Có ai đã chơi game Sango V giúp giùm!!

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi nuocmatsaobang, 27/7/07.

1. lance123

lance123 Youtube Master Race

sr bạn cái tôi thắc mắc ko phải là tìm ngựa &vũ khí mà là tạo tướng kìa

2. DarkStarNIIT

DarkStarNIIT Dragon Quest GameOver

bạn phải về nước mới tạo tướng được (sango 5) . Bạn qua diễn đàn Rtk mà xem các hướng dẫn khác

3. boykorea50

boykorea50 Youtube Master Race

Em có các đánh dùng ba tướng vẫn có thể chống lại 5 tướng nói chung bách chiến bách thắng 100 trận thắng đủ 99 trận + 1.Các bác có biết chiêu tiêu hao 45 mana mà dùng sét để đánh chứ ko phải Dùng hỏa Công cứ tới lượt đc chơi shill cứ cho các tướng sử Dụng chiêu 45 sét đánh tất cả các tướng ấy....chúc các bác thành công các này là hạ sách nhưng tuyệt vời.

4. lance123

có phài skill sét giật liên tục vào tướng hok??? ban giật cỡ nhiu lần thj win
    Thiết kị khi các tướng kết hợp 5 trở nên........ hơi gà (chỉ dám cho solo với đại đao, hoàng cân ,đằng giáp) bi giờ đánh ko lại cung binh :skull: các bác cho hỏi nên kết hợp nó với quân ji là tốt nhất?????

5. godzilla2000

godzilla2000 Donkey Kong

sặc thà mua long quyển quyết kill dc 100 lính 1 chiêu kìa , tiêu hao có 36 mana à , mỗi tội khó kiếm , mấy bạn khi bắt mấy con ngựa ngoài map khi đánh xong mà đến tháng xét phong tướng thì xem trong hộp đạo cụ đã có nó chưa , nếu chưa thì load save lại mà đánh , trước khi đánh nhớ save đó nha , mang lữ bố có thể nó tự theo luôn đó

6. lance123

long quyển quyết lv nhiu xai` vậy thja' . mà mấy con ngựa ở map đâu nhất thiết phãi mang lữ bố mới theo đâu bạn

7. mã 1019

mã 1019 Youtube Master Race

:-/mấy bạn chỉ dum mình cch tạo quân đội trong tam quốc chí 5

8. Pocollo_version2

Pocollo_version2 Youtube Master Race

lính thì từ dân mà ra thôi, trước hết mua dân, rồi xây nhà cho nó luyện võ, sau khi luyện xong thì nó ra trở thành bộ đội thôi:D:D:D

9. minhtan9287

minhtan9287 Youtube Master Race

có ai bít download sango V ở đâu hok vậy chỉ mình với cám ơn nhìu. Liên lạc mình qua Y! [email protected] chân thành rất cảm ơn.

10. hardlife

hardlife T.E.T.Я.I.S

up hình lên cho xem đi bạn
    thấy đẹp tham gia chơi liền :p

11. rainbow2

rainbow2 Youtube Master Race

bạn xây trại lính (thương ỏ cung) xong cho nông dân vào luyện 1 lát sau sẽ thành cung thủ hoặc đao thủ. Muốn kỵ binh thì nuôi ngựa hoặc đi bắt ngựa hoang ở ngoài thành

12. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

Trc khi trả lời câu hỏi người khác nên xem xét mình có biết câu hỏi người ấy k?Chứ đừng có bi bô để cuối cùng lòi cái ngu của bản thân ra.
    Tam Quốc Quần Anh chả hề có cái khái niệm xây nhà dân và nuôi ngựa hay rèn quân

13. kingblackcat

kingblackcat Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

ửa các bác xây nhà ở đâu vậy em chơi Sango 5 có thấy đâu
    em chơi tướng lên dc có > 3x và bắt đc 4 con linh thú 1 con cấp 70 3 con cấp 30
    em chơi đc đến đó thì máy hỏng sửa xong mất hêt game đi định mua đĩa cài lại Sango 5 thì ổ CD-ROM hỏng thế mới ức chế cơ chứ bác nào có linh cho em với nhé em sẽ bảo các bạn cùng down về nhà chơi
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    vô lộn topic roài 2 ông anh trai ơi đây là Sango 5 chứ có phải Tam Quốc đâu mà vô post bậy bạ kô à :;):wink:

14. VanThanh99

VanThanh99 T.E.T.Я.I.S

Ở Sango V làm gì có xây nhà. Chỉ chủ yếu là ta lấy tướng đi đánh rồi nâng cấp thành mà thôi..Hiện tại bản Sango mới nhất là VII các bạn có thể sang TOPIC này để thảo luận nè :
    http://forum.gamevn.com/forumdisplay.php?f=135

15. Mr.Zodiac

Mr.Zodiac Youtube Master Race

tai sao sango 5 nhà mình cứ bị mất hính heros + phép là sao các bạn.
    có ai biết chỉ mình cách khắc phục cái
    mình cảm ơn nhiều

16. BootCD

BootCD Youtube Master Race

mất hero là do khi họp quân ko tăng lòng trung thành của nó.cứ qua vài tháng la độ trung thành giảm.đặt biệt là khi thua trận..
    còn mất phép là do đồ mình mang theo.mình mang theo đồ j là có chiêu ấy.hoặc do bạn kích nhầm vào ô cách chức cũng có thể dẫn đến bị mất chiêu.do cấp càng cao thì càng đc nhiều chiêu
    cách chơi sango V là kiếm đc 3 đạo cung 2 đạo người sắt và chiêu lốc xoáy 3 mất 52 mana là vô đối.nếu đánh ở ngoài đường thì có thể 1 đạo ăn 5 đạo bên kia là chuyện thường.
    cách kiếm người sắt là chiếm cái thành phía tây nam nơi có vườn đào ấy.đóng quân 1 thời gian là hắn kêu vô đánh,đánh thắng thì tướng thắng sẽ đc quân người gỗ.luyện chặp là lên sắt.còn cách khắc cũng kiếm dc nhưng mất công lắm.he he.trò này chơi tụi nhật lời quá.cứ lên level 22 là cầm đc cây kích 22 là coi như bá chủ.......hic hic