Có ai hên như tui không????

Thảo luận trong 'Phong Thần' bắt đầu bởi Tinhchoobieuo, 8/5/07.

1. cnccnc

cnccnc Youtube Master Race

Hjx 2 thằng kia là con nhà giầu thì không thể tha , nhưng nếu chúng như chúng ta thì cũng hơi thương . Nhưng zù sao ai trong hoàn cảnh đó đều như ông tinhchoobieuo

2. skywalker1510

skywalker1510 Youtube Master Race

bác ở ser nào vậy? Có thể share em 1 it dc ko??

3. Tinhchoobieuo

Tinhchoobieuo Legend of Zelda

lam gì chữi tui dữ vậy mấy pa. Tui đâu có trốn đâu.
    đời mà! mỡ treo miệng mèo cớ sao mèo kô ăn. Chỉ có kô ăn mới gọi là có vấn đề. Tui xin đính chính thêm, ở chổ tui hầu hết đều chơi chung 1 sever (do chưa có sv ở ĐN).
    Mấy pa làm như ai cũng khôn như mình. Ra đường làm gì cũng ngó trước ngó sau đề phòng. Như vậy cũng khó sống lắm. Nói cho to mồm, thử đặt mình vào vị trí đó coi, xem làm như tui kô. Vấn đề đạo đức ở đây vô chừng lắm ai ơi. Ngu là chết!!!!!
    Mong admin đóng lun cái topic này đi

4. ducchien1986

ducchien1986 Youtube Master Race

có thể nuế tôi mà vào trường hợp như bạn thì tôi cũng làm như vậy . dù sao cũng cảm thấy thương cho hai đứa kia . thật sự đọc song bài viết của bạn thấy bạn hên thật

5. embetapdi_2006

embetapdi_2006 Mr & Ms Pac-Man

Nói cho to mồm, thử đặt mình vào vị trí đó coi, xem làm như tui kô.

NẾU ĐẶT MÌNH VÀO TRƯỜNG HỢP CỦA BẠN MÌNH SẼ NÓI CHỬ KO VÀ CŨNG KO THÈM VÌ MÌNH KO PHẢI LÀ THÚ MÌNH LÀ NGƯỜI
    CHẮC BẠN BIẾT CÂU NÀY CHỨ :ĐÓI CHO SẠCH RÁCH CHO THƠM
    NGƯỜI TRONG MỘT NƯỚC PHẢI THƯƠNG NHAU CÙNG
    KO THƯƠNG THUI CÒN HAM HẠI NGƯỜI KHÁC
    MÌNH CÙNG BI HACK RÙI NHƯNG MÌNH VẨN CHƯA BAO GIỜ NGHỈ ĐẾN VIỆT HACK NGƯỜI TA

6. Crazygod

Crazygod Youtube Master Race

Và tất cã những gì chúng ta học được ở đây là:
    + không nên nói những gì không đáng phải nói ra
    + nên chăm chú lắng nghe những gì người khác nói.
    Người nghe nhiều sẽ được lợi hơn người nói nhiều.(điển hình là số gia tài kếch sù của 2 bạn kia đã vào tay người biết lắng nghe)
    hahahahaha

7. black_rose2005

black_rose2005 Dragon Quest

8-}, khâm phục tinh thần trượng nghĩa của bạn, 10 người chơi Game mà chỉ cần 5 người như bạn thì chắc là chẳng ai sợ bị Hack nữa =))
    Nhưng đời nó đâu đơn giản như thế, bạn bị Hack à, khổ thân nhỉ, đã từng bị Hack thì sao đủ trình độ để Hack của người khác mà to mồm thế =)).
    Xin thưa với bạn, nói mồm thắng đếch nào cũng nói được, thằng đếch nào cũng nói mình tốt đẹp, thật thà, 8-}.
    Đấy không phải là hãm hại, đơn giản đó là nắm bắt cơ hội để kiếm lợi mà thôi, suy nghĩ theo cái kiểu Đói cho sạch , Rách cho thơm như bạn thì Việt nam ta chỉ suốt ngày ra đồng cày lúa mà thôi.
    Dẫm đạp người khác để vươn lên, kẻ mạnh đàn áp kẻ yếu đó là quy luật của xã hội rồi, một vài người có suy nghĩ tiền bộ cũng không thay đổi được đâu.
    Thay vì chửi người khác là thế này thế nọ thì hãy suy nghĩ lại bản thân mình, mồm nói những gì còn hành động đã làm được gì, nghĩ mình tốt đẹp được hơn bao nhiêu người trong cái xã hội này.
    Tui chửi thẳng vào mặt mấy đứa nhà giàu mà không biết dùng đồng tiền như thế nào cho đúng, mấy cái thằng nghĩ bố mẹ nó giàu thì nó làm cái ... gì cũng được, cho tụi nó mất nhiều hơn nữa tụi nó mới sáng mắt ra, cho tụi nó biết thế nào là quý trọng và bảo vệ đồng tiền.
    Và lập lại 1 lần nữa, đây không phải là Hack, vào từ điển Tiếng Anh nó dịch thuật cho hiểu nghĩa từ Hack là như thế nào, cái mồm la oai oải.

