Có ai chơi Sudeki chưa dzợ

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi long_tonkehai, 22/8/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. chicken_run

chicken_run Donkey Kong

à mấy bác ơi cho tôi hỏi cái chỗ mà dẫn 2 con nhân vật chính trong sudeki di tìm 2 thằng nhân vật chính, quest chính là '' ... starship ....'' thì đi thế nào nhỉ ? Lúc này mình đã đi thêm được 1 vùng đất mới ( chỗ ,à trứơc kia cánh công đi vào bị chặn), đi tiếp cho đến khi gặp 1 cái vực mà chỉ có 1 công tắc bấm được bởi con buki, công tắc kia phải dùng phép bay mới làm được ...Cầu mới mở được 1 nửa thôi , nửa kia ko mở được... hic, giúp tôi nhé

2. Gloryknight

Gloryknight Youtube Master Race

Tui thấy, card Geforce 4MX đã quá cũ kĩ, card Geforce Serie 6 bây giờ hỗ trợ đến Pixel Shader 3.0, giá rất phải chăng nên tôi thấy với các game hiện nay (như sudeki, Fable - Lost Chapters ) thì ít nhất cũng cần có card Geforce FX 5700XT mới có thể bảo đảm chất lượng đồ họa (nhà tui dùng ASUS Geforce 6200)

3. chicken_run

chicken_run Donkey Kong

Trời ơi muốn chơi tiếp quá mà chả biết đi thế nào ? bác nào biết trả lời dùm đê
    Nhân tiện nói luôn là thừa tiến mới mua FX 5700XT .... Đã mua thì mua hẳn con 6600 có 200 đô thôi, không thì mua radeon 9550 có 74 đô, rẻ hơn hẳn FX5700 mà ko thua kém là bao đâu ( tôi ko nói nó kém nhưng phí tiền, thế thôi)

4. angelshines

angelshines Mr & Ms Pac-Man

thử rồi o được .Đành pó tay chịu trận thui.Card na`y tui mới đổi.Card củ la` gẻoce Fx 5200 bị hư người ta đổi tui card này.Bây giờ chả làm gì được cả.Cứ tưởng pĩel shader là chươn gtri2nh chứ.

5. minitrim

minitrim Mr & Ms Pac-Man

sao thế card tui cũng FX5200 ,vẫn chơi được mà >__>
    vậy đó chả hiểu ra làm sao , đành đợi bản patch mới thôi ,chứ chơi nữa khó chịu wa'

6. Machineguns

Machineguns T.E.T.Я.I.S

Ặc, cái cầu đó hả? Bây giờ bắt đầu từ cây cầu nhe, chọn con BUKI, quay trở lại, chú ý phía bên phải, sẽ có 1 chỗ để con buki xuống dưới, có cái công tắc ở đó, bấm 1 phát là xong.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.