ClanVenga : Mời các bạn tham gia

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi chetdesong, 19/12/04.

1. mrjackal

mrjackal Donkey Kong

Đề nghị leader và các shaman thông báo thời gian cố định hàng ngày có mặt trên BNet hoặc ở Venga để mọi người còn biết mà lên để training nhé, mấy hôm nay Mrjackal lên Venga mà toàn lệch giờ mọi người hay sao ý, chẳng gặp ai cả, có em Angel thì gạ đánh mãi mà ko chịu đánh trận nào, cứ cắm đầu vào MU thì sao mà khá được? Tối nay thì gặp SirTY một lúc nhưng chưa kịp gì thì đã bị vợ bắt về rùi, chán wé... Sorry mọi người sáng CN ko đến được nhé. Ờ mà ai có CD Key nào có thể share được thì post lên đây cho vài người ở xa hoặc bận công việc ko lên TXS được mà ko có key xịn thì vẫn chiến ở nhà được nhé. Mrjackal thì không cần rùi, ngày nào chẳng lên TXS sướng hơn, ở nhà quay dial chán lắm... :D

2. Horo_Zero

Horo_Zero Mario & Luigi

qua US WEST channel vietnam từ 6 AM- > 12 AM hoặc ra chat nhắn em cái, Lúc nào cũng online chờ đấu keke. Còn trường hợp đặc biệt lắm thì mới xài Dial Up vào Asia.

3. Angel_of_racing

Angel_of_racing Mario & Luigi

em mà MU, anh nhầm à, đấy là GB anh ạ, đúng là anh lên lệch giờ chứ còn gì nữa, buổi sáng hôm chủ nhật đấy, anh thử hỏi anh sirty xem em chiến bao nhiêu? buổi chiều trước khi đi tập cầu lông đánh bi nhiu? bó tay ông anh! còn không phân biệt đc Mu với cả GB, mà anh Ty cũng nên quy định giờ đi anh ạ, anh cứ lấy cái hôm chủ nhật hôm nọ mà làm gương, lolzzzzzzzzzzzzz

4. ssnguoihunggame

ssnguoihunggame Youtube Master Race

cu chuoi li tinh 1 tran bang teran (ko biet choi teran chi biet rush) ,post len cho anh em xem

Các file đính kèm:

5. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

1 vài bức ảnh của trụ sở clan đã được post lên , những thành viên ở xa HN đã có thể biết cái trụ sở vuông tròn ra sao rồi :D .Các member ai có ảnh thì post vào đây cho anh em chiêm ngưỡng phát nào ! ::)

6. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Ngày 3-1-2005 , trận đấu mở màn cho 1 clan mới thành lập giữa thangtv ( bảo vệ chức shaman ) và gaza_vn ( thách đấu )
    Tỉ số kết thúc 2-1 nghiêng về gaza_vn , anh sẽ là shaman từ tháng này ( sau 1 tháng nữa thì mới được thách đấu tiếp )

Các file đính kèm:

7. thangtv

thangtv Youtube Master Race

Trời, post lên đây cơ à, ngượng quá. Tôi noob lắm, thua liên tục ý mà..

8. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

Bà con ơi! thách đấu nhau đi! Hỡi các member cấp 2 hãy chứng minh cho bọn cấp 1 trình độ của mình đê! Hơn nữa còn 1 suất shaman..của angel kìa! hì hì... Angel cố lên ko mất chức đấy. Hay em chuyển sang làm...thư ký :) hehe đùa tí thôi. À mà thangtv có phải thang_tmv ko? sao nick giống nhau thía??
    E hèm! Nhận thấy clan ta mới đi vào hoạt động nên mặt bằng trình độ ko được cao lắm. Vì vậy đề nghị các member tích cực tập luyện, xem nhiều replay. À mà nhớ đã tập là phải tập đúng chứ tập linh tinh thì trình càng xuống. Ai ko biết hay có những thắc mắc thì post lên để anh em giúp đỡ nhau tiến bộ. Ngay bây giờ hững member mới nên đọc mấy bài chiến thuật của Squall và LT để giểu rõ race mình đang chơi và chơi như thế nào, ai ko hiẻu gì hỏi ngay. Chúc mọi người mau tiến bộ! gg gl

9. mrjackal

mrjackal Donkey Kong

haha, hôm nay đánh với Angel 2 trận, thế mà mình lại ko biết đường mà thách đấu nhỉ? nếu ko thì đc lên shaman rùi...hix, tiếc thật haha. Angel cố gắng tập luyện nhiều vào nhé, mai đánh tiếp ok? ko tranh chức shaman với em đâu. Mà mọi người cũng cố bỏ chút thời gian training cho các mem của Clan nhé, đừng vì thấy Mrjackal noob quá mà ko cho chơi nhé... thanks ...hìhì. Mà hôm nay cũng chiến với khá nhiều người đấy chứ, lại quên rep trên Venga ko lấy về rùi...hix, tổng cộng đánh 11 trận thắng được 4... noob quá. Bây giờ mới biết Gaza_vn là shaman mới đấy, thảo nào hôm nay mình thua... :D

