Có ai bít Subasa ko ??? giúp đỡ em với !!

Thảo luận trong 'Thảo luận chung & Trình giả lập' bắt đầu bởi TNHA1013, 15/11/05.

1. heart666

heart666 Youtube Master Race

Subasa đã giải học sinh cực khó,chủ yếu do hậu vệ và thủ môn quá dở.

2. Belly T

Belly T Youtube Master Race

Hậu vệ cũng tầm tầm, như Ishi có cú dùng mặt đỡ bóng đấy, nhưng mà do thằng Mori quá ngu, không chụp dính trái nào cả!

3. N?K

N?K C O N T R A

Chậc!tui đã nói đang đi làm,hông có time vậy mà cũng cố gắng nói giã lv vô nữa.Sao cũng nói cho được!
    Chậc!Ta là tất cả,ta mà hông làm được thì chẳng có ai làm được,đúng không?
    Thoai tui hông mún cãi nữa.Tui bỏ chơi lâu òi nên bi giờ cầm vô chơi lại thấy mình dỡ ẹt.Mấy bạn nên coi mấy cái records của tụi nước ngoài đi,chắc tụi nó cũng cheats hết đó ^___^

4. Belly T

Làm sao để cho zuken hay genzo thực hiện tuyệt chiêu ạ?

5. Arabia

Arabia The Warrior of Light

Tớ có thở ra cái câu nào mang cái ý là ta chẳng làm được thì cũng ko có ai làm được đâu . Cái 27-0 của đồng chí , tớ nghĩ là tớ cũng làm được nhưng chưa thử và thực sự là chẳng có hứng thú muốn thử vì nó hoàn toàn vô nghĩa . Mấy cái đoạn Records của chúng nó chúng nó ko cheat , chỉ dùng Save Load State và Tool giảm tốc độ thôi . Tuy là dùng Save Load để cầu luck , mấy cái yếu tố luck bỏ qua nhưng trong đó vẫn có rất nhiều yếu tố mà mình ko biết , đáng học hỏi là những cái này thôi , tớ vẫn lên forum của tụi nó thắc mắc về những cái tớ chưa hiểu . Đứng trên khía cạnh 1 người chơi Game mà nói , những cái yếu tố luck ko bao giờ được đánh giá cao mà phải là những cái khác kia . Đồng chí muốn chứng tỏ cái gì thì chứng tỏ nhưng sao lại đưa lên cái ảnh vô nghĩa thế , dùng đến Save Load là có tính chất NGHỊCH game hơn là chơi rồi . Đồng chí chỉ cần thẳng thắn , trung thực với chính bản thân mà đưa lên đây 1 cái ảnh , khẳng định rằng đó là chơi Real Time ko Save Load , đá với mấy đội cũng chẳng cần xa xôi gì chỉ cần tầm đội 4 đội 5 gì đó cỡ trận chung kết giải Brazil , nói những điều đại loại như là : đấy , tôi lợi dụng cái bug này bug kia mà ko cần dùng đến chưởng , giết máy với tỉ số này tỉ số kia , giả dụ 4 , hay là 5-0 chẳng hạn , là tớ tự biết điều ngay . Đừng có đổ tại bỏ chơi lâu cầm lại thấy dở , với những Game chẳng cần gì đến kỹ năng điều khiển như Tsubasa khi đã Expert thì dù có bỏ chơi bao lâu đi chăng nữa trình cũng chẳng xuống . Tôi cũng vậy thôi , bỏ chơi trò này cả chục năm có dư mà chơi lại thử thấy mình cũng vẫn y nguyên như ngày xưa , chơi cái trò này khi đạt đến mức về nước với chỉ số tối thiểu như tôi (từ đầu đến cuối ko thua trận nào ) thì tôi nghĩ ai cũng giống như tôi cả thôi là nghỉ chơi trò này là cái chắc , bây giờ nghịch lại cũng chỉ là tìm cái cảm giác trở lại tuổi thơ . Mà đồng chí N?K cũng ko nên đổ tại cái cớ phải đi làm ko có thời gian , xin nói là 1 trận Real Time mất ít thời gian hơn rất nhiều so với 1 cái trận Save Load 27-0 của đồng chí đấy , thời gian bỏ ra vào 1 trận như vậy khéo tớ chơi được 4,5 trận rồi cũng nên . Ko có thời gian là thông cảm được , nên tớ cũng chẳng cần đồng chí phải thể hiện những điều đồng chí nói trên những cái trận rất khó tít sâu bên trong mà chỉ cần những trận làng nhàng lúc khởi đầu , cần khoảng trận thứ 5 để đối thủ ko quá yếu là Ok rồi .

6. heart666

27 0 tui từng làm được với cá đội gì mà có mã 3 chữ giống nhau ấy.đội mình sút từ giữa sân cũng vào,chán.

7. PMT

PMT Dragon Quest

Cái đó là cheat. Chơi mã 3 chữ be hoặc ba chữ go thì thằng kojiro yếu xìu, mấy thằng dự bị mạnh như điên.

8. heart666

kO CÓ GÌ THÌ KOJIro cũng yếu,mà hồi saopalo đá với japan thì đúng là khổ chiến,tụi nó mà lên bóng thì hết 90% là vào lưới nhặt bóng.

9. Belly T

À, có ai biết cách làm sao để cho Zuken tung tuyệt chiêu không?

10. heart666

Zuken có mỗi tuyệt chiêu đạp cột chứ mấy.

11. Innocent_boy

Innocent_boy Mr & Ms Pac-Man

Không đâu Zuken có 3 tuyệt chiêu lận đạp cột, phá bóng khi đối mặt trên không (chiêu này giống hệt thủ môn đội Trung Quốc), và cú chặt phá bóng (khi đá allstar thấy máy dùng tui chưa bao giờ dùng được chiê phá bóng này.

12. Belly T

Có tuyệt chiêu chặt bóng mà ko bít dùng thế nào?
    Dùng artmoney có thể hack dc GP, nhưng mà save/load hay qua trận khác là mất ngay!

13. heart666

Đá khó cực,tụi subasa yếu quá đi.

14. PMT

PMT Dragon Quest

Có cách chơi ăn gian đó bro. Đi bóng mà không bao giờ bọn nó đụng được mình. Mỗi lần đi đúng 1 bước thôi, sau đó bật bảng điều khiển lên ngay thì sẽ được.

15. heart666

Ặc,mà bọn nó sút ko tuyệt chiêu mà genzo cũng nhặt bóng mới đau chứ.

16. Belly T

ăc,vậy bao nhiu lâu với vô một trái?::)

17. heart666

Mà sao tụi thế giới mạnh quá,thằng nào sút cũng vào lưới genzo.

18. Belly T

Tất nhiên, giải thế giới có phải giỡn chơi đâu!

19. heart666

Thằng nào đá 1 lèo ko thua tui bái làm sư luôn.Đá với tụi thế giới thì mori hay genzo cũng như nhau.

20. A_Dragon

A_Dragon Persian Prince

Các bạn đang nói đến Subasa mấy vậy mình mới chơi Subasa 4 thôi hình như nó có tới mấy cái kết lận.