[CM] Thảo luận về cầu thủ

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi Violent Detroyer, 3/10/04.

1. dragon_voice87

dragon_voice87 Mayor of SimCity

chài chơi cái thằng đấy chán bỏ xừ...tui ghét đặc cái thằng đấy.Thà dùng robert huth , michael dawson còn hơn...

2. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Công nhận!! Tui không hiểu sao không thể mê nổi mấy thằng hậu vệ Arghentina! Từ Collocini cho đến Walter Samuel!!!X( ... Chắc tại không hợp gu với mình!!!

3. hungmom

hungmom The Warrior of Light

::( Tui chỉ khoái chơi hậu vệ của Anh Quốc thôi, cứ tưởng tượng bọn nó cao to, chơi đầu tốt cỡ như Rio hay Terry là phê rồi, khổ nỗi giá của bọn nó thì ngất ngểu...

4. axl

axl Mario & Luigi

ai đã thử dùng leonardo ponzio của zaragoza chưa, 1 DMC giống hệt David ( mark 20, tack 20, long shoot 20 :D) DMRC ( david là DMLC). em dùng nó mà trận nào cũng có chữ ponzio is boss of the middle, sút xa thi` toàn such from 30 yard, great strice...., vãi đái. Mà giá cả cũng o đến nỗi lắm( 5-10t), tuổi còn trẻ, mỗi tội quốc tịch non EU nhưng dễ xin WP lắm

5. fontanavn

fontanavn Mr & Ms Pac-Man

amc có pedersen là tuyệt vời

6. Roncatto_cm0304

Roncatto_cm0304 Youtube Master Race

Bác chơi CM gì thế?Em chơi CM0304 thấy cái thằng Terry đá rất gà,chỉ số cũng quá phèo macking 15,cắt bóng cũng chỉ 15 hầu như các chỉ số trong đó toàn phình phường,Em chơi Juve mua Terry rẻ thối có 4tr giả trước và sau 12th giả thêm 6,5tr mua về cho đá cặp với Lucio
    Lucio thì trận nào cũng 8-9 còn Terry trận nào cũng 5-6 =)) Bó chiếu.chăn.màn

7. forgetmenot1986

forgetmenot1986 Youtube Master Race

hay sử dụng mexès đi, mùa nào cũng 8-9 không hà., cho no đa cặp vơi Rio Ferdinand là khỏi chê, như đội của tui đo, trong 1 mùa chỉ thủng lươi co khoang30 ban là nhiều đây, bù lại hàng công rât mạnh, ghi không dươi 150 bàn trên tât cả cac mặt trận,hihi, đội bong xịn mà lị

8. Kinas

Kinas GVN Hero GVN CHAMPION Moderator ♞ Blade Knight ♞

Tui nè một cặp hậu vệ kô chê được : Ferdinand Lucio Terry
    Bên Á Roma có thằng gì tên simoneta hay gì đó cũng đá ra phết luôn.Ai chỉ cho tui hàng tiền vệ nào ngon tý coi.Tui chỉ có Tervez C.Ronaldo Viera J.Cole thôi

9. dragon_voice87

uh` thì đúng thế...mùa 03-04 terry cũng chưa thật sự nổi bật lắm.Lampard mà chả vậy à...bây giờ đá hay thế mà trong 03-04 cũng như đặc sản

10. dragon_voice87

Tiền vệ cũng xó khối đấy...tui chỉ ra mấy thằng mà tui hay dùng rất hiệu quả nè:jose antonio reyes,van der vaart,ajen robben,van der mayer,diego(santos),nedved,zidane...............nhiu` lắm...:D:D

11. Roncatto_cm0304

Roncatto_cm0304 Youtube Master Race

Nói là ngon thì những thằng nổi tiếng là ngon rồi , như Emre (Age 24) Grosso (Age 25) Blasi (Age 22 thì phải :D ) cả Montonivo và Van der Meyer của Inter ,nói chung đội bóng nào cũng có cầu thủ giỏi,quan trọng nhất là mua nó về cho nó đá như thế nào,trong khi đội bóng mình cũng đầy cầu thủ,nhưng không mua trước thì sau giá chuyển nhượng tăng lên lại tiếc =))

Còn nữa nè Cerci (Age 16) Roncatto(18) Tevez(20) .....
    Ở đây tui chỉ nói các cầu thủ trong Cm0304 thui à nha ;;)

