ClanVenga : Mời các bạn tham gia

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi chetdesong, 19/12/04.

1. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

okie!! QUá đơn..vấn đề là ngày giờ... Ơ cái thằng cha leader sao ít nói thế nhỉ? đâu gòi? CHo ý kiến chỉ đạo cái nèo? Chắc đang thi học kỳ..hay đang thi lại? ^^
    Clan GoG à? Nghe tưởng GOV hehe... Coldboy có tí in pho ma si ừn của clan này port lên cho anh em tìm hiểu phát, biết người biết ta...
    New bie ter thì biết, AI chưa gặp bao giờ...còn những ai nữa, có lun stats trên asia là tốt nhất dù ko chính xác nhưng cũng nói lên ít nhiều.

2. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

anh vào topic "tuyển nhóm tin tức" mà xem về bọn này, nhìn lineup của bọn nó với kết quả là hiểu được 50% vấn đề rùi để em lục lại thành viên của nó

Leaders
    GoG)Klockan(
    GoG)Kirbystwin(

GoG)Morianton(
    GoG)Sungsik(
    GoG)maly87(
    GoG)o(
    GoG)osu(
    GoG)oon
    GoG)Salviati(
    GoG)Chatman(
    GoG)executor(
    GoG)bibi(
    GoG)ZyperXa(
    GoG)Kishkumen(
    GoG)Coriantumr(
    GoG)kagera(
    GoG)AcAeA(
    GoG)J[red]nada(
    GoG)umas(

www.rubensoft.se/gog

3. mrjackal

mrjackal Donkey Kong

Hê, tên Newbie_Terr vừa phát biểu cũng là mem của Venga... mem lúc nào thế nhỉ? Sao lại không biết nhỉ? Lục lại danh sách chẳng thấy tên nào khả nghi cả... có ai biết không?

4. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Mọi người giao hữu tốt nhé , em không tham gia được . CHúc chiến thắng trở về ::)

5. A_Ngoc

A_Ngoc Mr & Ms Pac-Man GameOver Lão Làng GVN

Chiến thôi, chiều nay anh em tập hợp vào sever europe, channel op gog nhé, xem xét tình hình thế nào để hẹn time, nếu chúng nó máu thì chiến luôn :D . Các member trụ cột Sisi, Mrjackal, angel, sc, sirty nhớ online nhá :x

6. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

các anh nè, nếu được thì khỏang 16h CET chiến với tụi nó, nhờ anh scprotoss giới thiệu (hôm qua anh ấy có chiến vài trận), mọi người nhớ thông nhất tag với nhau để dể bề sắp xếp :D à các anh cần em thông báo cho tụi nó ko ?
    tạm thời đưa lineup của các anh lên đi

7. A_Ngoc

Em nói trước cho anh thì tiện quá, đội hình Venga tag kiểu: sisi[venga], mrjackal[venga], angel[venga], .... oki ? 16h CET là mấy giờ ở Việt Nam để anh còn thông báo cho mọi người ??

8. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

em đưa lineup như vậy nha:
    + First_eye[Venga]
    + Scprotossuser[Venga]
    + Sirty[Venga]
    + sisi[venga]
    + Mrjackal[venga]
    + Angel[venga]
    .................

16h CET là khoảng 9h tối ở Việt Nam

9. Angel_of_racing

Angel_of_racing Mario & Luigi

?!, sao có tên em nè trời,
    trời ơi nẫu ruột, sao ko có ai ra thế này, ahhhhhhhhhhhhhhhh, grào grào 1mp 1mp 1mp 1mp 1mp 1mp 1mp 1mp

10. ScProTossUsEr

ScProTossUsEr Mr & Ms Pac-Man

toi nghiep em angel ^^ bon no qua WOW choi game hết rồi, hix anh em mình lại chờ hồi sau phân giải vậy :)

11. Angel_of_racing

Angel_of_racing Mario & Luigi

em thề, hôm nay là lần đầu tiên em cảm thấy thất vọng về clan mình đến mức thế:
    +hẹn hò thì bô lô nhếch, nếu chuyển chỗ training thi` bảo với anh em một câu, tại sao lại tự ý như thế, có biết là em muốn đi thì khó khắn thế nào không, để cuối cùng em ra, chờ một lúc thì anh ark xuất hiện (đúng giờ),đánh đc 2 ván thì chờ mãi ko thấy ai, thất vọng tràn trề
    +bất cứ ai cũng có một lí do rất chi la` banana..." anh chưa ăn cơm" - thangtv .. "anh lỡ hứa ăn cơm với gia đình bạn anh rồi" - SCprotossuser....."anh có việc phải đi, nên ko ra đc" - DuyAnh.... vân vân và vân vân... em luôn chỉ nhận đc nh~ câu trả lời vô trách nhiệm. lúc nào cũng lí do lí trấu, em chả hiểu tự trọng mọi ng` để đi đâu nữa. Tự trọng mỗi ng` chỉ nhỏ bằng hạt vừng nhưng nó rất quan trọng, làm ơn suy nghĩ hộ em một cái
    +lên bt.net.... đổi nick linh tinh, anh cold đã đưa lineup cho clan GoG, họ đã sắp xếp cả rồi, thế mà đùng một cái, toàn nào là lovex[venga], loveq[venga], lovet[venga],.... chả biết đường nào mà lần. "tại sao lại đổi nick linh tinh thế, đổi nick lại đi mọi ng` ơi" - Angel ...." thôi, cứ để nick này , nếu đánh thua thì nó đỡ nhục" - chả nhớ đây là ai nói nữa. em thấy như thế còn nhục hơn là để nick kia đó
    + có ng của clan GoG nói rằng (em ko nhớ TA nói là gì nhưng em hiểu TV câu đó như sau): tại sao lại đổi nick như thế'? nếu thế thì khó cho bọn anh quá, clan em làm ăn buồn cười thật, leader đâu rùi í nhỉ. hahaha
    làm ơn lên tiếng cái

12. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Tranh thủ 30' giải lao lên giải quyết GOG :D ,à mọi người up rep lên mạng đi để em tổng hợp.

