có ai biết mã mới của vice city ko

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi tuankeokeo, 4/5/05.

1. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Dù chưa bít cái longnight này ra sao nhg nghe các bác nói biến ng thành zombine mà ớn wé, chẳng muốn cài làm gì nữa. Nhg hơi tiếc vì em đã...lỡ down rùi, theo các bác có nên cài ko, liệu có dễ hỏng game ko vậy?

2. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

GTA vốn không phải là trò kinh dị , do đó dù có mún làm cho nó kinh dị cũng không làm nổi đâu ,không thể so sánh với RE ---->bùn cười thui chớ chả ớn đâu:D

@neik :tui chỉ ngại down thôi ,còn nếu đã down rồi thì tội gì không thử :lol: , cùng lắm mất 2-3 min để cài lại VC thoai .Hỏng game hay không thì không dám chắc nhưng nếu bác cài vô mà bị hỏng thi đừng réo tên tui nhá *_*

3. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Tui mới kiếm được vài tấm hình: cái mod này cũng vui chứ nhỉ ? :)) ... tiếc là ko chơi được T_T.

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

_Thấy hình tối thui >.<

4. lightdevil

lightdevil Space Marine Doomguy

GTA với quang cảnh "thanh bình "đẹp :p đẽ đây ư ????
    :(( :(( :(( :(( :((

5. CoInoisme

CoInoisme Donkey Kong

hình như hình ở trong Vice đẹp hơn một chút đó, nhứt là ngọn lửa, nhìn ngộ ghê, còn mấy tụi dân đen chụp hình nhìn giống như nó đang bóp cổ mình quá ha. Ngộ ghê, mà nghe nói chơi lâu game bị lỗi đóa.

6. LonelyT_T

LonelyT_T Mr & Ms Pac-Man

Hahahaha!Sao mà tếu wá vậy nhưng mình nhìn ko rõ lém nh7ng trông thì cũng hơi giống RE :D o->

7. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

He he he, bác nào down về rùi thì cứ cài đi, yên tâm là ko bị hỏng đâu. Mà nếu có bị hỏng thì..................đừng gọi tên tôi nha. ;))
    Các bác đánh mã fightfightfight vào mà chơi, vui lắm.

8. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Ngáp!Maýa mã này tôi chơi đén nỗi thuộc lòng rồi,nhưng lâu rồi ko chơi nên quên..bi giờ mới chơi lại..nhưng mà dùng mã cho vui thôi,chứ xài mã thì còn gì là hay?

9. superman999

superman999 Mr & Ms Pac-Man

hồi trước tui có mã bất tử đó nhưng giờ wên rùi ( bỏ chơi lâu lắm rồi, bây giờ mới chơi lại) bạn thử lên trang : megagames.com thử coi nhìu lắm

10. superman999

superman999 Mr & Ms Pac-Man

mà fải công nhận nha: cái mã thành phố ma đó thấy ghê wá, nhứt là cái hình thứ 2, nguyên 1 đám bu quanh nhau y như là đòi chích xì-ke ý, ghê thiệt đó. Nam-mô-a-di-đà Phật mong phật tổ phổ độ chúng sinh, giải thoát linh hồn cho mấy thằng Zombie ấy! (lâu lâu phải làm việc thiện chứ, mà trong VC không thấy ngôi chùa nào ha, nếu có là ko xong với superman này đâu, hahahahahahahahahha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

11. kalima

kalima Youtube Master Race

có ai biết cái code của GTA VC thì post lên cho bà con xem đi nhớ nhiều chúc nha hình như theo tôi biết thì đến mấy chục lận càng nhiều càng tốt cảm ơn nha