8. HậnĐời9x

HậnĐời9x Mr & Ms Pac-Man

hix
    tin thía nèo được
    bít đâu ông xạo
    chả nhẽ chúng nó gà thế

9. minh1802

minh1802 Youtube Master Race

ăn được thì cứ ăn đi , có ai nói gì đâu , nhưng mà đem lên đây khoe thì thật là . Đành rằng ai trong trường hợp của bạn thì cũng thế thôi , nhưng post lên đây thì công nhận mặt ông bạn thật là dày

10. Tinhchoobieuo

Tinhchoobieuo Legend of Zelda

Một mớ lý thuyết đạo đức rẽ tiền. Đừng gọi tui là thú, thú kô nắm bắt cơ hội nhanh như "người" đâu, mà "người" thì ai cũng vậy.

Đúng là tui khoe, nhưng kô chỉ có vậy, đó còn là một bài học.

11. theman920

theman920 Youtube Master Race

e . cái thăng woai vật kia ! đã ăn căp lại con ... xấu hổ cho mày wa ! có ai hỏi mày ở đâu ?thi mày đừng nói : mày có 1 ngôi nhà và 1 gia đinh gia giáo nhé!!! chưa muốn đâu , hãy sửa sssai đi!!

12. embetapdi_2006

embetapdi_2006 Mr & Ms Pac-Man

:D hahaha nực cười bạn nói mình ko biết hack vậy là bạn đã lầm to , mình đủ trình độ để hack người khác tại mình ko thích thui #>:)

13. black_rose2005

black_rose2005 Dragon Quest

8-}, trên đời này nều có loại để bạn hack thì có 2 trường hợp:
    1. Thèng đó quá ngu nên để bạn lừa
    2. Bạn là chủ quán net gài key vào máy thì cũng pó tay 8-}
    Nói thật nhé, nếu bảo Hack rùi cài mấy đoạn mã độc vào link web hay cài key vào pik, tôi cũng làm được, 8-}. Lấy mấy trò trẻ con đi dọa trẻ con , sàm ngôn

14. belun2007

belun2007 Youtube Master Race

sao thi co chu lam gi co may thang ngu nhu dzay neu la that thi cho tui mot it

15. ha00hpden2

ha00hpden2 Youtube Master Race

công nhận là nếu là tui thì tui cũng vào dò coi (thử hết các server, ko được thì thôi), nếu cùng server thì bem sạch rồi cho nó lên PK 10 luôn, nếu ko cùng server thì mang đồ đó bán lấy VND rồi lại cho PK 10, ranh ko ????
    Nói thật với những bạn nào vừa chửi thăng poss lên ấy, các bạn to mồm vậy thôi chứ nếu là các bạn thì các bạn cũng sẽ làm như tôi cho mà xem. Tôi đồng ý với anh bạn Black_rose2005 là cho nó chừa đi, ở những nơi nhạy cảm thì ngậm cái mồm vào, ba hoa là chết đó. Các bạn cũng nhớ lấy nha

16. ha00hpden2

ha00hpden2 Youtube Master Race

Cho nó chừa đi. Ở nhạy cảm "tai vách mạch rừng" như quán cafe ấy mà cứ to cái lỗ mồm như vậy thì chết đi,

17. dantothaiha

dantothaiha Youtube Master Race

ngu0j` ta ch0j ba0 la^u m0j' c0' du0c tung` a^y' d0^`
    the' ma` thang` ch0e' nay` lạ laY' mat'
    lam` ngu0j` ạ lam` the^'

18. super_super_noob

super_super_noob Mr & Ms Pac-Man

ông này nói dóc 1 chuệyn àm còn quang thêm quả bom to ghê thế,cho dù ông nhớ pas id và pas rương đi nhưng chẳng biết đồ ở đâu mà lắm thế phải chi nói bên vltk ông nói 200k vạn cũng tin dc dằng này .....

19. anhhungnb

anhhungnb Youtube Master Race

mấy ổng im đi không có tiền là ức hả tui vừa bị mất 4200v thì kô nói gì đây mấy ổng thấy người ta nhiều tiền là tức hả chơi thì chơi đẹp chứ

20. onelove_1306

onelove_1306 Youtube Master Race

hack của người ta rồi còn láu hả mày!