CÓ AI LA FAN CỦA RED ALERT THÌ VÀO ĐÂY

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi I_LOVE_WAR, 21/7/03.

?

QUAN DOI NAO MANH NHAT?

1. RUSSIA

36 phiếu
    31.9%
  2. IRAQ

10 phiếu
    8.8%
  3. LYBYA

10 phiếu
    8.8%
  4. GREATBRITAIN

5 phiếu
    4.4%
  5. GERMANY

4 phiếu
    3.5%
  6. FRANCE

15 phiếu
    13.3%
  7. AMERICA

16 phiếu
    14.2%
  8. KOREA

17 phiếu
    15.0%
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bimbim

bimbim Dragon Quest

To huusy :
    Tui thấy you nói hoàn toàn là sai cả bạn à.
    1. Về lính America. Không lẽ người ta để lính ở đó mà không có lính bảo vệ à. Không có lính bay, không có xe laxe ở đó tiếp ứng hả?
    2. Việc bạn sử dụng lính bay tiêu diệt cá mập thì đối thủ của bạn không biết đem lính bắn lính bay ra à. Không hỡ trợ sao?
    Nói tóm lại là bạn sai ở chỗ nghĩ rằng quân người khác không có liên kết với nhau. thế thôi

2. deathlovedead

deathlovedead Donkey Kong

Xây 10 cái vào đi xong rồi gậy ông đập lưng ông cho thấy tía luôn chứ la nhiều.Vả lại 10 cái canon thì dễ vào như ăn cháo vậy.Đem mấy cái canon đó đi hù mấy thằng mới biết chơi chứ đem hù tui chắc tui sợ......ông chết sớm.hahahaha
    Chỉ cần vài chục thằng cuba là okay hết canon nhe cưng.
    Hông tin thì đấu thử hen đừng có phản bát làm gì nói không thì bố thằng nào tin.

3. lanceking

lanceking Donkey Kong

lính nhảy dù của Mỹ dùng để đánh lén, phòng thủ hay dùng để hi sinh để mở coi nhà nó có gì hông chứ đem đi tấn công không được ổn lắm.
    xây canon phải xây thêm mấy ụ lazer ểm trợ có vẻ thủ chắc hơn đó là ý kiến của tui.

4. Shiva_vuive

Shiva_vuive Sonic the Hedgehog

xin mọi người bĩnh tĩnh nhá, đay là cuộc chiến cảu I_LOVE_WAR ,đã chiến đấu với 2 quân cấp MEDIUm đó, thấy hay ko, quá giỏi luôn , đánh giỏi tới mức mà phải đem hết lính Gi qua căn cứ giặc để hy sinh anh dũng, chiến thuật cảu ILW là mới vào trận xây nhà vàng nhìu và xin lính GI để thủ, ghê ko ? chàng ILW nổ trogn GVn rất hay nhưng đánh dở lắm, đừng ai áp dụng chiến thuật cảu ILW,, nó chơi hay lắm, game over trước 2 dội MEDIUM :)), ai đó khuyên thằng ILW chơi giỏi hơn đi, :)), ILW chơi RA2 tuyệt vời tới mức hy sinh một đống lính GI dể mang tiếng giỏi

5. I_LOVE_WAR

I_LOVE_WAR Mario & Luigi

6. deathlovedead

Chẳng biết ai nói láo đây ta nhưng mà thiệt tình thấy tên Shiva hơi khó tin đó.Vì sao?vì đánh 2 thằng com mà nhà nó kế bên thì khó tin rùi.
    =======.Shiva láo cá vu khống bạn bè nên bị trừ exp(đại ca giải quyết đi).

7. lanceking

lanceking Donkey Kong

người ta đang bàn luận tự nhiên đâu có cuộc chiến gì đó vậy,à mà thôi cho tui có ý kiến nói chung hai ông shiva và ILW điều muốn lấy mp cả,ông ILW già nữa ghi lại hết phần Shiva->bó tay luôn,còn phần ai láo không biết ai láo nữa nhưng có vẻ hai người có gì đó thì phải.

8. deathlovedead

Cha nội Lanceking này chẳng biết chơi bao nhiêu trận rồi mà còn hông biết nữa thiệt tình hết nói luôn.Bó tay thiệt giờ chỉ biết nhờ đại ca Alex ra phân xử thôi

9. makinhdi

makinhdi Mr & Ms Pac-Man

Hello, Co cao thu Red Alert ko, toi rat muon so tai lam, mong ai muon dau hay mail cho toi ! hoac den phong game Boygame 358 Vinh Vien gap BOY, rat mong dc su chi bao cua cac su huynh, de trao doi kinh nghiem ve Red Alert 2, Rat cam on da doc tin cua su de BOY

10. leo de poseidon

leo de poseidon Youtube Master Race

Mấy bác đừng có mà khích quá rồi thì cũng có ngày choảng nhau thật chứ không phải đánh trên RA đâu
    Theo tui thấy thì nên nghĩ rằng Đức mạnh nhất vì lý do:
    Có tank destroyer phá tăng siêu hạng
    Có loại tăng giả dạng giết lính khỏi chê luôn
    Chỉ co nhược điểm là phá nhà hơi bị yếu hic...hic...

