Clan wormVN xin ra mắt

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi omai, 21/5/04.

1. kota

kota Mario & Luigi

Thui Sis dung giay vao day lam gi`, nguoi ta noi gi ke nguoi ta, clan BK dang la clan hoa dong nhat, khong nen gay han, clan Worm muon noi gi la quyen cua ho, thuc te chung minh vay thoi....con may bac clan Worm khong nen loi van de IQ hay EQ vao day nhe, dau phai cu IQ hay EQ cao la hay dau, thu 2 la cha may ai o VN co dieu kien biet IQ cua minh dau.....dung noi linh tinh..... ( Solid co' IQ cao the co ah, chua phai muc thien tai nhung cung thuoc loai than dong roi day.....hic....)

2. Zhaolong

Zhaolong Guest

thui anh herostar và sis cãi nhau bên này làm gì cho tốn IQ,kệ bọn clan Sâu này (nhầm clan Worm),nói với bọn này cho hết ngày à,tốn cả tiền net,tiền nay anh em mình đi ăn kem còn hơn...bọn này thuộc dạng ... khó đào tạo,ko chấp làm gì...anh về bên bK_clan anh em mình bàn về offline và đi chơi xa hè đê...vào đây chỉ đọc bài của bọn này thui,để IQ,EQ gì đó vào việc khác...cho bọn nó tự thể hiện IQ trong box của nó...^^.nói vào lại cãi nhau với bọn này làm gì.chấm dứt cãi nhau tại đây luôn..

3. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Thôi nào các ông anh sao lại kéo cả clan chúng em vào việc này vậy , clan chúng em có động chạm gì đến anh đâu mà nói chúng em như vậy chứ anh có quá lời kô đấy, dù gì thì cũng ko nên cãi nhau trong clan của bọn em OK! chú Skur Gun cũng thay đổi lại thái độ đi clan mình cũng ko muốn tiếp diễn chuyện cãi vã nữa . Thời gian này thì chịu khó lên BN mà chiến đi nhé , có thông tin gì quan trọng thì post lên OK!

4. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

Thôi chả buồn cãi nhau với ông Skur_gun nữa! Ngang như cua! Ai đúng ai sai thế nào người xem tự biết! TIện thể cũng xin lỗi Clan Worm nếu có đụng cham!
    To Skur_gun: Chúc Clan ông nhanh nhanh lên No2 VN chắc lúc đó Clan tôi No1 ! hihi

5. Sweet

Sweet Mr & Ms Pac-Man

Các clan khác nghe đây...gây sự với clan Worm cũng đồng nghĩa gây sự với clan VIP...mà động đến clan VIP là không xong đâu đấy...hehe
    clan VIP có 2 cao thủ đỉnh cao và phong độ ổn định nhất trên gamevn + với rất nhiều đàn em và đệ tử (rất đầu gấu và hung hãn )sẵn sàng gây gổ oánh nhau đấy..hahaha
    Tốt nhất là dừng ở đây nhé nếu không muốn ....... :cool:

6. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

DM sweet noob ơi hôm nào rủ thằng Vip qua BK chiến 1 trận quyết định đê tui mà thua thì sẽ ra khỏi BK mà vào Vip còn nếu bọn ông thua thì he he clan VIp out nhé^^

7. Sweet

Sweet Mr & Ms Pac-Man

hehe...thua thì chắc chắn là thua rồi nhưng mà rời là rời clan BK thế nào ,Tornado thua thì phải xoá bỏ clan BK chết cùng clan BK chứ .clan VIP không thể chấp nhận có những đứa tráo trở không trung thành như Tornado đâu .
    Không ngờ Ladder của clan BK lại thế sẵn sàng từ bỏ clan của mình một cách không thương tiếc..

( Ladder clan BK mà thế thì không hiểu menber clan BK thế nào )

hahaha

8. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

lol ... chưa đánh đã chắc thắng rồi à ...thế mới hay chứ ...

hay thế à ...
    vậy còn chuyện đi dụ ,thách đấu các thành viên của clan khác , nếu thua phải vào clan của mình thì sao ? ... lol...

9. HeroStarVN

HeroStarVN Youtube Master Race

Ối, vãi lều đấy ... he he dạo này củ hành được tôi với thằng buf có khác nên tự tin vãi ! Mẹ, biết thế chó nào được, các ông giải tán clan rồi lại thành lập các clan khác thì cũng thế, đâu có khác nhau là mấy ! Tôi thấy như mấy ông bên VIP khéo lại hay, thích thì làm trận đánh độ, thua mất tiền đánh mới máu, chứ cứ đánh cái kiểu bất cần đời thế này ... khịt ... có đánh cả đời ko chán ! Nhưng nói trước, hai ông thích làm gì thì làm chứ đừng lôi Clan BK ra làm phần thưởng nhé !

Đấy các bác xem, mem của BK Clan bựa thế đấy ! Cái bọn này ... cần phải xoá sổ .. ha ha ha ha ha !

10. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Lại bắt đầu rồi hix các bác nể mặt clan em phát nào , sao các bác cứ lôi nhau vào đây giải quyết chuyện riêng tư vậy , các bác cũng phải để đất cho chúng em họp mắt chứ , có jì thì ra YM rồi chat chít nhé. Thanx! , còn vấn đề nào có liên quan đến clan chúng em thì chúng em luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu các ý kiến của các bác OK!
    To member clan Worm : việc làm nhãn riêng cho clan chúng ta sắp hoàn thành , thành viên nào có ảnh đẹp về SC thì gửi về cho tôi SirTY.

11. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

Chán ông hero nói năng nge khó ngửi vãi lìn ông và thằng lbuff thì tui củ hành lúc nào chẳng được chứ làm gì có chuyện ông củ hành tui, tui rủ sweet đánh cho jui thêm phần cá độ cho hứng thú Sweet noob đánh chắc đã ăn được ah ^^
    Dạo này chán quá tự dưng cảm thấy mình chơi với tàn đứa hẹp hòi đợi tổ chức xong giải BK rùi thì té

12. Sweet

Sweet Mr & Ms Pac-Man

hahaha
    CLan BK không ngờ xấu xa đến thế...toàn kẻ hẹp hòi thôi ah...
    Thôi Clan VIP thu nhận một đứa cũng chả ra gì của Clan BK là VNtornado vậy cải tạo từ từ là vừa.....hahaha

13. natonapoleon

natonapoleon Youtube Master Race

Gửi bố Skur- kun gì gì đó:

Ông có bị HÂM ko mà giành phó với Sirty chứ.NGhe nói ông vào Clan khác(ko biết có phải ko) nhưng CẬY giỏi mà vừa mới vào đã tranh giành Leader thì chuối quá đấy.Chắc Sỉty cung ko thèm nhận lại chức phó nhưng tôi cũng chẳng ủng hộ ông đâu.(Chỉ được cái mồm thôi).
    Nghe bảo ko được nói nhau.NHất là trong nội bộ nhưng tôi thấy hành động như vậy quá tệ đấy.Thanh niên VN ko nói bậy nên tôi ko chửi hắn dươc mong bá con thông cảm.
    Any way:ko biết tôi viết tên của Skủ-kun có đúng ko vậy?

14. natonapoleon

natonapoleon Youtube Master Race

Tôi ủng hộ Sirty.cậu ấy chấp nhận tôi ngay từ đầu.Còn bố Skur-kun nếu thấy ở đây gà wá phải xin vào cả MỘT Clan khác nữa(Tui chưa khẳng định-nhưng nếu có thì cũng củ chuối nữa)thi đừng ở đây phá nha.
    HÃY ĐỢI ĐẤY Skur-kun

15. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Bình tĩnh nào natonapoleon , trước hết là chức phó chủ tịch thì nói chung là tôi đã thua Skur_Gun và đã giao ước từ đầu ai thắng thì làm phó (việc này ko cần nhắc lại làm jì). Chúng ta phải giữ tinh thần đoàn kết trong clan OK!! Mà cái vụ Skur_Gun đăng kí ở clan khác là như thế nào vậy , có đúng như thế ko? cho 1 lời giải thích đi chứ Skur_Gun. Còn các bác ở clan khác em đã nói thế rồi mà vẫn kéo nhau vào đây giải quyết chuyện riêng vậy ( trừ thành viên ở clan V.I.P he he )

16. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

Muốn xem cái bài Skur_gun muốn sang clan Vip thì sang bên Clan Vip mà xem. Có bài Skủ_gun xin xỏ sweet cho vào clan vip đấy! HÌnh như xảy ra trước cả vụ tranh chức leader!

17. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Từ bài viết của Skur_Gun trong thread của clan VIP"Em mún chuyển từ Clan Worm sang Clan VIP, hì, anh Rubik[Vip] đồng ý rùi đấy, cảm ơn nhìu , hi vọng sang Clan VIP em sẽ thắng nhìu nhìu, chứ ở Clan Worm em chơi trên ASIA toàn thua à !

Cảm ơn, chúc các đại ca thịt được nhiều gà ;)"

Chú Skur_Gun giải thích thế nào đây , nếu cảm thấy clan Worm chúng ta kém cỏi thì hãy nói rõ cho leader để chính thức cho ông sang clan VIP , việc gì phải làm như thế , chúng ta sống trong XHCN mà mọi việc làm phải rõ ràng minh bạch OK! Bây giờ chú quyết định thế nào? Clan worm sẵn sàng giải phóng cho chú , mà hôm nào hẹn tái chiến nhé !

18. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

lol ... nếu thế thì không xứng đáng làm member chứ đừng nói là leader
    Leader không cần phải đánh hay nhất , trình độ khá là đủ , quan trọng là phải biết quan tâm đến clan ,thế thui!
    Theo squall là như thế !ai có ý kiến gì cũng đừng chỉ trích squall nhé !

19. BaylentheSky

BaylentheSky Mr & Ms Pac-Man

Cái thằng sweet kia, chơi dở ẹc mà cứ đòi hù người ta hoài, biến đi, trước khi anh "củ hành" chú mày nhé :)

20. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Skur_Gun thân yêu và đáng mến. Cái ****** cả lò nhà mày thích đến thì đến thích đi thì đi à. Bố mẹ mày nuôi cái loại vô ơn như mày à. Với cương vị người đứng đầu , qua nhiều lần chịu đựng nhân nhượng tôi xin tuyên bố Skur_Gun chính thức bị đá đít. Vì vào Clan dám ăn nói lung tung.
    Skur_Gun với hành vì rối trên lười dưới tôi đề nghị cho thằng này chết mẹ nó đi. Nhìn thấy thằng này bố đánh cho nát người con ạ. Đánh star thì bố củ hành cho hết mẹ nó ngu.
    Tức quá mong các anh em thông cảm!!!!