ClanVenga : Mời các bạn tham gia

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi chetdesong, 19/12/04.

1. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Hehe, nhờ Sirty nói với người phụ trách giải này là rút tên ra khỏi tour lần này vì kể từ nay tui ko còn là thành viên của Worm nữa...

2. ScProTossUsEr

ScProTossUsEr Mr & Ms Pac-Man

thế nầy nầy mình nghĩ ban đầu có 1 bảng ai đánh tốt có được nhiều điểm sẽ đưa sang 1 bảng . cứ thế cứ thế bảng nào đánh với bảng đấy đề fòng có người giữa chừng tham gia bỏ cuộc thì bảng có người đánh vẫn tiếp tục. và người mạnh gặp người mạnh người yếu sẽ vẫn đấu với người cùng trình độ để họ đỡ chán. và cũng đề fòng người mạnh cứ rủ 1 người đánh để tự tăng điểm. ^^ nói vậy thôi giúp được gì thì giúp.

3. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Được rồi các bác quản lí cứ thế mà tiến hành tui dạo này cũng bận học :d mong các bác hoàn thành tốt nhiệm vụ .

4. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Những ai thuộc Clan venga thì bây giờ vào channel vietnam gap vi DVN dang doi
    Ko vao kip thi xu thua rang chiu day, le le len nhe

5. Angel_of_racing

Angel_of_racing Mario & Luigi

hôm nay tự dưng lại bị đánh với ter và có đc một trận đấu mà khác hẳn với angel mấy phiên bản trước (đã dám chủ động tấn công địch, có chiến thuật định hình ngay từ đầu= đánh dark) tuy nhiên vẫn mắc một số lỗi mà em cũng có thể tự nhận ra, vd:
    +còn để thừa nhiều tiền
    +xây b-p ít nên tình trạng thiếu pylons dài dài
    +khi con obs chạy sang nhà địch tuy bị kill nhưng mờ vẫn thản nhiên như ko, ko điều động thêm một chú obs khác sang nhà ng` ta
    +ko nên để goón bắn cái barrack như thế vì quân sẽ kẹt và có một số con zeal chạy ra trước và ăn trọn quả spider mine vào mặt =. die ko kịp ngáp
    hình như còn nữa nhưng ko nhớ, mong mọi ng` chỉ giáo (tiến bộ hơn rùi, he he), còn nữa: may mà gặp ter noob, ko thì bị kill mất

Các file đính kèm:

6. lao-gia

lao-gia Youtube Master Race

Hôm nay là hạn cuối cùng đăng ký đúng không nhỉ???
    Vậy thì cho Lao-gia này đăng ký một xuất nha
    Nick YM ! [email protected]
    Nick Bn ! Lao-gia[venga]

7. xichlo

xichlo Youtube Master Race

lại đăng ký lại à -_-:
    YIM: trung_helloween
    Battle.net: xichlo[worm]
    Race: Protoss

tiện thể đây, nếu được thì cho tớ đăng ký chuyển sang làm thành viên Venga luôn, chả thấy tin tức gì của thằng Omai cả -_-

8. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Anh mrjackal và horo xúc tiến update danh sách mau lên , nhận trách nhiệm rồi thì phải làm đến cùng nào , update danh sách và điều luật lên topic của anh mrjackal ngay đi , có nhiều người đăng kí rồi đó . Tiện thể cho em đăng kí 1 chân :
    Y!M :[email protected]
    BN : SirTY[venga]

9. Horo_Zero

Horo_Zero Mario & Luigi

1/Em đang nhắn anh Jackal 2 ngày rồi chắc cũng sắp update xong (tại topic anh Jackal lập ra rồi)
    2/Cuối tuần này là hết hạn đăng ký nha mấy bạn ! :D Tuần sau vô liền

10. samanda

samanda Youtube Master Race

anh oi neu em muon gia nhap clan venga thi phai lam nhung gi.
    Nick Bt:dienro
    Y!M:[email protected]
    tên:Hu`ng Anh
    mobile:0904246556

11. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

Gửi tới tất cả những gamer tham gia giải VGT lần này: Đã tham gia là phải tích cực thi đấu. Đừng đăng ký rùi biệt tăm luôn...
    Và thêm 1 số quy định sau đây mọi người xem được ko
    1. Mỗi tháng phải đấu ít nhất 15 trận (trung bình 2 ngay/trận)
    2. Ko được đánh quá 5 trận với cùng 1 người (tránh spam) nếu có đấu nhiều hơn thì cũng ko tính.
    3. Khi post rep lên cố gắng điền luôn số thứ tự của rep trong tháng đó mình đã đánh. VD trận đánh đầu tiên trong tháng đề rep1, trận 2 post lên đề rep2..v..v.. để dễ quản lý.

