CÓ AI LA FAN CỦA RED ALERT THÌ VÀO ĐÂY

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi I_LOVE_WAR, 21/7/03.

?

QUAN DOI NAO MANH NHAT?

1. RUSSIA

36 phiếu
    31.9%
  2. IRAQ

10 phiếu
    8.8%
  3. LYBYA

10 phiếu
    8.8%
  4. GREATBRITAIN

5 phiếu
    4.4%
  5. GERMANY

4 phiếu
    3.5%
  6. FRANCE

15 phiếu
    13.3%
  7. AMERICA

16 phiếu
    14.2%
  8. KOREA

17 phiếu
    15.0%
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. cao ho thang

cao ho thang Donkey Kong

có ai co bản mở rộng của redảled thì cho tui đi cái bản mà có quá trời map hay lun đó hình như là bản 7.6 deezier

2. haicaugc

haicaugc Láo Lờ Cốp To Lão Làng GVN

Cái cậu gì dó ơi người ta đang tảo luận cho vui thui mà sao ông lại nói là cãi nhau làm mọi người bị oan hết nà

Tui cũng muốn thử sức với mấy cậu đó mà hiện giờ không biết mấy cậu đó ở đâu làm sao thử được

Vả lại tui ở xa lắm chắc không có điều kiện để đấu rùi

MẤy Mod ơi làm ơn cộng em EXP đi em lạy mấy mod đó

3. name_hoan2001

name_hoan2001 Mr & Ms Pac-Man

oa !!! mình kô có ý đó đâu !!! Mình chỉ nuốn học hỏi giao lưu thuu !!! tại sao fan ra2 chúng ta kô mở cuộc thi chơi RA2 nhỉ !!!Như vậy thì xẽ học hỏi nhau nhiều hơn !!! mặc rù tuu kô fải là là người chơi RA2 giỏ nhưng tuu rất vui nếu ai đó chơi RA2 với tuu .học hỏi nhau là chính
    Tuu thường chơi Ra 2 trên "CGA" trích thành viên "ndt_007" của fuorum http://ttvnol.comVì thế mà xin giới thiệu cùng mõi người CGA đây là một chương trình chơi game online trên mạng rất rất thành công tại Trung Quốc. Nó có tác dụng vô cùng to lớn mình cùng thằng bạn cách nhau 900Km chơi CS 1.5 với nhau ngon lành không giật tý nào ( mình cũng đã thử với thằng bạn ở VN và chơi đc ngon lành không giật chút nào ) .. yêu cầu của nó là một máy tính ngon và đường mạng tốt khoảng 100kb để online và chơi game, điều này hiện nay các quán game&internet việt nam mình hoàn toàn có thể đáp ứng. Điều quan trọng là với bất kỳ cái Cd key nào nó cũng có thể online đc hết
    CGA là chương trình hộ trợ rất nhiều các game online bạn có thể chơi Half-Life, Fifa , Need for speed , Age, Starcraft, Fifa;Ra2 ... và mỗi thành viên của CGA đều có level thể hiện khả năng và trình độ của mình đây là điều rất hay .. người chơi có thể nhìn level mà có thể phần nào đó đoán mức độ sát thủ của đối thủ "
    nếu mọi người thích chơi ra2 thì vào đâyhttp://www.ttvnol.com/downloads/391618.ttvncách đăng kí vẫn thế chỉ khác là đường dẫn fife thuu thay vì Half-Life1.5 thì là RA2
    mọi người hãy vào đó chơi RA2 nha .Nhiều cau thủ lắm đó..........

4. mecamanhyeube

mecamanhyeube Mr & Ms Pac-Man

hi ! mình là 1 cao thủ ra2 gần như rất ít đối thủ ! minh đánh ko tệ chút nào đến nỗi ko tìm đâu ra người để đánh nựa >_< !! hic ..... sau khi nghe bạn nói phần mềm đánh ra2 đó mình thấy rất mừng ,..bản thân mình đả từng nghe về việc ra2 đánh online trên net :) ! nay việc đã thành hiện thực ,ko bít có bạn nào biết chỗ có thể chơi ra2 trên mạng ko ! thì chỉ mình với ! liên wa yim của mình nè ! còn cái bạn gì đó ...chỗ game 2000/hour <---cả ngàn chỗ trong thành phố ,biết chỗ nào ...nói rõ hơn đi

