ClanVenga : Mời các bạn tham gia

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi chetdesong, 19/12/04.

1. Dark-Jameslight

Dark-Jameslight T.E.T.Я.I.S

Ơ.......chửi thì người ta bảo mình mất dạy ..mà không chửi thì không được sao miệng lưỡi thằng này sao giống thằng Omai quá ..Mk Mày có 18t sao mày phách thế >.< miệng lưỡi không tả nổi ...Mà Tao xin lỗi mày nhé cho tao hỏi vậy mấy cái trận mày THUA áh mày có Save REp lại và ngược lại Hạ nhục chíh mày hay không ? Mk Tao thấy mày cũng Die nhìu lắm đấy :(.....Pó tay ..
    Bữa này lên Bnet đánh với Tao nè tao là Noob của Clan 3W Nic ktao là
    Vietrapper <--- Tgame hạ tao trục trận ,buồn thì kiếm tao nhé !

2. Angel_of_racing

Angel_of_racing Mario & Luigi

uh, thì thế, coi như cái chủ đề anh ss.... chấm dứt nhé
    mọi người à, nếu anh Ty bận thi, thì mọi ng` thông cảm nhé, năm nay anh í thi đại học mà (trông bác í trẻ con vậy thôi chứ lớp 12 rùi, em nói nhỏ cho mọi ng` nghe nha:)) ), thôi, lấy tấm gương từ ngày chủ nhật hôm trước, em phải đi học,đến 10h mới tới nơi, đang tính xin lỗi mọi ng` thi` ten` ten, có đúng anh Ty đang ngồi chiến bt.net. anh sisi thì đi dạy đàn(tầm 10h30 mới lộ mặt ra), đến bó tay thật
    Em sẽ nói lại nhé, : chủ nhật này sẽ họp mặt lại, coi như họp mặt đầu năm nha, em nói trước nếu ai ở hà nội mà hôm đấy không có mặt thì hoàn toàn chịu trách nhiệm với leader nhé,coi như đấy là không có tinh thần trách nhiệm đối với clan cũng như SC, có ai phản đối ko ạ? nhưng, vẫn còn cái nhưng, có lí do chính đáng mà không đến đc hay đến muộn thì anh Ty sẽ xem xét sau.
    lịch tập thì hôm đấy có lẽ leader ham học của chúng ta sẽ thông báo vào ngày hôm đấy đấy mấy anh ạ, thôi, có gì mà trong lời ăn tiếng nói của em hơi gọi là thất lễ thì mong mấy anh bó qua cho ,:D
    thân BB ^^

3. get2freeby1

get2freeby1 Mr & Ms Pac-Man

Giài ơi, làm gì mà bác này nóng tính thế. VIệc post rep chỉ vào box của CLAN VENGA thôi, thành viên của clan nói gì chả được, có post ra ngoài đâu.
    ANh em thi đấu vui ve mà, post lên thêm 1 chút khiêu khích cũng thú vị :)... ờ dù sao gaza nên thay đổi :)
    mọi người đỪng nóng tính quá nhé :)

4. get2freeby1

Ê, lúc nào cũng sáng CN hả... làm sao đi được ??? chọn chieu thứ 6 hay lúc nào khác đê... hichic, mình muốn đi mà cứ trúng lúc bận... Thế này làm sao mà đổi NICK được ... hic hic hic hic

5. Angel_of_racing

trời, thế thì bó tay thật anh à, nhưng anh ơi, em nghĩ rằng ngày đấy là mọi ng` rảnh hết buổi sáng chứ anh, anh cố thu xếp đi nha, một ng` vi` mọi ng` chứ, ok? nhưng nếu thật sự ko đc thì anh gửi offline cho anh Ty: chetdesong hoặc hell_angel2519, đc không anh, thân bb, mong anh sẽ có mặt trong ngày hôm đấy, :)

6. Dark-Jameslight

giời ạh -_-! Binh Mem Clan mình thì có gì là alạ đâu :)).....Về dạy dỗ lại nó đi nhé =))......Chưa học tiểuhọc àh ,Cô có dạy mà bài tập đọc lớp 2 "bài số 4 phải biết khiêm nhường lễ độ" may mà tui có đứa em đấy nhớ ......=))
    To Gaza: Để 1 thằng nhỏ tuổi hơn mày dạy dỗ thì hơi ê mặt đó ^^ :))

7. Horo_Zero

Horo_Zero Mario & Luigi

Anh trả lời vậy cũng hay lắm, nếu xét về mặt công bằng thì em post đấu trước, post trước, mà nói vậy thì ..... okay ... khỏi đấu nữa chi. Em cứ tưởng tệ lắm thì anh sẽ cho em vs gaza, ai thắng thì lên, ai dè trả lời vậy thì thôi. Cứ tiếp tục để "chú" gaza nổ cho đi làm mang tiếng lolz. Sẵn đây rút tên em khỏi clan luôn nha ... tại thấy cách làm việc clan không được rõ ràng. (có ra một noob thì không ai để ý đâu) :D

8. ssnguoihunggame

ssnguoihunggame Youtube Master Race

sua lam the viettraper.ngam me hong cho may di,thich thi hom nao len net chien

9. ssnguoihunggame

chu horo thich thi co the lam shaman ,anh cung dang muon rut lui,viec gi ma phai BO CLAN vi ko duoc lam shaman haha

