Có ai thích NOX không vậy nhỉ ?

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Tadat, 22/8/02.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tran trinh xuan quang

tran trinh xuan quang Mr & Ms Pac-Man

bac chuot chit co sao khong vay
    ghet thi vo day lam chi

2. tran trinh xuan quang

tui thay tro nay viu va hay chu bo

3. tran trinh xuan quang

tui thay tro nay de nhung luc dau thi cung hap dan lam do

4. bienca_29

bienca_29 Donkey Kong

Nox chơi hấp dẫn hơn Diablo II nhiều , chỉ tiếc không phát hành phiên bản nhiều như Diablo .
    Trong Nox chiến đấu với các monster vất vả hơn Diablo , các monster này mạnh và khó đánh hơn , sơ hở một tí là die liền .Trong Diablo , monster chém dễ hơn chém chuối , chẳng khó khăn gì để đi hết 3 level .
    Diablo dễ nên nhiều người chơi hơn . Theo PC World VN đánh giá Nox hơn hẳn Diablo .

5. Gundam2003

Gundam2003 Legend of Zelda

Neu theo you noi vay thi Diablo II khong con cho dung sao?
    Nox thi co hinh anh dep (nhung van khong sac net nhu Diablo II, chang qua chi la nhung hinh anh nhu cartoon thoi) Con ve am thanh thi co the so sanh voi Diablo II, ve battle ma ai noi diablo II de thi that la kho hieu !
    Tui day choi nox chi can 2 thang la dep gon roi (Dung ca 3 characters luon) Con Diablo II thi tui agree la phan easy thi dung la easy that nhung con phan medium thi lai kho hon va phan hard thi lai kho ac nua la !!!
    Noi nhu vay khong phai la tui che Nox nhung qua that neu so sanh voi Diablo II thi con kem xa :lol:

6. Success

Success Mr & Ms Pac-Man

Đệ chơi cả 2 game rồi nên công bằng mà nói thì 2 game cũng ngang ngửa nhau (PC World noi nói thế đấy, chứ ko phải bảo Nox hay hơn đâu). Nhưng về đồ hoạ thì quả thật Nox đẹp hơn bác Gundam ạ. Bác thử coi lại chuyển động của nhân vật coi, rất nhuyễn.
    À, có lần coi phần Credits của Nox , đệ thấy cả tên của người Việt Nam nữa đó, chứng tỏ có người VN tham gia làm game này đấy.

7. AmDuongSatthu

AmDuongSatthu Youtube Master Race

tui cung la thic choi Nox lam tui choi toi choi lui hoai ko bit chan ,,Diablo thi tui hong thich may nhan vat cung ngat a` tuy cung hoi hay h`ihi`..... ma ne luc nay co bac nao noi chinh o che do choi kho thi chinh nhu the nao ha? lam on chi tui di ...va va ban moi NOX QUEST ra lau chua bay gio con ban ko?
    con cheatcode thi sao cac bac co bit ko?
    tui chi thic di wizzar vi tui thic phep thuat hon
    nhung sao cho tui ko co choi nox tren mang nen cung chan lam du sao tui van thic tro choi nay hinh anh dep am thanh ..rung ron doi khi hoi hop hhehe

8. atulaIII

atulaIII Youtube Master Race

tôi thấy chơi NOX cũng thường thôi mà,chơi chán lắm chả có gì đặc sắc cả,quanh đi quẩn lại chỉ có 3 nhân vật không có gì mới cả...mà bài chơi thì ngắn nữa .....chan qué.............

9. D President

D President Legend of Zelda

Đồng ý, tui phá băng Nox rùi mờ chẳng buồn đi lại lần thú hai .Game chi mờ chán wá .Thà chơi Diablo còn hay hơn (nói vậy chớ tôi hổng fải fan của Diablo)

10. bigbaby272

bigbaby272 T.E.T.Я.I.S

bác nói lạ tui chơi Nox hoài thấy hình rất nét và chuyển động thì nhuyễn ko che vào đâu được.trong khi Diablo thi các nhân vật chay trông rất kịch
    xin nói thêm là tui là fan của cả 2 trò này nên ko thiên vị trò nào đâu.Nox chơi tuy ngắn nhưng 3 nhân vật là 3 cốt truyện khác nhau ko như Diablo chỉ có mỗi 1 cốt truyện chơi 1 lúc là thấy nhàm

11. D President

ấy, nói thực là tôi chỉ so sánh Diablo hay hơn Nox chớ tôi cũng hổng thích Diablo .
    Nox có 3 nv, và 3 cốt truyện khác nhau nhưng chỉ khác mấy chút thôi, còn lại giống nhau cả .Còn Diablo cũng chẳng khá hơn mấy khi có 7nv và ...1 cốt truyện (chán phèo nữa chứ )
    Nox thì dễ quá .

12. bigbaby272

bigbaby272 T.E.T.Я.I.S

Nói vậy thì...sao bác ko thích mà bác vẫn phá đảo no vậy?
    Chán phèo mà vẫn chơi??? lạ à nghe

13. D President

ah, đã tốn tiền mua đĩa thì game nào tôi cũng fá đảo hết (trừ trường hợp chán wá không thể chịu nổi thì vứt, suikoden II chẳng hạn) .
    Dù gì thì NOX hay diablo cũng khá hơn mấy J-RPG rồi .

14. Stry203

Stry203 T.E.T.Я.I.S

Uh, Nox cũng hay đó chứ, nhân vật tui thích nhất là Warrior đó, mí lị con trùm cuối cũng khá hay, đánh Warrior với nó mệt thí mồ, nhưng đánh Warrior là dễ về nước nhất nhưng ranger dễ về nước hơn do có thể summon được golem ra chặn trùm cuối còn mình cầm gậy sét bắn ( D president có thấy giống gothic ko???)
    Nói chung là Nox chơi hay. Nó là game RPG đầu tiên tui chơi đó!!!!!

15. chicken_run

chicken_run Donkey Kong

Nó là trò tui chơi sau diablo
    cũng hay lắm đó, mọi người nên thử qua

16. lord_tho

lord_tho Youtube Master Race

mình thích nox nhất ở chổ tính action của nó không như diablo, chỉ klip và clip để đánh, ở nox bạn còn phải chạy, né, và phải canh sao cho trúng đối phương (đặc biệt nếu bạn là cojun).các bác có biết game nào giống giống thế chỉ em với.còn nox quest là thế nào vậy?

17. bienca_29

bienca_29 Donkey Kong

Nox có bản mới chưa vậy . Tui chơi lâu lắm rồi , không biết có bản up date chưa .
    Tui thấy hay hơn Diablo nhiều . Chơi rất đã .

18. human is me

human is me Fire in the hole!

Chưa đâu bạn à và chắc là never có bản mới luôn . Thật là uổn cho mậot game hay mà không ai phát triển tiếp và bây giờ thì nó đã khuất núi trên thế giới này rồi. Mình nghe thấy trò NOX quest . Thấy có chữ Nox không biết ra sao nữa . thôi thì thử mua đi bạn

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.