà). Mong các anh ủng hộ :))

12. BaylentheSky

BaylentheSky Mr & Ms Pac-Man

Ái da sao lại delete cái post đầy ý đẹp của tôi thế?? HerostarVN chửi thằng khác chứ có chửi tôi đâu mà lại delete post của 2 đứa tôi?? Mod nào thế nhỉ, có biết đọc không nào?

13. HeroStarVN

HeroStarVN Youtube Master Race

Ơ hay , ông nào xoá bài của tôi thế nhỉ ? Tôi đã tránh để ko chửi nhau trên diễn đàn, đã lịch sự gửi cho nó YM thế mà ông nào lại nhẫn tâm del thế ? Chán quá đi mất ! Mà tôi đã chửi nó đâu nhỉ , cài bài đáng xoá đi là bài của nó chớ !!!!

14. SkuR_GuN

he he he, vừa về xong đọc mấy cái post của BL + HSVN(nội dung mấy cái post được MOD xoá,em chưa được đọc, mấy bác xin post lại) YIM đây : SkuR_GuN , thích có gì tranh cãi thì add vô.
    Tuy lời lẽ trong các bài post của tui có hơi quá khích , nhưng nội dung thì không hề sai trái, với lại hoàn toàn logic. Hình như cũng hơi bị ít sai lỗi chính tả. -> em là người khá là có học đấy mấy bác. Nên nếu ai chửi em vô học hay mất dạy thì thà nó chửi chính nó có khi còn đúng hơn!!!
    Thôi, hơi thất vọng, một ông ở một nơi văn minh và lịch sự như USA, một ông tự xưng là anh hùng , ngôi sao của việt nam(nếu tiếng anh của em kô quá tồi) mà lại xử sự như những thằng trẻ con mẫu giáo thì không thể hiểu nổi ??? Chấp nhặt, moi móc, kém hiểu biết và quá đàn bà đó là tình cách mà tôi thấy ở 2 người này("LT có ban Skur_GuN hộ mình kô nhỉ ?" <- dẫn chứng vì tình đàn bà, các dẫn chứng khác kô tiện nêu lên vì em phải xem EURO).
    Thôi, em mệt rồi, khi khác sẽ nói tiếp !!

PS : àh , HSVN : "... đã tránh chửi nhau trên diễn đàn, đã lịch sự gửi cho nó YM..." ... gửi bao giờ vậy ? Em chẳng nhận được bất cứ cái gì... chán, thêm cho bác tính dối trá !!! Xin hãy nói thẳng và thật . Cảm ơn bác.

15. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

Skur_GuN viết: Oh, bác đừng có sỉ nhục Clan Worm như vậy, tuy bọn tui kém nhất diễn đàn này thật đấy, nhưng ở đời chẳng ai mãi mãi kém đâu, bác cứ tự hào là mạnh hơn bọn tui đi nhé, sẽ có một ngày bác phải nhận ra thôi, đừng quá ảo tưởng vào hiện tại, ..., tương lai Clan Worm sẽ là Nr. 2 (sau Clan VIP Only) !!! Mà thực ra Clan VIP hơn Clan Worm là ở đại ca Sweet[vie] thôi, nếu kô có thì đi mà xách dép cho Clan Worm (tương lai) ! Vì đại ca Sweet[vie] đang kô điều hành Clan VIP nên em mới trở thành phó chủ tịch Clan Worm đấy ! Nhưng em cũng muốn nói với mấy bác coi thường bọn em như vậy đấy, em chẳng sợ gì mấy bác đâu, chẳng qua mấy bác chơi Star nhiều hơn em thôi, chứ chắc gì IQ,EQ, ... đã bằng bọn em ? ... Em thấy câu "trăm hay kô = tay quen" rất đúng đấy ... Mấy cái thằng gosu dởm Việt Nam(thằng SiS,...) cứ tinh vi đi, em mà đánh nhiều như mấy thằng đó, thì em có mà hạ tất bọn chúng rồi.