12. ongmatsv

ongmatsv Mr & Ms Pac-Man

To'm lai la` bgio van con choi CM 4 thi du`ng choi nhung cau thu? cu rich cu xi` ay nua, cha'n lam, dang nao cha thang, kiem may thang mo'i la, ten hay hay coi nao, tui thay CM5 khong hap dan bang CM4 nen quay lai choi, lan nay choi chi toa`n lay nhung thang mo'i la thoi, nhung thang wonder kikc cha'n roi, du` co' nhieu thang chua thu, nhung dang na`o cha the, toa`n la nhung thang tra^u dien ca, chinih nhung thang day, la`m doi bo'ng min`h tu` nho be' than`h to du`ng, thoi/

13. angel810

angel810 Youtube Master Race

các bác ơi em mới chơi CM0304 bản 4.1.1. Cho em hỏi chỉ số HLV của mình làm thía nao` để tăng nhỉ . Em cầm REAL nhưng chỉ số HLV của em thấp wá hà . HELP ME

14. Kinas

Kinas GVN Hero GVN CHAMPION Moderator ♞ Blade Knight ♞

Tui chưa từng thấy cảnh tượng nào như bóng đá Anh tui dẫn dắt Real Madrid tới mùa bóng 2010-2011 xong Anh mời làm HLV đội tuyển Anh thì có một bất ngờ luôn là kô có 1 thằng thủ môn nào luôn :D.Tui dẫn dắt MU mùa bóng đầu mua Tevez Cerci Terry Viera Casillas JCole về đá hay tuyệt luôn,thằng nào cũng 7 ---> 10 Point trong 1 trận.

15. dragon_voice87

kinh...ngay từ đầu mùa mà đã mua được tevez,joe cole,caillas,viera...phét vãi đái...àh mà có thể==> add manager.Để tui tính cho mà xem nhé Mu đầu mùa được 70M là căng.tevez=25M,terry>10M,viera>50M,joe cole>40M,casillas>30M===>Đừng có nói với tui là bác bán mấy thằng đi để mua nha :D:D

16. dragon_voice87

muốn tăng chỉ số huấn luyện viên thì phải biết mua bán...mua được cầu thủ nổi tiếng,tổng số tiền bán cầu thủ phải >= tổng số mua vào,Biết khen cầu thủ đúng lúc...và biết chê cũng đúng lúc lun :D:D fun fun

17. ongmatsv

ongmatsv Mr & Ms Pac-Man

Van de tang chi so HLV bgio khong quan trong, quan tam lam dek gi, ong cu' da' cho thoai ma'i, kieu qua'i gi` ma` cha le^n, du`ng nhu ma^'y thang ham tie^`n, thi nhau mua ba'n ca^`u thu, roi chi tang duoc moi chi so "tham vong", trong khi do', lo`ng trung thang, roi van de gai quyet kho' khan, ti'nh chuyen nghiep, hehe, giam dan to'i con so 0, khen che cau thu ha ? Nhieu khi cung chang can hop li' da^u, hop li' oa`i dam ra chan, cu' thay tra^n na`o thuc su hay, thang na`o thu.c su da' xuat sac mo'i ma`n tri`nh dien cua minh thi` khen, khong thi` thoi, ca^m to^'t hon. Gian thang na`o cu' viec thang thu`ng ma` che^ va`o, hehhehhehhe.

18. viethung89

viethung89 Youtube Master Race

mẹ
    dùng editor thì em có cả siêu sao thế giới rồi
    nói fét lượn mẹ bác đi

19. hungmom

hungmom The Warrior of Light

Tui đang chơi đội hình có 1 tiền đạo cắm (Sheva) và 1 tiền đạo lùi, ở AC thì tui cho Kaka nhưng 1 mình chú kham cũng mệt :whew: . Tui muốn chọn 1 thằng đá lùi cỡ như Totti hay Rooney chẳng hạn, bác nào có ý kiến tuyển thêm 1 số chú chơi như vậy không???( cm03/04 nhé)...tuy nhiên là phải rẻ nhé vì mùa đầu AC nghèo lắm hông có xiền đâu :cool:

20. axl

axl Mario & Luigi

Cm 03-04 đá lùi bác có thể dùng diego ( hơi đắt) hay roncatto( o được tầm cỡ) cũng được. Mà bác muốn tầm cỡ mà rẻ thì o có đâu ( trừ 1 vài cheat player). Nhiều tiền thì bác mua ballack, ronaldinho cũng ngon lăm. Have fun