11. leo de poseidon

Các bác bình tĩnh nghe tin mới nóng hổi nè:dã có bản RA mới rồi đó,bản chính thức đàng hoàng không như mấy bản cũ đâu

12. lanceking

lanceking Donkey Kong

bản mới tui chưa chơi mà thấy tụi xóm tui chơi rồi nói chung hiện đại quá thí dụ như lính tàng hình nhà tàng hình xe hoá chất nổ cái là banh nhà chính...

13. I_LOVE_WAR

I_LOVE_WAR Mario & Luigi

này mấy bạn ơi mấy bạn có thấy bản mới chơi kô hay bằng phiên bản thứ 2 kô mình thấy phiên bản đó là phiên bản hay nhất rồi cái phiên bản mới nó cải tiến quá nhiều chơi chả thấy hay gì cả se thì quá mạnh ( nó lên 3 sao là mạng kinh hồn luôn ) nên mình chơi phiên bản đó mình chỉ lo đi kiếm sao trước đâu có lo cái gì đâu nên mình thấy chơi phiên bản mới kô hay đó là chưa nói đến lính đó nha mình thấy bản yugi thì quá dở ai dè bản mới này còn ẹ hơn bản yugi nửa chán quá nên mình thấy chơi phiên bản hiện nay là quá hay kô có quá nhiều tưởng tượng kô ra cái gì hết chơi cái phiên bản mới chán lắm mình nói như vậy có ai có cách nghỉ như mình kô vậy bảo đảm có vì cái phiên bản này ai củng chê như mình mà kô có ai chơi hết :))

14. GCN[vn]

GCN[vn] Mario & Luigi

Thế đã crack được chưa ,bác có biết nó thay đổi những cái gì không ,mơi hẳn hay chỉ là 1 bàn patch

15. deathlovedead

Đồng ý đó bản mới chơi ẹ quá.Thà chẳng chơi còn thấy đỡ chán hơn.Bản mới nâng cấp quá mạnh làm đánh hông còn hay nữa.À mà ILW nè bạn viết độc đáo thiệt đó.Chẳng có chấm hay phẩy gì cả đọc mỏi miệng thấy cha vả lại còn viết liên tiếp làm đọc lần đầu chả hiểu cóc khô gì cả

16. AnhTuGVN.

AnhTuGVN. Donkey Kong

aha
    chào mấy bạn, lâu quá không vô chơi, đang chơi RPG.
    không bít bản mới như thế nào nhỉ, tui chưa chơi và cũng chưa thấy có bán đĩa.
    Ai chơi rùi thì kể và nhận xét coi thử coi nào. Làm anh em háo hức quá !!!
    Một lần nữa chào anh em !!!

17. leo de poseidon

nè sao toàn là anh em với nhau mà bác deathlovedead nói năng nghe mất tình đoàn kế, chảnh chẹ dữ vậy?rồi cũng có ngày bác bị hạ mà không ai thương tiếc cho coi

18. banh chuoi

banh chuoi Youtube Master Race

theo tui nhé thì ở bản củ thì russian là mạnh nhất tại vì chiến xe tăng điện cũa đội này nếu mà tăng cấp ba thì khó có đội nào mà chống nổi , còn ở bản mới tức là bản có thêm đội YURI đó thì phe của Nga là đã nhất , xe hơn đội mỹ nhiều

19. bimbim

bimbim Dragon Quest

Tui đang có một thắc mắc cần các cao thủ giúp đỡ đây:
    Hôm qua, tui có thử sức với thằng kia. Nó chấp 3 thằng trong đó có tui. Nó không cần mua lăng điện mà chỉ mua xe V.I.F cũng đủ thắng tui trong 15 phút. Các bác đừng vội cười. Lúc nó đem xe qua bên tui, trong xe V.I.F đó có bỏ thêm thằng lính gì đó mà khi bên tui bắn 1 cái nó nổ cái đùng, xanh lè và quân tui chết. Vậy là 5 chiếc thôi là nó đủ để dọn hết quân, tăng của tui rồi. Các bác cho biết nó đã bỏ lính nào vào trong xe tăng đó mà lại được như vậy. (Lưu ý là nó không xài quân LIBIA mà là quân có thằng bắn tỉa xa).

20. LargeThanLife

LargeThanLife Mario & Luigi

Lính ngồi trong xe V.I.F mà như ku nói là thằng gài bom của quân xã hội đó, đâu như là thằng czyman gì đó. Ngoài ra còn có thể cho thằng lính đặc biệt của quân Cuba chui vào cũng được, sức sát thương của xe bom kiểu này ngang với xe bom lybia nhưng nó chạy nhanh hơn nhiều, khó mà đuổi được. Cái khó là phải có cả xe chủ quân XH lẫn tư bản mới chơi được kiểu này, một nhà lính của quân XH và một nhà xe của quân TB là xong tuốt. Vì thế khi đánh đội, nếu đồng minh của nhau là hai quân XH và TB thì chỉ cần thằng cầm quân XH xây ké một nhà lính bên đồng minh TB xong rồi cho lính gài bom vào xe V.I.F sang nhà nó là xong, chưa đầy 5 fút đã cps thể xong một thằng

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.