Tiện đây nhờ các Shaman và leader, Mrjackal chơi [Te], muốn xem rep của các cao thủ [Te] nhưng ko biết rep nào hay, tìm thì lâu quá, cũng đang bận thi, rồi đi làm, ít khi có thời gian rỗi lắm, nên mọi người có rep hay thì up vào topic này cho mọi người học hỏi nhé. Thêm nữa, hình như mem của Venga toàn đánh map LT, anh em xem còn map nào khác không??? đánh thêm nhiều map khác nữa nhé, tất nhiên là các map phổ biến rồi. :D

Mà Sis nói phải tập cho đúng cách, thì phải chỉ dạy đàng hoàng như thế nào là đúng cách chứ... hì ::) ok? :wink:

10. Horo_Zero

Horo_Zero Mario & Luigi

Anh Sirty thiên vị nha, em thắng thangtv 2-0 post replay rồi, mà không lên được shaman, chị gaza thắng 2-1 mà được lên, thiên vị trai gái nhá awwww racism.....

11. get2freeby1

get2freeby1 Mr & Ms Pac-Man

Gì thế này :o gaza là "CHỊ" a`????? trùi ui, tiếc quá, hôm CN o lên Venga được ::( ....
    Hôm trước làm ob 1 trận gaza với thắngtv, mà mình share vision cho cả 2 :wink: , thangtv drop lần nào cũng bị gaza diệt gọn :)), bùn cười quá ... tại tui noob, lần đầu làm ob ma` .
    Mà gaza đánh toss hay quá, hôm nào chỉ bảo tôi chút nhé :)

12. ssnguoihunggame

lai 1tran rush doc dao cua teran (ko biet danh).post len cho anh em clan xem :D

Các file đính kèm:

13. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

-_- ;; lạ nhỉ ... ss đi khắp nơi gây hấn với người khác ...
    đừng save dạng : " hạ nhục xxxxx "chứ
    khó hiểu nhỉ .........
    mới hôm wa hình như mình có chiến với gaza 4 trận thỉ phải ...

14. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Sorry chú horo do học quá nhiều anh ko để ý đến bài post của chú , thôi để tháng sau thách đấu lại vậy :D . Còn 3 ngày nữa là hết hạn thách đấu !!!!!!!!!!

15. sky-viet

sky-viet Youtube Master Race

cac em oi o day co may cai clan vay??? co em nao beit bao cho anh voi nha
    neu co dip thi gap nhau o battellet nick cua anh la sky-viet

16. beyeu89

beyeu89 Legend of Zelda

tổng cộng 4 cái
    +venga
    +dreamvn
    +worm
    +bk
    +vip(cái này là team 3 người)
    +caveboy(dạo này bật vô âm tính)
    +sov

17. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

SOV dạo này cũng ko biết trôi ở phương trời nao? hic hic... và Clan 12b của LT nữa, quy ẩn giang hồ thỉnh hoàng mới xuất hiện trên Asia.
    @ SSngườihùng: Squall nói đúng đấy, ko nên đặt tên như vậy..biết rằng đối phương kém hơn nhưng làm thế có vẻ ko tôn trọng đối thủ. gg!! Mà ông là con trai cơ mà sao lại có người bảo là con gái thế kia??

18. ssnguoihunggame

toi cung tu bo roi ,sau ko lam the nua.Ai dinh thi xin nloi nhe

19. mrjackal

mrjackal Donkey Kong

Dạo này chẳng thấy SirTy nói chuyện gì liên quan đến Clan thế nhỉ??? Lên kế hoạch sắp tới cho Clan đi chứ. Lập ra Clan rùi thì phải nhanh chóng đi vào hoạt động đi, số thành viên cũng đông rùi, phải có kế hoạch cụ thể... ví dụ như phân công cho các master luyện tập cho các mem, giờ giấc thế nào? có nên phân nhóm các player sử dụng các race khác nhau ko nhỉ, rồi tự tập luyện với nhau hoặc với các shaman..v.v.chuyện này thì SirTy là leader nên hiểu rõ hơn Mrjackal rồi, nhưng nếu SirTy bận thi quá thì các shaman cũng nên bàn với nhau chứ nhỉ?
    mấy hôm nay chỉ có Alien nhiệt tình luyện cho Mrjackal thôi :D , gaza mới lên shaman mà cứ chối Mr nhé lol, nhưng cũng tại gaza cũng đang cần train mà chẳng có ai cả ::).

Khà khà, ... thế này chắc cũng được 2 Mp rồi, buồn ngủ quá!

20. tgame

tgame Red, Pokémon champion Lão Làng GVN

hôm nay mới lên gamevn đã thấy chú gaza pót replay của mình lên rồi
    không hiểu chú gaza nghĩ gì mà lại đặt tên replay như vậy
    vậy còn lúc chú đánh với thằng bạn tôi thua cả chục trận thì có ai pót replay lên hạ nhục chú không?
    hy vọng đọc bài này chú sẽ suy nghĩ kỹ lại về cách nói của mình
    mới thắng có 1 trận mà đã làm ra vẻ rồi
    vậy lúc chú mới biết chơi thì sao ,có ai hạ nhục chú như vậy ko?
    thôi hy vọng chú sẽ nghĩ kỹ lại về cách nói của mình...