Có ai đã chơi KIẾM HIỆP LỤC TÌNH chưa vậy?

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi hoangduocsu, 9/6/03.

1. hoangduocsu

hoangduocsu Mr & Ms Pac-Man

Hình như game này đang dần dần trở nên quên lãng rùi thì phải....seo ko có ai hỏi gì hết vậy....

2. hungdaubo2003

hungdaubo2003 Mr & Ms Pac-Man

dung day to choi nhanh về nước quá nên đâm ra chán ban noi dung do

3. trongnhan1990

trongnhan1990 Donkey Kong

minh dang choi toi khuc con nho o dao bi danh trong thuong nam trong co mo roi kohng biet lam gi nua

4. hoangduocsu

Nói chung thì game này bác chịu khó mò thui.....tui nhớ là có hướng dẫn cụ thể rùi đó.....bác chịu khó kiếm đi.....

5. song hung ki hiep

song hung ki hiep Donkey Kong

game này có bác nào phá đảo phần 2 chưa dzậy tui đi tới đoạn vào 1 cái thành thiệt bự thì chóng cả mặt có bác nào biết chỉ giúp với

6. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

Game này tui phải chơi lại từ đầu theo hướng dẫn mới phá băng được đó. Lúc đầu cũng bị tắc trên cái đảo có ông lái đò. Lý do tại sao thì tôi ko biết nhưng chơi có hướng dẫn thì nhanh lắm, tui mất đúng 2 ngày là xong rùi. Ráng chơi cho đỡ phí game, nói chung game ko hay lắm.

7. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

Ừ tui đồng ý với quan niệm của bác sưord man game này không hay lắm,chơi thì rất lâu chạy lui chạy tới một cảnh sao mà lâu thế không biết,đánh nhau phép hơi bị xấu đó,tui không thích chơi game này nên mới chơi được đoạn đã remove luôn cho khoẻ ha fha

8. hoangduocsu

Đúng như vậy.....nói trắng ra thì game này dở we.....chẳng có chỗ nèo để luyện level hết......mỗi lần đánh là tụi nó kéo cả băng nó quýnh.....chạy chậm chân là chết.....chưởng thì cũng chẳng ra hồn gì hết......có được vài chưởng lèo tèo nhìn mà phát chán......tui khuyên mấy bác nên đổi qua game khác chơi đi....

9. kaler

kaler Mr & Ms Pac-Man

chỉ giùm khuc này coi .tôi chơi phần một bị bí ở chổ cứu con nhỏ ở đảo,bị giam, nó bảo gặc công tắt đó ,ở đó có bốn tủng ,ok biết gặc công tắt nào.help .....

10. kaler

kaler Mr & Ms Pac-Man

sau ok thấy ai hết vay ,chỉ lẹ coi chụi hết nỗi rồi nè .....help ......cucucucuc

11. dongtrieu

dongtrieu Mr & Ms Pac-Man

game chan the ma cung ban luann toi bao nhieu trang
    cac bac choi den dau roi de toi chi huong dan cho
    cu phai ban mai

12. PKMVN

PKMVN Mr & Ms Pac-Man

ở khu vực đó có mấy tầng hầm, mỗi tầng có cái công tắc, bác chỉ cần thay đổi vị trí cũ là được. Nhưng có một tầng hầm có 2 bức tượng, mỗi bức tượng có một công tắc, bác thay đổi công tắc ở mấy tầng kia xong thì chạy về đây gạt công tắc ở bức tượng bên trái rùi quay lại chỗ "nhỏ" đó là xong.
    à mà sao trong chỗ giới thiệu game thấy có KHTL 1,2 là sao dzậy mấy bác. Cái bản mình đang chơi là 1 hay 2 dzậy.

13. kaler

kaler Mr & Ms Pac-Man

bản mình chơi đó hả là 1 ,còn bản hai nằm trên đĩa hai đó ,tôi chơi xong rồi ,bây giời đang chơi trò mới là "thiên chi hận "hay lắm đó ,giống ff ,hìng củng đẹp ,4 cd,cài ba đĩa chơi đĩa 4,giớ thiệu đó nên chơi thử cùng trao đổ nha ,trao đổi trong bài"cần hướng dẫn" thiên chi hậnn "đó.cám ơn bác đã chỉ giùm nha .

14. chicken_run

chicken_run Donkey Kong

Trò này chơi khó quá đi, mình đánh mà lại phải cần lực xanh, tui mới chém có mấy cái mà đã hết lực rùi, chỗ này củ chuối quá, đang chém hăng lên mà bị hết lực xanh rùi lại phải chờ. Có cách nào khắc phục không nhỉ???

15. kaler

kaler Mr & Ms Pac-Man

Có phải bác chơi trò thiên chi hận ok vậy mà lúc đánh tôi đâu thấy có bị gì đâu à có phải bác chơi game khlt phải ok ,cách khắc phục đó thì dễ thôi ,bác có thể hack level ,nhưng vậy thì mấy hay ha ,còn cách là lụm nhiều cây thuốc hoậc mua nhiều ietm để bơm thôi

16. Kiều Phong

Kiều Phong Legend of Zelda

alô, ai chơi xong game này rổi thì xin hãy víêt hướng dẫn dùm anh em với . mong các bác phối hởp viết hướng dẫn cho nhanh nhanh kẻo tui mà chơi là tui viết hướng dẫn trước đó nha. lúc đó đừng có đòi EX à.

SM: he he, game này em chơi xong khá lâu rùi, mà trong box đã có 2 bản hướng dẫn rùi đó. Game tạm chấp nhận

17. kaler

kaler Mr & Ms Pac-Man

Chà ghê nhử ,vậy tôi nhường cho bác viết trước đó đề tôi chơi đỡ cực thôi hâh ,ok thềm giành ex với bác làm chi cho mệt ,bác cứ viết đi cho mọi người tham khảo

18. improssible

improssible Mr & Ms Pac-Man

:-$ >:-D< Các bạn nói cái bản 2 của trò này là nằm trong cái đĩa hai phải không,vậy cứ đúc đĩa hai vào là chơi được à???tui chằng hiểu khúc này xin các bạn chỉ giùm.......

19. mimic

mimic Mario & Luigi

2 phiên bản của trò này không có ảnh hưởng gì với nhau hết 1 phiên bản nằm ở đĩa 1 và hình như có chút xíu bên đĩa 2 còn phiên bản còn lại nằm bên đĩa 2 muốn chơi phiên bản nào thì cài nó vào và chơi thôi.

20. Anhhhh

Anhhhh Youtube Master Race

Minh da choi game nay roi nhung cung da kha lau nen khong con nho nhieu. mInh chi nho khuc cuoi khi danh voi lao gia se cho ban 2 lua chon.
    Neu ban chon(khong nho la 1 hay 2)thi ban se giet hêt nhữn cô gái di voi mình, còn bằng khong thi ngược lai ban sẽ giết lão già.