Có ai chơi Devil May Cry 3 ko , giúp tui với !!!!

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Pro-gamer, 8/7/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Iesaki_Takemaru

Iesaki_Takemaru Youtube Master Race

hic,nhìn Dante trong DMC3 sao cool wá :cool: ,wa tới DMC4 nhìn thấy là... :-& ,ko tin vào mắt mình đc :o ,mất mặt Dante wá :cry:

2. SergeantEversman

SergeantEversman Mr & Ms Pac-Man

Thì dmc4 là phần tiếp theo của dmc2 lúc nay dante đã già dặn hơn rồi phải làm vậy mới hay chớ
    Nhưng nhìn mặt bác SNAKE trong mgs4 kinh wa' làm tui thấy =((

3. Ryo_2008

Ryo_2008 Youtube Master Race

Mấy U ui ơi ! tui mới chơi DMC3.Chơi = gamepad nhưng đi ko đc , nghe mấy U kia nói pacth1.3 gì đó , down ở đâu thế ? cách use lun . thanks trước

4. MicroNoob

MicroNoob Youtube Master Race

sau khi minh` danh' nhau voi' thang` anh em sinh doi voi' Dante thi` minh` den' man` minh`vo bung. con quai' vat. ... man` dau` tien` minh` danh' xong het' quai' vat. nhung ko bit' duong` di bi' qua' may' bac' chi? em voi' ...

5. nhacso

nhacso Youtube Master Race

cái game DMC3 này thất là khó
    mong các bacf giúp em hoàn thiên phần cài dc ko
    thanks các bác

6. final_fantasy_X_

final_fantasy_X_ Mega Man

thực ra dmc tìm đường đơn giản lám , cái màn trong bụng con cá cứ đi thật cẩn thận là được thôi, phải cản thận vì nó tối lắm có link hướng dẫn nè
    http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=137499

7. San Goku

San Goku Mario & Luigi

CẨn thận chỗ cái con sâu trong bụng con cá đuổi theo . Chạy bán sống bán chết ^^. Trò này về nước 2 năm trước rồi , cũng dễ mà ... Khoái xài cặp song đao với cây côn tam khúc ceberus ..

8. ..:::ROXAS:::..

..:::ROXAS:::.. Youtube Master Race

mấy bác ơi cho em hỏi la` bộ super dante nằm ở vị trí số mấy trong bảng mision select vậy

9. NeroD4

NeroD4 Youtube Master Race

muốn có super dante thì phải hoàn thành game ở cấp very hảd bạn ơi........

10. ..:::ROXAS:::..

..:::ROXAS:::.. Youtube Master Race

mình hoàn thành hết các mode chơi rồi mà ình như chơi super dante đâu đc biến quỷ từ đầu đâu hả.

11. NeroD4

NeroD4 Youtube Master Race

bạn ấn nút space bar ( nút lock target ấy) bao h nó hiện ra hình dante có quấng sáng màu hồng thì là super dante đấy. super dante hóa DT ko mất lực nhưng xài style quicksilver và cái phân thân thì vẫn mất DT point

12. RaynoZ

RaynoZ Youtube Master Race

Dante có nhiều bộ lắm ứng với mỗi cấp độ mà bạn chơi
    Easy-->đc bộ Dante cởi trần :D
    Normal-->đc bộ Dante mặc ở phần 2 (bộ này khi dùng kiếm rebellion,kiếm sẽ có hình dạng của thanh Force Edge của Vergil :D )
    Hard-->đc bộ Dante mặc ở phần 1 ( bộ này cũng như bộ trên thôi,ko có j đb :D )
    Very Hard-->đc bộ Super Dante,bộ này cho bạn hóa Trigger vĩnh viễn :D,sướng nha :))
    Dante must die-->đc bộ Spada ( cha của Dante+Vergil ),trông oai phong lẫm liệt và quý tộc lắm.Cha này bị chột 1 mắt và cầm Force Edge ;)).Bộ này khi bạn hóa Trigger,sẽ cho bạn hình dạn quỷ khác,trông dữ tợn hơn nhiều so với bộ kia :D
    Heaven or hell-->đc bộ Super Spada,bộ này cũng giống như bộ kia thôi nhưng hóa Trigger vĩnh viễn :D và trong lúc hóa Trigger nếu ở hình dạng ngừơi bạn bị mất máu,thì sẽ đc hồi đầy máu ( bất tử luôn :D )
    Bộ Super Dante có 2 cách kiếm khác là :bạn đánh qua 9999 tầng bloody place hoặc hoàn thành 20 của game đều đạt rank S :D

Chúc bạn thành công :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.