ClanVenga : Mời các bạn tham gia

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi chetdesong, 19/12/04.

1. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

Bình tĩnh nào bé Angel :P
    chả bao giờ bắn GB làm người ta chơi SC dở đi đâu :D

<buồn buồn vào đọc phát chơi ,hehe>
    Ủa mà sirTY là gì huh em ._.;;

2. Luan_DreamVN

Luan_DreamVN Mr & Ms Pac-Man

OH ... Sirty khoái bắn GB lắm àh !!!
    THế nick chú Ty là gì thế giao lưu phát chơi ... Có mún đấu War Guild với lớp tui hông :p ...
    Em angel cũng đừng giận hen ... bắn gb để thư giản đầu óc tí thui mà ... Có vậy oánh SC mới sung đó em đừng giận thằng Ty làm gì ...
    ^_^

3. Angel_of_racing

Angel_of_racing Mario & Luigi

ơ hay, mọi ng` vui nhể....... em có mắng Ty đâu, đâu có í đó, chẳng lẽ em post khủng hoảng lắm à? em có nói là Gb xấu đâu, chẳng qua là muốn anh í đánh đấm tốt hơn thôi, anh í thua nhiều quá à, toàn thua bởi mấy thứ vớ vẩn ko nên có, hơn nữa là thấy anh í ham GB quá, cứ tối nào em ol để kiếm vài thứ thì anh í lại rủ em GB, :p tự suy ra thôi mà , em cũng thích GB lắm chứ bộ nhưng do dạo này nhiều thứ nó dồn lại, cộng thêm mấy nhời của anh Ty đâm ra ức chế dồn lại, hôm nay mới post thôi, nick anh Ty a`: terranuser, he he, đậm chất SC

4. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Lolz em angel trẻ con quá , làm tướng có lúc bại lúc thắng , cứ thắng suốt thì chơi làm jì nữa cho nó mệt :))

5. ca_sau_

ca_sau_ Quy Ẩn Giang Hồ

Kaka bị 1 cô bé cắm Tank bắn đùng đùng Sir TY nhà ta không chịu nổi phải post bài rep. Thôi chịu khó hướng dẫn em nó đi, GB ít thôi không thì bị bé thịt chết đâu, con gái dạo này dữ lắm :D.

6. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Member venga chú ý , kể từ tháng này trở đi member ở Hà Nội sẽ đóng lệ phí sinh hoạt clan là 20.000vnđ\tháng , số tiền này được dùng để tổ chức các giải đấu nội bộ hoặc những buổi offline tại trụ sở clan 13 Trần Xuan Soạn . Đóng tiền ở 13 Trần Xuan Soạn - Hà Nội , đóng cho chị Quỳnh Anh , khi đóng tiền nhớ nói rõ nick name , tên tuổi để tiện theo dõi .

7. Angel_of_racing

hôm nay là ngày xui xẻo nhất đời, vừa bị rơi tiền xong, lại là tiền đóng báo mới chết chứ, 50k chứ ít gì, cho em khất đi, em chả dám xin mẹ thêm đâu ạ, trong số tiền đấy thì em thừa nh~ 15k cơ, tha cho em đi, để tháng sau, cám ơn nhiều

8. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Member ở HN đâu rồi , bắt đầu đóng tiền từ tháng 5 nhé . Sao ko ai trả lời hết vậy ???????????????????????????????
    @ Mrjackal : replay của anh này .

Các file đính kèm:

9. Angel_of_racing

úi dào, tháng 5 thi` ngại giề, ok, tưởng tháng 4 thi` đang cháy tui , hixhix, hôm nọ đánh với một thằng terran bad manner quá, ức ko chịu đc, sau đó ra thi` bị Sirty chăn GB, can tội chơi nhiều prison tale quá đâm ra noober hu hu :((

10. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

Angel bi giờ chuyển sang PTV à ?
    hình như bên Clan Venga có bác Terranct là ở Cần Thơ thì phải, vậy các bác nói bác ấy là lập Clan Starcraft trên đó đi, và cố gắng đẩy phong trào Star trên đó nha, nếu gặp khó khăn về cd-key hay server thì có thể hỏi anh em trên đây , chỉ còn đợi thông báo nữa thôi là vận hành hết bộ máy đó, hâm nóng lúc này đi là vừa

à Clan Venga nói sơ qua 1 số thông tin về Venga Club như số lượng máy, .... chỉ cần Samsung thông báo xong là lao vào chuẩn bị 1 giải đấu Starcraft lớn hâm nóng trước thềm WCG đó, tiện Venga thử đặt vấn đề với Intel xem coi có thể làm nhà tài trợ cho giải được ko ? phía tụi tui sẽ thử đặt vấn đề với chị Thủy bên Samsung luôn

11. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

CLan Venga có khoảng 60 máy , còn giải SC thật lớn thì chắc hơi khó đó , nhưng để tui thử hỏi xem sao . Giải lần 1 ở Venga cũng là do Intel tài trợ đó , mong là lần này họ sẽ tiếp tục tài trợ :D . Nhưng mà nói lí do là giải đấu hâm nóng cho WCG thì nghe hơi lạ đó , đừng nói cái jì chưa chắc chắn chứ nhỡ mà ko có SC thì tui ăn nói thế nào hả ?

12. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

thì tui mới nói là chuẩn bị lên nòng thôi, khi nào có thông báo là bóp cò liền , chứ bi giờ ko chuẩn bị, đến lúc có thông báo rồi thì lọan cả lên thì khổ,

13. Angel_of_racing

ặc ặc, em chuyển qua PTV hồi nào, chơi chỉ là giải trí thôi à ^^
    clan venga í huh? chính xác là 38 máy, cấu hình thì vào cái thread quảng cáo các hàng game ol í, nói chung nếu mà clan venga hâm nóng đc không khí thi đấu SC thì chắc chắn sẽ giúp SC VN thôi, anh Ty sẽ thuyết phục đc chị venga thôi mà, ko có gì đâu mà lo, ^^, gj coldboy

14. t.star

t.star Youtube Master Race

ĐƠN XIN GIA NHẬP
    Kính gửi ban quản lý clan VenGa
    Được biết clan ta đang trên đà phát triển và là nơi hội tụ của các game thủ đầy nhiệt huyết , vì vậy tui muốn được trở thành một thành viên của các bạn
    Lý do : Các menber của ClanVenga rất nhiệt tình ... ra nhập clan chắc sẽ có nhiều cơ hội học tập .
    Lý lich bản thân :
    Hộ khẩu thường trú : Xóm 8 - Đại mỗ - Hà Đông - Hà Tây
    Nick BN : T.star
    Tên : Phạm Vũ Hào Nam
    Ym : [COLOR=Navy][email protected][/COLOR]

Rất mong được hồi âm ;;)

Chú ý : Nếu các bạn cần có thư giới thiệu thì tui có đây rồi , thư có chữ ký của anh thangtv , anh terran[rock] ... :>
    Hà Tây . Ngày 15 tháng 4 năm 2005

15. khangtroc

khangtroc Youtube Master Race

hay lam , anh thấy như là giấy nhập quân ngũ đi bộ đội , lol, thằng này ăn nói rõ ràng lành mạnh, lol, đọc chết cười, còn gia nhập thì chắc sờ ty hoan nghênh thôi, lol, lên b.net thấy ông t.star này rồi, chưa đánh trận nào mai mốt đánh nhe' lol

16. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Chào mừng bạn đã tham gia clan venga , tên bạn đã được update ở trang 1 , bạn hãy add tất cả các nick Y!M của member clan venga vào cho tiện liên lạc . Tiện thể cho tôi hỏi là bạn bao tuổi rồi nhỉ ?? Tôi là SirTY ( leader clan venga :D ) tôi học trường Nguyễn Huệ trong Hà Đông đó .

17. Angel_of_racing

u r welcome, t.star. nghe cái đơn của anh buồn cười quá nhưng dù sao tính cách rõ ràng thế này có vẻ là ng` thẳng thắn đây, rất hoan nghênh, hôm nào củ hành củ tỏi em nhá, hiện giờ em đang là noob nhất GVN này đấy, bt.net là Angel_of_racing, cám ơn

18. t.star

t.star Youtube Master Race

:'>
    Mình 20t.Ở nhà papa toàn chủi là lớn rồi mà suốt ngày điện tử ...
    To anh Khangtroc : Rất vui nếu được luyện tập với anh sớm .
    To Angel_of_racing : Có thể mình sẽ là ứng cử viên nặng ký nhất trong việc cạnh tranh chức "noob nhất GVN" của bạn .
    :;)
    Quên mất race của em là toss , nhưng em đang tập đanh terran .

19. Angel_of_racing

mọi ng` ui, tình hình là clan Vip thách đấu với clan ta, anh Ty thi` đang bận thi, mọi ng` xem ai có khả năng để đánh nào, em yêu cầu và bắt buộc có First eyes, SCprotossuser, ^^, anh Ty nếu mà sắp xếp đc lịch thi` nói nhé, còn anh sisi nếu mà đánh đc thi` zô luôn cho nó xôm, cứ thế đã nhé, bb
    @t.star: nguyên văn là em 14t, là một con nhóc chính hiệu ok? thay đổi cách xưng hô nhé

20. mrjackal

mrjackal Donkey Kong

Hix, T.star mới ra mắt Clan Venga bằng một trận củ hành Mrjackal, mặc dù Mrjackal đã cố gắng hết sức đến mức APM đang lẹt đẹt 11x nhảy vọt lên tận 135 và vận dụng đến 15% hotkey cuối cùng vẫn phải nằm xuống cho T.star rape... :(( Thế này thì bé Angel khỏi sợ bị tranh chức rùi...

Trận đấu kéo dài 30 phút căng thẳng từ đầu đến cuối đến nỗi thangtv và heo70kg obs đã phải thốt lên "hay quá" "xem đã thật" với những pha micro vul tiêu diệt Dragoon , Zealot... nhưng cuối cùng Terran3G đã phải said "gg" khi nhìn thấy bóng dáng Carrier ngợp trời trong khi base chính đã bị phá huỷ hoàn toàn... hix... Quên Rep ở nhà rồi, lát nữa về up lên rùi SirTy xem cho anh bị những lỗi gì mà không thể thắng được trong khi đã ép được ngay từ đầu nhé.