[CM] Thảo luận về cầu thủ

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi Violent Detroyer, 3/10/04.

1. Thi_Linh

Thi_Linh Youtube Master Race

potirlo là cái gì.W.snijder hay hơn nhiều. postiga lam sao qua được c.tevez

2. Thi_Linh

dùng Ronaldo của Brazil Rất là hay
    tui ái mộ nó lắm . nó đá cực hay. tui mua nó chỉ mất 1.5M, ko ăn gian đâu.
    nó đã ghi bàn quyết định giúp MU đoạt chức C1 đó

3. Thi_Linh

glichy ko qua nổi s. francis đâu.Vignal và M.Dawson cũng vậy, tui có D.Coles và D.Murphy.

4. Thi_Linh

Paim ỏ chế độ LARGE đó cha nội .Emerton mà hay cái nỗi gì. D.Ambrose hay hơn nhiều

5. Thi_Linh

Sao ko ai nhắc tới S.francis , D.Coles, D.Murphy của tôi vậy.đá cực hay.thử rồi sẽ biết

6. Thi_Linh

mua quá được . nó được tôi huấn luyện lên đá cực hay.nhất là WC nó ghi quá trời bàn luôn

7. dua_tre_ao_caro

dua_tre_ao_caro United's Manager

sao lại có người câu bài trắng trợn và vô duyên thế nhỉ, bạn ko nên post bhiều bài liên tục như thế , nếu là lính mới thì nên đọc nội quy truớc khi viết bài chứ

8. Xin_chỉ_giáo

Xin_chỉ_giáo *Lười nhất Forum*

- Mem Thi_Linh đã " nhận " được cảnh cáo ở mức độ 2. Đừng liều mình ôm bom nhảy dzô đám đông hén.

9. brunyng

brunyng Youtube Master Race

không ai có ý kiến gì về việc CM ko tạo cầu thủ mới ngoài những nước được chọn để chơi sao , nếu chơi CM càng lâu( nhiều mùa giải ấy , 1 vài mùa đầu chưa thấy bất cập ) sẽ thấy điều này thật vô lí vì các mùa giải sau toàn các cầu thủ 1 quốc tịch . và nếu bạn không chọn Brasil hoặc Argen cũng có nghĩa là không bao giờ bạn thấy những cầu thủ nhí nam Mĩ nữa , rồi đến lúc các đội tuyển quốc gia U21 , U23 sẽ ko có người để đá ; Mundia sẽ toàn những ông già vì đơn giản không có lớp cầu thủ kế tiếp .

10. Xin_chỉ_giáo

Xin_chỉ_giáo *Lười nhất Forum*

Cám ơn bạn đã có ý kiến rất tốt như thế, sở dĩ mọi người chưa trả lời có lẽ còn đang ... Test ( cả Mod tui cũng thế :D ).
    Cho dù có như thế thì đó cũng có thể là lỗi của CM mà thui. Đành chấp nhận dzậy. Mình chọn giải nào thì có nghĩa là mình ưu ái giải đó hơn các giải khác, nếu vậy thì máy sẽ chỉ " sản xuất " ra những cầu thủ mang quốc tịch của những giải đó cho mình chọn lựa và ... ngắm thui. Còn những cầu thủ khác mang quốc tịch khác thì .... úm ba la .... biến mất.

11. Precious Stone

Precious Stone Dragon Quest

==> có nói cũng như ko, dư thừa, chẳng lẻ bruny biết cả mấy truờng hợp đó mà ko biết mấy điều XCG nói sao..kekek!!!..về phần mình thì tui chưa rỏ lắm trường hợp này!!!..có lẻ lâu lâu tui mới chơi, rồi chơi vô địch hoài riết chán, roaì new game chơi lại mấy đội yếu yếu nên chưa biết có trường hơp này!!..để khi nào rảnh làm cái game lâu lâu 1 chút coi sao!!

12. vm_gamevn

vm_gamevn Youtube Master Race

Mọi người có thể thử thêm vài cầu thủ sau :
    Sebastian Saja (GK) ; Tim Wiese (GK) ; Naldo (DC) ; Dede (DL,DML - free 2005) ; Andres D'Alessandro (AMC). Những cầu thủ khác thì mọi người đã nói rất nhiều rồi. Khi nào phát hiện thêm sẽ viết tiếp.

13. kelangthang0000

kelangthang0000 Youtube Master Race

Có ai thử thằng Horacio Peralta của Uruguay và Chirstian Schulz của Đức chưa?. Tui xài 2 thằng này thấy được lắm. Đặc biệt là Peralta có thể đá tốt mọi vị trí trên hàng tấn công giống như Ronaldo của M.U.

14. arca

arca Youtube Master Race

theo tớ nghĩ thì sử dụng cặp tiền đạo sư dụng ceci-kakalovhai thjang nay da hay lam
    tv:piculichi-kewel(sút xa ghê lắm)-janes-C.Ronaldo

15. cuonglongzero

cuonglongzero Mega Man Lão Làng GVN

sao u ghi cái gì mà lung tung dzậy
    mà u đang chơi bản nào dzậy
    nếu chơi FM2k5 thì Kakalov đá dzở lắm(mà tui chơi Medium vẫn không thấy nó luôn)

16. axl

axl Mario & Luigi

bác nào đã mua leonardo ponzio chưa, 1 dmc chất lượng đấy, long shoot 20, marking 20, talking 20, cua zaragoza thì phải , hay lắm

17. dua_tre_ao_caro

dua_tre_ao_caro United's Manager

chơi đến năm 2010 tui thấy có thằng Mauri (tên dài ngoằng ) của AC Milan đá cũng khủng, làm hattrick góp phần loại tui khỏi C 1,

18. hellfỉe

hellfỉe Youtube Master Race

#>:) ***** mẹ no mấy thằng đó đá dở như ***** ah!***** mẹ nó chơi mà ngu như ***** ah! :devil:

19. romeo_codon

romeo_codon <b><font color=green>o0 Worldclass Manager 0o</fon

Đó là Francessco Fernando Mauri!!!!
    Chú này thì từ lúc 16t lực đã khá là khủng có tầm 4,5 cái 20!!!!
    Tuy nhiên cũng tuỳ lần Creatgame mà thôi!!!!

20. W32sasserWorm

W32sasserWorm Fire in the hole!

AC mua bán lúc nào cũng giỏi , thằng trên kia tui chưa thấy nhưng nghe bác roméo quảng cáo và dc AC rinh về là biết ghê rồi :D

Tui có chơi lại vài lần , tui ko mua Tevez AC mua , tui ko mua Robinho AC mua ngay , Adu AC cũng chộp , có lần nó mua thăng gì Vagner Love gì đó đá cũng kinh , Vaart AC cũng nẫng , có lần mua cả Campbell của Ars với giá rẻ rề mà đá thì kinh khủng . Công nhận , trong FM này tui bái phục AC :D