10. Angel_of_racing

này, đã bảo là chấm dứt, đây là một cái thread chung, không phải của riêng mấy ng`, yêu cầu ko cãi nhau ở đây, nếu mấy anh muốn cãi nhau thì làm ơn qua Y!M có đc không? mà anh ss......., có lẽ em nên nhắc anh Ty xem xét lại việc anh vào clan, anh vào clan mà anh rắc rối quá đấy, nếu anh không xem xét lại hành động của mình thi` em nghĩ anh sẽ out clan thật sự, mặc dầu em noob nhưng ít ra, ít ra còn là shaman, tuy mới là tạm thời nhưng hiện nay, em vẫn có tiếng nói trong clan venga, anh nên xem xét lại hành động của mình đi, yêu cầu chấm dứt ngay, thân bb
    to vietrapper: anh làm ơn không cãi nhau ở đây anh à, đây là thread của clan em, nó để bàn luận và nói về clan, nói chung là liên quan đến tất cả cái gì về clan, em mong anh không cãi nhau ở đây.
    to LT: anh ơi, nếu mà hai ng` trên còn cãi nhau thi` anh cứ cảnh cáo thẳng tay, đc không ạ? cám ơn anh trc nhé, ^^
    to horo: anh horo à, nếu anh bỏ clan venga vì không đc làm shaman thì buồn cười thật đấy, cơ hội còn dài mà anh, anh có năng lực thì sẽ không ai có thể phủ nhận nó , anh hiểu ko? có khi lên leader cũng nên chứ đừng nói là shaman nha ^^(xin lỗi anh Ty), à mà còn có em nè, em nhớ là anh thắng em một trận đúng không? anh có save không? nếu có thì post lên đi, em sẽ nhận là em thua mà, đừng có chỉ vì một việc cỏn con mà bỏ clan nhé, thân BB ^^

11. ssnguoihunggame

leader sirty,out anh khoi clan nhe,anh ko muon vi viec cua minh ma anh huong den clan.....

12. Dark-Jameslight

To Angel_of_racing :tôi đâu có mún đâu :( tôi thấy tôi an nói rất "Tế Nhị" Chứ đâu như ai kia? Sủa là thía nào ,thèng này chắc không phải con Chúa Tròi wá ,miệng mồm thối vãi :(..Đúng là .......(Xin Chúa tha tội cho con) Amen !!...........lolzz
    Trích từ Ss :
    Tha^'y chua Mie^.ng Mo^`m tho^'i vai~ .....Du'g lla` chua co ho.c Tie^?u Ho.c ma` .. C
    To Sir Ty: Anh coi lai. cach'an noi cua no di nhe' khon^g the^? tuo?ng tuong. lai co loai nguoi` nhu va^.y .......VGD qua'
    Cha^'m dut' tai da^y nhe Thanks nhiu`

13. ssnguoihunggame

voi cai mom cho may thi can gi te nhi,noi roi tao out clan roi ,bay gio tao chui may day ,ko biet chui lai con di mach nguoi khac hahahah

14. Horo_Zero

Horo_Zero Mario & Luigi

dạ đúng, chú gaza cứ cười, em chấp nhận. Chuyện đời cái gì cũng có thể nói được, mỗi người có cách nghĩ riêng về cái gì đúng hoặc sai.

Tại sao lại rút? (rút chứ không có lui)

Gây quá thì cũng kì, chỉ vì một cái chữ shaman thôi, gây chi, mắc công người ta cười mình, nên thôi, rút là cách tốt nhất, ô hay, rút xong còn bị chê chọc.

Làm nhớ cái bài post của ai bên box Gunbound ghê, người đó chơi dở, bị những người khác trong game chửi noob, rồi mấy cái bad word, then người đó leave out the game, but then mấy người đó nói "Eh, sợ sao chạy hã ku" lolz, Đây là một ví dụ thích hợp.

Còn leave clan tại vì mấy anh đánh hay quá, em vào chen chúc cũng mắc công, với lại em ở US, cãi cũng không có thế cãi, nên thôi. Viết cả trang mệt quá, ai hiểu thì hiểu, không hiểu đành chịu

15. Angel_of_racing

uh, thì cứ cho là anh out clan nhưng anh à, em nhắc anh để anh nhớ, đây là thread của clan venga, không phải là chỗ để cãi nhau, anh à, ok? mấy anh chấm dứt đi, cả hai ng`

16. get2freeby1

To Dark-J: Tôi viết với cậu không có gì là quá đáng cả, có thể nói là lịch sự. Tôi không hiểu cái kiểu cậu viết lại như thế là nghĩa gì.
    Cậu nói ai chưa học tiểu học???? Tôi nghĩ nếu so sánh về bằng cấp học thức hiện tại, cậu đừng khoe khoang với tôi.
    Mà về tuổi tác đừng nói ra ở đây, mệt mỏi. Gaza o cần ai dạy dỗ cả. Đừng lên giọng bề trên

Với gaza, cái gì sai thì thôi, gaza nhận sai rồi (có 1 bài viết trước là sorry mọi ng` và sẽ sửa rồi !!!). Mọi người việc gì phải thế. Tôi đã nói chơi game vui vẻ với nhau.

To ... : Cái gamevn càng ngày càng buồn. Suốt ngày thấy chửi nhau --> chán...

17. beyeu89

beyeu89 Legend of Zelda

chí lý chí lý ^_^
    mọi người thấy cái vụ phân cấp này nó lộn xộn ko ? chỉ vì 2 chữ "shaman" lol trình độ là wan trọng nhất mấy u à ^_^

18. ssnguoihunggame

trinh do horo-zero cao hon toi,leader sirty nen xem xet lai

19. nes

nes Mr & Ms Pac-Man

clan venga ko create được mạng, làm anh em lên chanel vietnam bơ vơ, ko có ai tạo mạng cho, chả hiểu kiểu gì nữa :(

20. beyeu89

beyeu89 Legend of Zelda

he he he he he :devil: :devil: thế là sao anh hổng có hiểu ^_^

venga ko creat được mạng à ? chán thế ?