Hừ! Thứ nhất tôi không xỉ nhục Clan worm! Mà tôi chỉ muốn ông khiêm tốn và đừng bốc phét, khi nào thực sự là No2 VN thì hãy nói. [-x
    Thứ 2 Tôi không nhận mình là gosu và tôi đã nói rõ tôi kém nhất Clan BK.
    Thứ 3 Ông khoe IQ, EQ mà sao không hiểu nổi những điều tôi viết? Ông dùng chương trình thử IQ cho gà, lợn hay khỉ?? :-? :-?

16. SkuR_GuN

Gửi SiS :

aha, ông cần các chương trình đó à ? tiếc là tui kô bao giờ nghe nói đến chương trình test IQ cho gà + lợn bao giờ ? Mà ông cần để test hả ? tui có chương trình dành cho người đấy(nếu kô sử dụng được thì tôi chỉ cho) !!! Nhưng một điều tôi phải nói với ông, chẳng có gì có thể là thước đo cho trí thông minh của con người cả... Nên các chương trình thì cũng chỉ tương đối thôi đấy !!!

Mà ông SiS này, tôi nói tôi giỏi SC nhất Việt Nam hay thông minh nhất Việt Nam đi chăng nữa thì có động chạm đến ông à ???

Điều thứ 1 của ông, tôi thấy bùn cười quá, ông là thằng nào mà ra lệnh được cho tôi ? Tui chẳng việc gì phải khiêm tốn cả ? Tình tôi là thế đấy... Chẳng nhẽ ông thích khen người khác à ? Suôt ngày kêu "anh VNTORNADO giỏi quá ? dạy em chơi đi..." (xin lỗi đại ca VNTORNADO) ... Nói thật, cái kiểu khiêm tốn đểu đấy tui chẳng bao giờ thèm!!!
    Tôi luôn tâm niệm môt điều ... Dù ai đó có giỏi giang đến đâu, thì nếu tôi cố gắng hết sức sẽ không thể kém người ta được!!!
    Vẫn điều thứ 1, ông nói là "...ông kô hề xỉ nhục Clan WOrm..." , dám làm kô dám nhận, quả là tác phong của bậc tiểu nhân... Nếu ông kô động chạm đến Clan Worm thì tại sao tôi lại phải lên tiếng ???

Điều thứ 2, ông kô có ý nói ông là gosu , mà tôi cũng kô hề gọi ông là gosu, ông tự nhận nhé, túi nói "...gosu dởm Viêt Nam..", lần sau xin ông đọc cho kỹ!!!

Điều thứ 3, oh ? tôi hiểu rất rõ là đằng khác, thực tế ông coi Clan chúng tôi chẳng ra gì... Ông ví tôi với gà , lợn và khỉ ? Điều này có quá đáng kô ? Vì tôi kô hề có một lời xúc phạm ông đến mức độ như vậy(ông đã gây sự trước) ! Ông nên nghĩ đến một lời xin lỗi.

Xin lỗi các MOD, nhưng em hơi bực mình rồi, hiện giờ có 3 người đang công kích em, đề nghị các MOD kô xoá bài, để em có thể tranh luận với họ, và em muốn chứng minh một điều duy nhật, em kô hề SAI !!!