5. a_y_e

a_y_e Mr & Ms Pac-Man

Mình thì bỏ phiếu cho libya nó lại mạnh có xe nổ lại có thể phòng thủ chặt chẽ ko sợ bị mất điện còn đội mỹ thì cũng mạnh nhưng các đội cộng sản dễ mất điện quá nếu quân địch tấn công mà lúc đó mất điện ko có bạn đồ nếu có xài phòng thủ điện thì mà hết điện thì coi như vô dụng còn lybia ko sợ hết điện chỉ cần mua nhà 1000đ thôi là có thể ko lo mất điện lại có cả xe nổ làm nổ nhà nó quân địch khó mà chạy được lại có kinh khí cầu mạnh mẽ(nhưng hơi chậm) nhưng dù sao thì lybia là đội mà tớ thích vì nó mậnh(nếu ai biết cách sử dụng hiểu quả)

6. name_hoan2001

Hiiii bác chỉ cần một đĩa CD RA2 !!! coppy vào compurter là xong mà !!!! như vậy thì bác dù có ra bất kỳ quán iternet nào cũng rung đùu mà chơi ra2 thuu !!!! thường mình mất 5 phút để coppy đĩa . trong thời gian coppy đĩa bác donwload CGA về là có thể chơi được rùu. Như vậy coppy dĩa xong thì có thể chơi rùu !!!! bác nói chơi ra2 kô có đối thủ ha .vậy hôm nào anh em mình chiến một trận nha .... Học hỏi nhau là chính haa
    Tuu là thành viên tích cực mà

7. Tasukai

Tasukai Youtube Master Race

.

Tích Cực Bằng tôi ko?
    Nói vậy thôi cũng ko tranh giành với bác làm gì! Tôi sẽ chỉ cho bác biết cách đánh ra2 nhé!
    Ờ thôi đợi sao đi. 3:-o

Chat. Chiplucky

8. Tasukai

Tasukai Youtube Master Race

Bạn nói cũng đúng! Nhưng chưa chắc đâu bạn ơi!
    Sao bạn không thử chơi nước Nga xem. Nó cũng mạnh lắm đấy!
    Có thể nói là ngang ngửa với libya. Nga có xe điện mạnh vô cùng. Mạnh hơn phòng thủ điện nữa đấy. :cool:

9. mecamanhyeube

oh,thật vậy sao !! hơi bất ngờ đó nha ! mình ko ngờ nó đơn giản vậy ! àh mà cho mình hỏi một chút ! bạn nam_hoan gì đó có ở Sài Gòn ko ,nếu có thì cho mình xin số đt liên lạc để tiện bề "học hỏi" chứ !! ^_^ !! đúng là minh ko có đối thủ cách đây 2 năm rồi ! 2 năm nay đâu có đánh ra2 nhưng mình tự tin rằng muốn thắng mình cũng ko dễ đâu hehhe !! vậy chúng ta đánh đễ học hỏi nhá !

10. a_y_e

a_y_e Mr & Ms Pac-Man

um... bạn hơi cơi thường người ta đó bạn chưa đấu với người trong froum này thì sao biết tôi chỉ cần nâng cấp nàh xe và nàh lình thì coi như ông thiêu hehê

11. SABATA

SABATA Youtube Master Race

Hê hê ......

Cái pác mecamanhyeube cứ tự xưng mình là cao thủ thì bữa naò đó tổ chức thi đi cho anh em thử taì coi..

này mấy bạn ơi tổ chức thi đấu cho vui đi có gì thì học hỏi kinh nghiệm nữa chứ

12. Red Alert

Red Alert Youtube Master Race

Hehe, bữa nào gặp nhau một phát để đấu đi các bác
    Ở đây không ai chơi RA2ex đâu nghen, cái đó dở òm, chơi cái RA2 cũ á
    --
    Mà cá bác có biết có chỗ nào tập trung cao thủ RA không, em đi chiến với

13. mecamanhyeube

ùh !thì tổ chức đi ,cá độ hay ko cá độ tui cũng chiều hết !! ^_^ gamevn toàn lũ nhát gan >_< !! tui thách đấu gần cả một năm trời mà toàn là thấy gà ko ah !! tức chít được :) ! đầu tiên là ai ở saigon vậy !!