Các file đính kèm:

13. ScProTossUsEr

2 trận vs morianton
    trận 1 scpro Z vs morianton P ; ủi nhanh, chó liên tục, hydra 1 ít ko hiệu quả nên thua; thằng này đánh khá chắc. :(
    trận 2 scpro P vs morianton P ; scpro lose :( hơi tiếc suy nghĩ lúc ý nông cạn quá.

Các file đính kèm:

14. madiuniver[worm

madiuniver[worm Youtube Master Race

-__- day la rep1 vs gog)sungsik ,rep 2 do thua qua' ngo' nga?n , buon` qua' quen ca save -__-,sorry moi nguoi`,mai xin lai no roi` post sau,1-1,tran 3 dang chien thi bi dis-__- mai chien tiep'

15. ScProTossUsEr

post hộ manuniver ..... ^^ clan war lần này cũng thành công chứ cold boy có lỗi gì đâu ngoài cái nick. chỉ là cái nick thôi mà. ^^

Các file đính kèm:

16. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

ặc ặc thua cha GOG)o( 2-0, xong thì muôn quá về luôn ko kịp post lên đây.

@ angle: Em phải biết là hôm nay clan war với GOG chứ... Và cũng phải biết luôn ở venga ko chơi được BN. Bọn anh đành phải đi tìm chỗ khác để thi đấu. CHẳng lẽ ra venga chơi 1 lúc rồi khi 21h clan war lại lóc cóc bò lên BK à? Bất đắc dĩ thôi.

17. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

thì là cái nick nhưng anh có thấy là Venga đã ko tôn trọng đối thủ ko ? họ tôn trọng các anh, xài nick của họ, thậm chí Leader và morianton còn sắp đi nghĩ mát nhưng vẫn rán lại chiến vài trận, rõ ràng họ tôn trọng các anh, xem các anh như những đối thủ thật sự còn các anh thì.........

18. ScProTossUsEr

hì níck nọt nhìn cũng đẹp đấy anh thì thấy nó chẳng có gì là ko tôn trọn cả, còn hơn là nick lung tung ko tag :(, họ thì nói câu sorry hoài vì đến muộn, thằng mod đánh với anh cũng sorry hoài . thôi thì đánh xong rồi thì thôi rút kinh nghiệm moin người có vẻ quan trọng hoá cái đấy anh thì nó cứ fiên fiến ^^.

19. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Vậy anh first-eyes có đánh không vậy mà không thấy post rep lên đây . kết quả chung cuộc thế nào hả mọi người ơi ????? Chuyện nick thì tốt nhất là giữ nguyên nick của mình mà đánh đỡ lôi thôi .

20. A_Ngoc

Hôm qua, mặc dù thời gian rất gấp trong việc triệu tập các member tham gia chiến đấu, nhưng mọi người đã có mặt đầy đủ, rất hoan nghênh tinh thần tử vì Star của anh em :x .

Theo dự định ban đầu thì chúng ta sẽ đánh 5 game 1vs1, 1 hoặc 2 game 2vs2 nữa.
    + 5 game 1vs1:
    1. A_Ngoc ---- LoveyouX[Venga]
    2. madiuniver ---- LoveyouT[Venga]
    3. Scprotossuser ---- LoveyouQ[Venga]
    4. Mrjackal ---- Mrjackal[Venga]
    5. Alien_vn ---- Sisi[Venga]

+ game 2vs2:
    1. A_Ngoc + Scprotossuser
    2. mrjackal + thangtv

Do Coldboy hẹn hò ko chính xác nên đội bạn tưởng là 16th đánh chứ không phải là 16h CET thì đánh, do phát hiện sớm và thông báo nên đội bạn đã triệu tập gấp rút đội hình, lúc đó mới có 3 người. Coldboy không biết thì ko nên nói là Venga khinh thường hay không tôn trọng đối thủ, ngay từ lúc 7h tối (9h mới đánh) Venga đã có đủ người chờ ở sever, trong thời gian chờ đợi, các member đã trò chuyện rất vui vẻ, (gang_ba ^^). Khi tiến hành trận đấu thì xảy ra trục trặc khi máy của sisi và mrjackal, A_Ngoc bị drop, high -----> quyết định chỉ tiến hành 3 game 1:1, rất may là Sirty đã kịp thời thay thế ;;).

Khi ra bàn bạc về thứ tự thi đấu thì leader của gog nói rằng Morianton sẽ ko đánh, nhưng khi vào game thì SC lại đánh với Morianton ????
    Kết quả: tạm thời 2-1 nghiêng về Gog

+ Sisi -- gog)o(: 0-2
    + Scprotossuser -- gog)morianton(: 0-2
    + Sirty --- gog)o0(: 2-0
    + madiuniver -- gog)sungsilk(: 1-2
    + mrjackal + madiuniver --- gog : 0-2

Chung cuộc gog win 4-1.