Còn cái này dành cho Mem của venga. Đã là 1 clan hoạt động quy củ thì ko thể ko có kinh phí, tôi nghĩ các mem của venga ở HN sẽ đóng quỹ của Clan số tiền 20.000 /1 tháng. Số tiền này có thể dành để làm giải thưởng cho các giải nội bộ hoặc dành cho những vụ offline hoành tráng!! Mọi mem thấy thế nào??

12. Angel_of_racing

Angel_of_racing Mario & Luigi

nghe cũng đc nhưng mà anh sisi ơi, em chuẩn bị thi học kì rồi, ko thể học hành lớt chớt đc, làm sao em có thể đánh đây, em đang tính là chuẩn bị nghỉ SC một thời gian để học hành thi thố cho tử tế đây nè, biết làm sao đây, ko nh~ thế, em chơi trên venga, mỗi ngày một máy, nhớ sao cho hết để ghi số thứ tự rùi post lên đây? để ở mấy chủ huh? ko hiểu có đc ko đây, rắc rối lắm đa

13. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Bạn dienro muốn gia nhập clan thì lên trang 1 đọc toàn bộ qui định của clan nếu bạn đáp ứng được thì hãy đăng kí đầy đủ thông tin lại tôi sẽ update lên .

14. lao-gia

lao-gia Youtube Master Race

Hùng Anh oi!!! Sirty bảo cậu đăng ký lại kìa..
    Đăng ký lại đê. va đọc ở trang 1 xem khi đăng ký cần nghi dõ nhungw gì
    Chúc may mắn

15. Horo_Zero

Horo_Zero Mario & Luigi

Nhắn tin anh Jackal hoài mà 3 ngày rồi chả thấy gì hết, hay là em post new topic với title là Venga - Worm Tour và sẽ giới thiệu cũng như liệt kê ai tham gia, để giải mau chóng vào cuộc !
    Ý mọi người sao, và anh Jackal nữa, dạo này cảm sốt hay sao lặn đâu vậy đại ca

16. Horo_Zero

Horo_Zero Mario & Luigi

17. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Mọi việc tiến triển rất tốt , nếu 2 người cần jì tới tui thì cứ nói nhé , đề nghị tất cả thành viên của 2 clan đều phải tham gia , ai ko tham gia được thi nêu rõ lí do cho leader , sau season 1 những ai trong venga ko tham gia mà ko cho lí do thì tôi sẽ khai trừ người đó ra khỏi venga .

18. get2freeby1

get2freeby1 Mr & Ms Pac-Man

hehe, quá đồng ý :D ... Lâu lắm mới online được, chả biết có thòi gian chơi nữa không??? hehe, liệu có được đóng kinh phí giữ chỗ không nhỉ??? nhỡ sau này Clan lớn mạnh, mình vẫn có tên như 1 trong những thành viên ban đầu của Clan :)) .... SirTy cố gắng nhé :) ...
    Nhân tiện gửi lời chào đến Teranct, MrJ, ... :))

19. teranct

teranct Youtube Master Race

Thế thì đăng ký lại vậy
    Tên: Trần Minh Thông
    Y!M: teranct
    BN: teranct[venga]
    race: only terran (2 race kia ko biết chơi hix)
    To: get2freeby1 lâu quá mới thấy bác post bài vậy lúc này vợ con thế nào rồi, đi công tác ở TPHCM có thuận lợi không, có gạ được em nào không hahaha

20. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

bác nào vào Sài Gòn thế ? hô 1 tiếng em ra tiếp đón cái :)