14. Red Alert

Red Alert Youtube Master Race

Dân Gò Vấp đây
    Mà nhắc lại nhé, tớ chả chơi với cái Ra2 ex đâu
    (hôm bữa ra thử cái này với mấy thằng nhóc con, bị nó dập cho te tua, hic, nhiều cái vũ khí ôn dịch, chả biết đâu mà lần)

15. mecamanhyeube

thật ư ^_^ ! vậy thì tụi mình làm một trận nhé :D ^^ !! lúc trước nhà tui ở gò vấp đó !! tui thường ra tiệm game trước cửa trường Phạm Ngũ Lão chơi đó !! :) ! hồi đầu mới lên gò vấp,bị dân gò vấp cá độ đánh RA2 (bản cũ) ăn tiền hoài !! suốt ngày cứ kiu tui nhát :( !!! mà thật sự vì tụi nó đánh dở mà nói nhìêu nên hông thèm đánh !! ..sau này nó cứ rủ hoài !! nên tui đánh có 1 lần một là dội hết nguyên quận gò vấp ! B-) ^_^ !! đánh 3 trân trong vòng có 5 phút !! một trận trung bình khoãng 1 phút àh !! hehee !! lâu rồi ko thấy dân gò vấp có ai kiu chơi RA2 :) ^_^ !! mà cũng ít người choi wá !! chỗ mario thì toan war 3 !! còn trên 1 chút thì toàn VNS ^_^ !! bi giờ tham gia VNS đánh AOC roài !! bạn chơi game ở đâu nói đi ...tui tới !! la la la ^_^ vui wá !! còn thằng nhóc nào nới đánh RA2 x đâu ..kiu ra đây !! RA2 nào tui cũng chơi hết !! nhưng khá nhất là ra2 bản cũ :( đến nỗi gò vấp chả ai chơi huhu :( ! nick tui thường đánh ra2 là tran_hao_nam ^_^ !! ko bít ông có nghe wa chưa ?

16. BABILON

BABILON Youtube Master Race

He he tôi mới vô cái topic này, tôi cũng là dân Gò Vấp đó có rãnh thì hẹn nhau đi chơi, tôi bỏ chơi lâu rồi nhưng hồi đó tôi chơi là bất khả chiến bại ở trong trường, mà quan trọng chổ nào còn Red2 mới là chính vì hiện nay trò này đang bị lu mờ huhuhuhu.

17. mecamanhyeube

o la la ^_^ !! thật ư !! vậy tụi mình hẹn nhau ở quán game của red_alert đi :) ! ^_^ theo minh thấy chủ nhật tuần sau đi :D ^_^ !! nếu thật sự ko có chỗ thì chúng ta lên Bắc Hải :) !! eo ơi ! có một lần lên Bắc Hải ,thấy có một tiệm game chơi được YURI mạng Lan luôn đó ^_^ ! tiếc là trình độ ra2 ở đó ko cao ,tui đánh 1 chọi 2 mà vẫn ăn ( tuy rất chật vật ,vì trình độ tụi nó cũng ko tệ) ,tuy nhiên 1 chọi 1 thì ...>_< chả muốn đánh nữa hehhe ^^ ! vậy ...red_alert chọn địa điểm đi ku\

18. name_hoan2001

hiii!!! bà con ơi nếu ai chơi RA2 thì hẹn nhau nha !! có bác nao rỗi thì các buổi chiều từ 4:00 đến 7:00 thì chiến với tuu nha !!! Để xem bác nào là đấu thủ fải rụng hết nông cánh nha !!! hẹn mấy bác đó . bác nào fải là đấu thủ giỏ đó nha!!! nếu chơi tồi quá tuu kô tiếp đâu nick name_hoan2001

19. a_y_e

a_y_e Mr & Ms Pac-Man

OK đấu thì đấu nhưng hẹn ở đâu chơi ở đâu mới được chứ ,tui ở tp,hcm chứ ra2 làm gì có nối mạng trên E chứ nếu có thì hẹn nhau để nick lại mà đấu

20. King RA2

King RA2 Youtube Master Race

Có ai biết cách tự lên 1 sao mà không cần ăn cắp chỉ dùm tui !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.