17. HeroStarVN

Cái thằng này, sao bây h mày ăn nói lịch sự thế ? Mà này, tao nói gửi YM cho mày là cho mày cái nick để add chứ gửi thế d' nào đc mess , mày có đần không ( câu này tao nhắc lại câu của mày nói với tao ) . Mà này, có học mà nói người khác thế ah, mà không thấy NHỤC khi nói mình có học ah ? Ờ tao đàn bà, tao nhỏ nhặt mày thì khác d' gì ! Mẹ kiếp , dám bảo người ta tiểu nhân dám làm ko dám nhận thế mày có dám nhận là mày cũng đang chửi người khác không ? Mày có giỏi nhất VN có là bố đời tao cũng đéo có gì phải suy nghĩ nhưng mày mà mở mồm ra nói gì đụng chạm đến cá nhân tao thì d' được rồi .. he he he . HeroStar = anh Hùng chơi star ... thằng này dốt anh Hùng là anh trai tao ! Mà thôi d' nói nhiều với mày nữa , tao add YM của mày rồi ra đó sẽ nói chuyện với mày cho tiện ... Sai lòi mắt ra lại còn bảo là ko sai, mẹ , tao nói với mày lúc đầu lịch sự thì mày nói lại với tao chả khác d' gì một thằng tiểu nhân ... mày hiểu vì sao không ? Cái tao nói với mày chỉ là góp ý mà mày có hiểu khái niệm góp ý là gì ko nhỉ ? Chứ có d' ai sỉ nhục mày hay sỉ nhục Clan của mày ? Mẹ, thế mà nó cảm ơn sự góp ý của mình thế đấy . (cái này tao d' nói mày và mọi người tự hiểu ) tao đéo phải loại hay đi moi móc , còn mày thì sao nhỉ, hình như tao thấy bài post của mày thì cứ vài câu lại có câu chê người khác (cái này mới đúng là bệnh của đàn bà ...) . Người ta góp ý với mình thì phải đáp lại người ta bằng sự thanh minh, còn nếu cảm thấy bản thân mình ko sai, thì kệ mẹ người ta chỉ cần nói ngắn gọn là " tôi d' có gì phải thanh minh trình bày " là được ! . Đằng này phịch 1 cái .. chửi luôn ! Ối, vãi lều đấy ! He he ,mày d' sai thì có lẽ sẽ chẳng có nhiều người công kích ! Hôm trước tao đã tử tế lắm rồi, tao chỉ post bài ngắn gọn để gửi YM cho mày ... nhưng mày nói nhiều quá tao thấy cũng phải cho mọi người thấy thằng lắm mồm là mày . Tao chỉ nói đến đây thôi nhé mày nói gì tiếp mặc mày, tao add nick mày rồi và chắc chắn sẽ nói chuyện với mày, mày yên tâm tao nhiệt tình lắm ! Còn cái thằng ko biết điều như mày thì lại cứ muốn cãi nhau trên diễn đàn , người ta đã muốn xử lý cá nhân ko để làm phiền mọi người còn mày thì cứ ngoác mồm lên đọc ... xúc động vãi lúa !
    Thế nhé, thích thì ra YM, tao chỉ nói với mày lần cuối thôi, đừng chửi nhau trên này , thế là quá đủ rồi !

18. SkuR_GuN

Ui trời, HeroStar giận quá làm càn ???(herostar con nít quá) ... !!! Nhưng mà thôi, tốt nhất HeroStar đọc lại những gì tôi viết nhé ? Tôi nói gì thì cũng có dẫn chứng ra cả... Tôi chê người khác vì người khác có nhược điểm .ok ?? Vả lại kô phải tôi gây chiến trước ? ok ? Tôi cũng chỉ nói là tương lai Clan Worm sẽ là No. 2. Và rằng nếu tôi đánh star nhiều hơn SiS tôi sẽ thắng hắn vì IQ,EQ > hắn ? Có đúng kô ? Vậy sao ông HeroStar và ông BLTK lại nhảy vào đòi BAN tôi ?
    Cuộc tranh luận này có lẽ nên dừng ở đây. Tôi cũng hiểu rằng để nhận sai là quá khó đối với các bạn (HS+BL). Ok. Kô có sao. Tuy kô nói ra, nhưng tôi hiểu là các bạn vô cùng hối hận. Môt kết thúc có lẽ là có hậu. Topix này lại trở lại là tôpix của Clan Worm !

19. HeroStarVN

Ha ha, cái thằng này ... khịit , nói hay vãi lúa, tao thấy người hối hận là mày . Tao chưa bao giờ đòi MOD ban mày (mày mời là thằng nóng giận mất khôn ! :)) ) .... He he "tôi hiểu là các bạn vô cùng hối hận" he he he ... ối, anh BayLên ơi, he he nó nói hay vãi lúa .... Mẹ cái thằng chửi nhau bằng Ym cũng d' dám chửi thì chấp làm d' gì ....

20. Solid_Vulture

Solid_Vulture Legend of Zelda

Ối , các bác cãi nhau thì ra Y!M cãi đi , nếu có post bài ở đây thì cũng post ngăn ngắn thôi , đọc mệt cả mắt ... Tiện thể cho hỏi cái , IQ của em ~ 140 (đo nhiều lần rồi đấy) , vậy là cao hay thấp nhể ? 0_0